PDA

View Full Version : help...đang onl djsconnect vô lại tài khoàn đã bị khoá

milanono1
10-12-2012, 12:36 PM
tinhf hình là vào lúc 12h 30p hôm nay.. e đang onl train quái...tự dưng bi djs , vào lại thì tài khoản bị khoá...ad làm ăn kiểu gì thế

milanono1
10-12-2012, 12:37 PM
tinhf hình là vào lúc 12h 30p hôm nay.. e đang onl train quái...tự dưng bi djs , vào lại thì tài khoản bị khoá...ad làm ăn kiểu gì thế
tài khoản : milanono2

Hoa Linh
10-12-2012, 12:41 PM

Các bạn cứ có lỗi là lại đổ cho adm là sao nhìn cái cm của bạn ADM nào muốn xử lý

milanono1
10-12-2012, 12:41 PM
híc...tại vì em không mua vcen...không gd với ai...thế mà lại khoá tài khoản em...híc...xử lý giùm em với

MeoHoang1102
10-12-2012, 12:42 PM
Cái Wing bạn lấy từ acc mit102 kia thì tính như thế nào ??

milanono1
10-12-2012, 12:42 PM
cái wing đó e gd với gavotink....có gavotink + boylamtjnh làm chứng cho em a ơi

milanono1
10-12-2012, 12:43 PM
e mua w3 đó với giá 450k thẻ và có gọi gavotink trung gian...có boylamtjnh làm chứng cho e a ơi

milanono1
10-12-2012, 12:44 PM
ah mà em mua là mua w3 dk e đổi cho Boylamtjnh cai W3 dk lấy w3 dw đó...chứ e đâu gd với acc mit2 nào đâu a

milanono1
10-12-2012, 12:48 PM
các anh điều tra rõ giùm e với nhé...sáng nay e có mua 1 W3 dk của nv kaye hay kae gì đó và nhờ gavotink làm trung gian...xong xuôi e lấy w3 dk đó gd với nhân vật Boylamtjnh đổi lấy W3 dw...chứ ko gd với nhân vật nào tên mit102 cả

MeoHoang1102
10-12-2012, 12:49 PM
Tất cả các giao dịch = vnd, thẻ.... không thông qua MuBank nếu là item ăn cắp sẽ bị thu hồi.

Không chấp nhận bất ký ai làm trung gian từ MuBank, acc trung gian cũng sẽ bị Block tạm thời đến khi điều tra rõ vì nghi ngờ đồng lõa

Chicqh
10-12-2012, 12:50 PM
Mình là BoyLamTjnh
Mình xin xác nhận là ZzEyAzZ có mua W3 DK của NV Kael và nhờ NV GaVoTink làm trung gian!!!
Rồi ZzEyAzZ đổi W3 DK vừa mua để lấy W3 DW của mình!!!
Mong Mèo xem xét lại dùm!!!
Thanks... :)

milanono1
10-12-2012, 12:50 PM
dạ nhưng w3 của e mua của kaye chứ có phải của mit102 nào đau a...e lấy đổi w3 dw của Boylamtjnh mà...chứ có ăn trọm ăn cắp của ai đâu

tieulongca
10-12-2012, 12:51 PM
thang Kael noi tiếng nhỉ thấy có mấy phi vụ ăn cắp, đá pass liên xoạch

SockMan
Mình là BoyLamTjnh
Mình xin xác nhận là ZzEyAzZ có mua W3 DK của NV Kael và nhờ NV GaVoTink làm trung gian!!!

Cứ theo luật mà làm thôi ;)

MeoHoang1102
mit102 là tên tài khoản, tên nv là : Kael nhé !

milanono1
10-12-2012, 12:52 PM
dạ thì đúng là em mua có nhờ gavotink làm trung gian với giá 450k car mà.... e đâu có ăn trộm ăn cắp của ai

MeoHoang1102
10-12-2012, 12:53 PM
Mình là BoyLamTjnh

Cái Wing DK đang trên ng bạn sẽ bị thu hồi, và trả lại = cai wing cũ kia. đề nghị bạn không giao dịch cái W DK kia với ai khác kẻo bị Block nhé !

MeoHoang1102
10-12-2012, 12:54 PM
dạ thì đúng là em mua có nhờ gavotink làm trung gian với giá 450k car mà.... e đâu có ăn trộm ăn cắp của ai

Tạm thời Block để điều tra xem co phải đồng lõa không . Nếu đúng đồng lõa , Block vĩnh viễn, nếu chỉ là tieu thụ và tàng trữ đồ ăn cắp sẽ thu hòi item và mở Block sau 3 ngày

milanono1
10-12-2012, 12:57 PM
vừa mất tiền vừa mất acc...có người làm trung gian mà đồg loã thế nào...cứ thế này thì chỉ mình chịu thiệt

Chicqh
10-12-2012, 12:57 PM
Cái Wing DK đang trên ng bạn sẽ bị thu hồi, và trả lại = cai wing cũ kia. đề nghị bạn không giao dịch cái W DK kia với ai khác kẻo bị Block nhé !

May là mình chưa bán!
Mèo giải quyết nhanh dùm mình!
Thanks...

Chicqh
10-12-2012, 12:59 PM
vừa mất tiền vừa mất acc...có người làm trung gian mà đồg loã thế nào...cứ thế này thì chỉ mình chịu thiệt

Vậy có lẽ em mất 450K chắc chắn rồi em àk!!! :(
Mèo cho mình hỏi là NV Kael ăn cắp W3 của ai vậy???
Thanks...

milanono1
10-12-2012, 12:59 PM
người mất tiền thì không thấy nói năng gì.....làm thế này thì chịu cái mu này thôi

milanono1
10-12-2012, 01:02 PM
e cũng hỉ là 1 nạn nhân chứ có phải có tồi gì...người mất thì lấy lại được đồ...người ta nói game online thuận mua vừa bán...nó rao bán w3 chả lẽ nó rao là bán w3 dk ăn cắp đay....a block acc nó là đúng ...nhưng nó thì được tiền của em...còn em thì được gi....ad xử lý thwws này liệu có ổn không..tại sao lại vô lý hết sức vậy

Uriko
10-12-2012, 01:03 PM
của tớ bị hack mất hết đồ
Vậy có lẽ em mất 450K chắc chắn rồi em àk!!! :(
Mèo cho mình hỏi là NV Kael ăn cắp W3 của ai vậy???
Thanks...

TrangTayMC
10-12-2012, 01:04 PM
Lên nào các bạn trẻ

SockMan
10-12-2012, 01:07 PM
e cũng hỉ là 1 nạn nhân chứ có phải có tồi gì...người mất thì lấy lại được đồ...người ta nói game online thuận mua vừa bán...nó rao bán w3 chả lẽ nó rao là bán w3 dk ăn cắp đay....a block acc nó là đúng ...nhưng nó thì được tiền của em...còn em thì được gi....ad xử lý thwws này liệu có ổn không..tại sao lại vô lý hết sức vậy

Bạn ko GD qua mu bank thì mọi rủi ro bạn phải chịu thôi , thông cảm cho bạn , mong bạn ko nghỉ game

Chicqh
10-12-2012, 01:11 PM
của tớ bị hack mất hết đồ

Cậu chơi Perpect à?
Người mua nó có biết đâu?
Thấy rẻ nó mua ai ngờ dính đồ ăn cắp giờ phải chịu mất trắng tiền tớ cũng thấy buồn cho em nó! :|

milanono1
10-12-2012, 01:18 PM
thằng ăn trộm chắc đang cười và kêu ad làm hay lắn...làm đúng lắm:27;

thienton00
10-12-2012, 01:20 PM
tốt nhất là không có mua bán ji hết ! Ai kiếm đc gì sài đấy,haha !

milanono1
10-12-2012, 01:20 PM
tốt nhất là không có mua bán ji hết ! Ai kiếm đc gì sài đấy,haha !

chơi game như ông....ad ăn gì mà sống

ManNhi
10-12-2012, 01:26 PM
như tôi chăng w3 làm gì cho mệt cứ way w2 lên manolots mà dùng đỡ phiền hà

donganh2
10-12-2012, 01:28 PM
úi zời đồ ăn cắp kêu ca gì nữa chứ hủ :))

hotbox
10-12-2012, 01:36 PM
xin chia buồn với chủ pic... admin mubank mà đọc topic này chắc là sẽ vỗ đùi nói: cái tội tiếc 50k thẻ ne...đã đen thì thường lắm lông...:)

milanono1
10-12-2012, 01:46 PM
dạ vâng...dại này thì e chỉ biết chịu thôi chứ biết tỏ cùng ai bây giờ....các anh làm nhanh rồi thả acc e ra...còn cây gậy rồng ful của e ở trong acc nữa...hic

ongthjnh95
10-12-2012, 01:54 PM
xin chia buồn với chủ pic... admin mubank mà đọc topic này chắc là sẽ vỗ đùi nói: cái tội tiếc 50k thẻ ne...đã đen thì thường lắm lông...:)

=)) Đã đen lại còn lắm lông

Chicqh
10-12-2012, 02:09 PM
Úp cho Admin giải quyết cho em nó còn chơi!!!
Ko mất đi 1 mem nhiệt huyết cũng chán lắm!!! :)

milanono1
10-12-2012, 02:09 PM
ad xử lý nhanh oy thả acc e ra cái...chịu mất tiền thôi

Chicqh
10-12-2012, 02:19 PM
ad xử lý nhanh oy thả acc e ra cái...chịu mất tiền thôi

Úp cho thằng em!!! :|

MIM CUOI KHI EM DI
10-12-2012, 02:41 PM
Như tao mà mất 450k thẻ xem. Ko có chuyện để yên mà mất trắng đâu.
Tao chơi đến cùng lun.
Chẳng lẽ cứ mua bán gì là pjair ném tiền qua cho mubank.
Gd qua mubank cũng cần thiết, nhưng chỉ những cái gì lớn mới cần.
Lặt vặt gọi mubank làm gì.
Còn bác chủ toppic này thấy mất 450k mà vẫn bình thản.
Mình thấy hơi khả ngi.
Làm gì có chuyện đi mua w3 dk rồi lại đổi ra w3 dw.
Thấy có chút uẩn khúc ở đây.
Mình ngĩ có thể chủ topic hack cuả người ta.
đấy là suy đoán nhé.
Còn việc làm hiện trường giả thì thằng nào có đầu óc là làm đc mà.
Dàn dựng lên 1 câu chuyện không khó.
Adm điều tra kĩ và xử cho đẹp để anh em an tâm sống lốt quãng đời còn lại. He he

milanono1
10-12-2012, 02:42 PM
thì giờ có buồn cũng được gì...có lấy lại được đâu...mình mua có trung gian mà lừa thế nào hả bạn...

milanono1
10-12-2012, 02:43 PM
chả lẽ mình mua của mình....chẳng qua có người kêu đổi W3 dw mình mới dổi...tại đang hăng DW...đầy người làm chứng cho mình...đâu cần bạn phải ném gạch

Chicqh
10-12-2012, 02:44 PM
Tao chơi đến cùng lun.
Mình thấy hơi khả ngi.
đấy là suy đoán nhé.
Adm điều tra kĩ và xử cho đẹp để anh em an tâm sống lốt quãng đời còn lại. He he

Cái này chỉ có Admin mới biết đc sự thật nó ntn cậu àk! :D
Đổi W3 DK lấy W3 DW của tớ là vì chỗ AE quen biết nên mới đổi như thế!
Dù sao cũng Thanks cậu đã chú ý đến việc này! ^^

Lyly11
10-12-2012, 03:26 PM
Đấy Chỉ vì tiếc 50k mà ra nông nỗi vậy đó 50k và 450k cái nào hơn nhỉ ( 450k mà nó kêu lặt vặt đại Gia vãi shift )

botchien
10-12-2012, 03:32 PM
gd kieu na`y cung~ kho' nhi~.............:D

milanono1
10-12-2012, 04:57 PM
upppppppppppppp cho ad giải quyết nhanh cái...con cây gậy rồng ful để bán of game nào

roileviai
10-12-2012, 05:15 PM
Tiền Mất Tật Mang.. Game Onle Vui Vẻ mà Phải Đau Đầu Thế Này Àk Chia Bùn Với Bạn Thu Hồi Ác laij Lấy Đồ ra Thanh Lý Rùi Nghỉ Cho Lành Bạn Ak

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 05:29 PM
Sáng tại nay E2 Mình có trung gian cho NV Kael bán w3 DK vs giá 450k thẻ cho Nv ZzEyAzZ

Mong adm chek lại đoạn nc của 4 NV ZzEyAzZ , Kael , BoyLamTjnh , GaVoTink và chek cả IP

Để đc Mở Khóa acc và trả lại sự trong sạch cho mình !!!

milanono1
10-12-2012, 05:30 PM
người mua thì mất tiền block acc...người trung gian thì block acc...ma từ trưa đến h vẫn chưa thấy điều tra cái gi...ko thấy nói năng gi nữa....

Chicqh
10-12-2012, 05:32 PM
Mình BoyLamTjnh Úp để mở Acc cho Gà!!! :)
P/s: Mình bị lỗ 50K ^^

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 05:33 PM
Mong adm giải quyết để tôi còn được vào game chơi vs ae

Vừa Off từ hn từ sáng qa tới trưa nay vừa về tới LS xog zzz

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 05:39 PM
Up !

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 05:44 PM
Up !

Nước Mắt
10-12-2012, 05:45 PM
Tất cả các giao dịch = vnd, thẻ.... không thông qua MuBank nếu là item ăn cắp sẽ bị thu hồi.

Không chấp nhận bất ký ai làm trung gian từ MuBank, acc trung gian cũng sẽ bị Block tạm thời đến khi điều tra rõ vì nghi ngờ đồng lõa
Các bạn có liên quan . Hãy đọc lại thông tin này nhé .
Ko lên spam . Để ADM có thể dễ dàng xử lí hơn cho các bạn .
Hiện tại đang trong quá trình điều tra . Khi nào có câu trả lời chính thức từ ADM các bạn sẽ được mở khóa .
Đã có rất nhiều bài học đắt giá từ việc trung gian và ko mua giao dịch qua Mu Bank cho các bạn .
Hãy rút kinh nghiệm nhé .

TranQuangThai
10-12-2012, 05:58 PM
anh MeoHoang em Kayle. em pm yh anh ko thay tra loi. Co gi thong bao giup em

Chicqh
10-12-2012, 06:10 PM

Tớ cũng PM cho Mèo mà chưa thấy gì nè??? :-s
P/s: Úp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 06:16 PM
Lên !

milanono1
10-12-2012, 07:03 PM
ui tiền ơi là tiền sao m nỡ bỏ t mà đi:37;

ManNhi
10-12-2012, 07:25 PM
ui tiền ơi là tiền sao m nỡ bỏ t mà đi:37;
mất nhiều không mà kêu đến tân tai Ngoc Hoang roi nè

milanono1
10-12-2012, 07:26 PM
450k a ơi...hic

Chicqh
10-12-2012, 07:50 PM
Úp!!!!!!!!!!!!!!

MeoHoang1102
10-12-2012, 07:50 PM

Nhưng gì nhân vật Kayle đã mua trong vụ ăn cắp này sẽ bị thu hồi. tạm thời không cần Block acc của bạn nhung hi vong bạn không giao dịch những item đó đi lung tung để tôi kiểm tra và giải quyết.

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 07:58 PM
Nhưng gì nhân vật Kayle đã mua trong vụ ăn cắp này sẽ bị thu hồi. tạm thời không cần Block acc của bạn nhung hi vong bạn không giao dịch những item đó đi lung tung để tôi kiểm tra và giải quyết.

Vậy còn acc GaVoTink thưa ADM ?

banyboon
10-12-2012, 08:00 PM
Ai có chứng cớ hình ảnh mua bán,chát yahoo cứ post lên đây.
Chứ chỉ biết gỏ phím kêu gào có gãy tay ADM cũng ko giải quyết đâu.
Thiệt thòi lớn nhất của chủ thớt ra GD ko qua Mubank.
Có thể ngừoi bán đã GD lấy thẻ bạn xong sau đó post báo mất ADM biết đc thì clock cả 2 thôi chứ ko trả W3 cho bạn đc.
Còn bạn hack và ko thể có chứng cớ cũng như ADM sẻ kiễm tra nhật ký post rao mua bán nói chuyện thì bạn sẻ bị ra đảo chơi thôi.

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 08:02 PM
Ai có chứng cớ hình ảnh mua bán,chát yahoo cứ post lên đây.
Chứ chỉ biết gỏ phím kêu gào có gãy tay ADM cũng ko giải quyết đâu.
Thiệt thòi lớn nhất của chủ thớt ra GD ko qua Mubank.
Có thể ngừoi bán đã GD lấy thẻ bạn xong sau đó post báo mất ADM biết đc thì clock cả 2 thôi chứ ko trả W3 cho bạn đc.
Còn bạn hack và ko thể có chứng cớ cũng như ADM sẻ kiễm tra nhật ký post rao mua bán nói chuyện thì bạn sẻ bị ra đảo chơi thôi.

cũng thưa vs bạn là tôi trung gian cái acc này đéo phải 1 mình tôi chứng kiến đâu :))

Smilee

banyboon
10-12-2012, 08:06 PM
cũng thưa vs bạn là tôi trung gian cái acc này đéo phải 1 mình tôi chứng kiến đâu :))

Smilee

Cái này bạn phải nói với ADM.
Mình chỉ nói ý kiến của mình chứ ko nói ai đúng ai sai cả,

Chicqh
10-12-2012, 08:12 PM
Mèo vào thu hồi W3 DK trong Acc mình và trả cho mình W3 DW để mình còn train với!!!!
Úp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 08:28 PM
Up !

BlackCat123
10-12-2012, 08:32 PM
=)) Đã đen lại còn lắm lông

ongthinh95 +hypxongbye an trom do cua thecoshin len day cm a

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 08:50 PM
Up !

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 09:06 PM
Up !

MeoHoang1102
10-12-2012, 09:21 PM

Smilee

tôi hoàn toàn có quyền nghi ngờ bạn đồng lõa với kẻ cắp nên cũng hoàn toàn có quyền Block acc bạn để điều tra. Nếu có bằng chứng chứng minh bạn đúng là chỉ là " giao dịch hộ " còn ngoài mubank, không 1 nhân vật nào trong game có thể làm chúng giao dịch cả. chủ Guild UB đã từng có bài học này.

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 09:24 PM
tôi hoàn toàn có quyền nghi ngờ bạn đồng lõa với kẻ cắp nên cũng hoàn toàn có quyền Block acc bạn để điều tra. Nếu có bằng chứng chứng minh bạn đúng là chỉ là " giao dịch hộ " còn ngoài mubank, không 1 nhân vật nào trong game có thể làm chúng giao dịch cả. chủ Guild UB đã từng có bài học này.

ADM có thể chek đoạn nc, và chek ip t có thể khẳng định là chỉ Trung gian hộ :)

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 09:43 PM
ADM có thể chek đoạn nc, và chek ip t có thể khẳng định là chỉ Trung gian hộ :)

Up !

thienton00
10-12-2012, 10:14 PM
Commemt 1 câu rõ và net rằng còn nhiều vấn đề nghi vấn cho vụ việc này ! Theo ý kiến của riêng cá nhân mình là như thế này,nói ra monh anh em đừng chém ! Mình đã chơi game Online gần 10 năm ! Từ đợt muhanoi đầu có trước mu FBt đến mu cần thơ,rồi sang võ lâm truyền kỳ,cabal,thế giới hoàn my rồi thiên long bát bộ đến tru tiên và mu này ! Nên có khá nhiều kinh nghiệm ! Theo mình thấy đối tượng khả nghi nhất trong vụ này là chủ pic ! sau nhiều vụ hack acc và theo dõi cách sự lý cua admin trước đến giờ thì việc hack acc xong tạo một hiện trường giả với những bằng chứng thuyết phục là không khó ! Nhất là nhờ 1 trung gian mà người ta ko cả biết mình ! chủ pic đáng nghi đên 70% ! Còn người kêu hack đồ cũng có khả năng là PM yahoo bán đồ rồi kêu bị hack,khả năng này chiếm khoảng 25% và 5% là các khả năng khác,còn tên GaVoTink thấy đc người ta tin cậy nhờ trung gian thấy sướng,chắc tự hào vì thấy mình oai lắm,uy tín trong game lắm mới đc người ta nhờ trung gian nên hóng hớt giúp ngay cho dù đó là người lạ ko quen ! Cái tội tinh vy thích tỏ ra nguy hiểm này ADMIN block cho 3 ngày là xứng đáng,mình nghĩ tên này cũng chẳng có đồng loã ji vì cả cái W3 đc tầm 500k thì đồng loã chia cho dc bao nhiêu mà bõ công ! Nhưng phải block 3 ngày đến 1 tuần là xứng đáng để lần sau có tỏ ra nguy hiểm thì phải to đúng lúc,đúng chỗ và phải có hiểu biết ! Chứ đừng tự mãn quá ! hehe !

mrtrym
10-12-2012, 10:23 PM
Commemt 1 câu rõ và net rằng còn nhiều vấn đề nghi vấn cho vụ việc này ! Theo ý kiến của riêng cá nhân mình là như thế này,nói ra monh anh em đừng chém ! Mình đã chơi game Online gần 10 năm ! Từ đợt muhanoi đầu có trước mu FBt đến mu cần thơ,rồi sang võ lâm truyền kỳ,cabal,thế giới hoàn my rồi thiên long bát bộ đến tru tiên và mu này ! Nên có khá nhiều kinh nghiệm ! Theo mình thấy đối tượng khả nghi nhất trong vụ này là chủ pic ! sau nhiều vụ hack acc và theo dõi cách sự lý cua admin trước đến giờ thì việc hack acc xong tạo một hiện trường giả với những bằng chứng thuyết phục là không khó ! Nhất là nhờ 1 trung gian mà người ta ko cả biết mình ! chủ pic đáng nghi đên 70% ! Còn người kêu hack đồ cũng có khả năng là PM yahoo bán đồ rồi kêu bị hack,khả năng này chiếm khoảng 25% và 5% là các khả năng khác,còn tên GaVoTink thấy đc người ta tin cậy nhờ trung gian thấy sướng,chắc tự hào vì thấy mình oai lắm,uy tín trong game lắm mới đc người ta nhờ trung gian nên hóng hớt giúp ngay cho dù đó là người lạ ko quen ! Cái tội tinh vy thích tỏ ra nguy hiểm này ADMIN block cho 3 ngày là xứng đáng,mình nghĩ tên này cũng chẳng có đồng loã ji vì cả cái W3 đc tầm 500k thì đồng loã chia cho dc bao nhiêu mà bõ công ! Nhưng phải block 3 ngày đến 1 tuần là xứng đáng để lần sau có tỏ ra nguy hiểm thì phải to đúng lúc,đúng chỗ và phải có hiểu biết ! Chứ đừng tự mãn quá ! hehe !

Bạn chơi game 10 năm mà tôi thấy bạn ngu nhu bò....game online là cuộc sống thu nhỏ....người ta nhờ bạn bạn có giúp ko? Có thể nó ngu nó đứng ra trung gian cho người khác rồi bị block....nhưng đấy thể hiện 1 phần sự nhiệt tình giúp đỡ người khác.....còn bạn chứ gì? RandyOrton đúng không nhỉ? Bạn chơi MU QN này có ai biết bạn là ai ko? Hay cũng chỉ là 1 thành phần cày kéo rồi bán acc....đừng lôi 10 năm chơi game ra đây để tỏ vẻ gì hết....

Lyly11
10-12-2012, 10:27 PM
Like Bật lại rất hay:52;
Bạn chơi game 10 năm mà tôi thấy bạn ngu nhu bò....game online là cuộc sống thu nhỏ....người ta nhờ bạn bạn có giúp ko? Có thể nó ngu nó đứng ra trung gian cho người khác rồi bị block....nhưng đấy thể hiện 1 phần sự nhiệt tình giúp đỡ người khác.....còn bạn chứ gì? RandyOrton đúng không nhỉ? Bạn chơi MU QN này có ai biết bạn là ai ko? Hay cũng chỉ là 1 thành phần cày kéo rồi bán acc....đừng lôi 10 năm chơi game ra đây để tỏ vẻ gì hết....

mickye
10-12-2012, 10:35 PM
Chuẩn không cần chỉnh

banyboon
10-12-2012, 10:40 PM

Mình bít game onl từ năm 12t và chơi đến nay đã 24t mình chơi game 12 năm chưa gặp ai thích chém gió mà lại chém ngu như bạn.

spiderman
10-12-2012, 10:46 PM
Tao chơi đến cùng lun.
Mình thấy hơi khả ngi.
đấy là suy đoán nhé.

Cái này hay giã man :)) like cho bác này
Nhiều lúc muống gọi mu bank gd thì người khác đã xúc mất rồi

thienton00
10-12-2012, 10:54 PM
Bạn nói tên nhân vật cuả mình chuẩn rôif đấy !
Cái thứ nhất mình không cày kéo rồi bán acc,mà acc này mình mua bạn à ! Cái thứ 2 bạn mình chơi có ai biết mình là ai
không thì phải để tự người ta cảm nhận chứ mình sao biết đc người ta nghĩ sao ! Những loại người như bạn hay ai đó tự
khẳng định cho mình là đc người khác biết mình là ai à,sao nói nghe hùng hồn thế ! Mỗi người có mối quan hệ riêng,trong những người bạn quen biết,những người hiểu bạn thì biết bạn là ai,còn những người lạ ko biết gì về bạn thì bạn chẳng là ai
cả và với mình cũng vậy,ai cũng có một cộng đồng,1 góc cua riêng mình,giang sơn đâu anh hùng đấy ! Bạn đừng đánh giá người khác một cách mù quáng như vậy bạn à,bạn có giám chắc là cả sever qi cũng biết bạn hay GaVoTink uy tín ko? ko ai
là ko biết không? Bạn có dám chắc cả sever ko ai biết mình là ai và ai ko? Nếu mình ngu như bò như lời bạn nói thì sự ngu
tối,ngông cuồng,tự mãn của bạn nó bằng cả 1 đàn bò ngu cộng lại đó ! Mình chẳng cần chứng tỏ mình là ai,nên không muốn nói ra và hỏi người khác những câu như vậy ! Thanks !

mrtrym
10-12-2012, 11:01 PM
Cái thứ nhất mình không cày kéo rồi bán acc,mà acc này mình mua bạn à ! Cái thứ 2 bạn mình chơi có ai biết mình là ai
không thì phải để tự người ta cảm nhận chứ mình sao biết đc người ta nghĩ sao ! Những loại người như bạn hay ai đó tự
khẳng định cho mình là đc người khác biết mình là ai à,sao nói nghe hùng hồn thế ! Mỗi người có mối quan hệ riêng,trong những người bạn quen biết,những người hiểu bạn thì biết bạn là ai,còn những người lạ ko biết gì về bạn thì bạn chẳng là ai
cả và với mình cũng vậy,ai cũng có một cộng đồng,1 góc cua riêng mình,giang sơn đâu anh hùng đấy ! Bạn đừng đánh giá người khác một cách mù quáng như vậy bạn à,bạn có giám chắc là cả sever qi cũng biết bạn hay GaVoTink uy tín ko? ko ai
là ko biết không? Bạn có dám chắc cả sever ko ai biết mình là ai và ai ko? Nếu mình ngu như bò như lời bạn nói thì sự ngu
tối,ngông cuồng,tự mãn của bạn nó bằng cả 1 đàn bò ngu cộng lại đó ! Mình chẳng cần chứng tỏ mình là ai,nên không muốn nói ra và hỏi người khác những câu như vậy ! Thanks !

Bạn không cần chứng minh thì bạn cũng ko cần thiết lên đây để nói ra những điều vô nghĩa....Gavotink nó trung gian đồ hack...nó bị block chờ admin xử lý....đấy là việc cá nhân của nó và người có thẩm quyền xử lý là admin chứ không phải bạn... bạn thông minh đến độ phân tích ra bao nhiêu % xác suất của vấn đề sao? Nếu tất cả những phân tích của bạn không đúng thì bạn cũng chẳng bằng 1 con bò nữa....10 năm chơi game cũng chỉ vứt đi thôi....ở đây tất cả mọi người đều chờ sự phán quyết của admin...người mua đồ....người bị hack đồ....người trung gian....còn trong vấn đề này bạn chẳng liên quan gì hết....cho nên 1 lời khuyên là bạn nên next khỏi topic này....đừng tỏ ra mình là 1 người có kinh nghiệm nữa....Quan hệ là do cá nhân tự tạo dựng không phải tự nhiên người ta biết bạn là ai? Tại sao người ta nhờ thằng Gavotink làm trung gian chứ không phải RandyOrtan? Vì nó biết mở lòng ra giúp đỡ người khác chứ không như bạn chỉ biết bó hẹp trong không gian của chính mình

mickye
10-12-2012, 11:06 PM
Cậu nói chẳng cần chứng tỏ cậu là ai mà tôi thấy cậu viết: nào là chơi game 10 năm,có khá nhiều kinh nghiệm,Rồi thì chơi hết game này đến game khác.Sau đó cậu cho nguyên bài phân tích về % này % kia.Cuối cùng là cái kết luận về nhân vật GaVoTink: "Cái tội tinh vi thích tỏ ra nguy hiểm " và tự đưa ra phán xét : "block 3 ngày đến một tuần " . Nói thật là câu trước câu sau của cậu nó đá nhau chan chát . Và cậu càng nói thì người ta càng hiểu cậu thế nào thôi.

thienton00
10-12-2012, 11:27 PM
Bạn không cần chứng minh thì bạn cũng ko cần thiết lên đây để nói ra những điều vô nghĩa....Gavotink nó trung gian đồ hack...nó bị block chờ admin xử lý....đấy là việc cá nhân của nó và người có thẩm quyền xử lý là admin chứ không phải bạn... bạn thông minh đến độ phân tích ra bao nhiêu % xác suất của vấn đề sao? Nếu tất cả những phân tích của bạn không đúng thì bạn cũng chẳng bằng 1 con bò nữa....10 năm chơi game cũng chỉ vứt đi thôi....ở đây tất cả mọi người đều chờ sự phán quyết của admin...người mua đồ....người bị hack đồ....người trung gian....còn trong
vấn đề này bạn chẳng liên quan gì hết....cho nên 1 lời khuyên là bạn nên next khỏi topic này....đừng tỏ ra mình là 1 người
có kinh nghiệm nữa....Quan hệ là do cá nhân tự tạo dựng không phải tự nhiên người ta biết bạn là ai? Tại sao người ta nhờ
thằng Gavotink làm trung gian chứ không phải RandyOrtan? Vì nó biết mở lòng ra giúp đỡ người khác chứ không như bạn
chỉ biết bó hẹp trong không gian của chính mình
Nhờ trung gian hay không thì là sở thích của người ta ! Còn có nhận trung gian hay không là quyền của mình,thật sự là chẳng mấy khi có người nhờ mình trung gian cả? Và mình cũng không hứng thú mới mây việc đó,có thể nhiều ngườinnghix là mình ko nhiệt tình này nọ cũng chẳng sao? Vì có trung gian thì mình o hu phí 10% như aockMan,chính làm thế lại chuẩn,vì trung gian đôi khi chẳng đc ji mà lại bị vạ lây,nên làm thế coi như là phí thiệt hại nếu xảy rq dủi do bị block vài ngày như bạn GaVoTinh chẳng hạn ! Còn mimh thì phải ai quen biết,và mình cảm thấy tin tưởng thì mới dám trung gian thôi ! Chứ sợ bị người ta lợi dụng ko chính đáng lắm !
Và ở đây,mình chẳng phán quyết hay tranh quyền ji của ADMIN cả ! Bạn không đọc rõ dòng chữ "theo ý kiến của riêng mình à" Mình là 1 Gamer của mu thì chỉ muốn nêu ra ý kiến đóng góp của mình cho ADMIN thôi ! Chứ làm ji có quyền hành j,quyền hu nhận các ý kiến rồi đánh giá xem ý kiến nào hợp lý và cách xử lý ra sao thì với kiến thức và sự thảo luận của ADMIN với BQT sẽ cho bạn 1 đáp án thuyết phục thôi mà ! Bạn phản ứng mạnh với ý kiến của mình như vậy là vì trong đó có ji đụng chạm chang? Mình nói mình chơi nhiều game như thế chắc khiến các bạn hiểu lầm là mình đang muốn chjngws to? Ý của mình là muốn ADMIN dạo qua các game khác,không chỉ riêng mu để tham khảo thêm về các thủ đoạn tinh vy của bọn xấu,mình đã chơi game các game đó và đã chứng kiến nhiều vụ nên mới gợi ý ADMIN qua đó xem ! Nổi bật lên là hack đồ rồi tạo hiện trường giả,thâm chí cao thủ còn chịu bỏ 3 ăn 10 chứ ko ăn cả 10 vì sợ lộ ! Chứ đừng nói giả vờ mua hay đọc thẻ giả !

mrtrym
10-12-2012, 11:35 PM
Nhờ trung gian hay không thì là sở thích của người ta ! Còn có nhận trung gian hay không là quyền của mình,thật sự là chẳng mấy khi có người nhờ mình trung gian cả? Và mình cũng không hứng thú mới mây việc đó,có thể nhiều ngườinnghix là mình ko nhiệt tình này nọ cũng chẳng sao? Vì có trung gian thì mình o hu phí 10% như aockMan,chính làm thế lại chuẩn,vì trung gian đôi khi chẳng đc ji mà lại bị vạ lây,nên làm thế coi như là phí thiệt hại nếu xảy rq dủi do bị block vài ngày như bạn GaVoTinh chẳng hạn ! Còn mimh thì phải ai quen biết,và mình cảm thấy tin tưởng thì mới dám trung gian thôi ! Chứ sợ bị người ta lợi dụng ko chính đáng lắm !
Và ở đây,mình chẳng phán quyết hay tranh quyền ji của ADMIN cả ! Bạn không đọc rõ dòng chữ "theo ý kiến của riêng mình à" Mình là 1 Gamer của mu thì chỉ muốn nêu ra ý kiến đóng góp của mình cho ADMIN thôi ! Chứ làm ji có quyền hành j,quyền hu nhận các ý kiến rồi đánh giá xem ý kiến nào hợp lý và cách xử lý ra sao thì với kiến thức và sự thảo luận của ADMIN với BQT sẽ cho bạn 1 đáp án thuyết phục thôi mà ! Bạn phản ứng mạnh với ý kiến của mình như vậy là vì trong đó có ji đụng chạm chang? Mình nói mình chơi nhiều game như thế chắc khiến các bạn hiểu lầm là mình đang muốn chjngws to? Ý của mình là muốn ADMIN dạo qua các game khác,không chỉ riêng mu để tham khảo thêm về các thủ đoạn tinh vy của bọn xấu,mình đã chơi game các game đó và đã chứng kiến nhiều vụ nên mới gợi ý ADMIN qua đó xem ! Nổi bật lên là hack đồ rồi tạo hiện trường giả,thâm chí cao thủ còn chịu bỏ 3 ăn 10 chứ ko ăn cả 10 vì sợ lộ ! Chứ đừng nói giả vờ mua hay đọc thẻ giả !

Chả ý kiến gì vì đơn giản ở đây....thằng Gavotink thằng perfect đều là anh em của tôi....thằng Gavotink vô tình trung gian w3 của bạn mình....1 thằng cầm 3 món vic của tôi....1 thằng cầm W3 của tôi....giờ 1 thằng bị hack 1 thằng bị block....theo bạn tôi bị đụng chạm gì ở đây?Tôi không cần biết người mua có tạo ra 1 hiện trường giả hay không nhưng đối với tôi đấy là 1 người bị hại....tất cả đều thiết thòi và chờ đợi thông báo từ admin...Bạn ko dính dáng gì vào vụ việc này bạn dám khẳng định 100% suy nghĩ của bạn là chính xác không? và nếu ko chính xác những lời nói vu vơ của bạn ảnh hưởng đến bao nhiêu con người không?Các cụ dậy "muốn nói thì uốn lưỡi 7 lần" không phải cứ thích gì nói vậy....Sockman thu phí hay không là cá nhân sockman....gavotink trung gian ko thu phí là cá nhân gavotink....thậm chí Sockman nếu có trung gian phải đồ hack vẫn phải chấp nhận bị block để điều tra....vì vậy khuyên bạn 1 điều cứ để yên chờ mọi việc sáng tỏ...OK?

Có Khi Nào Rời Xa ™
10-12-2012, 11:45 PM

ĐÒNG LÕA ?, nói cho mày biết, w3 và đồ của perpect t thích dùng lúc nào cũg đc , còn về tiền bạc, tiền tao nạp game, có thẻ đè chết mày đấy :) You are Crazy ?

thuhuyen
10-12-2012, 11:58 PM
chỉnh không cần chuẩn 1like cho ku :))

thienton00
11-12-2012, 12:00 AM
Chả ý kiến gì vì đơn giản ở đây....thằng Gavotink thằng perfect đều là anh em của tôi....thằng Gavotink vô tình trung gian w3 của bạn mình....1 thằng cầm 3 món vic của tôi....1 thằng cầm W3 của tôi....giờ 1 thằng bị hack 1 thằng bị block....theo bạn tôi bị đụng chạm gì ở đây?Tôi không cần biết người mua có tạo ra 1 hiện trường giả hay không nhưng đối với tôi đấy là 1 người bị hại....tất cả đều thiết thòi và chờ đợi thông báo từ admin...Bạn ko dính dáng gì vào vụ việc này bạn dám khẳng định 100% suy nghĩ của bạn là chính xác không? và nếu ko chính xác những lời nói vu vơ
của bạn ảnh hưởng đến bao nhiêu con người không?Các cụ dậy "muốn nói thì uốn lưỡi 7 lần" không phải cứ thích gì nói vậy....Sockman thu phí hay không là cá nhân sockman....gavotink trung gian ko thu phí là cá nhân gavotink....thậm chí
Sockman nếu có trung gian phải đồ hack vẫn phải chấp nhận bị block để điều tra....vì vậy khuyên bạn 1 điều cứ để yên chờ
mọi việc sáng tỏ...OK?
Tôi là gamer chơi mu thì tôi đóng góp ý kiến với ADMIN là trách nhiệm của tôi,còn ADMIN tự biết nhận xét hay đánh giá thu giữ được ý nào hay không là ở ADMIN bạn à ! Còn ADMIN nói không cần ý kiến xây dựng của gamer thì tôi cũng không dám cho ý kiến nữa ! Trước khi nói tôi cũng đã nói rõ để mọi người hiểu đây là ý kiến cá nhân rồi đó bạn ! Chứ tôi nghĩ tôi chẳng là ai cả sẽ không gây ảnh hưởng ji cả,là ý kiến của 1 game thủ trong muôn vàn game thủ thôi ! Và hơn cả nữa những bạn đọc ai cũng đều có đầu óc suy nghĩ khác nhau và cũng riêng mình cả đó bạn à !
Còn riêng mình,ý kiến của riêng mình đóng góp cho game là:
Block Acc GaVoTink 3 ngày hoặc nặng là 1 tuần là chuẩn,là chính xác ! Chứ để việc trung gian một cách bừa bãi (một người ko quen,chưa có sự hiểu biết ji về người ta) thế này mà không qua mubank,kiểu trung gian này mà không đc giải quyết,thành thông lệ rất dễ gây rối loạn trong game,đồ ăn cắp ăn chộm sẽ dễ đc tẩu tán và hợp lý hoá ! Ảnh hưởng đến game mu-hanoi.net SV QN là ảnh hưởng đến mình ! Vậy mình phải đóng góp ý kiến là bổn phận của công dân mu-hanoi.net
Còn về phần mình

thuhuyen
11-12-2012, 12:07 AM
bạn nghe này,Blok hay không,hay ntn là do ADM sử lý,người ta đang mệt mỏi vì chờ đợi,bạn thử nghĩ xem,phải trường hợp của bạn nt bạn có giống ng ta ko,tự nhiên vào pic này thêm dầu vào lửa nữa ai mà chẳng tức.tốt nhất bạn neck khỏi pic này đi cho aem nó đc nhờ,vàn đây chém linh tinh

Tôi là gamer chơi mu thì tôi đóng góp ý kiến với ADMIN là trách nhiệm của tôi,còn ADMIN tự biết nhận xét hay đánh giá thu giữ được ý nào hay không là ở ADMIN bạn à ! Còn ADMIN nói không cần ý kiến xây dựng của gamer thì tôi cũng không dám cho ý kiến nữa ! Trước khi nói tôi cũng đã nói rõ để mọi người hiểu đây là ý kiến cá nhân rồi đó bạn ! Chứ tôi nghĩ tôi chẳng là ai cả sẽ không gây ảnh hưởng ji cả,là ý kiến của 1 game thủ trong muôn vàn game thủ thôi ! Và hơn cả nữa những bạn đọc ai cũng đều có đầu óc suy nghĩ khác nhau và cũng riêng mình cả đó bạn à !
Block Acc GaVoTink 3 ngày hoặc nặng là 1 tuần là chuẩn,là chính xác ! Chứ để việc trung gian một cách bừa bãi (một người ko quen,chưa có sự hiểu biết ji về người ta) thế này mà không qua mubank,kiểu trung gian này mà không đc giải quyết,thành thông lệ rất dễ gây rối loạn trong game,đồ ăn cắp ăn chộm sẽ dễ đc tẩu tán và hợp lý hoá ! Ảnh hưởng đến game mu-hanoi.net SV QN là ảnh hưởng đến mình ! Vậy mình phải đóng góp ý kiến là bổn phận của công dân mu-hanoi.net
Còn về phần mình

SockMan
11-12-2012, 12:08 AM
Còn về phần mình

Trong mọi vấn đề của cuộc sống , cái lý luôn đi đôi với cái tình , đừng nên khẳng định hay tự cho hành động của mình là đúng , nếu ko biết rõ về câu chuyện thì cũng đừng nên khẳng định chắc chắn một cái gì cả , mình đọc hết các CM của bạn r , thấy chuối nhất là bạn tính được cả % cơ ;) cái này khoa học cũng chưa thể chứng minh được ^^

thienton00
11-12-2012, 12:10 AM
ĐÒNG LÕA ?, nói cho mày biết, w3 và đồ của perpect t thích dùng lúc nào cũg đc , còn về tiền bạc, tiền tao nạp game, có thẻ đè chết mày đấy :) You are Crazy ?
Ấy đừng Bức Xúc,Mình không nói bạn đồng loã,đọc lại đi nhé,mình chỉ thấy bạn mắc lỗi là quá tự tin giao dịch trung gian một cách bừa bãi nên blcok để cảnh cáo là cái đương nhiên nhé ! Còn bạn nói là bạn nạp thẻ vào game này nhieu hơn mình là cái chắc rồi,còn đè chết thì chưa chắc ! Nhưng mình nghĩ rằng tiền bạn nạp vào mu này ko nhiều bằng tiền mình đàu tư 1 món đồ trong 7 món đồ của mình ở game khác đâu nhé ! Có khi chỉ bằng tiền mìm quay xổ số nghịch thôi... ! Bớt tự mãn đi một chút sẽ không bị block như thế này nữa bạn trẻ nhé !

thienton00
11-12-2012, 12:28 AM
Trong mọi vấn đề của cuộc sống , cái lý luôn đi đôi với cái tình , đừng nên khẳng định hay tự cho hành động của mình là đúng , nếu ko biết rõ về câu chuyện thì cũng đừng nên khẳng định chắc chắn một cái gì cả , mình đọc hết các CM của bạn r , thấy chuối nhất là bạn tính được cả % cơ ;) cái này khoa học cũng chưa thể chứng minh được ^^
Uả cái tính % nó mang tính tương đối thôi,đó chỉ là biện pháp khiến người đọc dễ hiểu dễ hình dung và hiểu đc hướng của người viết thoi sock ơi,anh em nào thấy không hợp lý thì nó chuối là phải thôi ! Thì nêu ra ý kiến để mọi người tham khảm và đóng góp mà,không hợp lý thì tham gia,bổ xung hoặc sửa lại !
Thanks sock đã góp ý về phần "chuối" !
Còn ai đó nói người khác ngu này nọ kia ! Hay ai đó tự cho mình cái quyền ra lệnh cho người khác next khỏi pic là sao nhỉ ! Mình tự biết quyền lợi của mình đến đâu,mình tự biết mình là ai,mình có quyền lợi đc đóng góp ý kiến trong topic này vói ADMIN như bao gamer khác ! Không phải như mấy thằng trẻ ranh " ở đời không biết mình là ai " tự cho mình là ai mà nói như ra lệnh cho người khác ! Quyền đó chỉ có khi về nhà làm lũng với phụ huynh bạn trẻ ở nhà thôi nhé !

BoCuaGM
11-12-2012, 06:11 AM
Thôi bạn à đừng kêu nữa ADM nói phét đấy. Cái trò mèo này là muốn các bạn qua MUbank để ăn sái đây mà còn về phiên bản 701 t chơi rồi phiên bản bt thôi chỉ có điều thêm 1 vài hiệu ứng cho đẹp mắt thôi. Mấy ông ADM này làm ăn còn chẳng bằng MU free nữa nói mà làm gì??? 1 cái 4room mà xem toàn có báo lỗi rồi mất đồ. Nói hơi quá tý là lấy quyền ADM ra dọa dân xl nói thẳng 1 câu là ko có gamer thì các ông chỉ ngồi ăn cám thôi dù có ra bao nhiêu cái MU đi chăng nữa.

milanono1
11-12-2012, 08:51 AM
ad ơi giải quyết thả acc e ra nhanh giùm cái

banyboon
11-12-2012, 08:51 AM
Quay lại vấn đề chính của chủ topic.
Mọi người ko cải nhau nửa.
Chờ ADM giải quyết như thế nào.
Up.

milanono1
11-12-2012, 08:53 AM
nói thật ra các bạn chỉ là người ngoài cuộc thì biết cái đéo gì mà nói....thử mất tiền như tui đi rồi có to họng như thế nữa không

mrtrym
11-12-2012, 08:58 AM
Uả cái tính % nó mang tính tương đối thôi,đó chỉ là biện pháp khiến người đọc dễ hiểu dễ hình dung và hiểu đc hướng của người viết thoi sock ơi,anh em nào thấy không hợp lý thì nó chuối là phải thôi ! Thì nêu ra ý kiến để mọi người tham khảm và đóng góp mà,không hợp lý thì tham gia,bổ xung hoặc sửa lại !
Thanks sock đã góp ý về phần "chuối" !
Còn ai đó nói người khác ngu này nọ kia ! Hay ai đó tự cho mình cái quyền ra lệnh cho người khác next khỏi pic là sao nhỉ ! Mình tự biết quyền lợi của mình đến đâu,mình tự biết mình là ai,mình có quyền lợi đc đóng góp ý kiến trong topic này vói ADMIN như bao gamer khác ! Không phải như mấy thằng trẻ ranh " ở đời không biết mình là ai " tự cho mình là ai mà nói như ra lệnh cho người khác ! Quyền đó chỉ có khi về nhà làm lũng với phụ huynh bạn trẻ ở nhà thôi nhé !
Thứ nhất ở đây không có ai trẻ ranh cả
Thứ hai tôi nói rồi việc không liên quan đến bạn đừng dây vào việc người khác....làm người phải biết việc mà làm đừng có lúc người khác nhờ thì né tránh việc người khác lại nhảy bổ vào....sống phải biết mình là ai đừng cố tỏ ra mình nguy hiểm hơn người khác để có quyền phán xét người này thế này người kia thế nọ....Nếu tính đến quyền lợi thì trong vụ việc này bạn chẳng dính dáng gì ở đây cả....không phải ra lệnh hay không nhưng bạn càng nói tôi càng thấy bạn chẳng có tý kiến thức nào cả...nó trung gian đồ hack nó chịu bị block không 1 lời ca thán...còn nếu là bạn tôi nghĩ đã rống ầm lên khắp forum nhỉ? Thôi tôi nói thật việc của UB để UB tự giải quyết....bạn thích la liếm lập pic mới ra mà nói

milanono1
11-12-2012, 09:06 AM
nói thật mình thế nào chẳng cần các bạn phải bàn luộn....mình lapk toppic này chỉ chờ câu trả lời của ad...ad biết...các bạn có nói gì thì cũng đâu có thay đổi được sự thật

mrtrym
11-12-2012, 09:07 AM
nói thật mình thế nào chẳng cần các bạn phải bàn luộn....mình lapk toppic này chỉ chờ câu trả lời của ad...ad biết...các bạn có nói gì thì cũng đâu có thay đổi được sự thật

Chờ thôi....làm thế nào được

milanono1
11-12-2012, 09:08 AM
thì biết làm gì khác được đâu.....tiền thì mất rồi...chờ lấy cái acc bán nốt cây gậy rông ful...rồi of cho khoẻ...đã mất tiền còn bị tui nó ném đá...tụi nó thì biết cl gì mà cứ tỏ vẻ nguy hiểm không biết nữa

Có Khi Nào Rời Xa ™
11-12-2012, 09:43 AM
Up !

MeoHoang1102
11-12-2012, 09:51 AM
Tạm dừng tranh luận ở đây nhé. Các bạn muôn tranh luận tiếp mời qua box Thảo luận Chung.

CÒn vần đề vè topic này, tất cả các acc co liên quan hôm nay pm hanoi_meohoang1102 để giải quyết.

milanono1
11-12-2012, 10:02 AM
pm rồi mà sao a không nói gì thế:43;

MeoHoang1102
11-12-2012, 10:21 AM
Thu hồi lại item để trả lại cho người mất, Tạm thời mở Block acc: pro113 và milanono2

milanono1
11-12-2012, 10:22 AM
e biết là thế rồi...nhưng điều tra nhanh rồi thả acc e ra với....e chỉ là nạn nhân thôi mà

MeoHoang1102
11-12-2012, 10:26 AM
Thu hồi 3 item nhân vật Kayle đã mua và trả lại 1m Vcent vào thùng đồ chung.

milanono1
11-12-2012, 10:30 AM
híc...mình mà mua = vc chắc cũng được trả lai vc rồi...huhu

MeoHoang1102
11-12-2012, 12:35 PM
Closed topic !