PDA

View Full Version : Mình muốn hỏi

caub0m
13-12-2012, 02:35 PM
Chào toàn thể a.e và BQT. Mình đã chơi qua SV QN 1 thời gian nhưng do công việc mình phải nghỉ giờ công việc đã hoàn thành mình rảnh rỗi muốn chơi lại mà acc mình RL 1 quá yếu so với hiện tai. Mình lại không muốn mua acc khác tến người khác vì thế mình lập topic muốn hỏi BQT bao giờ thì cho ra SV mới. Mình không có ý gì li dán hay tung tin đồn để a.e bỏ SV QN hiện tại a.e đừng hiểu nhầm nhé. Vậy nếu ra SV mới thì cho mình xin thời gian chính thức test nhé

mrtrym
13-12-2012, 02:39 PM
Chào toàn thể a.e và BQT. Mình đã chơi qua SV QN 1 thời gian nhưng do công việc mình phải nghỉ giờ công việc đã hoàn thành mình rảnh rỗi muốn chơi lại mà acc mình RL 1 quá yếu so với hiện tai. Mình lại không muốn mua acc khác tến người khác vì thế mình lập topic muốn hỏi BQT bao giờ thì cho ra SV mới. Mình không có ý gì li dán hay tung tin đồn để a.e bỏ SV QN hiện tại a.e đừng hiểu nhầm nhé. Vậy nếu ra SV mới thì cho mình xin thời gian chính thức test nhé

Trong thời gian gần thì chắc chưa có bạn ạ....có lẽ qua tết :D

caub0m
13-12-2012, 02:41 PM
lâu vậy à :l

Trong thời gian gần thì chắc chưa có bạn ạ....có lẽ qua tết :D

superxoi29
13-12-2012, 02:43 PM
Mình xin thông báo với bạn là hiện tại chưa có 1 thông tin ý nghĩ ra sve mới bạn nhé. Nên bạn hãy cứ tiếp tục chơi ở sve QN nhé. Hiện chúng tôi đang test thử bản 702 để hoàn hảo hơn khi chính thức cho ra mắt rất hấp dẫn. Còn việc sve mới thì hoàn toàn chưa có gì bạn nhé. topic mình xin đóng.