PDA

View Full Version : [Bang Hội] [HoiSinh] Công Bố Even Võ Đài Danh Vọng & Một Số Video Làm Kỷ Niệm !!!

Vodka_QuyenNang
21-12-2012, 10:38 PM
- Vô Địch Các Chủng Tộc - Vô Địch Võ Đài Danh Vọng : MrKiller
- Vô Địch Chủng Tộc DL : Destroy
- Vô Địch Chủng Tộc DK: MrKiller
- Vô Địch Chủng Tộc DW: Vodka
- Vô Địch Chủng Tộc RF: AnhDuong
- Vô Địch Chủng Tộc MG: vaohetday

Giải thưởng sẽ được trao ngay sau khi sự kiện Võ Đài Danh Vọng kết thúc.

Sau Đây là 1 số Video kỷ niệm của G khi tham gia sự kiện VÕ Đài Danh Vọng : ( Đã Update một số Video của trận CK)

- Video 1: Vòng 2 của Chủng Tộc DK giữa MrKiller & Xin500Nhac

http://www.youtube.com/watch?v=h_JnBvvOXPQ

- Video 2: Trận Chung kết Chủng Tộc DK giữa 2 Lãnh Đạo trong G là MrKiller & TungLuxury ( rất là ngang ngửa ^^ )

http://www.youtube.com/watch?v=ake09CBap8s

- Video 3: Trận Chung kết Chủng Tộc DW giữa Vodka ( G HoiSinh ) & Thang6688 ( G Killer )

http://www.youtube.com/watch?v=3bgCdJr2qdA

- Video 4: Vô Địch Chủng Tộc DL & Vô Địch Chủng Tộc RF: Destroy & AnhDuong

http://www.youtube.com/watch?v=HZ5Bfw08dsc

- Video 5: Vô Địch Chủng Tộc DL & Vô Địch Chủng Tộc SM: Destroy & 1HitYouDie

http://www.youtube.com/watch?v=9Dj5C0zMMAg

- Video 6: Vô Địch Chủng Tộc RF & Vô Địch Chủng Tộc SM: AnhDuong & 1HitYouDie

http://www.youtube.com/watch?v=CRZiZfYcifA

- Video 7: Vô Địch Chủng Tộc DW & Vô Địch Chủng Tộc DK: Vodka & MrKiller

http://www.youtube.com/watch?v=piGjUHKlgr8

Vì Một HoiSinh Đoàn Kết & Hùng Mạnh :48;

DaiDuongXanh
21-12-2012, 10:44 PM
Vô Địch Chủng Tộc DL : Destroy
Vô Địch Chủng Tộc DK: MrKiller
Vô Địch Chủng Tộc DW: Vodka

Vì Even Vẫn Đang Tiếp Tục Nên sẽ Update kết quả dần dần tại TOPIC này cho AE theo dõi.

Giải thưởng sẽ được trao ngay sau khi sự kiện Võ Đài Danh Vọng kết thúc.

Sau Đây là 1 số Video kỷ niệm của G khi tham gia sự kiện VÕ Đài Danh Vọng :

- Video 1: Vòng 2 của Chủng Tộc DK giữa MrKiller & Xin500Nhac

http://www.youtube.com/watch?v=h_JnBvvOXPQ

- Video 2: Trận Chung kết Chủng Tộc DK giữa 2 Lãnh Đạo trong G là MrKiller & TungLuxury ( rất là ngang ngửa ^^ )

http://www.youtube.com/watch?v=ake09CBap8s

- Video 3: Trận Chung kết Chủng Tộc DW giữa Vodka ( G HoiSinh ) & Thang6688 ( G Killer )

http://www.youtube.com/watch?v=3bgCdJr2qdA

AE chém gió thoải mái nhưng nhớ LIKE cho video đẹp nhé =))

thế này mà ko cho tí DJ vào nghe xem mới bay đc .

kenmaster
21-12-2012, 10:47 PM
xem DW chán thế

Vodka_QuyenNang
21-12-2012, 10:51 PM
thế này mà ko cho tí DJ vào nghe xem mới bay đc .

Hàng thật giá thật chỉnh sửa thêm thắt làm gì :))

Vodka_QuyenNang
21-12-2012, 10:51 PM
xem DW chán thế

Chú sắp đc gặp anh rồi đấy :))

nonstophb
21-12-2012, 10:56 PM
dw ảo nhề :)). like thằng em nào

DaiDuongXanh
21-12-2012, 10:58 PM

pro DW nâu lắm mới vào chém gió với AE .các hạ thật là bá đạo :))

Vodka_QuyenNang
21-12-2012, 10:59 PM

chán ông a chẳng thấy mặt mũi đâu ;))

DaiDuongXanh
21-12-2012, 11:00 PM

tao là cứ phải có tí nhạc mới thấy hay . chứ xem thế này nhạt nhẽo lắm :))

kenmaster
21-12-2012, 11:02 PM
DW cứ gặp RF trước đi rồi qua gặp a thịt :))

SongViAE
21-12-2012, 11:11 PM
G HoiSinh lại vô Đối rùi :D

Vodka_QuyenNang
21-12-2012, 11:18 PM
DW cứ gặp RF trước đi rồi qua gặp a thịt :))

RF thì chú ko phải lo
Chú kiếm cho anh cái kèo Rf là biết :))

Vodka_QuyenNang
21-12-2012, 11:19 PM
G HoiSinh lại vô Đối rùi :D

Lại chém gió rồi ;))

Crywolf
21-12-2012, 11:41 PM
cái video dw hơi ảo , theo hình dame của thang6688 = 7k/1hit x 6 7hit = 42 tới 49k máu nhưng vodka ko die .

suy ra Máu vodka tầm 60 tới 65k = 30k point cho vit còn 68k
dame của thang6688 thường 6 tới 7 hít là khựng lại do đồ 5% .
Còn Vodka theo video thấy dame có thể gọi là liên tầng , 15 hít tới 20hit trên 1 lần mới bị 5% khựng lại .

đồ vodka có thể gọi là nhất ser này + với dame liên tầng kia chứng tỏ agi phải cao hơn thang6688 ít nhất 15 20k = sao thủ yếu tới mức mà bị thang6688 hit 7k/1hit

đã từng cầm 1 dw 93k point test với thang6688 , 50k agi - 40k ene + w3 dw 13 , gậy tm luck 2 20/cd +13 mà ko dame die ku thắng dc ,

Khâm phục trình pro dw của vodka

[___ Levis ___]
21-12-2012, 11:43 PM
cái video dw hơi ảo , theo hình dame của thang6688 = 7k/1hit x 6 7hit = 42 tới 49k máu nhưng vodka ko die .

Còn Vodka theo video thấy dame có thể gọi là liên tầng , 15 hít tới 20hit trên 1 lần mới bị 5% khựng lại .

đồ vodka có thể gọi là nhất ser này + với dame liên tầng kia chứng tỏ agi phải cao hơn thang6688 ít nhất 15 20k = sao thủ yếu tới mức mà bị thang6688 hit 7k/1hit

đã từng cầm 1 dw 93k point test với thang6688 , 50k agi - 40k ene + w3 dw 13 , gậy tm luck 2 20/cd +13 mà ko dame die ku thắng dc ,

Thần thánh phương nào đây. Phán căng quá :))

Crywolf
21-12-2012, 11:45 PM
đâu có phán gì , nhìn theo video người mù cũng thấy dc sự lợi hại của bên nào và yếu kém của bên nào mà :))

;671422']Thần thánh phương nào đây. Phán căng quá :))

thaiseo11
21-12-2012, 11:47 PM
ko mang lọ SD nào mà SD hồi liên tục được lại càng ảo hơn :43;

[___ Levis ___]
21-12-2012, 11:54 PM
Ông DW kia bú SD căng như dây đàn =))

Crywolf
21-12-2012, 11:55 PM
sd vậy mà gặp dame liên tầng cũng phải té thui mà :))

;671429']Ông DW kia bú SD căng như dây đàn =))

[___ Levis ___]
22-12-2012, 12:00 AM
sd vậy mà gặp dame liên tầng cũng phải té thui mà :))

Nói tóm lại là ko phải đối rồi....
Cố đấm ăn xôi cũng vô ích :24;

Crywolf
22-12-2012, 12:06 AM
chyện đã xong , nói thêm nói bớt cũng đâu giải quyết đc gì , chỉ có 2 chữ : khâm phục :))

;671432']Nói tóm lại là ko phải đối rồi....
Cố đấm ăn xôi cũng vô ích :24;

[___ Levis ___]
22-12-2012, 12:10 AM
chyện đã xong , nói thêm nói bớt cũng đâu giải quyết đc gì , chỉ có 2 chữ : khâm phục :))

Bạn ko phải khách khí con đấy cùi bắp thôi.
Trong G ta bắt nạt suốt =))

SockMan
22-12-2012, 12:32 AM

Mình cũng thíck cảm giác chân thật .hehe

Vodka_QuyenNang
22-12-2012, 12:33 AM

Bao h mới biết pk đây :D
Hình như ông ở Thuỷ Nguyên mua nick thằng đệ mình Ẽxtended. Nếu có dịp ông lại sang đây gần nhà nó thôi làm cái kèo thật căng thẳng với Thang6688 rồi làm trọng tài ;)

MuaBanPro
22-12-2012, 12:52 AM
Xem Cái Clip Nhin Thằng Vodka Nc Ngứa VKL Nếu Đã Tự Khẳng Định Pro Sao Ko Thi Đấu Công Bằng Luôn Đi Mà Phải Thế Này Thế Lọ Hay Thích Chứng Tỏ Mời Thằng Này Thằng Lọ Đến Nhà Định Ăn Thịt Bọn Nó A Nghe Kinh Vl

Vodka_QuyenNang
22-12-2012, 12:58 AM
Xem Cái Clip Nhin Thằng Vodka Nc Ngứa VKL Nếu Đã Tự Khẳng Định Pro Sao Ko Thi Đấu Công Bằng Luôn Đi Mà Phải Thế Này Thế Lọ Hay Thích Chứng Tỏ Mời Thằng Này Thằng Lọ Đến Nhà Định Ăn Thịt Bọn Nó A Nghe Kinh Vl

Như nào là công bằng. Có gì ko công bằng ở đây
Thua thì nhận là thua còn nói này nói nọ
Còn muốn chân thật hơn thì đến tận nơi mà xem , ko đến đc thì nhờ ng quen đến chứ chơi Mu được bao lâu rồi còn làm trò như thế
Còn chưa biết chơi MU thì học hỏi thêm chứ có gì đâu mà nói như cay cú , như là bất tử ko bằng

MuaBanPro
22-12-2012, 01:05 AM
Nhìn Clip và phong cách nc của các hạ thấy vl quá lên vào nc thôi còn thằng nào chơi mu mà ko thích bất tử có làm đc hay ko mới quan trọng nhìn clip này thằng mới chơi mu cũng nhận ra a vodka vừa Pk vừa lên lv sd cứ hồi ầm ầm mà có phải ăn đâu đúng ko:))VKL các hạ

Vodka_QuyenNang
22-12-2012, 01:18 AM
Nhìn Clip và phong cách nc của các hạ thấy vl quá lên vào nc thôi còn thằng nào chơi mu mà ko thích bất tử có làm đc hay ko mới quan trọng nhìn clip này thằng mới chơi mu cũng nhận ra a vodka vừa Pk vừa lên lv sd cứ hồi ầm ầm mà có phải ăn đâu đúng ko:))VKL các hạ

Vậy dạy 1 cái nhé: Xem bảng master có cái tự hồi SD ko nhé . SD ở đây nó hồi 1 tý thôi chứ ko phải Full luôn SD đâu nhìn video là biết bị đánh vài cái là lại hết chỗ hồi SD rồi
Nói thế thôi tập đánh Mu nhiều nhiều vào ko có khi bị ăn chửi lại mang tiếng ra

bilinh1
22-12-2012, 01:23 AM
K biết thì dựa cột mà nghe, ngu thì đừng phát biểu liều các hạ ạ, thời gian các hạ cố tỏ ra hiểu biết thì hãy đi học lại lớp vỡ lòng đi ;))

MuaBanPro
22-12-2012, 01:25 AM
Nc Vl Có phải mình đang nc cả thằng trẻ con ko nhỉ chơi mu ko giỏi hơn ai nhưng cũng đủ biết cái hồi sd nó đc bao nhiêu nhìn lại cái clip đi ku hồi sd mà nhiều lúc nhảy căng thế 2dw đánh nhau có thời gian nghỉ để hồi sd nữa cơ đấy:)

MuaBanPro
22-12-2012, 01:28 AM
Thôi cũng đéo phải chuyện của t thấy vô lý thì vào nc đêm hôm đỡ buồn thôi còn bản thân chơi như nào tự biết mà vodka thì nổi Như cồn = những tệ nạn ai ko biết:))bb chú e nhé còn bé ngủ sớm đi ko mẹ mắng:))

[___ Levis ___]
22-12-2012, 01:37 AM
Thôi cũng đéo phải chuyện của t thấy vô lý thì vào nc đêm hôm đỡ buồn thôi còn bản thân chơi như nào tự biết mà vodka thì nổi Như cồn = những tệ nạn ai ko biết:))bb chú e nhé còn bé ngủ sớm đi ko mẹ mắng:))

Mày Ngu VKL. Cái chỉ số SD của nó hồi lên đầy cột là đầy cái phần âm thôi :))
Xem clip mà không thấy à. Có thấy ong kia đánh nó lên tí SD nào không :))
Ngu vẫn hoàn ngu thôi :))

dkn193
22-12-2012, 02:18 AM
cá nhân tôi thấy có rất nhiều anh em chưa biết pk thấy người khác ăn mình thì bảo hack. tỉ dụ như thang6688 trong khi giao đấu có phọt ra 1 câu hack agi chẳng hạn.
điều gì nó cũng có lí của nó thôi! trăm nghe không bằng 1 thấy trăm thấy không bằng 1 sờ! cứ phải chỉ tận nơi tận chỗ mới biết bến bờ pro.
dành cho những anh em nào xem clip mà vẫn chưa ngộ ra vấn đề thì hãy gặp gỡ giao lưu văn nghệ hỏi han nhiều thì mới hay mới biết! chứ cứ ma xó ở nhà ôm cái máy thì không lên trình được đâu. việc đầu tiên khi có người khác đánh bạn chết thì hãy chia tay với câu nói hack này hack kia mà ngồi vào bàn học viết kiểm điểm ấy. vấn đề sẽ được sáng tỏ.

Thang6688
22-12-2012, 03:45 AM
cá nhân tôi thấy có rất nhiều anh em chưa biết pk thấy người khác ăn mình thì bảo hack. tỉ dụ như thang6688 trong khi giao đấu có phọt ra 1 câu hack agi chẳng hạn.
điều gì nó cũng có lí của nó thôi! trăm nghe không bằng 1 thấy trăm thấy không bằng 1 sờ! cứ phải chỉ tận nơi tận chỗ mới biết bến bờ pro.
dành cho những anh em nào xem clip mà vẫn chưa ngộ ra vấn đề thì hãy gặp gỡ giao lưu văn nghệ hỏi han nhiều thì mới hay mới biết! chứ cứ ma xó ở nhà ôm cái máy thì không lên trình được đâu. việc đầu tiên khi có người khác đánh bạn chết thì hãy chia tay với câu nói hack này hack kia mà ngồi vào bàn học viết kiểm điểm ấy. vấn đề sẽ được sáng tỏ.

Bạn Nói Thế Là Ý J Mà Nói Luôn Là Mày Muốn j Còn Muốn Cái Lồn j 0906936688 Xuống Kim Liên Mới Để Ae hiểu Nhau Nhé Còn Đừng Xỏ Xiên Vài Ba Câu Nói Trên DD Bọn Mày Khủng Hay Pk Hay Thì Mừng Cho Ae mày Nhưng Đừng Lấy Thế Mà Xỏ Xiên Người Khác ok Còn Đã Thích Thì Gặp Nhau cho Dễ Tìm Hiểu

dkn193
22-12-2012, 03:52 AM
Thua thì nhận mẹ là thua còn kêu hack agi
Thằng chủ G thì nói như cắn vào đít
Thằng MuaBan là tàn dư bọn PhatXit ngu còn thích ý kiến. Đánh thua là thua nhận con mẹ đi còn bày đặt chơi mu mà ngu thì chơi làm gì ,giải tán rồi thì nghỉ mẹ nó đi còn lắm chuyện.
Nhìn cái video có cái gì thắc mắc nói ra tử tế ae nó còn phân tích dạy cho đây lại còn xiên xỏ

Thang6688
22-12-2012, 04:00 AM
Này dkn193 Cho ? Ở Đâu Vậy Thi Đấu Thì Song Rồi Thế Bây h Cho Thang6688 ? dkn193 Là bạn Muốn J dkn193 Trả Lời Nhanh Nhé.Còn Xl dkn193 1 Câu Là Đmm Nếu Là Đàn Ông Để Lại Cái SĐT Cho Tao Ok
Đm Bố Mày Từ Trước Đến h Chưa Từng Thích Chửi NHau hay Gây Sự Với Ai Thì Cùng Đừng Ai Động Đến Tao Còn Đã Muốn Động Thì Gặp Nhau Ở Ngoài Còn Lên DD Nói Ko Ích Lợi J Đâu

dkn193
22-12-2012, 04:07 AM
Này dkn193 Cho ? Ở Đâu Vậy Thi Đấu Thì Song Rồi Thế Bây h Cho Thang6688 ? dkn193 Là bạn Muốn J dkn193 Trả Lời Nhanh Nhé.Còn Xl dkn193 1 Câu Là Đmm Nếu Là Đàn Ông Để Lại Cái SĐT Cho Tao Ok
Đm Bố Mày Từ Trước Đến h Chưa Từng Thích Chửi NHau hay Gây Sự Với Ai Thì Cùng Đừng Ai Động Đến Tao Còn Đã Muốn Động Thì Gặp Nhau Ở Ngoài Còn Lên DD Nói Ko Ích Lợi J Đâu

Đọc lại mẹ đi xem thằng chủ G mày có ngu ko? Mày là đàn bà à mà phải cần số điện thoại t :)) Nếu mày bảo m yêu tao thì tao còn xem xét cho mày số đt đc đấy :)) Mà tao là tao chưa có chửi hay nói gì sai nhé. Sự thật mất lòng thôi vs cả đéo ai chơi với chúng mày nên t cũng chẳng quan tâm

Thang6688
22-12-2012, 04:08 AM
Xin Lỗi Ae HS Nhé Pic Vui Của Các Bạn Mà T .... Mời dkn193 Ra T Lập pic Mới nc Cả Mày Nhé

Thang6688
22-12-2012, 04:11 AM

Cái ĐMM Mày Xem Lại Cái Tư Cách Mày Nói Thế Này Là Như Nào Bố Mày Động Đến M Chưa LMM Những Câu Nói Này Chưa Đủ Để Tao Như Thế Cả M À Hay Thế Nào Ra Pic Mới NC Đi

dkn193
22-12-2012, 04:17 AM

Tham khảo đi nếu mày là người hiểu biết :))
Mà ko cần phải rave lịch sự đâu. Còn phải học chơi mu nhiều lắm đấy

Thang6688
22-12-2012, 04:21 AM
Ai Nói Mày Có Thể Nói laij Với Người Đây ĐMM Lôi Tao Ra Nói Là Thế Nào Còn Cái DMM Ai Cũng Thế Thôi Mày Động Đến Tao Thì T Fai Chửi Còn Cái Loại Mày Sống Sau Cái Bàn Phim T Đéo CHấp Hiểu Ko

dkn193
22-12-2012, 04:28 AM
Ai Nói Mày Có Thể Nói laij Với Người Đây ĐMM Lôi Tao Ra Nói Là Thế Nào Còn Cái DMM Ai Cũng Thế Thôi Mày Động Đến Tao Thì T Fai Chửi Còn Cái Loại Mày Sống Sau Cái Bàn Phim T Đéo CHấp Hiểu Ko

Nó lôi mày vào trc muốn chửi thì chửi nó, tao lôi mày vào nhưng tao có nói sai cho mày cái gì không. Mày nghĩ mày là ai mà tao phải động đến mày
Tao chỉ nhắc nhở mày câu này thôi| "Về xem lại tư cách G mày đi |

Thang6688
22-12-2012, 04:45 AM
Nói Tóm lại Là Câu Chuyện Đến Đây Kết Thúc T Đéo NC Với Loại Đàn Bà A Hùng Bàn Phím Còn T Chỉ Nói 1 Câu Nữa Mong Mày Hiểu Đc Mà Sống ở Xã Hội Bình Thường Mà Sống Khủng Trong Game Kô Giải Quyết Đc J Đâu Sống Ngoài Đời Xã Hội Bây h Kô Phải Thích Nói j Thì Nói Đâu Nói Mình Đc Chứ Đừng Lôi Người Khắc Ra nói

nhocvn9x
22-12-2012, 07:22 AM
XÃ HỘI > 1 phạm trù rất rộng @@mất vui quá đi

Crywolf
22-12-2012, 08:19 AM
bạn đang cố gắng để có điều gì , có mù ko mà ko thấy 2 chữ : khâm phục về cách tăg point hả
còn nói vuông 1 câu bạn ko có tư cách nói người khác ngu , bạn hơn tôi ở điểm nào ?

Thua thì nhận mẹ là thua còn kêu hack agi
Thằng chủ G thì nói như cắn vào đít
Thằng MuaBan là tàn dư bọn PhatXit ngu còn thích ý kiến. Đánh thua là thua nhận con mẹ đi còn bày đặt chơi mu mà ngu thì chơi làm gì ,giải tán rồi thì nghỉ mẹ nó đi còn lắm chuyện.
Nhìn cái video có cái gì thắc mắc nói ra tử tế ae nó còn phân tích dạy cho đây lại còn xiên xỏ

–Toàn Là Tao–™
22-12-2012, 10:41 AM
Có GM xem chắc k có hack nhưng cũng khâm phục khi đứng cho ng` ta đánh cho hết time =p~ =p~ ^:)^

dkn193
22-12-2012, 10:51 AM
Bạn Nói Thế Là Ý J Mà Nói Luôn Là Mày Muốn j Còn Muốn Cái Lồn j 0906936688 Xuống Kim Liên Mới Để Ae hiểu Nhau Nhé Còn Đừng Xỏ Xiên Vài Ba Câu Nói Trên DD Bọn Mày Khủng Hay Pk Hay Thì Mừng Cho Ae mày Nhưng Đừng Lấy Thế Mà Xỏ Xiên Người Khác ok Còn Đã Thích Thì Gặp Nhau cho Dễ Tìm Hiểu

thang6688 đấy có phải không. vô văn hoá mất lịch sự kinh. mình chỉ xem lại clip và thấy buồn cười vì bạn nói là vodka hack agi. chứ có xỏ xiên gì đâu nhỉ. không chịu được áp lực à. :))

dkn193
22-12-2012, 10:53 AM
bạn đang cố gắng để có điều gì , có mù ko mà ko thấy 2 chữ : khâm phục về cách tăg point hả
còn nói vuông 1 câu bạn ko có tư cách nói người khác ngu , bạn hơn tôi ở điểm nào ?

xin lỗi vì câu nói bậy bạ!

dkn193
22-12-2012, 10:55 AM
Nói Tóm lại Là Câu Chuyện Đến Đây Kết Thúc T Đéo NC Với Loại Đàn Bà A Hùng Bàn Phím Còn T Chỉ Nói 1 Câu Nữa Mong Mày Hiểu Đc Mà Sống ở Xã Hội Bình Thường Mà Sống Khủng Trong Game Kô Giải Quyết Đc J Đâu Sống Ngoài Đời Xã Hội Bây h Kô Phải Thích Nói j Thì Nói Đâu Nói Mình Đc Chứ Đừng Lôi Người Khắc Ra nói

sống ở đâu chẳng vậy! chỉ có 2 tầng lớp Gà Và thịt Gà . với cái phong cách chơi bời kiều này thì bao giờ mới leo lên được tầng lớp thịt gà

–Toàn Là Tao–™
22-12-2012, 11:07 AM
sống ở đâu chẳng vậy! chỉ có 2 tầng lớp Gà Và thịt Gà . với cái phong cách chơi bời kiều này thì bao giờ mới leo lên được tầng lớp thịt gà

tớ nói thật nhá trả hiểu bạn văn cao đến đâu gà vs thịt gà có phải đều từ 1 cái là Gà k :|~thit gà thì cũng từ con gà mà ra chứ từ đâu hả bạn :|~ cũng phải từ yếu kém n" mới lên hay đc chứ trả có thằng nào vừa bước vào Game mà hay cả đâu b. à đừng có cái kiểu chê ng` gà vs vịt

dkn193
22-12-2012, 11:08 AM
ngày trước mình nhớ có class DW tên NguyenHuu sau nhiều trận chiến với Vodka vẫn không thăm giò được cách tăng poi bèn rủ thêm 1 số anh em nữa gạ tình solo kết quả vẫn như thế NguyenHuu đàng ngậm ngùi nói 1 câu cho anh em mình đỡ buồn nguyên văn câu nói là "nó hack rồi em ạ". =.=!
phải chăng những anh em tiện mồm nói hack có họ với nhau?

–Toàn Là Tao–™
22-12-2012, 11:16 AM
ngày trước mình nhớ có class DW tên NguyenHuu sau nhiều trận chiến với Vodka vẫn không thăm giò được cách tăng poi bèn rủ thêm 1 số anh em nữa gạ tình solo kết quả vẫn như thế NguyenHuu đàng ngậm ngùi nói 1 câu cho anh em mình đỡ buồn nguyên văn câu nói là "nó hack rồi em ạ". =.=!
phải chăng những anh em tiện mồm nói hack có họ với nhau?
cái Sv QN này tớ k chơi nên k biết chứ cái sv PH tớ k biết ng` ta ntn còn ae tớ chơi bt thôi nhưng chơi là phải có học hỏi nói ít thôi vs tiếp thu nhiều chê ng` ta gà cẩn thận có lúc bị ng` khác chê lại thì sái lắm

Thang6688
22-12-2012, 11:38 AM

Đây Là Lý Do Đấy dkn193 Còn T Ko Thừa Time Đi Chửi Nhau RR Cặn Bã XH Đâu

MrKen
22-12-2012, 12:10 PM

Thế ông thịt được con gà nào thế

Xin cái tên nv trong game

Đi pr hộ mà ha oai vkl :))

Vodka_QuyenNang
22-12-2012, 12:12 PM
Ai ko phận sự miễn bàn ở Topic của G HoiSinh nhé :|

Ai có ý kiến thắc mắc gì thì làm pic mới nhé .Thanks

nhocvn9x
22-12-2012, 12:28 PM
k phải G HS thì đừng vào CM nhé mất cả vui ^^

Đừng ? Tại *
22-12-2012, 12:31 PM
G càng ngày càng pro :41;

194941
22-12-2012, 01:35 PM
G mình pro wá :))

Crywolf_Killer
22-12-2012, 01:52 PM
Sao không thấy mấy Anh DK COMBO pro sv đâu nhể :)). Chúc mừng G HS !

Đừng ? Tại *
22-12-2012, 02:24 PM
DK combo pro là dk nào thể :-??

TrangTayMC
22-12-2012, 03:01 PM
dkm193 con mẹ mày chỉ sống sau bàn phím mà sủa à con chó . cái loai mày có tuổi đéo gì ma lên đây sủa bậy thế con . cút con mẹ mày đi . bố mày vào xem mà thấy 1 con chó như mày cũng ngứa mắt .

BởiVìĐamMê
22-12-2012, 03:25 PM
HS ghê gớm quá :|

Đừng ? Tại *
22-12-2012, 04:15 PM
TrangTayMC = KeBatTri = Trùm hack dupe vẫn còn chơi à :-?

TrangTayMC
22-12-2012, 04:17 PM
bố mày vẫn chơi đấy .ko = bố mày được mày cay à con . bố mày DuPe thi mày bú buồi tao à mà phải sủa thế hả con

Đừng ? Tại *
22-12-2012, 04:24 PM
Thằng sống tạm bợ như mày ko được mấy hơi đâu

nhocvn9x
22-12-2012, 05:10 PM
next ra ngay nhé k tiếp thành phần vô văn hoá

bilinh1
22-12-2012, 07:05 PM
bố mày vẫn chơi đấy .ko = bố mày được mày cay à con . bố mày DuPe thi mày bú buồi tao à mà phải sủa thế hả con

Cái loại rẻ rách cặn bã như mày mà cũng đủ tư cách vào đây sủa à, câm và cút nhé móng lợn

194941
22-12-2012, 09:47 PM

phắn ra khỏi topic of ae HS nha vô văn hóa thật :))

Sagittarus
24-12-2012, 12:04 PM
Liệu được Quán quân ko nhỉ hehe

Vodka_QuyenNang
29-12-2012, 02:19 AM
Update thêm 2 nhà vô địch của G HoiSinh:
- Vô Địch Chủng Tộc RF: AnhDuong
- Vô Địch Chủng Tộc MG: vaohetday
P/S: Rất tiếc vì ko onl được để quay video cho 2 nhà vô địch mới,để mà nhìn lại thì G mình ngon nhỉ :)) 5 / 7 Class Vô địch nhé:102;

Vodka_QuyenNang
01-01-2013, 12:54 PM
Da update het ac video nhe ==

nhocvn9x
01-01-2013, 02:17 PM
hồi sinh mà hehe 7 chủng tộc thì vô địch 5 bá đạo :)))))))))))

Vodka_QuyenNang
01-01-2013, 06:50 PM
Đoàn kết & Hùng Mạnh mà ;))

Mr.trung
01-01-2013, 08:44 PM
quá bá đạo mỗi tội còn cái thành chưa chiếm đc<như vậy quá đoàn kết nhủ> he he..........

Vodka_QuyenNang
01-01-2013, 10:32 PM
quá bá đạo mỗi tội còn cái thành chưa chiếm đc<như vậy quá đoàn kết nhủ> he he..........

onl 30 mạng đánh 4 G quá bá đạo :)) chưa kể những G lẻ tẻ lang thang bên ngoài cản trở ;)

™ Nắng Ấm ™
01-01-2013, 10:35 PM
G hùng mạnh nhỉ ;))

Sagittarus
01-01-2013, 10:37 PM
Sao mình thấy G nào cũng nhạt dần mà G mình vẫn phất thế nhỉ >"<

KyUcBuon1102
01-01-2013, 10:48 PM
Nói chung Các bạn HS PK rất hay !
Up cho các bạn nhé !

Vodka_QuyenNang
13-08-2013, 11:46 PM
Quá khứ đau khổ :))

Vodka_QuyenNang
17-08-2013, 12:28 AM
Hồi xưa vẫn dùng chữ đỏ được, h không được dùng nữa thì mod hay smod nào đi qua sửa giúp mình sang chữ màu nâu nhé

Crywolf
17-08-2013, 12:51 AM
sao ko có video ser TD nhỉ :)

Vodka_QuyenNang
17-08-2013, 12:58 AM
sao ko có video ser TD nhỉ :)

Sv Thái Dương mình không có thời gian chơi, 500 nhạc và ThichDuThu nó cầm G