PDA

View Full Version : TK bị khóa? Nguyên do?

anhtuan93
30-11-2012, 02:28 PM
Sao adm khóa nick tôi??
ID: fantasyal
NV: CauChuNho

Đang bán w2 bị dis! vào thấy tài khoản bị khóa?????

Mong ADM trả lời gấp về em nó

ngongcuong6789
30-11-2012, 02:36 PM
uuuuuuuuuuuuuuuuuuup !

Nước Mắt
30-11-2012, 02:37 PM
Sao adm khóa nick tôi??

Đã gửi topic lên ADM . Chờ câu trả lời từ ADM bạn nhé !

Giám Đốc Điều Hành
30-11-2012, 03:03 PM
Sao adm khóa nick tôi??

Tài khoản của bạn bị khoá vĩnh viễn vì sử dụng Bug Lông Vũ Condor.

anhtuan93
30-11-2012, 03:08 PM
Tôi có biết bug LVCD đâu??? Tôi chỉ xoay w2 +9 op4 rồi bán cho P3Khanh giá cao mà @@
GM kiểm tra lại dùm cái !!!!!

Giám Đốc Điều Hành
30-11-2012, 03:10 PM
Tôi có biết bug LVCD đâu??? Tôi chỉ xoay w2 +9 op4 rồi bán cho P3Khanh giá cao mà @@
GM kiểm tra lại dùm cái !!!!!
Đừng vớ vẩn với tôi, hôm qua là P3Khanh. Hôm nay thì bạn tự chuyển cho các nhân vật khác các nguyên liệu wing2, Bless, Soul, Cre, ... cho các nhân vật phụ cùng IP với bạn.

Phải chăng các bạn gần nhau giao dịch "giá cao" chăng?

KeTocBac
30-11-2012, 03:12 PM
Admin cũng kiểm tra luôn đi dạo này thấy LVCD tràn lan ở đâu nhiều dữ :|

anhtuan93
30-11-2012, 03:14 PM
bạn ktra dùm cái! nó đưa t acc rồi tớ chuyển w2 vào còn bug lvcd nào thì tớ ko biết ! mọi lần vẫn làm thế !có sao đâu, lần này lần thứ 3 rồi mà!! Nếu ko tin bạn ktra IP người làm ra lvcd cái! Chứ t chuyển qua acc nó là nhiệm vụ tớ xong mà @@

Giám Đốc Điều Hành
30-11-2012, 03:23 PM
bạn ktra dùm cái! nó đưa t acc rồi tớ chuyển w2 vào còn bug lvcd nào thì tớ ko biết ! mọi lần vẫn làm thế !có sao đâu, lần này lần thứ 3 rồi mà!! Nếu ko tin bạn ktra IP người làm ra lvcd cái! Chứ t chuyển qua acc nó là nhiệm vụ tớ xong mà @@
Kiểm tra rồi, bạn cùng IP với các nhân vật Bug Lông Vũ Condor.

superxoi29
30-11-2012, 03:25 PM
câu trả lơi đã có từ GDDH, vậy các bạn có muốn giải thích thêm gì nữa không? không thể chối từ!

Minh Bún
30-11-2012, 03:25 PM
dạo này LVCD nhiều đến đáng sợ. cái gì cũng nhìu qá thành ra nhàm qá~~

anhtuan93
30-11-2012, 03:32 PM
câu trả lơi đã có từ GDDH, vậy các bạn có muốn giải thích thêm gì nữa không? không thể chối từ!

Vừa nói chuyện với GDDH, bạn ý khẳng định trùng IP tớ và bảo tớ thay đổi IP liên tuc!!! Xin lỗi với bạn chứ t khẳng định t ko biết bug gì cả, chỉ nhờ bạn gd dùm LV3 thôi! Còn người bug thuê tớ 3 lần rồi... ADM còn bảo tớ " Biến" nên chẳng biết nói gì!!

ngongcuong6789
30-11-2012, 03:35 PM
uuuuuuuuuuuuuuuuuup!

superxoi29
30-11-2012, 03:36 PM
Vừa nói chuyện với GDDH, bạn ý khẳng định trùng IP tớ và bảo tớ thay đổi IP liên tuc!!! Xin lỗi với bạn chứ t khẳng định t ko biết bug gì cả, chỉ nhờ bạn gd dùm LV3 thôi! Còn người bug thuê tớ 3 lần rồi... ADM còn bảo tớ " Biến" nên chẳng biết nói gì!!
bạn lên nhớ các bạn nói chuyện hay làm gì trong game chúng tôi đều biết cả.Nếu các bạn muốn chứng minh không phạm tội phải đưa ra 1 bằng chứng minh bạch rõ ràng nhất.

anhtuan93
30-11-2012, 03:40 PM
Minh chứng = lời nói còn gì nữa @@
Gddh kêu biến?? vậy thì định nói gì nữa @@

superxoi29
30-11-2012, 03:43 PM
Minh chứng = lời nói còn gì nữa @@
Gddh kêu biến?? vậy thì định nói gì nữa @@

bạn đừng nói kiểu vậy với GDDH. Không gì là chúng tôi không biết . Banh không đưa ra được = chứng cụ thể minh bạch.vậy không còn gì nữa mình clossetopic

Giám Đốc Điều Hành
30-11-2012, 03:45 PM
Tôi không cần biết bạn của bạn nhờ bạn hay ai đi chăng nữa, nhưng chắc chắc tất cả các IP mà nhân vật CauChuNho bạn truy cập đều cùng IP với các nhân vật Bug Lông Vũ Condor, và các nhân vật đó toàn nhận vật mới tạo.

Việc bạn nói chuyện với BQT và vẫn cứ cãi lý rằng bạn không liên quan thì chúng tôi phải dùng biện pháp mạnh. OK!

Như vậy trong mấy ngày bạn có liên quan và khẳng định bạn và "người bạn" của bạn gây thiệt hại quá nhiều cho MU cho nên cần loại khỏi bạn khỏi MU Hà Nội.