PDA

View Full Version : Adm nho cau giup do to voi

vietco0321
09-12-2012, 01:47 PM
Tớ đi train và nhặt một số bánh xuân và rượu xuân... Tớ có 2 acc : Tớ thấy bánh nhiều nên chuyên ra đổi... Trong lúc chuyển bánh tớ pt 2 acc và ném ra 1 acc ném 1 acc lụm... Thế là ra đổi bánh thì nó bảo là item đúp.... Rồi khoá nhân vật hết.... Tại sao lại vậy được bánh cuả tớ là bánh đi trian lụm được mà... Mong adm giải quyết giùm để mình còn cày quốc và cày bánh nữa .... Hichic thank cậu rất nhiều

vietco0321
09-12-2012, 01:49 PM
ID : v977907228
ID2: 1647751448

Mong ADM giúp đỡ tớ với... hic hic bao nhiu công sức của tớ ....

cr7_Ronaldo
09-12-2012, 01:50 PM
Tớ đi train và nhặt một số bánh xuân và rượu xuân... Tớ có 2 acc : Tớ thấy bánh nhiều nên chuyên ra đổi... Trong lúc chuyển bánh tớ pt 2 acc và ném ra 1 acc ném 1 acc lụm... Thế là ra đổi bánh thì nó bảo là item đúp.... Rồi khoá nhân vật hết.... Tại sao lại vậy được bánh cuả tớ là bánh đi trian lụm được mà... Mong adm giải quyết giùm để mình còn cày quốc và cày bánh nữa .... Hichic thank cậu rất nhiều

xin lỗi bạn quá đen Bánh và Rượu nhặt đc bạn lên GD chứ đừng vứt ra như vậy nhé. lười 1 tí thôi cũng là khổ đấy ;))

vietco0321
09-12-2012, 01:51 PM
xin lỗi bạn quá đen Bánh và Rượu nhặt đc bạn lên GD chứ đừng vứt ra như vậy nhé. lười 1 tí thôi cũng là khổ đấy ;))

eo` tớ đâu có biết là còn cái dịch vụ đó nữa đâu... mong adm giải quyết giùm tớ với

Hoa Linh
09-12-2012, 02:08 PM

Lỗi này cũng là để phòng một số kẻ lợi dụng để dupe item bạn à. Còn 2 acc của bạn chỉ cần đợi sau 5 phút bạn vào lại game là hết block