PDA

View Full Version : Lỗi sau khi rs nv MG thì điểm Master Point mất hết về ban đầu

anhtoanvnn
11-12-2012, 09:57 PM
tình hình là chơi MU cũng lâu nhưng off gần ~ 2-3 năm , bạn nó rủ vào chơi đc 3 ~ 4 ngày rồi , nhưng mà chơi con chiến binh lên 224 rồi làm nv lên kỵ sĩ xong rồi sang tạo character mới là đấu sĩ ( MG ) rồi lên 200 reset đc 1 lần rồi , mới vừa nãy lên 206 lên reset tiếp xong vào game điểm point mất hết , h còn có vài chục điểm lẽ , 1k5 point cũng mất nốt , nói chung h nó về lv 1 ấy xem như sáng h công cóc mong BQT giải quyết
Tên nv : JustinQCT
tài khoản : anhtoanvnn
Mọi thông tin dữ liệu pass 1 , 2 , CHBM , Email đều còn lưu giữ ! mong BQT giải quyết trong time sớm nhất !
Thân !!!

OneTime
11-12-2012, 10:01 PM
Khi lên nhân vật cấp 3 và có điểm master thì khi bạn rs nhân vật ở web, bạn cần cộng ngay điểm ở web trước khi vào game thì sẽ ko bị mất điểm master cũng như các skill đã học

™ Nắng Ấm ™
11-12-2012, 10:05 PM
Bạn rs thì nó mất hết point trong game ( point lên lv nó cho ) . Và có lại số poin tương ứng với số lần rs. Để sử dụng đuợc số poin này bạn phải cộng trực tiếp trên web sau khi rs song. ( có phần công điểm ở giao diện quản lý nhân vật.

Ngoaiì ra khi bạn train lên lv sẽ có một số poin bạn có thể sử dụng lệnh sau để cộng. Sau khi công bạn đổi nhân vật là Ok.

Muốn tăng sức mạnh : /addstr .... (... là tăng bao nhiêu point )
Muốn tăng nhanh nhẹn : /addagi...
Muốn tăng thể lực ( máu ) : /addvit...
Muốn tăng năng lượng ( mana) : /addene ....

Bạn thắc mắc ở đâu pm yahoo NangAm_muhanoi hoặc CM tại toppic này mình sẽ giải đáp

Chúc bạn thành công

anhtoanvnn
12-12-2012, 06:34 AM
hjx h phải cày lại sao trời @@ khổ quá đi mất thôi kệ cày lên SM chơi luôn

anhtoanvnn
12-12-2012, 06:35 AM
tks 2 bạn nhé

NinJaI
12-12-2012, 07:50 PM
Làm ơn cho mình hỏi cái thằng xay cháo ở notia nó biến đâu rồi? Mình muốn xay cánh c1 mà tìm mãi không thấy thì phải làm soa đây?

Nước Mắt
12-12-2012, 08:10 PM
Làm ơn cho mình hỏi cái thằng xay cháo ở notia nó biến đâu rồi? Mình muốn xay cánh c1 mà tìm mãi không thấy thì phải làm soa đây?
Máy Chaos Gobin chỉ có tại noria Sever 2 thôi bạn nhé !