PDA

View Full Version : Admin or Moder cho mình hỏi chút.

koolphong
05-12-2012, 12:40 PM
Mình có mấy cái Bieutuong Dople và LờiChuGiai.Vừa là mua và train nhặt được.Nhưng tại sao lại ko thể ghép dược chúng lại với nhau dể tạo thành vé GaiOn va Dople vay? TK binhphong Nv KoolPhong5.Thanks

superxoi29
05-12-2012, 12:42 PM
Mình có mấy cái Bieutuong Dople và LờiChuGiai.Vừa là mua và train nhặt được.Nhưng tại sao lại ko thể ghép dược chúng lại với nhau dể tạo thành vé GaiOn va Dople vay? TK binhphong Nv KoolPhong5.Thanks

biểu tưởng vé dupe và lời chú giải bạn phải có đủ 5 cái mỗi loại thì nó mới hợp lại thành 1 vé bạn nhé.

Có Khi Nào Rời Xa ™
05-12-2012, 12:45 PM
biểu tưởng vé dupe và lời chú giải bạn phải có đủ 5 cái mỗi loại thì nó mới hợp lại thành 1 vé bạn nhé.

Đang lỗi các mảnh ghép Mod Xôi à

mickye
05-12-2012, 12:46 PM
đang lỗi rồi mod , lucky coin cũng ko ghép lên nhau đc đâu

Nước Mắt
05-12-2012, 12:47 PM
Oke . Có nghĩa là bình thường các bạn nhặt đủ 5 cái thì có thể gộp được , nhưng hiện tại thì có 5 cái cũng ko gộp được thành vế đúng ko . Cảm ơn các bạn đã báo tôi sẽ thông báo lên ADM fix lại vấn đề này !

Có Khi Nào Rời Xa ™
05-12-2012, 12:56 PM
Oke . Có nghĩa là bình thường các bạn nhặt đủ 5 cái thì có thể gộp được , nhưng hiện tại thì có 5 cái cũng ko gộp được thành vế đúng ko . Cảm ơn các bạn đã báo tôi sẽ thông báo lên ADM fix lại vấn đề này !

Như trước tất cả các mảnh ghép, ghép lại đc với nhau , kể cả máu shop mana shop cũg ghep đc, nhưg h thì k

Rất tốn diện tích các mảnh ghép