PDA

View Full Version : Vấn Đề Liên Quan Tới Đi Blood

maedahn
09-12-2012, 10:38 AM
ADMIN fix lại cái lỗi đi BC hộ A E, ai lại mình đánh tượng đài mà lại để thằng khác nó nhanh tay no lượm mất để ra OFF BC, A E rất ức chế về vấn đề này, ADMIN FIX lại giùm cái nhé, "nếu mà còn như vậy nữa thì chắc là luyện môn luom đồ nhanh để khỏi phả tranh phá Q làm gì hết"" :28;:28;:28;:28;:28;:28;

Nước Mắt
09-12-2012, 10:51 AM
ADMIN fix lại cái lỗi đi BC hộ A E, ai lại mình đánh tượng đài mà lại để thằng khác nó nhanh tay no lượm mất để ra OFF BC, A E rất ức chế về vấn đề này, ADMIN FIX lại giùm cái nhé, "nếu mà còn như vậy nữa thì chắc là luyện môn luom đồ nhanh để khỏi phả tranh phá Q làm gì hết"" :28;:28;:28;:28;:28;:28;
:| Tại người ta nhanh tay nhặt được. chứ có phải lỗi gì do game đâu bạn . Tại bạn đánh tượng đài xong bạn ko nhặt Q người ta nhanh tay nhặt là bình thường mà . Bó tay.

LongCongTu88
09-12-2012, 10:52 AM
thêm 1 vấn đề nữa mong ADM cho tăng tỉ lệ rớt Bánh xuân.
Ai lại để đi devil 1 minh ma rớt được 1 cai bánh xuân thế này thì ăn max làm sao được đây:T:T:T:T

Nước Mắt
09-12-2012, 10:53 AM
thêm 1 vấn đề nữa mong ADM cho tăng tỉ lệ rớt Bánh xuân.
Ai lại để đi devil 1 minh ma rớt được 1 cai bánh xuân thế này thì ăn max làm sao được đây:T:T:T:T

Sắp tới chúng tôi sẽ cho rớt bánh xuân rượu xuân tại tất cả các máp .

LongCongTu88
09-12-2012, 10:54 AM
:| Tại người ta nhanh tay nhặt được. chứ có phải lỗi gì do game đâu bạn . Tại bạn đánh tượng đài xong bạn ko nhặt Q người ta nhanh tay nhặt là bình thường mà . Bó tay.

nhặt ngay mà nhưng báo vật phẩm ko phải của bạn thì nhặt sao đây:S

Nước Mắt
09-12-2012, 10:59 AM
nhặt ngay mà nhưng báo vật phẩm ko phải của bạn thì nhặt sao đây:S
Bạn hãy kể thêm cho tôi .
Lúc tranh Q có mấy người tranh .
Nếu có nhiều người tranh thì có thể người ta tranh được và nhặt được điều đó là bình thường .
Còn nếu chỉ có một mình bạn đánh tượng đài đã xong mà khi nhặt mà báo vật phẩm ko phải của bạn .
Bạn hãy kể chi tiết để chúng tôi dễ dàng kiểm tra .

LongCongTu88
09-12-2012, 11:03 AM
2 người đánh và thông báo mình đánh được tượng đài nhưng lại ko nhặt được

Nước Mắt
09-12-2012, 11:04 AM
2 người đánh và thông báo mình đánh được tượng đài nhưng lại ko nhặt được
Oke. Có lẽ do lag thôi .
Chúng tôi sẽ kiểm tra và fix lại.
Cảm ơn bạn đã báo .

1236789
09-12-2012, 11:38 AM
Bạn hãy kể thêm cho tôi .
Lúc tranh Q có mấy người tranh .
Nếu có nhiều người tranh thì có thể người ta tranh được và nhặt được điều đó là bình thường .
Còn nếu chỉ có một mình bạn đánh tượng đài đã xong mà khi nhặt mà báo vật phẩm ko phải của bạn .
Bạn hãy kể chi tiết để chúng tôi dễ dàng kiểm tra .

như này Mod xem xem thế nào tranh Q báo lên NV A đã phá tượng nữ thần nhưng khi nhặt lại báo món đồ này k thuộc về NV A ( NV B đứng tranh Q cùng nhặt 1 cái là đc ) ?????? tại sao Mod trả lời ?????/

Nước Mắt
09-12-2012, 11:42 AM
như này Mod xem xem thế nào tranh Q báo lên NV A đã phá tượng nữ thần nhưng khi nhặt lại báo món đồ này k thuộc về NV A ( NV B đứng tranh Q cùng nhặt 1 cái là đc ) ?????? tại sao Mod trả lời ?????/
Cái này là do lag thôi bạn nhé . Nhân vật B mới là người tranh đc Q. Vấn đề này chúng tôi sẽ kiểm tra và fix lại .
Và bạn xem topic do chủ topic lập có viết đc đầy đủ như bạn nói ko nhé . Nếu viết như bạn tôi đã trả lời hoàn toàn khác.

KeTocBac
09-12-2012, 11:56 AM
Mình bị suốt ;))
Rõ ràng thông báo là mình phá tượng mà thằng khác nó lượm mất :)

maedahn
09-12-2012, 12:23 PM

ko phai vay ban ah, thong bao minh da an Q nhung ma chưa kip nhanh tay nhat thi no nhat duoc no ra of BC luon, ban gui thong bao len ADMIN kiem tra cho minh nhe, mình bi 2 lan roi uc che vai~