PDA

View Full Version : bao giờ mới lên ex 701 ??

tuan26191
07-12-2012, 12:49 PM
mồm thì lúc đéo nào nói cũng tin vui sắp lên ex 701 hứa hẹn từ lúc sever mới mở đến bây giờ vẫn chưa thấy gì, làm ăn bát nháo sớm muộn cái mu này cũng đéo ai chơi

anhtrangdo
07-12-2012, 12:54 PM
cú tù nhung công nhận nói mà ko làm dc nản quá

Nước Mắt
07-12-2012, 01:18 PM
Topic đóng nhé .
Cảnh cáo bạn 3 ngày vì coi thường BQT . Đừng nói quá lên như vậy .
Bạn đâu có biết phiên bản ex701 muốn chơi được cần phải có máy tính cấu hình khủng , đâu phải ai cũng có máy tính xịn để chơi game.
Chỉ sợ khi chúng tôi tiến hành update xong các bạn lại muốn quay về SS 6.3 thôi :)
Có rất nhiều câu trả lời cho bạn từ ADM , GM và các mod về vấn đề này rồi . Mong bạn chịu khó tìm hiểu thêm thông tin nhé !

Út Cưng
07-12-2012, 01:19 PM
mồm thì lúc đéo nào nói cũng tin vui sắp lên ex 701 hứa hẹn từ lúc sever mới mở đến bây giờ vẫn chưa thấy gì, làm ăn bát nháo sớm muộn cái mu này cũng đéo ai chơi
Trước tiên làm cám ơn bạn quan tâm đến việc việc mu-hanoi.net có ai chơi ko? và chúng tôi tự khắc biết được điều đó qua hơn 3 năm tồn tại. Phiên bản ex702 của chúng tôi rất ok chỉ có 1 khuyết điểm là nó quá nặng, cấu hình core 2 dual, ram 2gb, card rời 512 một ạc còn hơi lag, 2 ạc thì khủng khiếp. Nếu up lên liệu được bao nhiều tham gia và những người cũ đang chơi họ phải dừng cuộc chơi saovì có rất nhiều người ko có khả năng đầu tư máy khủng. Bạn hiểu ko?