PDA

View Full Version : sao khoa acc the NgocLong the Admin

caraven
01-12-2012, 08:37 PM
Sao lai khoa' acc ngoc long vao vay admin
Giai thich dum minh voi

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 08:38 PM
Sao lai khoa' acc ngoc long vao vay admin
Giai thich dum minh voi
Bạn tàng trữ và sử dụng Vcent Dupe.

RandyOrtan
01-12-2012, 08:38 PM
mong Admin cho cau tra loi som chu khoe ntn thi chet

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 08:40 PM
mong Admin cho cau tra loi som chu khoe ntn thi chet
Trả lời rồi đấy :)

iHoang
01-12-2012, 08:42 PM
Tàng trữ hàng quốc cám (Dupe)

ngongcuong6789
01-12-2012, 08:44 PM
nó làm lô và làm bóng 1 ngày giao dịch bao nhieu vcent quản lý thế nào được.bạn kiểm tra lại xem nguồn vcent dupe o đâu rồi thả acc cho nó làm ăn tiếp.chứ đổ 1 đống tiền vào rồi dính vụ này chắc chết quá!

taikhoan1
01-12-2012, 08:44 PM
Các SuperMen thi nhau Dupe Vcent :))

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 08:45 PM
nó làm lô và làm bóng 1 ngày giao dịch bao nhieu vcent quản lý thế nào được.bạn kiểm tra lại xem nguồn vcent dupe o đâu rồi thả acc cho nó làm ăn tiếp.chứ đổ 1 đống tiền vào rồi dính vụ này chắc chết quá!
Đấy là về sau, còn số vốn nhân vật NgocLong giữ là Vcent Dupe.

Liberty150
01-12-2012, 08:46 PM
UPPPP, ADM xem set lai di nao

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 08:47 PM
Mong ADM xem lại cho tôi. số vốn này tôi trúng lô của BlackCat tất cả là 14m có rất nhiều ng làm chứng cho tôi hôm đó.

Thang6688
01-12-2012, 08:47 PM
Rieng bản thân tôi ngày đã đánh lô cả bóng của nó 2 3m vc /1ngày adm thả ac cho nó làm ăn:D và cầy top^

ngongcuong6789
01-12-2012, 08:48 PM
Chuẩn trúng lô Blackcat 14m. cả sv Quyền năng biết vụ này !

bilinh1
01-12-2012, 08:48 PM
Mong ADM xem lại cho tôi. số vốn này tôi trúng lô của BlackCat tất cả là 14m có rất nhiều ng làm chứng cho tôi hôm đó.

Tưởng thế nào 10m vc k là gì hóa ra toàn vc dupe hài vl =))

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 08:49 PM
Bạn thường xuyên nhận Vcent từ BachCongTu, từ tháng 10 đến giờ :)

ngongcuong6789
01-12-2012, 08:50 PM
Tưởng thế nào 10m vc k là gì hóa ra toàn vc dupe hài vl =))
chưa có quyết định nó đúp thì bạn đừng sủa nhé. mất uy tín làm ăn của nó.con người quan trọng cái danh dự chứ 10m với 15m thì cũng = 1,2m vnd thôi. danh dự của bạn ko là cái l gì nhưng của nó khác!

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 08:54 PM
Bạn thường xuyên nhận Vcent từ BachCongTu, từ tháng 10 đến giờ :)

Tôimua VC của ông ấy = thẻ điện thoại để bán lại cho người khác và làm lô bóng.tiền tôi bỏ ra 1 đống giờ block nick tôi là quá vô lí.nếu đó la vcent dupe sao tôi đổi ra web va gd với người khác ko vấn đề gì? mong ADM xem xet và thả acc tôi sớm để tôi còn chơi.thanks

Nước Mắt
01-12-2012, 08:57 PM
Tôimua VC của ông ấy = thẻ điện thoại để bán lại cho người khác và làm lô bóng.tiền tôi bỏ ra 1 đống giờ block nick tôi là quá vô lí.nếu đó la vcent dupe sao tôi đổi ra web va gd với người khác ko vấn đề gì? mong ADM xem xet và thả acc tôi sớm để tôi còn chơi.thanks
Bạn hãy dùng 1 ID forum để trả lời topic thôi bạn nhé !
Để ADM dễ kiểm tra cho bạn .
Tuy nhiên có gan làm thì phải có gan chịu bạn ạ . Bạn nói là mua bằng thẻ thì hơi vô lí đó .
Chẳng nhẽ rất nhiều tình trạng Vcent dupe mà bạn lại ko nghi ngờ gì . Để GD qua Mu Bank . Vấn đề này hơi khả nghi. Tuy nhiên ko cãi được đâu bạn ạ . ADM có dữ liệu kiểm tra . Chờ câu trả lời từ ADM nhé !

Ultima
01-12-2012, 08:58 PM
Nhin chung MU cứ có hiện tượng dupe cái là tôi nghỉ game :D và tôi đã bán acc nghỉ game rồi. Hy vọng nếu ra SV mới ADM lên chú ý hơn về vấn đề dupe hack trong game nhé.

Just*HP
01-12-2012, 08:59 PM
Mua vc = the dien thoai cac ban ah! minh cung mua 1 vai lan de lay vc rs + mua bua choas! Anh em BQT xem the nao chu Ac NgocLong dang ban ho thang em Natsu trong gui 1 bo rong den +11 4%5%! vi no nghi game nen nho NgocLong ban ho! No moi ban dc xac! cai nay anh em trong gui deu biet! Chu minh cung mua vc cua anh em trong LM van doi dc trong wet la ok ma!

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 09:01 PM

15:53:12 [MSG][NgocLong] ~ anh oi
15:53:17 [MSG][BachCongTu] ~oi
15:53:17 [MSG][NgocLong] ~ em ban 1x6 nhe
15:53:22 [MSG][BachCongTu] ~oh ^^
16:13:58 [PVT][BachCongTu] to [erapanda90][NgocLong] em lay Vc chua
16:14:11 [MSG][NgocLong] roi anh

Các bạn tưởng nói chuyện thầm với nhau mà tôi không biết à ;))

Thang6688
01-12-2012, 09:08 PM
Vậy Mà Vụ Thang6688 Mua Đồ Hack Anh em ADM Ko Post Cảnh NC Lên Nhỉ Đúng Là...

AnhNumBer1_New
01-12-2012, 09:09 PM
del hết đi, vcent QN ko khéo hơn cả PH rồi :)), gì mà toàn chục chai

Liberty150
01-12-2012, 09:10 PM
uPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Nước Mắt
01-12-2012, 09:10 PM

Mọi người hãy ngừng spam nhé . Để cho NgocLong giải thích về hành động phá hoại game của mình ! Va để GDDH trừng trị thích đáng những người như vậy , cảm ơn mọi người !

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:13 PM
Tôi ko biết VC đấy là VC Dupe vì tôi vẫn gửi đc vào tài khoản của tôi. Tôi vẫn mua = thẻ đt. Mong ADM kiểm tra lại những cuộc nói chuyện tôi gửi thẻ cho BachCongTu là biết. tôi ko nghi ngờ về VC mà vẫn mua từ tháng 10 đến giờ để làm ăn. vì VC ko hề bị thông báo là VC dupe. Bây giờ mong adm xem xét. Quyét hết VC Dupe và thả acc cho tôi đc tiếp tục chơi. và trả lại 1 số đồ đang cầm rao bán hộ anh em trong G.

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 09:14 PM
Tôi ko biết VC đấy là VC Dupe vì tôi vẫn gửi đc vào tài khoản của tôi. Tôi vẫn mua = thẻ đt. Mong ADM kiểm tra lại những cuộc nói chuyện tôi gửi thẻ cho BachCongTu là biết. tôi ko nghi ngờ về VC mà vẫn mua từ tháng 10 đến giờ để làm ăn. vì VC ko hề bị thông báo là VC dupe. Bây giờ mong adm xem xét. Quyét hết VC Dupe và thả acc cho tôi đc tiếp tục chơi. và trả lại 1 số đồ đang cầm rao bán hộ anh em trong G.
Đấy là thời gian đầu, và về sau bạn quen thân với nhân vật BachCongTu tiếp tục cùng nhân vật đó giao bán Vcent, đừng có bảo là không biết vì bạn quá biết. Lời giải thích không hiệu quả :)

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:16 PM
Mong ADM xem lại cuộc nói chuyện của tôi và BachCongTu. tôi bỏ tiền mặt ra mua VC. nếu là VC Dupe sao các bạn ko thông báo cho tôi??????????????

dunghoiem
01-12-2012, 09:19 PM
Po tay Vc gio co nhiu muon ban cho nguoi em re cung bi noi Vc DUP......Thuc Su Vc DUP gui ngan hang la bi wet mat het.....Dang nay tu nhien log acc BachCongTu.....Chan le~ ai Vc nhiu AD cung~ cam' muon ai Vc cung~ it' a`.....!
----Neu Vc DUP AD cho biet nguyen nhan DUP Vc voi ai thx......Giai Thich Dum minh neu ko co chung cu thi bog acc....con ko co bang chung tha acc BachCongTu minh con choi + Buon ban nua~ chu'......thx

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:24 PM
Các bạn tưởng nói chuyện thầm với nhau mà tôi không biết à ;))

Phi ah! Minh co ty dau oc mua re ban dat de sinh lai~! Minh ko dup vc va khong an cap an chom cua ai ca ban ah! tat ca lao dong bang dau oc! Ban khoa acc minh nhu vay minh ko dong y! Neu khoa thi ban phai khoa nguoi dup chu dung khoa nguoi buon ban! Minh bo tien vnd cua ban than minh ra de buon ban cac ban ah!

FangAdi
01-12-2012, 09:26 PM
Hoan hô rất nhiều top đi ngir mát dài hạn ngoài đại tây dương,
anh em vỗ tay hưởng ứng cho vui nhỉ.
ước gì mình cũng biết dupe như anh ấy:24;

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 09:30 PM
Mong ADM xem lại cuộc nói chuyện của tôi và BachCongTu. tôi bỏ tiền mặt ra mua VC. nếu là VC Dupe sao các bạn ko thông báo cho tôi??????????????
Bạn cho tôi biết nhân vật chính của BachCongTu là ai để tôi đỡ pải kiểm tra :)

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:31 PM
Cac ban thay minh buon ban nhieu vc nen khoa acc vao! vc minh lam an ma co dc cac ban nhe! neu vc dup da bi xoa ngoai wet roi! nhu nay vo ly qua! anh em vao xem ho cai!

dunghoiem
01-12-2012, 09:33 PM
AD hoi Vc o dau minh co nhiu thi....minh cung~ phai buon ban...mua nguoi` nay ban' nguoi khac kiem loi chu'.....thu? hoi ....Soi do 250k TC 300k PT 350k 1 con.....minh mua ban cho nguoi khac kiem chut Vc.....chan~ le~ Vc nhiu lai bi noi DUP po tay.....!Con` AD noi Vc DUP thi AD xem Vc minh gd co bi luu y' hoac Gui va`o ngan hang` bi wet' mat' het' ko.....Neu Vc mat' thi Vc DUP.......con` ko mat' Vc sao lai noi' minh` DUP Vc.............thx

Tổng Cục Trưởng
01-12-2012, 09:33 PM
Phi ah! Minh co ty dau oc mua re ban dat de sinh lai~! Minh ko dup vc va khong an cap an chom cua ai ca ban ah! tat ca lao dong bang dau oc! Ban khoa acc minh nhu vay minh ko dong y! Neu khoa thi ban phai khoa nguoi dup chu dung khoa nguoi buon ban! Minh bo tien vnd cua ban than minh ra de buon ban cac ban ah!
Sau khi tôi xử lý xong vấn đề Dupe sẽ bàn lại để có hướng giải quyết hợp lý với các tài khoản có liên quan.Hiện tại thì tài khoản của bạn chưa thể thả được.

dunghoiem
01-12-2012, 09:35 PM
BachCongTu di uong cafe day......AD cho cau giai thich hop. ly' ve` NV BachCongTu nguyen nhan DUP Vc nhu the nao`.....thx

MrKen
01-12-2012, 09:37 PM
Thời gian qua cũng kiếm không ít thẻ rồi

Ăn thế chưa đủ sao mà còn phải trình bày :))

Vcent giá 1x10 , cỡ thằng ngu nó cũng biết có vấn đề :))

hotbox
đã đen thì thường lắm lông :)

NgocLongPhatXit
Sau khi tôi xử lý xong vấn đề Dupe sẽ bàn lại để có hướng giải quyết hợp lý với các tài khoản có liên quan.Hiện tại thì tài khoản của bạn chưa thể thả được.
Cac ban dieu tra nhanh giup minh nhe! Minh co cam 1 so do cua anh em trong gui nho ban ho = the! vi minh lam an uy tin anh em nguoi ta nho va? Con ve van de vc cac ban xu ly dung nguoi nhe! minh bo tien bac ra de buon ban cac ban dung lam nhu the! Minh con lam an sau nay nua@@! Mat uy tin lam an sao dc!
Rat nhieu anh em danh lo^ voi bong dang cho cau hoi cua cac ban! Mong cac ban som giai quyet giup minh! Cam On!

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:38 PM
Thời gian qua cũng kiếm không ít thẻ rồi

Ăn thế chưa đủ sao mà còn phải trình bày :))

Vcent giá 1x10 , cỡ thằng ngu nó cũng biết có vấn đề :))
thang nao co dau oc thi lam an! con bon ngu thi chi biet dam dau vao kiem do vo van ma ban thoi! nguoi khon dung dau oc ma kiem tien nhe!

bilinh1
01-12-2012, 09:40 PM
thang nao co dau oc thi lam an! con bon ngu thi chi biet dam dau vao kiem do vo van ma ban thoi! nguoi khon dung dau oc ma kiem tien nhe!
Các hạ thì vl rồi, ng ta giỏi ngta kiếm tiền chân chính chứ đéo phải là kiếm theo cái kiểu bẩn chất rẻ rách như bạn đâu =)) thôi thì cứ chờ adm là sẽ biết

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:41 PM
Các hạ thì vl rồi, ng ta giỏi ngta kiếm tiền chân chính chứ đéo phải là kiếm theo cái kiểu bẩn chất rẻ rách như bạn đâu =)) thôi thì cứ chờ adm là sẽ biết
bo tien ra buon ban la re rach ha ban! ban an hoc phi tien roi day! minh co tien mua vc la re rach ah! ban la con nguoi hay con ji the?

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 09:41 PM
NgocLong rao bán hộ Vcent Dupe cho nhân vật mà NgocLong mua, đây được coi là hành vi tiếp tay cho kẻ xấu cho nên chúng tôi cần phải xử lý nghiêm.

™ Nắng Ấm ™
01-12-2012, 09:42 PM
Mong là các member khác đừng spam linh tinh nữa nhé . Để GĐĐH xử lý với chủ toppic :)

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:46 PM
NgocLong rao bán hộ Vcent Dupe cho nhân vật mà NgocLong mua, đây được coi là hành vi tiếp tay cho kẻ xấu cho nên chúng tôi cần phải xử lý nghiêm.
Tình cảm anh em bán rẻ cho tôi tạo cơ hội cho tôi làm ăn để kiếm tí vốn. Ăn cây nào rào cây đấy bạn à. nếu VC dupe thì đã bị Web quét rồi, vì thế bạn bảo tôi buôn bán VC dupe là vô lý. vì tất cả số VC của tôi đều đc gửi trong Ngân hang. cho tôi 1 câu trả lời hợp lí đi. Cảm ơn!!

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 09:52 PM
Tình cảm anh em bán rẻ cho tôi tạo cơ hội cho tôi làm ăn để kiếm tí vốn. Ăn cây nào rào cây đấy bạn à. nếu VC dupe thì đã bị Web quét rồi, vì thế bạn bảo tôi buôn bán VC dupe là vô lý. vì tất cả số VC của tôi đều đc gửi trong Ngân hang. cho tôi 1 câu trả lời hợp lí đi. Cảm ơn!!
Lời giải thích không biết Vcent Dupe của bạn không hiệu nghiệm, tôi đã kiểm tra cuộc nói chuyện rồi. Bạn bán hộ Vcent rất nhiều bằng thẻ đt cho nhân vật BachCongTu và bạn nhận không ít lợi nhận Vcent từ nhân vật này.

Bạn biết rõ mà không báo còn tiếp tay cho kẻ xấu, cần phải xử lý nghiệm.

Liberty150
01-12-2012, 09:53 PM
UPPP xem lai. di ADM

superxoi29
01-12-2012, 09:57 PM
QUA đây mình cũng xin nói thêm với các bạn đã và đang mắc lỗi về vấn đề hack dupe. keylong.vvv hãy dừng tay khi đã quá muộn.
Khi không muốn mất đi cái danh dự của mình cùng sự tôn trong của mọi người hãy là 1 con người trân chính .

Lên ai đã và đang làm những chuyện bất hợp pháp mình xin khuyến cáo các bạn lên dừng tay và nhận lỗi sẽ được sự khoan hồng từ ADM.

ADM có thể theo dõi tất cả các cuộc đàm phán chuyện trò của các bạn. Mong các bạn hãy lắng nghe và hiểu ra.

SockMan
01-12-2012, 09:58 PM
Mình là mình thấy các bạn Phát Xít rất mạnh miệng trong cái khoản solo ăn Vc hay mua bán = Vc , hoá ra là có Doping ;)

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 09:58 PM
Lời giải thích không biết Vcent Dupe của bạn không hiệu nghiệm, tôi đã kiểm tra cuộc nói chuyện rồi. Bạn bán hộ Vcent rất nhiều bằng thẻ đt cho nhân vật BachCongTu và bạn nhận không ít lợi nhận Vcent từ nhân vật này.

Bạn biết rõ mà không báo còn tiếp tay cho kẻ xấu, cần phải xử lý nghiệm.
so vc ma minh co minh deu da doi o wet! minh chi biet anh ay co nhieu vc! con dup hay ko thi cai trang wet cua cac ban da tra loi minh! Minh la nguoi viet nam ban ah! lam an co lai~ thi minh lam! the theo cac ban minh phai bao ai khi ma minh van doi vc trong wet dc! Ma minh khong ban ho vc ho ai nhe! minh toan mua = the dien thoai! roi ban di cung = the dien thoai! neu ban noi minh vi pham luat trong game cac ban thi khong dung nhe! Minh cung la nguoi choi! cung bo tien bac + cong suc! va tinh toan = dau oc! cac ban xem xet ho minh cai!

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 10:01 PM
so vc ma minh co minh deu da doi o wet! minh chi biet anh ay co nhieu vc! con dup hay ko thi cai trang wet cua cac ban da tra loi minh! Minh la nguoi viet nam ban ah! lam an co lai~ thi minh lam! the theo cac ban minh phai bao ai khi ma minh van doi vc trong wet dc! Ma minh khong ban ho vc ho ai nhe! minh toan mua = the dien thoai! roi ban di cung = the dien thoai! neu ban noi minh vi pham luat trong game cac ban thi khong dung nhe! Minh cung la nguoi choi! cung bo tien bac + cong suc! va tinh toan = dau oc! cac ban xem xet ho minh cai!
Tất cả mọi Log tôi đều kiểm tra hết, không ai qua được sự kiểm tra của tôi đâu. Lời giải thích của bạn k có hiệu nghiệm đối với tôi.

candylove
01-12-2012, 10:02 PM
1 điều đơn giản ai cũng biết , VP lấy ở đâu ra >>> đó là nạp thẻ . lâu ngày thành nhiều , tôi tin là SV QV bây giờ phải có tầm 500 trieu VP . chẳng lẽ nạp nhiều thẻ thế sao ?

superxoi29
01-12-2012, 10:03 PM
QUA đây mình cũng xin nói thêm với các bạn đã và đang mắc lỗi về vấn đề hack dupe. keylong.vvv hãy dừng tay khi đã quá muộn.
Khi không muốn mất đi cái danh dự của mình cùng sự tôn trong của mọi người hãy là 1 con người trân chính .

Lên ai đã và đang làm những chuyện bất hợp pháp mình xin khuyến cáo các bạn lên dừng tay và nhận lỗi sẽ được sự khoan hồng từ ADM.

ADM có thể theo dõi tất cả các cuộc đàm phán chuyện trò của các bạn. Mong các bạn hãy lắng nghe và hiểu ra.

Mong các bạn hãy lắng nghe nhé. Không cuộc nói chuyện trong game nào của MUHN chúng ta là ADM không biết. Nếu muốn điều tra 1 cái gì ADM có thể xem lại các cuộc trò chuyện của các bạn. Các bạn hiểu không?

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 10:03 PM
Tất cả mọi Log tôi đều kiểm tra hết, không ai qua được sự kiểm tra của tôi đâu. Lời giải thích của bạn k có hiệu nghiệm đối với tôi.
Ban la nguoi co quyen! Minh la nguoi choi game! ban noi the minh cung chiu! con minh khang dinh la minh khong dup vc! minh mua = the dt!

ngok1101
01-12-2012, 10:05 PM
adm phải tra cả chủ thực sự của acc bachcongtu mà block luôn đi đấy mới nà nguồn cung cấp chính.

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 10:06 PM
Ban la nguoi co quyen! Minh la nguoi choi game! ban noi the minh cung chiu! con minh khang dinh la minh khong dup vc! minh mua = the dt!
Tất nhiên là bạn không dupe, nhưng bạn đang tiếp tay "trợ giúp" kẻ đó, và tất nhiên bạn "tiếp tay" nên bạn chắc chắn được lợi ích nhiều từ phía đó rồi.

Liberty150
01-12-2012, 10:06 PM
upppppppppppppppp

ngongcuong6789
01-12-2012, 10:07 PM
The rot cuoc la giai quyet nhu the nao`? con set rden 54 cua toi gui ban ho thi sao?anh em choi cung quan gio blog ac NgocLong thi cho minh xin lai set do`

Liberty150
01-12-2012, 10:09 PM
UPPPPPPPP cho ADM giải quyết đi,

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 10:09 PM
Tạm thời NgocLong sẽ được thả, tuy nhiên số Vcent bất hợp pháp ở tài khoản sẽ bị xóa toàn bộ.

NgocLongPhatXit
01-12-2012, 10:11 PM
Tất nhiên là bạn không dupe, nhưng bạn đang tiếp tay "trợ giúp" kẻ đó, và tất nhiên bạn "tiếp tay" nên bạn chắc chắn được lợi ích nhiều từ phía đó rồi.
Minh chi mua re ban dat ban ah! nhu the la tiep tay ha ban??? lam an khong co lai thi ai goi la lam an! ma minh la dan buon ban! Ma Admin xem lai ho cai! BachCongTu da co lan gd qua mu bank khi mua bo smeden 4m! minh da chung kien viec do! vi vay ban bao la vc khong hop phap minh thay vo ly ban ah!

Liberty150
01-12-2012, 10:12 PM
Minh chi mua re ban dat ban ah! nhu the la tiep tay ha ban??? lam an khong co lai thi ai goi la lam an! ma minh la dan buon ban! Ma Admin xem lai ho cai! BachCongTu da co lan gd qua mu bank khi mua bo smeden 4m! minh da chung kien viec do! vi vay ban bao la vc khong hop phap minh thay vo ly ban ah!
UPPP len nao`

ChinaMotherFuck
01-12-2012, 10:14 PM
Nói như GĐĐH thì NgocLong k có lỗi ak.
Mong adm sử phạt nặng vì là người mang vc dupe ra thị trương.
Còn về BachCongTu k hiểu sao rất nhiều Vc mua sói trade mjss đc thì bán lấy car. Sao k bán luôn vc đj mà phải làm thế hay hack vc k dám bán.
Mong GĐĐH su lý nghiêm túc.
Tạm thời NgocLong sẽ được thả, tuy nhiên số Vcent bất hợp pháp ở tài khoản sẽ bị xóa toàn bộ.

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 10:14 PM
Vớ vẩn, bạn bán Vcent = thẻ rồi đọc cho BachCongTu rồi tiếp theo như nào bạn tự hiểu. Đừng để tôi pải dùng biện pháp mạnh OK!

Chỉ cần 1 đoạn nói chuyện này cũng dủ kết luận, khỏi bàn cãi.

tamnat
01-12-2012, 10:17 PM
Admin phải ra tay ... ủng hộ kaka

ChinaMotherFuck
01-12-2012, 10:18 PM
upppppppppp sử lý tình trạng này mạnh mẽ nhé adm. Mà sao k thấy BachCongTu xuất hiển :S

ngok1101
01-12-2012, 10:18 PM
đề nghị gddh xử lí nghiêm chứ như thế hời hợt quá. truy đến cùng đi. cả 1 đường dây to và bá đạo như thế hic

need1love
01-12-2012, 10:23 PM
cho chúng nó ra đảo ngồi bóc lịch đến cuối đời, gì chứ hack vs dupe là k chấp nhận đc

ChinaMotherFuck
01-12-2012, 10:24 PM
adm đâu sao k có 1 tiếng nói i hết v.
Mai kiếm ai dupe vc dj tiêu thụ hộk mới dc =))

Minh Bún
01-12-2012, 11:17 PM
thả r thì cày lại và đừng bán vc dupe nữa:)). klo rõ số vc mà ăn solo được có fải lf dupe ko ko thì chết cả G=)))

KyUcBuon1102
01-12-2012, 11:28 PM
Thế là đã ổn rồi àk ! ;))~ A Eck ơi có gì đâu vài hôm nữa lên TN với E đi chơi vài trục mét Vc cũng chỉ 1 đến 2 giờ thôi mà :D:D~

giacmomuadong
02-12-2012, 12:00 AM
ADM cho hỏi câu bạn nói với tôi là :( loại người như bạn ) là ý gì . chúng tôi bỏ tiền ra chơi game . thấy đồ rẻ thì mua . các ông bảo là tàng chữ VC Dupe rồi khoá ACC . các ông là loại người gì ????? . ....

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 12:04 AM
ADM cho hỏi câu bạn nói với tôi là :( loại người như bạn ) là ý gì . chúng tôi bỏ tiền ra chơi game . thấy đồ rẻ thì mua . các ông bảo là tàng chữ VC Dupe rồi khoá ACC . các ông là loại người gì ????? . ....
Tài khoản trangga mà bạn bảo mua Vcent có cùng IP với bạn, đừng bảo tôi là cùng 1 quán mua của nhau nhé :) Hơn nữa, nếu kể cả bạn mua đi nữa nhưng chắc chắn bạn biết rõ 10tr vcent mà bạn sử dụng mỗi ngày là Vcent dupe mà bạn vẫn giao dịch tiêu thụ, đặc biệt là mua lông vũ condor bug > 1m zen 1 cái.

Cho nên, cần pải loại bỏ bạn khỏi MU HN để tránh tình trạng xấu nhất trong game.

bilinh1
02-12-2012, 12:06 AM
Loại bỏ 1 2 3 con sâu còn hơn để nó làm hỏng cả 1 nồi canh

thienton00
02-12-2012, 12:17 AM
Tài khoản trangga mà bạn bảo mua Vcent có cùng IP với bạn, đừng bảo tôi là cùng 1 quán mua của nhau nhé :) Hơn nữa, nếu kể cả bạn mua đi nữa nhưng chắc chắn bạn biết rõ 10tr vcent mà bạn sử dụng mỗi ngày là Vcent dupe mà bạn vẫn giao dịch tiêu thụ, đặc biệt là mua lông vũ condor bug > 1m zen 1 cái.

Cho nên, cần pải loại bỏ bạn khỏi MU HN để tránh tình trạng xấu nhất trong game.
ADMIN ơi liệu có chắc loại bỏ đúng acc chính chưa ? Mà mình cũng đi mua VC về đánh lô đánh bóng,thắng thù đem đi bán,thua thì mua tiếp nên cũng biết khá nhiều đối tượng bán VC và mua đồ =VC chứ ko mua=thẻ và VNĐ như thế này ! Đã theo biết đến 2 đối tượng có thể nói là không lúc nào ko có VC bán từ lúc sever mới Open khoảng 20 ngày đến giơ !

giacmomuadong
02-12-2012, 12:18 AM
tôi hỏi bạn 1 câu nhé :nếu bạn biết là VC dupe bạn có giữ lại trong người ko . nếu biết là VC dupe thi bạn đã bán hết đi từ lâu . và làm sao phải lên diễn đàn để hỏi

thienton00
02-12-2012, 12:21 AM
ý quên là chuyên bán VC và mua đồ =VC theo kiểu ví dụ như ! đồ khoảng 200k vnđ và VC tỷ lệ 1x3 chẳng hạn,thì mua =VC sẽ là 600k VC nhưng cho dù phải mua =1m VC cũng ko mua =thẻ ! hjhj ! Thế mới ghê !

hutchich
02-12-2012, 01:49 AM
chết cha.mình mua vc của 2 tên này.không biết có làm sao k?

Vodka_QuyenNang
02-12-2012, 02:26 AM
bây h thì mình đã hiểu :)

kenmaster
02-12-2012, 05:32 AM
Cảm ơn ADM cùng toàn thể hoi đồng quản trị Mu-Hanoi. Các bạn hãy trừng trị thẳng tay những người này, và tin chắc rằng Mu-hn sẽ đông vui trở lại.

Cảm ơn quá quá quá nhiều

giacmomuadong
02-12-2012, 05:48 AM
ADM cho tôi xem chi tiêt về viêc các bạn bảo tôi là dupe VC với . NgocLong thì được thả . còn tôi thì sao . 1 cách làm việc quá phi lý . các bạn muốn như nào mà chả được . acc anhtrang . nhân vật : KeBatTri

tungbeo
02-12-2012, 06:44 AM
Admin xem xét lại đi. Phai kiẻm tra đầu tiên là các nhân vật như Sockman BlackCat ... đấy!

Nước Mắt
02-12-2012, 06:46 AM
Admin xem xét lại đi. Phai kiẻm tra đầu tiên là các nhân vật như Sockman BlackCat ... đấy!
Chúng tôi đã kiểm tra hết bạn ạ . Nhưng tài khoản nào liên quan đến Vcent dupe chúng tôi đều blog để kiểm tra hết .
Bạn yên tâm những người phá hoại game chúng tôi đều kiểm tra và ko xử lí xót 1 ai cả. Tuy nhiên ở đây SockMan và BlackCat ko có liên quan bạn nhé ! Và GDDH đã sửa hoàn toàn lỗi Dupe Vcent vì vậy các bạn có thể tự do mua bán trở lại như ngày xưa : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1154065-%C4%90%C3%A3-s%E1%BB%ADa-ho%C3%A0n-to%C3%A0n-l%E1%BB%97i-Dupe-Vcent&p=658118#post658118

dkn193
02-12-2012, 06:55 AM
NgocLong ơi! cái cái câu uy tín không phải nói ra là nó tròn luôn đâu em. 10m với em nó chẳng là gì nhưng anh nghĩ uy tín với em thì là cả vấn đề đấy!

Uriko
02-12-2012, 08:21 AM
tưởng thế lào G giàu nhất sv =))

MrKen
02-12-2012, 08:39 AM
Trở về với cái máng lợn :)

mitkutec1
02-12-2012, 08:53 AM
định vào ckơi lại mak vẫn nkư xưa ckán ...!

muvl11
02-12-2012, 09:07 AM
xin chuc mung ban dc di nghi mat o macao hihi:66;

akaban19
02-12-2012, 09:58 AM
Dề nghị admin sử lí 1 cách đích đáng, ko khoan nhượng... NV này bán tiền Game rất nhiều..kiếm rất nhiều tiền từ số Vcent này, mà ko biết nguồn tiền từ đâu... rất ít buôn bán dồ, mãi về sau mới ôm lô đề và bóng. đây cung là tác nhân làm loãng Vcent trong Game.. mất giá trị của tiền trong game.. !
Bức xúc....!

dunghoiem
02-12-2012, 10:01 AM
Mod....acc BachCongTu.....ko phai DUp Vc sao lai khoa'....cuoc tro` chuyen vay cung~ goi la DUp vc giao cho nguoi khac ban' a`.....neu DUP sao luc gd wa GM Trung Gian 4m Vc mua set' Sedemen cua SUM Myxinh......neu Vc DUP sao GM gui ngan hang` ko bi mat'......Giai Thich du`m......Minh de? trong acc BachCongTu Vc ngan hang` gan` 5m Vc....2 NV fu. 6.4......vay AD xoa' het Vc di....sao lai khoa' acc BachCongTu...ep nguoi the'......thx

thangsh
02-12-2012, 10:05 AM
Mình ủng hộ ADM chơi game cũng như làm ăn buôn bán là phải lành mạnh. Cái bọn Dup vs tung đồ Dup đều đáng bị xử lý ko thanh minh. Mong ADM xử lý mạnh tay để MU HN càng ngày càng phát triển

Nước Mắt
02-12-2012, 10:07 AM
Mod....acc BachCongTu.....ko phai DUp Vc sao lai khoa'....cuoc tro` chuyen vay cung~ goi la DUp vc giao cho nguoi khac ban' a`.....neu DUP sao luc gd wa GM Trung Gian 4m Vc mua set' Sedemen cua SUM Myxinh......neu Vc DUP sao GM gui ngan hang` ko bi mat'......Giai Thich du`m......Minh de? trong acc BachCongTu Vc ngan hang` gan` 5m Vc....2 NV fu. 6.4......vay AD xoa' het Vc di....sao lai khoa' acc BachCongTu...ep nguoi the'......thx
Bạn ạ . ADM đã điều tra các bạn từ lâu . Chúng tôi ko đả động đến các bạn vì ko muốn cho các bạn biết . Để chúng tôi điều tra và có chứng cứ xử lí các bạn . Bạn gửi Vcent vào ngân hàng ko bị mất nhưng KeBatTri đồng bọn của bạn gửi Vcent vào ngân hàng và bị mất đã post bài lên diễn đàn : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1153087-VC-Dupe-C%E1%BA%A7n-ADM-S%E1%BB%AD-L%C3%BD-G%E1%BA%A5p
Sau vụ KeBatTri gửi Vcent vào ngân hàng bị quét chúng tôi đã bỏ hệ thống đó để các bạn tiếp tục thực hiện các hành vi xấu của mình, để chúng tôi có bằng chứng mà các bạn ko thể cãi được . Và tìm ra các bạn dựa vào lỗi nào để fix lại .
Tóm lại có gan làm thì có gan chịu bạn ạ ! Những người đi phá hoại game như bạn . Sẽ ko có đất để dụng võ tại Mu - Hà Nội đâu . Chúng tôi đều biết cả vấn đề là sớm hay muộn thôi !

dunghoiem
02-12-2012, 10:20 AM
KeBatTri Vc co rat nhiu` con` danh lo^ de` tan 3m toi 5m Vc .....lam sao ma` mua Vc cua? ai....hoi? anh em xem co ai ban Vc cho KeBatTri ko....minh dau co ban Vc lam sao ma` KeBatTri gui Vc vao ngan hang` bi mat het' vo ly'.....sao anh em toi dua Vc ma gui vao` ngan han`g ko bi mat' nhu the' Giai Thich Hop. ly' du`m........thx.....Neu noi vay Vc DUP minh chap' nhan. wet het'.....sao lai khoac acc BachCongTu......!

Liberty150
02-12-2012, 10:26 AM
UPPPPP lên cho anh Bạch, Cho ADM ăn gạch đê ______

MrKen
02-12-2012, 10:27 AM
KeBatTri Vc co rat nhiu` con` danh lo^ de` tan 3m toi 5m Vc .....lam sao ma` mua Vc cua? ai....hoi? anh em xem co ai ban Vc cho KeBatTri ko....minh dau co ban Vc lam sao ma` KeBatTri gui Vc vao ngan hang` bi mat het' vo ly'.....sao anh em toi dua Vc ma gui vao` ngan han`g ko bi mat' nhu the' Giai Thich Hop. ly' du`m........thx.....Neu noi vay Vc DUP minh chap' nhan. wet het'.....sao lai khoac acc BachCongTu......!

VCent bug từ web thì tất nhiên là ở web nó không báo rồi

Còn chối cãi cái gì nữa , làm ăn buôn bán trả làm mà vc thì cứ vài chục m

Ông nói ra mà không tự thấy vô lý à

candylove
02-12-2012, 10:42 AM
Tom lai la bay gio nhu the nao ? lai nhai den bao gio moi xong cai topic nay day ha cac ban tre ? cho a e 1 cau tra loi net' luon di !

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 10:51 AM
Bạn thực hiện cách Dupe ở web, còn như nào tôi không tiết lộ vì sẽ có thể nhiều bạn lợi dụng khai thác lỗi này để tìm hiểu và có thể gây ra Dupe Vcent tương tự.

Khỏi giải thích sao lại bị khóa, tài khoản của bạn đã bị xóa hẳn khỏi MU HN.

soma1995
02-12-2012, 10:57 AM
xong fim tèng téng teng

gucci6888
02-12-2012, 10:58 AM
Thế này thì tôi chơi với ai hả GDDH ơi :( Block hết thế =,,=

KeTocBac
02-12-2012, 11:02 AM
Loại bỏ hết những thành phần làm bẩn xã hội này đi \:D/

hothot
02-12-2012, 11:41 AM
ADM bolg het cm nhung thang dupp vc di tui tu luc choi mu den gio san do nhieu ma gio van co doc hon 1m vc :)) con bon no thi moi hom lam may chuc trieu vc the thi hoi ko cong bang

Tuấn Smart
02-12-2012, 11:44 AM
UP___________________
ADM mà ko giải quyết thỳ thôi a e bỏ mu hết.

muvl11
02-12-2012, 11:57 AM
xin chuc mung ban da dc 1 ve di nghi mat o an do hahahah:101;

0jDanBa
02-12-2012, 11:59 AM
mấy thằng tội phạm này phải cho ra côn đảo vỉnh viển...phải sử lý nghiêm vào mới làm bọn chúng sợ...chứng cớ rõ ràng mà còn cãi được:))đúng là già mồm:))

muvl11
02-12-2012, 12:03 PM
thui cho di con dao thi toi nta qua cho di nghi mat la dc rui hihi:112;

mickye
02-12-2012, 12:31 PM
Không thấy ai vào thanh minh nữa,bị ADM nắm thóp rồi nên có cãi cũng ko vịn vào đâu đc nữa

TranDuyNhat
02-12-2012, 12:33 PM

GM Xem Lai Nao

missseo90
02-12-2012, 12:36 PM
ADM Đã Win

Chúc Các Bạn Nghỉ Mát Vui Vẻ...............................

Cau3Onljne
02-12-2012, 12:41 PM
hết cai chua kung oan cái thị màu nhà nó ý adim muôn nam . vs nhung thàng đấy cho nó vào tù

AnhNumBer1_New
02-12-2012, 12:42 PM
loại này cứ hùa nghỉ game, nghỉ hết mẹ đi game nó sạch nhé !!!

missseo90
02-12-2012, 12:49 PM
Xin Thông Báo Acc KeBatTri là acc phụ của MongCai.. K biết có bị sử lý k ^^

Tuấn Smart
02-12-2012, 12:53 PM
UP_________________

giacmomuadong
02-12-2012, 12:55 PM
Vâng tôi Dupe VC . tôi dupe VC mà mất vài chăm K tôi cũng phải ra DD để đòi à . từ đầu sv đến giờ tôi buôn bán từng cái BKHC . đến đi Mua đồ người ta nghỉ game về bán kiếm ít tiền lời có ít tiền đánh lô và bóng được thì bây giờ cho tôi là DUPE VC . vâng Tôi Dupe VC .

hothot
02-12-2012, 12:59 PM
gio choi chiu nahn ak hahaa

akaban19
02-12-2012, 01:00 PM
Các bạn à... đừng có biện minh này nọ nữa.. Admin co chứng cứ rõ ràng cả rồi mới xử lý các bạn như thế... Admin là người tạo ra game.. ko tự dưng mà đi xử lí vô cớ người chơi Game của mình như thế..!
Khuyên các bạn 1 câu nhé: Muốn người khác không biết trừ khi mình ko làm..!
Đừng già mồm cai cố làm gì cho mất công... im lặng tốt hơn đấy.!

missseo90
02-12-2012, 01:04 PM
Vâng tôi Dupe VC . tôi dupe VC mà mất vài chăm K tôi cũng phải ra DD để đòi à . từ đầu sv đến giờ tôi buôn bán từng cái BKHC . đến đi Mua đồ người ta nghỉ game về bán kiếm ít tiền lời có ít tiền đánh lô và bóng được thì bây giờ cho tôi là DUPE VC . vâng Tôi Dupe VC .

cho hỏi bạn nạp mất bao nhiêu thẻ rồi

cr7_Ronaldo
02-12-2012, 01:10 PM
del hết acc bọn này đi đẻ sv trong sạch k sv đang đi vào địa ngục. mạnh tay lên GM

giacmomuadong
02-12-2012, 01:19 PM
tôi lạp mấy chăm K rồi nhưng toàn mua đồ = thẻ

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 01:26 PM
Tôi k bảo bạn Dupe VC, chỉ là bạn tiếp tay cho kẻ đã bán Vcent cho bạn thôi. Nói chung là tất cả Vcent bất hợp pháp mà bạn giữ đã bị xóa rồi.

Tuấn Smart
02-12-2012, 01:29 PM
Tôi k bảo bạn Dupe VC, chỉ là bạn tiếp tay cho kẻ đã bán Vcent cho bạn thôi. Nói chung là tất cả Vcent bất hợp pháp mà bạn giữ đã bị xóa rồi.
Xóa rồi thỳ thả acc đi ADM

giacmomuadong
02-12-2012, 01:29 PM
nhưng nếu tôi như vậy bạn mở khoá acc để tôi chơi chứ . công sức từ đầu đến giờ bây giờ coi như = 0 à .

Tuấn Smart
02-12-2012, 01:30 PM
nhưng nếu tôi như vậy bạn mở khoá acc để tôi chơi chứ . công sức từ đầu đến giờ bây giờ coi như = 0 à .
Chuẩn men rồi, adm thả đi nào, xóa hết VC rồi thỳ thả đi.

tm8x
02-12-2012, 01:32 PM

hôm nọ hỏi mua LV3 của thàng này >> nó chê VC cua minh là vc xịn nên ko bán .hohoho đáng đơi mày đi nghỉ vui vẻ nhé:101;

nhocvn9x
02-12-2012, 01:33 PM
dell het acc thang nao dupe VC di phi oi cno pha MU nay nhieu qua dell het di.ai k may mua phai thi cho ho huong khoan hong di

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 01:33 PM
Nhân vật NgocLong đã được mở khóa rồi cơ mà?

thienton00
02-12-2012, 01:34 PM
GDDH đã nói thẳng 1 câu là không thả thì sa có thể nuốt lời đc ! Chắc tội nặng quá thì ADMIN mới phán như vậy ! chuyẹn của chủ topic này đã xong thì close đi chứ nhỉ GM ơi ! Ai ý kiến ji thì tự lập topic khác tự sướng !

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 01:36 PM
À nếu là KeBatTri thì thuộc trường hợp đặc biệt, không thể thả được. Phải block để cảnh cáo và làm gương cho kẻ khác.

nhocvn9x
02-12-2012, 01:39 PM
tim ra acc chính của nó và block luôn đi phi !!ae ai đồng ý thì vào like nào :68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;

À nếu là KeBatTri thì thuộc trường hợp đặc biệt, không thể thả được. Phải block để cảnh cáo và làm gương cho kẻ khác.

missseo90
02-12-2012, 01:40 PM
Kiểu Như thằng nhảy xe có tội còn thằng tiêu thụ xe tội còn nặng hơn ^^

tm8x
02-12-2012, 01:40 PM
Chuẩn men rồi thả để Mu lại loại à >>cho nó nẽt luôn đi GDDH:111;

giacmomuadong
02-12-2012, 01:41 PM
trường hợp đặc biệt . tôi không hiểu ý bạn nói là như thế nào . hay là quen biết thì được tha còn ko có gì thì bị chù ú

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 01:44 PM
trường hợp đặc biệt . tôi không hiểu ý bạn nói là như thế nào . hay là quen biết thì được tha còn ko có gì thì bị chù ú
Thế TrangTayMC hay NjghtQueen cùng quen với bạn tôi cũng khóa không tha nhé!

missseo90
02-12-2012, 01:45 PM
nói chung acc Mongcai k bị blog là đc rồi.

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 01:49 PM
nói chung acc Mongcai k bị blog là đc rồi.

TrangTayMC, MongCai, NjghtQueen và KeBatTri cùng 1 IP

Tôi đã xóa hết toàn bộ Vcent bất hợp pháp, riêng KeBatTri thì phải block vì tiêu thụ Vcent mỗi ngày k dưới 5m. Đặc biệt là vụ mua Lông Vũ Bug trên 1m vcent/ cái

giacmomuadong
02-12-2012, 01:49 PM
thôi vậy . tôi không muốn làm liên luỵ đến người khác . chúc anh em MU_HN chơi vui vẻ

Còi Đua Đòi Muzik
02-12-2012, 01:52 PM
adm phải sử nghiêm , phải xoá acc giống Như DieuCay bên HT lần trc'

nhocvn9x
02-12-2012, 01:53 PM
block acc chính của kẻ tiêu thụ sll + trùm dupe VC cho nó nghỉ hẳn MU nào.những thành phần phá hoại đó k cần thiết tồn tại trong MU-HN

missseo90
sặc Lại cả TrangTayMC vừa hôm nọ bán cái KBD cho nó ^^

dunghoiem
up. 1 phieu di phu quoc :((....trong do cung~ co minh`...:D

missseo90
02-12-2012, 01:55 PM
thôi vậy . tôi không muốn làm liên luỵ đến người khác . chúc anh em MU_HN chơi vui vẻ

thôi là đúng bạn à còn acc MongCai + BoyLamTinh thế là đc rồi còn acc nào nữa thì mềnh k bít ^^ kiểu giữ đc rừng xanh sơ gì k có củi đốt hehe

TrangTayMC
02-12-2012, 01:56 PM
TrangTayMC Và NjghtQueen . là nhờ uỷ thác ho. thôi

missseo90
02-12-2012, 01:57 PM
KeBatTri vẫn đang ở sv 1 bịp à

kenmaster
02-12-2012, 01:59 PM
tim ra acc chính của nó và block luôn đi phi !!ae ai đồng ý thì vào like nào :68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;

KeBatTri nghe noi cua MongCai

Giám Đốc Điều Hành
02-12-2012, 01:59 PM
KeBatTri vẫn đang ở sv 1 bịp à
Chụp ảnh cho tôi xem :|

Nước Mắt
02-12-2012, 02:02 PM
Topic cũng đã dài . Và mọi vấn đề cũng đã được GDDH nguời trực tiếp điều tra và xử lí trả lời rất rõ ràng !
Vì vậy qua trường hợp này tôi muốn cảnh báo đến mọi người là hãy chơi lành mạnh và ko nên dùng thủ đoạn .
Vì mọi việc các ADM đều nắm rõ hết .
Tôi xin chia buồn với những nạn nhân của những kẻ gian trên , Mong các bạn chịu thiệt thòi 1 ít để chúng ta được chơi 1 MU ko có đồ dupe .
Và một lưu ý dành cho các bạn hãy giao dịch mua bán qua Mu Bank để đảm bảo được sự an toàn nhất .
Nếu ko có gì thay đổi tôi xin phép đóng topic trong ít phút nữa ! Chúc các bạn lấy lại được cảm giác đam mê như ngày xưa , và vui vẻ khi tham gia game !

kenmaster
02-12-2012, 02:02 PM
thấy ADM làm thế này bọn tôi sướng quá, riêng tôi ko ngủ được vì sướng :))

missseo90
02-12-2012, 02:04 PM
Chụp ảnh cho tôi xem :|

sao chỗ danh sách bạn bè báo ở sv1 mà pmm k đc nhỉ ^^

TrangTayMC
02-12-2012, 02:05 PM
:111;:101;:111;:101;:111;:101;

Nước Mắt
02-12-2012, 02:10 PM
Topic cũng đã dài . Và mọi vấn đề cũng đã được GDDH nguời trực tiếp điều tra và xử lí trả lời rất rõ ràng !
Vì vậy qua trường hợp này tôi muốn cảnh báo đến mọi người là hãy chơi lành mạnh và ko nên dùng thủ đoạn .
Vì mọi việc các ADM đều nắm rõ hết .
Tôi xin chia buồn với những nạn nhân của những kẻ gian trên , Mong các bạn chịu thiệt thòi 1 ít để chúng ta được chơi 1 MU ko có đồ dupe .
Và một lưu ý dành cho các bạn hãy giao dịch mua bán qua Mu Bank để đảm bảo được sự an toàn nhất .
Nếu ko có gì thay đổi tôi xin phép đóng topic trong ít phút nữa ! Chúc các bạn lấy lại được cảm giác đam mê như ngày xưa , và vui vẻ khi tham gia game !
Topic đóng nhé !