PDA

View Full Version : Quá buồn thất vọng về một người bạn . 1 người anh có tên nv là ManNhi trong sv QN

Anh Dũng
04-12-2012, 06:21 PM
Như đã nói ở trên thì tuy ManNhi ở sv QN lớn tuổi hơn mình khá nhiều. Anh em đã từng giao dịch đồ đạc và gặp mặt nhau khá nhiều ngoài đơi. Làm ăn + nói chuyện rất thoải mái và có thể nói là tin tưởng nhau vì có phần lớn tuổi hơn mình. Nhưng ở lần giao dịch gần đây nhất mình có đưa đồ trước cho a ý. Anh ý bảo chiều sẽ gửi tiền cho mình nhưng đợi mãi chưa thấy gửi thì lại bảo sáng t2 a sẽ gửi. Ok ae thoải mái t2 cũng được. Đến thứ 2 thì mình gọi điện thì a ý lại bảo là ADM quét rồi ko hiểu sao. Một lời giải thích khá rõ ràng và tất nhiên là ko ai tin được.
Thứ nhất: nếu ADM quét hay là mất đồ gì đấy.. Blah ..blah... Thì a đã sẵn sàng lập topic trên diễn đàn hỏi rồi chứ ko phải chờ e gọi điện cho a rồi a mới bảo thế.
Thứ 2: Hiện tại a đi làm rồi chắc a cũng không thiếu tiền và a có bảo là 200k đối với a chả là vấn đề gì ko quan trọng uk rồi Ok a xem thế nào đã. Nhưng hiện tại gọi điện ko nghe máy , gặp trong Game thì a chạy mất dép.

==> Anh à một lần mất tin ngàn lần mất tín. Trong game cũng như ngoài đời giống nhau cả thôi nếu a thích e sẽ cho a 200k đó và rồi qua chuyện xem như k quen biết ( có thể nói là BỐ THÍ ). Anh bảo thiếu 200k thì e ok cho a luôn chứ đừng chơi cái trò im lặng thế. Nói chuyện thì như kiểu ta đây có tiền và là chuyện nhỏ nhưng thực ra ...blah blah....

Tiện thể anh em nào trong G Onelove LM vs UB thì có thể giúp mình gọi ManNhi ra đây nc cái nhé ^_^ . Anh em cũng cảnh giác luôn cái nhé đừng như tôi đặt quá nhiều lòng tin rồi bị nó lừa như thế này :) Tks a e

Crywolf
04-12-2012, 06:23 PM
làm gì có G Onelove , chỉ có n/v onelove trong G Killers , bạn đang nói về n/v này ?

Như đã nói ở trên thì tuy ManNhi ở sv QN lớn tuổi hơn mình khá nhiều. Anh em đã từng giao dịch đồ đạc và gặp mặt nhau khá nhiều ngoài đơi. Làm ăn + nói chuyện rất thoải mái và có thể nói là tin tưởng nhau vì có phần lớn tuổi hơn mình. Nhưng ở lần giao dịch gần đây nhất mình có đưa đồ trước cho a ý. Anh ý bảo chiều sẽ gửi tiền cho mình nhưng đợi mãi chưa thấy gửi thì lại bảo sáng t2 a sẽ gửi. Ok ae thoải mái t2 cũng được. Đến thứ 2 thì mình gọi điện thì a ý lại bảo là ADM quét rồi ko hiểu sao. Một lời giải thích khá rõ ràng và tất nhiên là ko ai tin được.
Thứ nhất: nếu ADM quét hay là mất đồ gì đấy.. Blah ..blah... Thì a đã sẵn sàng lập topic trên diễn đàn hỏi rồi chứ ko phải chờ e gọi điện cho a rồi a mới bảo thế.
Thứ 2: Hiện tại a đi làm rồi chắc a cũng không thiếu tiền và a có bảo là 200k đối với a chả là vấn đề gì ko quan trọng uk rồi Ok a xem thế nào đã. Nhưng hiện tại gọi điện ko nghe máy , gặp trong Game thì a chạy mất dép.

==> Anh à một lần mất tin ngàn lần mất tín. Trong game cũng như ngoài đời giống nhau cả thôi nếu a thích e sẽ cho a 200k đó và rồi qua chuyện xem như k quen biết ( có thể nói là BỐ THÍ ). Anh bảo thiếu 200k thì e ok cho a luôn chứ đừng chơi cái trò im lặng thế. Nói chuyện thì như kiểu ta đây có tiền và là chuyện nhỏ nhưng thực ra ...blah blah....

Tiện thể anh em nào trong G Onelove LM vs UB thì có thể giúp mình gọi ManNhi ra đây nc cái nhé ^_^ . Anh em cũng cảnh giác luôn cái nhé đừng như tôi đặt quá nhiều lòng tin rồi bị nó lừa như thế này :) Tks a e

Anh Dũng
04-12-2012, 06:44 PM
làm gì có G Onelove , chỉ có n/v onelove trong G Killers , bạn đang nói về n/v này ?

Sr hình như là G TheOne

thuhuyen
04-12-2012, 08:15 PM

nghe bạn kể 1 câu chuyện dài cũng thấy buồn thật ;))

spiderman
04-12-2012, 08:25 PM
UPpppppp cho bạn thanh thản

0975669655
04-12-2012, 08:37 PM
up !

muvl11
04-12-2012, 08:42 PM
thui dung buon nua nha ban.coi nhu bo thi cho no di nha kau:110;

Có Khi Nào Rời Xa ™
04-12-2012, 08:47 PM
Buồn thay cho bạn !

thuhuyen
04-12-2012, 08:52 PM
Buồn thay cho bạn !

buồn như con chuồn chuồn ớt :))

tamnat
04-12-2012, 09:10 PM
nghe nói thì hay đấy ManNhi ko thèm 200k của chú , thích vào tao trả hộ , trẻ trâu vkl

tamnat
04-12-2012, 09:11 PM
thích lừa thì vài m chứ 200k ... vkl kể chuyện hài à

BlackCat123
04-12-2012, 09:28 PM
Có gì 2 người gặp nc thẳng với nhau bạn à!

mrngok
04-12-2012, 09:54 PM
ui giời ơi, hóa ra là 200k Vc ak? t lại tưởng 200k vnd. có thế mà cũng kể nể ghê quá ôg ơi.

tamnat
04-12-2012, 10:07 PM
ke ca 200k vnd cung deo thua hoi di chui =))
biet vay thi cho no =))

tamnat
04-12-2012, 10:07 PM
tim ManNhi ma giai quyet de =))

Anh Dũng
05-12-2012, 12:19 PM
Ở đây là 200k VND. Tuy không lớn nhưng nó đánh đổi đi cả sự tin tưởng niềm tin của mình bị xúc phạm . Nếu nc được với ManNhi thì đã không nc. Gặp tôi phát đổi map ngay gọi điện không them nghe máy. Tamnat là ManNhi à sao phản đối mình kịch liệt thế nhỉ ^_^

halong
05-12-2012, 12:28 PM
làm gì có G Onelove , chỉ có n/v :trong G Killers , bạn đang nói về n/v này ?

Đã gặp nhau ngoài đời nũa rồi còn sống như vậy ? Trong Game cũng ko dc như vậy ! Đồ chó chết ! Cậu thuê Tớ 1 DQN FuLL và cho dịa chỉ cụ thể để Tớ đến bắt về cho Cậu mà tha hồ hành tội !:100;:100;

nhimcovit
05-12-2012, 12:33 PM
Đã gặp nhau ngoài đời nũa rồi còn sống như vậy ? Trong Game cũng ko dc như vậy ! Đồ chó chết ! Cậu thuê Tớ 1 DQN FuLL và cho dịa chỉ cụ thể để Tớ đến bắt về cho Cậu mà tha hồ hành tội !:100;:100;

hổ báo SV HT hix:5;

s2kuluv
05-12-2012, 12:36 PM
cái này đc :111;

thienton00
05-12-2012, 12:41 PM
Ung thư,U bướu ác tính chết cả nhà thằng nào sống bẩn ngay cả với những người thân quen ! Uuuuuupppp cho chủ 2pic

candylove
05-12-2012, 12:52 PM
Da la ae thi nghi gi 200k ! anh minh da nhu the roi thi cho anh ay di
goi dien ko nghe may , nhan cho 1 cai tin la thoi em cho anh !
Neu nhi 1 ng` ko quen biet , thi ban co the noi la lua dao , Nhung day la ng quen cua ban . va ban noi la cho thi noi chuyen rieng tu di . Ban dua len dien dan cai chuyen nay , thay nham nhi qua !

halong
05-12-2012, 01:22 PM
Neu nhi 1 ng` ko quen biet , thi ban co the noi la lua dao , Nhung day la ng quen cua ban . va ban noi la cho thi noi chuyen rieng tu di . Ban dua len dien dan cai chuyen nay , thay nham nhi qua !

Chỉ vì vài động bọ mà bán danh . chém chết đi, cho hắn ra khỏi cộng đông, tước quyền côn dân : Trung thân ^^!:52;:52;

halong
05-12-2012, 01:24 PM
ko có trò gì chơi , chơi Pecachu buồn ngủ quá ^_^ vào chém gió đi....

botchien
05-12-2012, 01:37 PM
chuyen gi` cung~ tu tu chua gi` da~ up len DD roi hi`hi`....D

Frankie
05-12-2012, 03:07 PM

bạn ấy chỉ up lên cho mọi người cảnh giác thôi bạn ơi ^^!

Tình Hết
05-12-2012, 03:14 PM
Up là đúng THôi trả có gì SAi Ngta baor Đợi chờ là Hạnh Phúc Nhưng trường Hợp Này Đợic chờ Là Mất Hút. Thì Phải ĐĂtk địa vị của Mình Vào Đấy sẽ rõ cả kể 20k Chứ Không Hẳn 200k Nhưng Cái am' Ức Nó TO lắm Đấy nhe. Thử 1 Lần Rồi Sẽ Rõ. Cần Thiết Thì Trả Lời Ngta 1 Câu Anh hết Tiền> .......... Im Nặng Là Vàng>> Im Nặng Cũng Là Bực Bội Cho Ngta

anhhai
05-12-2012, 03:52 PM
thích lừa thì vài m chứ 200k ... vkl kể chuyện hài à

Đây mới là nhân vật trẻ trâu,1 xu cung là tiền vay xin ko lên lẫn lộn

Tuấn Smart
05-12-2012, 03:56 PM
Ta là Đòi nợ thuê đây, có thuê đòi nợ ko.