PDA

View Full Version : Tài khoản Bị Khoá Cần ADM có Câu Trả Lời Sớm Nhất .

giacmomuadong
01-12-2012, 08:20 PM
acc : anhtrang
nhân vật : KeBatTri
ADM cho hỏi sao Acc Tôi Lại Bị Khoá . Cần Câu Trả Lời Sớm Nhất Từ BQT Cũng Như ADM

™ Nắng Ấm ™
01-12-2012, 08:21 PM
đã gửi vấn đề của bạn lên admin . Chờ nhé :)

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 08:27 PM
acc : anhtrang
nhân vật : KeBatTri
ADM cho hỏi sao Acc Tôi Lại Bị Khoá . Cần Câu Trả Lời Sớm Nhất Từ BQT Cũng Như ADM
Không thả, tàng trữ Vcent dupe SLL.

thuhuyen
01-12-2012, 08:32 PM
ADM xem thế nào đi, bây h toàn vcen đúp ai biết đâu mà lần bây giờ ;)).vidu,tôi đánh lô trong game,chúng vài miếng vcen,không may đúng vào vcen đúp thì cũng bị khóa TK à,cần adm có câu trả lời rõ rang về vấn đề này,để cho AE an tâm còn cầy tốp. thak

tm8x
01-12-2012, 08:33 PM
Không thả, tàng trữ Vcent dupe SLL.
chuẩn không khoan nhượng với những kẻ tàng trữ hàng quốc cấm

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 08:34 PM
ADM xem thế nào đi, bây h toàn vcen đúp ai biết đâu mà lần bây giờ ;)).vidu,tôi đánh lô trong game,chúng vài miếng vcen,không may đúng vào vcen đúp thì cũng bị khóa TK à,cần adm có câu trả lời rõ rang về vấn đề này,để cho AE an tâm còn cầy tốp. thak
Chỉ những ai thực sự là người biết và sử dụng cach dupe Vcent để tiêu thụ thì mới bị khóa thôi.

Lyly11
01-12-2012, 08:38 PM
Admin Thu hồi toàn bộ VC của SV đi sau đó để ae Kiếm lại như vậy với vui chứ Tình trạng này VC mất giá quá ;( Không thì Admin cầm khoảng 10mVNĐ vào game mua lại toàn bộ VC của sever cũng đc
Chỉ những ai thực sự là người biết và sử dụng cach dupe Vcent để tiêu thụ thì mới bị khóa thôi.

Crywolf
01-12-2012, 08:44 PM
hôm qua bán cho kebattri cái w3 dk luck +11 = 12m vp , gd trung gian qua sockman , adm đừng log tôi nhé :)

nhocvn9x
01-12-2012, 09:02 PM
KEBATTRI hqua mua cua minh cai gay kundun luck mana 200k VC @@ ao loi hoa ra VC dupe

dunghoiem
01-12-2012, 09:27 PM
AD lam an kieu nay ko dep chut' na`o......ko co chung cu' DUP VC chi? nghe cuoc noi chuyen. minh ban Vc da~ cho la` DUP Vc that. bat' cong cho minh qua...........thx

FangAdi
01-12-2012, 09:29 PM
Thu hồi hết vcen cuả sv đê.
Vcen xoá và dupe xoá hết đê.
Cho anh em kiếm ăn lại từ đầu
và rồi lại giàu

sexyboy93
01-12-2012, 09:35 PM
yêu cầu ADM giải thích rõ chuyện này
ví dụ người bán đồ cho KeBatTri ---> vcent đó cũng là đúp????
hỏi cái số tiền đó có bị tịch thu và block ID lẫn IP không?
nếu như thế thì quá phũ cho những người đó (mất cả chì lẫn chài)

ChinaMotherFuck
01-12-2012, 10:16 PM
Điển hình như là bạn đúng k đi mua w2+9 bán lại =]]]]]
yêu cầu ADM giải thích rõ chuyện này
ví dụ người bán đồ cho KeBatTri ---> vcent đó cũng là đúp????
hỏi cái số tiền đó có bị tịch thu và block ID lẫn IP không?
nếu như thế thì quá phũ cho những người đó (mất cả chì lẫn chài)

Sum2012
01-12-2012, 10:17 PM
Nếu mình mua đồ của KeBatTri GD = tiền Việt hoặc mua VC của Kebattri ma dính phải VC Dupe,trong khi đó mình k biết thì có bị làm sao k?vì trước khi biết là có VC dupe mình đã mua đồ và VC.nói thật là tới bây h mình vẫn chưa biết VC dupe là ntn.nhưng cũng lan man hiểu là gian lận.Hi vọng nếu khoá thì ADM hãy khoá những acc thực sự trực tiếp Dupe VC,còn acc nào chỉ là nạn nhân thì xem xét để Ae yên tâm cày game.vì suy cho cùng Ae cũng là do k biết nên mới mua hoặc GD phải VC Dupe.

Liberty150
01-12-2012, 10:18 PM
Chán thế, h đâu cũng VC đup, ADM quet 1 phát hết VC dup trong SV đi,
ko cứ như này, sv tàn đến nơi rồi.

ChinaMotherFuck
01-12-2012, 10:25 PM
sv này cũn tàn lâu rồi :(

gucci6888
01-12-2012, 10:35 PM
:)) quá nhọ

thienton00
01-12-2012, 10:52 PM
Hjc,giờ là ko cầm vc trên người là tốt nhất ! Có vc là đổi ra wed ngay,phải vc dupe hay ko là biết,thà bị mất còn hơn mang tiếng,gần 1 tuần trở lại đây mình toàn dánh lo trên wed,trước thì chỉ đánh 50 tren wed,50 trong game ! VC dupe thể nào toàn mua đồ =VC với cái giá nào cũng chơi,thật là ghê gớm ! Mẹ trúng lô 3 ngày 5 nháy, 2 nháy 87, 2 nháy 25 rồi lại 1 nháy 25 mà bán ra vnđ ko dc bao nhiêu ! Cũng chỉ tại VC dupe nó bán 1x9 1x10 làm mình cũng phải bán theo ! Ức vãi !

thienton00
01-12-2012, 10:59 PM
Uuuuuuuuuuuppppppppppppppp ! ADMIN làm rứt điểm vụ này rồi,đọc nhiều topic và qua trả lời của ADMIN thì có thể thấy rằng BQT đã âm thầm theo dõi các đối tượng và làm vụ này cách đây từ khá lâu,chắc cũng cả tháng rồi nên bị bắt là khó có oan lắm !

SockMan
01-12-2012, 11:01 PM
Hoan nghênh việc làm quét VC dupe , tuy có hơi muộn nhưng cần thiết....!

Nước Mắt
01-12-2012, 11:01 PM
Uuuuuuuuuuuppppppppppppppp ! ADMIN làm rứt điểm vụ này rồi,đọc nhiều topic và qua trả lời của ADMIN thì có thể thấy rằng BQT đã âm thầm theo dõi các đối tượng và làm vụ này cách đây từ khá lâu,chắc cũng cả tháng rồi nên bị bắt là khó có oan lắm !
Rất đúng thưa bạn chuyện này chúng tôi đã biết từ lâu . Nhưng để tìm ra nguyên nhân các nhân vật này dupe đc Vcent dựa vào lỗi gì để các ADM tiến hành fix để ko còn xảy ra vấn đề này nữa /
Và để bắt được tận ổ mà ko ai cãi được gì vì vậy chúng tôi ko thể đánh rắn động rừng .Mong các bạn gặp phải sự cố mua nhầm phải Vcent dupe hãy ủng hộ chúng tôi vì một MU ko có đồ dupe ! Như chúng ta đang tẩy chay hàng của TQ :)
Rất mong nhận được sự ủng hộ từ các bạn !

Minh Bún
01-12-2012, 11:08 PM
adm cần phân biệt rõ người dupe, người tàng trữ và người làm ăn nhé. vì bọn t có làm bảng lô mà m.ng gd vc cũng k bít là dupe hay sạch. tnên là cần phân biệt rõ ko nhìu người bị oan. tks

giacmomuadong
01-12-2012, 11:24 PM
ADM cho tôi hoi Tàng chữ VC sll là Như thế Nào . tiền lô + tiền bóng tôi thắng đươc vài chục M VC được coi là VC Dupe à . tôi chơi MU từ SV PH đến giờ chưa bao giờ biết VC dupe là Gì . Cứ Cho Cái Cớ Là VC Dupe Thì Khoá Acc à . tôi được Tiền Bóng Với Tiền Lô Của SockMan Và VodKa được Đấy . Đấy cũng là VC Dupe à

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 11:27 PM
ADM cho tôi hoi Tàng chữ VC sll là Như thế Nào . tiền lô + tiền bóng tôi thắng đươc vài chục M VC được coi là VC Dupe à . tôi chơi MU từ SV PH đến giờ chưa bao giờ biết VC dupe là Gì . Cứ Cho Cái Cớ Là VC Dupe Thì Khoá Acc à . tôi được Tiền Bóng Với Tiền Lô Của SockMan Và VodKa được Đấy . Đấy cũng là VC Dupe à
Ngày nào cũng thế, ngày nào cũng vậy. Tài khoản trangga chuyển cho nhân vật KeBatTri của bạn không dưới 5 triệu Vcent mỗi ngày.

giacmomuadong
01-12-2012, 11:28 PM
SockMan thế Tớ Đánh bóng với cậu toàn là VC dupe à . Mà cậu ra Wes đổi được .

giacmomuadong
01-12-2012, 11:37 PM
tôi Mua VC của ngươi ta rút tiên từ trong Ngân Hàng Ra thì thử hỏi ADM nếu Là Bạn Bạn có Nghĩ Đấy Là VC dupe ko người ta còn gủi Ảnh qua Sky cho tôi tại vì tôi làm photosop . tôi chơi từ bên SV PH chuyển sang anh em đều biết tôi chỉ chuyên buôn bán . Nếu ADM và BQT cứ Vin vào cớ chuyển Tiền Mà Bảo tôi Dupe VC thì tôi hoàn toàn ko chấp nhận được .

giacmomuadong
01-12-2012, 11:38 PM
chính sác là mỗi ngày 10m VC = 500k VND .

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 11:40 PM
chính sác là mỗi ngày 10m VC = 500k VND .
Riêng bạn thì có "chém gió" với tôi như nào đi nữa thì cũng không bao giờ thả. Bạn đã quá tiêu thụ số Vcent gian lận dùng vào việc riêng của mình quá nhiều rồi.

giacmomuadong
01-12-2012, 11:46 PM
tôi ko cần phải chém gió . cái gì đúng thì tôi phải nói . SV là do các bạn lập lên mà . các bạn muốn nói như nào mà không được . trả thàng nào đi đúp VC vào 1 acc và GD số lượng lớn trong 1 thời gian dài . tôi cũng không phải thằng ngu bạn ạ . chính vì thế tôi mới mua VC thường xuyên .

Giám Đốc Điều Hành
01-12-2012, 11:48 PM
tôi ko cần phải chém gió . cái gì đúng thì tôi phải nói . SV là do các bạn lập lên mà . các bạn muốn nói như nào mà không được . trả thàng nào đi đúp VC vào 1 acc và GD số lượng lớn trong 1 thời gian dài . tôi cũng không phải thằng ngu bạn ạ . chính vì thế tôi mới mua VC thường xuyên .
Ai dupe thì tự hiểu, loại người như bạn không phải giải thích.

Đóng topic tại đây!