PDA

View Full Version : Mong Admin xem xét

quangsinh
07-12-2012, 08:10 PM
Em đang đi train thì vứt nhầm 50k Vcen ra thế là nó biến thành 100zen:2;
Em mong BQT xem xét lại cho em
tên nhân vật :DKMVKL
sever :Quyền năng

™ Nắng Ấm ™
07-12-2012, 08:12 PM
Truờng hợp của bạn chúng tôi không giúp gì đc cho bạn rồi ! Coi như đây là 1 bài học cho bạn và rút kinh nghiệm cho lần sau . Rất nhiều member khác như bạn cũng bị thế này rồi chúng tôi cũng đã thông báo nhiều rồi bạn lên đọc thêm thông tin để biết rõ hơn chứ .

bilinh1
07-12-2012, 08:23 PM
Xin chia buồn cùng bạn, lần sau bạn vứt thì vứt đồng 1k 10k thui đừng vứt 50k k nó thành bãi zen lẻ đấy, nhưng mà tốt nhất k nên vứt vì khi bạn đổi ra web có thể sẽ bị báo là vcent dupe và xóa mất

quangsinh
07-12-2012, 10:39 PM
Admin nói chúng tôi cũng đã thông báo nhiều rồi bạn lên đọc thêm thông tin để biết rõ hơn chứ
Liệu tất cả mọi người trước khi chơi có đọc không?
mình cá là 99%không đọc trước khi chơi.
làm như vậy thì cũng chỉ làm một số mem chơi càng chán thôi.
đây chỉ là góp ý thôi.

Hoa Linh
07-12-2012, 10:44 PM
Admin nói chúng tôi cũng đã thông báo nhiều rồi bạn lên đọc thêm thông tin để biết rõ hơn chứ
Liệu tất cả mọi người trước khi chơi có đọc không?
mình cá là 99%không đọc trước khi chơi.
làm như vậy thì cũng chỉ làm một số mem chơi càng chán thôi.
đây chỉ là góp ý thôi.

Ơ cái bạn này: Bạn đi mua thuốc thầy thuốc có khuyên bạn cách sử dụng không. Lúc nào chẳng có câu "Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" không đọc kỹ mà dùng bạn biết hậu quả thế nào rồi đó.
Một lần nữa khuyên các bạn: " Hãy đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng"

Vcent 10k hay 50 các bạn không quý nó sao mà cứ "vô tình" đánh rơi vậy? Nó là tiền xu à?

quangsinh
07-12-2012, 10:48 PM
Bạn Hoa Linh gửi dùm mình cái link thông báo cho mình xem tình trạng đấy được không?:109;

Hoa Linh
07-12-2012, 10:52 PM
Bạn Hoa Linh gửi dùm mình cái link thông báo cho mình xem tình trạng đấy được không?:109;

Không có thông báo chính thức. Nhưng đã có nhiều topic báo lỗi về vấn đề vứt vcent ra đất => Ren. Bạn có biết BQT phải cho nó thành Ren vì sao không?. Đâu có phải lúc nào cũng phải ghi là : Ban Quản Trị Thông báo...

quangsinh
07-12-2012, 11:07 PM
Đấy là một lỗi mình thông báo.
chắc bạn đã từng bị tác dụng phụ rồi nhỉ.:4;