PDA

View Full Version : [Bang Hội] HoiSinh Với khoảnh khắc Sự Kiện Phượng Hoàng

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 12:50 AM
Sau đây là 2 Video ghi lại khoảnh khắc Event Sứ Mệnh Phượng Hoàng mà G HoiSinh đã Vô Địch :62;

Video đầu là vòng loại Sứ Mệnh Phượng Hoàng : HoiSinh & DauGau

http://www.youtube.com/watch?v=4e8Duq5N__Q

Video thứ 2 là trận Chung Kết với 2 Hiệp gay cấn giữa : HoiSinh & PhatXit

http://www.youtube.com/watch?v=LInQX0byTIw

Xử lý luôn ý kiến của PhatXit là :
-Thứ 1 : Trong trận thứ 1 HoiSinh & Heniken GM002 đã spam là "ai giet GM sẽ bị dis" và sau đó là câu " nem gach cho vui" ( mà câu sau đoạn đấy video đã tạm dừng vì Heniken đã chịu thua ).
-Thứ 2 : Trong trận Chung Kết GM03 đã thông báo ngay từ đầu "ai giet GM002 thì ben day se xu thua hiệp đấy ".
-Thứ 3 : Do ko thống nhất được bên công và thủ giữa 2 G nên GM02 đã cho BỐC THĂM xem bên nào đc CÔNG và HoiSinh đã giành đc quyền CÔNG trước. Theo quy định Hiệp 2 sẽ là PhatXit công và H3 lại đổi lại HoiSinh CÔNG mà các bạn có ý kiến nhiều quá nên bỏ cuộc.
-Thứ 4 : QUYẾT ĐỊNH CUỐI CÙNG LÀ QUYẾT ĐỊNH CỦA GM03 :41;

AE CÙNG ĂN MỪNG CHIẾN THẮNG NÀO VÀ CHUẨN BỊ CHO 1 ÍT EVEN TRONG G SẮP ĐƯỢC TỔ CHỨC :62;

kenmaster
29-11-2012, 12:56 AM
len noc nha la len noc nha cai nao anh em hs dau ca roi

Minh Bún
29-11-2012, 12:56 AM
Hồi Sinh No1. Các a đẹp zai G HoiSinh so hot=)))))

Just*HP
29-11-2012, 01:00 AM
Xem lai video cua ban! tran dau voi gui PhatXit doan dau video GM thong bao ai PK GM bi disconec! Ben HoiSinh pham luan ma ko bi dis! GM Mu-hanoi.net noi truoc quen sau! ti so 1-1 PhatXit khong danh nua! Gm lam an kieu nay lan sau dung to chac even nua! Gay uc che cho anh em thoi!

Just*HP
29-11-2012, 01:03 AM
Vodka chua GD GM da thong bao HS win hiep 1! Xem lai moi biet the nao! HS ba dao qua! ^^

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 01:11 AM
Xem lai video cua ban! tran dau voi gui PhatXit doan dau video GM thong bao ai PK GM bi disconec! Ben HoiSinh pham luan ma ko bi dis! GM Mu-hanoi.net noi truoc quen sau! ti so 1-1 PhatXit khong danh nua! Gm lam an kieu nay lan sau dung to chac even nua! Gay uc che cho anh em thoi!

Đoc lại đi bạn trẻ phần đầu là PK với Heniken nhé
Sang H2 GM đã thông báo rõ là xử thua bạn ạ. Xem kĩ nhé
GD xong với GM thì bị GM bị PK chết. Quyết định của GM02 là Quyết định cuối cùng nếu 2 G có thắc mắc. Một lần nữa là xem kĩ vào :62;

Just*HP
29-11-2012, 01:14 AM
The thi luat choi thay doi theo mua ah!

dkn193
29-11-2012, 01:16 AM
Vodka chua GD GM da thong bao HS win hiep 1! Xem lai moi biet the nao! HS ba dao qua! ^^

xem kĩ vào nhé: hiệp 1 Vodka giao dịch lần đầu chưa thành công vì GM chết, lần 2 Vodka giao dịch thành công xong thì GM báo Hồi Sinh win hiệp 1 nhé

Just*HP
29-11-2012, 01:16 AM
Tai sao gui Heniken PK GM bi dis ma gui cac ban khong bi dis????? Thoi mai hoi bon GM xem noi lam sao! Du sao cac ban cung pro!

cr7_Ronaldo
29-11-2012, 01:18 AM

dự báo thời tiết ngay mai cho khu vực Hà Nội đêmnắng ngày mưa trưa có sương mù và bão ở 1 số nơi ;))

dkn193
29-11-2012, 01:28 AM
video được ghi lại bởi Vodka LD =))

Thang6688
29-11-2012, 01:39 AM
Cảm Ởn Vodka Đã Quay Đoạn Video Này Mới Biết Đc Các Bạn Bá Đạo Thế Nào ^^ Bao Công Sống Lại Sử Án Chắc 2-0 Cho PhatXit Win Wa:))

kenmaster
29-11-2012, 01:39 AM
Nói chung phatxit đánh không lại dc. nhin 1 cách công bằng là thế. G HS win dễ dàng, còn PX chày cối mãi cũng chưa win dc. các bạn xem và đánh giá sẽ rõ

Thang6688
29-11-2012, 01:43 AM
Đúng Các Bạn Xem Kỹ Nhé Hiệp 2 PX Win Trong Bao Lâu :))

kenmaster
29-11-2012, 01:48 AM
nếu các bạn thích: lập topic xin thi đấu lại, chúng tôi sẵn sàng up cho các bạn. bây giờ đối địch nên không cần Ctrl nữa. xem các bạn có thể làm được gì hơn thế :)

kenmaster
29-11-2012, 01:49 AM
khổ nỗi Relife hết rồi :(((

bilinh1
29-11-2012, 01:50 AM
hô hô G mình vltn ;))

gucci6888
29-11-2012, 01:52 AM
HoiSinh đc thiên vị qá. phút 15 TungLuxury bem chết GM mà k bị xử thua =]

gucci6888
29-11-2012, 01:54 AM
^^ phút 16 mới kêu bị thua =,,= =] nhầm nha ae ^^

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 01:59 AM
Tai sao gui Heniken PK GM bi dis ma gui cac ban khong bi dis????? Thoi mai hoi bon GM xem noi lam sao! Du sao cac ban cung pro!
Chú ý lại là G Heniken bỏ cuộc sau khi kết thúc h1 luôn và đã pk GM002 và đã out ra chứ ko phải là bị dis nhé. Nếu bạn được theo dõi sẽ thấy GM002 có ghi là nem gach ... hi vọng bạn sẽ hiểu

Quyết định là của GM03 là QUYẾT ĐỊNH của ng tổ chức even chứ ko phải là GM002 và trc trận đánh với G PhatXit GM03 đã thông báo rõ lại 1 lần nữa là PK GM sẽ bị xử thua nhé. Hãy cem lại thật kĩ video rồi hãng thắc mắc.

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:06 AM
Cảm Ởn Vodka Đã Quay Đoạn Video Này Mới Biết Đc Các Bạn Bá Đạo Thế Nào ^^ Bao Công Sống Lại Sử Án Chắc 2-0 Cho PhatXit Win Wa:))

Có thắc mắc gì ko cứ nói ra úp úp mở mở như thế chả ra sao cả :D

Just*HP
29-11-2012, 02:09 AM
Win hay khong win khong quan trong ban ah! ban chua gd thanh cong voi GM vat pham van trong tui do ma GM da thong bao gui ban win! Hiep 1 Mrkiller PK gm ma cac ban van win day thoi! con 2 tem pk nhau thi chua biet ai hon ai! noi chung gui ban la DatCang ben hoan my va hoang kim ha? toan anh em HP thoi cung ko muon cai nhau nguoi ta cuoi cho! toi cung gui DC cu~! con toi khong thac mac voi cac ban! Tuong co GM nao vao day hoi ty thoi! ko muon lap topic! bon gm lam an kieu nay cung ko muon choi nua! Thua moi anh Mrkiller co bo do 15tr vnd thoi ^^!

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:15 AM
Win hay khong win khong quan trong ban ah! ban chua gd thanh cong voi GM vat pham van trong tui do ma GM da thong bao gui ban win! Hiep 1 Mrkiller PK gm ma cac ban van win day thoi! con 2 tem pk nhau thi chua biet ai hon ai! noi chung gui ban la DatCang ben hoan my va hoang kim ha? toan anh em HP thoi cung ko muon cai nhau nguoi ta cuoi cho! toi cung gui DC cu~! con toi khong thac mac voi cac ban! Tuong co GM nao vao day hoi ty thoi! ko muon lap topic! bon gm lam an kieu nay cung ko muon choi nua! Thua moi anh Mrkiller co bo do 15tr vnd thoi ^^!

Xem lại đi bạn ơi. Lần 2 GD vật phẩm cho GM thì GM thông báo trước rồi mới chịu ấn ok làm mất thời gian trong GD
và GD ok xong thì GM mới bị giết nhé nên vật phẩm vẫn ở trong người GM xong h1 bị như thế nên đầu h2 GM03 đã thông báo rất rõ là PK GM sẽ bị xử thua và HoiSinh đã thua H2 nhé

Còn bạn bảo thua mỗi MrKiller phải không mời bạn 1 lần nữa hỏi xem sau trận đấu Sự Kiện 2 G có tổ chức solo ăn tiền và có ai win được ng khác trong G HoiSinh mà ko phải là MrKiller ko :D nếu có kèo " thua moi anh MrKiller " thì để mình kiếm kèo cho bạn được mở rộng tý nhé :D

Just*HP
29-11-2012, 02:23 AM
ah! y toi la bac ay giet GM ma ko bi lam sao ay ma! con solo an tien thi la co sat hoc hoi nhau! dc an thua chiu! toi danh sum chu gui PhatXit ban xem co sum nao solo voi toi 10m 1 phat nhe! danh ca ngay cung dc!

dkn193
29-11-2012, 02:24 AM
lại kèo gì nữa thế Duy, mày hết lô đề giờ kiêm luôn cả làm kèo sô lô à :D

Thang6688
29-11-2012, 02:25 AM
Game Mà Các bạn Giải Trí Thôi Các Bạn Thử Đặt Tình Huống Là G Mình Xem Các Bạn Nghĩ J:D Tất Cả Đc Nói trên Clip Mà Vodka Đã Post Các Bạn Xem Kỹ Từ Phút 5 Đến p Thứ 7/33s Xem:D Gm Thống Báo Các Bạn Win từ Phút Thứ 5 Mà Đến Phút BNhiêu GD Vật Phẩm Vậy:D

dkn193
ah! y toi la bac ay giet GM ma ko bi lam sao ay ma! con solo an tien thi la co sat hoc hoi nhau! dc an thua chiu! toi danh sum chu gui PhatXit ban xem co sum nao solo voi toi 10m 1 phat nhe! danh ca ngay cung dc!
muốn sô lô với giờ sum thì chịu rồi :D

Just*HP
tim canh tieu tien ay ma! biet dau kiem ty :D

DaiDuongXanh
lại kèo gì nữa thế Duy, mày hết lô đề giờ kiêm luôn cả làm kèo sô lô à :D

thằng đấy nó tham lắm anh ah :)):))

Just*HP
29-11-2012, 02:28 AM
Game Mà Các bạn Giải Trí Thôi Các Bạn Thử Đặt Tình Huống Là G Mình Xem Các Bạn Nghĩ J:D Tất Cả Đc Nói trên Clip Mà Vodka Đã Post Các Bạn Xem Kỹ Từ Phút 5 Đến p Thứ 7/33s Xem:D Gm Thống Báo Các Bạn Win từ Phút Thứ 5 Mà Đến Phút BNhiêu GD Vật Phẩm Vậy:D
thoi minh nhuong nguoi ta thang roi ko noi chuyen day nua! minh bo cuoc la thua roi! anh em minh thac mac GM lam an kieu ji thoi! mai lap topic khac hoi GM! minh da bo cuoc thi noi chuyen thang thua lam ji!

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:32 AM

Xem lại video chưa vậy ông. GD xong mới pk GM thì thắng rồi còn đâu mà làm sao đc
Tôi tưởng bạn bảo là thua mỗi anh Killer thôi chứ mấy anh ko phải Sum có đc ko vậy
Tưởng lại có kèo thơm chứ ^^

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:35 AM

GM02 mới là ng Giao Dịch

Just*HP
Xem lại video chưa vậy ông. GD xong mới pk GM thì thắng rồi còn đâu mà làm sao đc
Tôi tưởng bạn bảo là thua mỗi anh Killer thôi chứ mấy anh ko phải Sum có đc ko vậy
Tưởng lại có kèo thơm chứ ^^
sum vs sum chu sum danh voi dw co set 13 thi cung hoi cang! = do nhau quan trong la trinh pk thoi! con do dac minh cung ko co tien bo tien trieu ra ma 1 set 13 ma du' voi cac pro dc^^

DaiDuongXanh
thoi minh nhuong nguoi ta thang roi ko noi chuyen day nua! minh bo cuoc la thua roi! anh em minh thac mac GM lam an kieu ji thoi! mai lap topic khac hoi GM! minh da bo cuoc thi noi chuyen thang thua lam ji!

AE có thắc mắc gì cứ lập 1 topic để GM trả lời cái gì đúng cái gì sai . Giờ thì Even cũng đã xong .

Thang6688
29-11-2012, 02:39 AM
Chuẩn H Sang Ngày Mới Rồi Chấm Hết Cho Khoảnh Khác Bá Đạo Ae HS thôi:D:D

Just*HP
29-11-2012, 02:40 AM
AE có thắc mắc gì cứ lập 1 topic để GM trả lời cái gì đúng cái gì sai . Giờ thì Even cũng đã xong .
Uh! Chien thang nao chang ngot ngao! GM da quyet dinh gui ban win minh ko co y kien ji ca! vi minh chu dong bo cuoc! tai tuong co anh GM nao vao day an mung nen minh tien hoi the thoi! co ji cac anh em bo qua! Gui ban vip the ko win thi sao! toan nhan vat pro + chiu kho dau tu! :D minh nha que den dau` nuoc gieng' ko du' dc:D

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:49 AM
Uh! Chien thang nao chang ngot ngao! GM da quyet dinh gui ban win minh ko co y kien ji ca! vi minh chu dong bo cuoc! tai tuong co anh GM nao vao day an mung nen minh tien hoi the thoi! co ji cac anh em bo qua! Gui ban vip the ko win thi sao! toan nhan vat pro + chiu kho dau tu! :D minh nha que den dau` nuoc gieng' ko du' dc:D

sum vs sum chu sum danh voi dw co set 13 thi cung hoi cang! = do nhau quan trong la trinh pk thoi! con do dac minh cung ko co tien bo tien trieu ra ma 1 set 13 ma du' voi cac pro dc^^

Thấy các bạn khoe mấy chục m vcen suốt mà, đồ đạc cũng đâu có kém mà phải nói thế này
Còn thấy các bạn bảo là G Giàu nhất sv cần tuyển mem nữa cơ ^^ Giàu mà sao phải khổ thế
Mình gà lắm gạ mình solo chắc là mình cũng ko dám đánh đâu.
Tưởng bạn thua mỗi anh Killer thì để mình làm kèo với anh khác nhưng cùng class với anh Killer cho vui
P/S : Các bạn tự đánh giá thế thì hi vọng trong game các bạn chịu khó thu liễm 1 tý nhé :))

dkn193
29-11-2012, 02:50 AM

bạn xem lại GM03 nói ở giây 09 phút thứ 6 đến giây 48 phút thứ 6 là:
MrKiller giết GM khi Vodka đang giao dịch, vậy nên Hồi Sinh vẫn sẽ hoàn thành nhiệm vụ
sau đó trước khi hiệp 2 GM bảo là ai giết GM sẽ bị xử thua. do đó hiệp 2 khi Tungluxury giết nhầm GM thì Hồi sinh bị xử thua.

Just*HP
29-11-2012, 02:55 AM
Thấy các bạn khoe mấy chục m vcen suốt mà, đồ đạc cũng đâu có kém mà phải nói thế này
Còn thấy các bạn bảo là G Giàu nhất sv cần tuyển mem nữa cơ ^^ Giàu mà sao phải khổ thế
Mình gà lắm gạ mình solo chắc là mình cũng ko dám đánh đâu.
Tưởng bạn thua mỗi anh Killer thì để mình làm kèo với anh khác nhưng cùng class với anh Killer cho vui
P/S : Các bạn tự đánh giá thế thì hi vọng trong game các bạn chịu khó thu liễm 1 tý nhé :))
nhung cai minh noi ko phai co vc ma mua dc! :D con ve gui giau nhat sv thi dung roi :D ko biet cac ban the nao chu gui minh giau tinh cam lam :D con ve vc thi chua lua dao hoac chay lang ai 1 k nao nhe! toan cho them thoi! con ban bao dk ma danh voi sum ma cung noi dc! ban choi mu lau chua? ma bao sum doi solo voi dk :D

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 03:06 AM
nhung cai minh noi ko phai co vc ma mua dc! :D con ve gui giau nhat sv thi dung roi :D ko biet cac ban the nao chu gui minh giau tinh cam lam :D con ve vc thi chua lua dao hoac chay lang ai 1 k nao nhe! toan cho them thoi! con ban bao dk ma danh voi sum ma cung noi dc! ban choi mu lau chua? ma bao sum doi solo voi dk :D

THế sao bạn còn bảo thua mỗi killer là sao nhỉ :-?
Tình cảm thì có biết là như nào mà giàu nhất sv vậy bạn :)) Thử đặt câu hỏi xem trong G bị PK thì liệu có mấy ng trong G bạn lên giúp đỡ :)) 2 hay 3 người chơi với nhau ở ngoài hay ko có ai :))
Chạy của ai cho ai là việc của các bạn không phải của mình nhé.

Nói thế thôi mệt người chứ mai các bạn thống nhất lại rồi làm con lô 10m đi, làm mình đợi mãi :)) để lâu là chán chẳng muốn ghi nữa đâu ;))

NgocLongPhatXit
29-11-2012, 08:34 AM
THế sao bạn còn bảo thua mỗi killer là sao nhỉ :-?
Tình cảm thì có biết là như nào mà giàu nhất sv vậy bạn :)) Thử đặt câu hỏi xem trong G bị PK thì liệu có mấy ng trong G bạn lên giúp đỡ :)) 2 hay 3 người chơi với nhau ở ngoài hay ko có ai :))
Chạy của ai cho ai là việc của các bạn không phải của mình nhé.

Nói thế thôi mệt người chứ mai các bạn thống nhất lại rồi làm con lô 10m đi, làm mình đợi mãi :)) để lâu là chán chẳng muốn ghi nữa đâu ;))

G bạn đánh lô 10m mình ôm cho. 20m cũng ok. muốn đánh con lô 10. nhưng các bạn ko biết nói sao cho ngta tin tưởng giao 10m cho. các bạn chỉ biết nói đánh thì đánh ko đánh thì đi chỗ khác, nói thế ai giám đánh 10m chỗ các bạn. nếu là 1,2m thì mình ko nói làm j. nếu các bạn cảm thấy thích thì đánh chỗ mình. mình ôm hết ko giới hạn tiền.

dkn193
29-11-2012, 08:47 AM
G bạn đánh lô 10m mình ôm cho. 20m cũng ok. muốn đánh con lô 10. nhưng các bạn ko biết nói sao cho ngta tin tưởng giao 10m cho. các bạn chỉ biết nói đánh thì đánh ko đánh thì đi chỗ khác, nói thế ai giám đánh 10m chỗ các bạn. nếu là 1,2m thì mình ko nói làm j. nếu các bạn cảm thấy thích thì đánh chỗ mình. mình ôm hết ko giới hạn tiền.
Nếu bạn nhiều vc và có uy tín thì bạn cứ ôm lô đề thôi. Cái acc Vodka ghi lô đề thì từ trước đến giờ những ai đánh lô đề và mua gấu đều biết là uy tín hay không. Còn vấn đề bạn nói không tin tưởng giao tiền thì bạn lấy gì để người khác tin tưởng giao tiền cho bạn. Acc NgocLong của bạn còn chả có trong Top, không có 1 tý gì cho người khác tin tưởng cả :)).

Còi Đua Đòi Muzik
29-11-2012, 08:50 AM
chúc mừng nhé !!!

:x*

dkn193
29-11-2012, 08:51 AM
chúc mừng nhé !!!

:x*
cám ơn bạn :X

MrKen
29-11-2012, 09:00 AM
Mừng HS ngày càng bá đạo :))

Minh Bún
29-11-2012, 11:41 AM
Mừng HS ngày càng bá đạo :))

Bá đạo gì đâu;). CŨng bt như bao G # thôi mà;)

NgocLongPhatXit
29-11-2012, 11:50 AM
Nếu bạn nhiều vc và có uy tín thì bạn cứ ôm lô đề thôi. Cái acc Vodka ghi lô đề thì từ trước đến giờ những ai đánh lô đề và mua gấu đều biết là uy tín hay không. Còn vấn đề bạn nói không tin tưởng giao tiền thì bạn lấy gì để người khác tin tưởng giao tiền cho bạn. Acc NgocLong của bạn còn chả có trong Top, không có 1 tý gì cho người khác tin tưởng cả :)).

Dau co phai cu Top moi co uy tin. cac ban chỉ dung Top de lay uy tin thoi ak. Tuy toi ko Top nhung ai giam bao toi ko co uy tin nao. ai giam chac Vodka uy tin hon toi. toi chi noi the thoi. nguoi ta chiu mat dong tien thi cung phai cho nguoi ta yen tam gui tien. cac ban cu lay may cai Top ra ma lam uy tin. Nhu 1 so truong hop. lay Top ra lam uy tin de lua dao, roi hom sau nghe tin " Toi la chu moi. moi mua acc nay hom qua".

Levis
29-11-2012, 12:19 PM
Dau co phai cu Top moi co uy tin. cac ban chỉ dung Top de lay uy tin thoi ak. Tuy toi ko Top nhung ai giam bao toi ko co uy tin nao. ai giam chac Vodka uy tin hon toi. toi chi noi the thoi. nguoi ta chiu mat dong tien thi cung phai cho nguoi ta yen tam gui tien. cac ban cu lay may cai Top ra ma lam uy tin. Nhu 1 so truong hop. lay Top ra lam uy tin de lua dao, roi hom sau nghe tin " Toi la chu moi. moi mua acc nay hom qua".

Next Ngay..... Chỗ Này Là Chỗ Cho Mày Ẳng À .

NgocLongPhatXit
29-11-2012, 12:27 PM
Next Ngay..... Chỗ Này Là Chỗ Cho Mày Ẳng À .

tao nói chuyển với mày đâu mà mày sủa vào Levis. ăn cơm mèo nói leo các cụ. làm ng phải biết khiêm tốn tý. ko phải ai cũng cắn đc đâu. cắn anh anh đá vào mõm cho đấy :))
:68;

Levis
29-11-2012, 12:43 PM
tao nói chuyển với mày đâu mà mày sủa vào Levis. ăn cơm mèo nói leo các cụ. làm ng phải biết khiêm tốn tý. ko phải ai cũng cắn đc đâu. cắn anh anh đá vào mõm cho đấy :))
:68;
BỌn mày tuổi lồn gì vào đây nói leo....
Cút nhanh khẩn trương...

Levis
29-11-2012, 12:52 PM

Cái G mày hôm qua xếp hàng ra cho phế 10m chưa kinh à vào đây ẳng.... =))
Tao cũng đéo biết ai khoe khoang hơn ai nhưng cái loại mày là cứ phải bụp thẳng vào cái mõm chó cho hết sủa bậy. :))
Đánh lô 10m với 20m =)) đã thấy đồng buồi nào chưa cái mõm mày đúng là mõm cẩu =))

GrandNow
29-11-2012, 01:09 PM
=)) hồi sinh G mình đây sao :-\ ão thế win là win ko có gì để nói cả
admin nói win ok HS win ok!!!
còn việc bảo admin thiên vị thì chả thằng điên nào post cái clip cả :))
và đừng tin vào những gì mình thấy hãy xem những gì họ làm và đừng nghe ai nói về họ OK ko bàn cải quá chuẫn rồi :))

NgocLongPhatXit
29-11-2012, 01:47 PM
BỌn mày tuổi lồn gì vào đây nói leo....
Cút nhanh khẩn trương...

ôi! đừng ăn cứt cả đống thế. có tý cứt thỳ để cho chó. đừng ăn hết thế. ko phải nói ai cũng đc đâu. công nhận G HS huấn luyện đc con chó tốt. biết sủa biết, cắn biết, ăn cứt. :109; khâm phục

NgocLongPhatXit
29-11-2012, 01:50 PM
Cái G mày hôm qua xếp hàng ra cho phế 10m chưa kinh à vào đây ẳng.... =))
Tao cũng đéo biết ai khoe khoang hơn ai nhưng cái loại mày là cứ phải bụp thẳng vào cái mõm chó cho hết sủa bậy. :))
Đánh lô 10m với 20m =)) đã thấy đồng buồi nào chưa cái mõm mày đúng là mõm cẩu =))

Thằng Levis ko biết đầu đuôi câu chuyện đã vào sủa. mình mong G HS huấn luyện lại con chó Levis. chứ mình nói năng lịch sự ko xúc phạm ai. tự nhiên có con chó vào cắn bừa. chố này cho người. ko phải chỗ cho chó Levis ạ.

Levis
29-11-2012, 02:05 PM
Thằng Levis ko biết đầu đuôi câu chuyện đã vào sủa. mình mong G HS huấn luyện lại con chó Levis. chứ mình nói năng lịch sự ko xúc phạm ai. tự nhiên có con chó vào cắn bừa. chố này cho người. ko phải chỗ cho chó Levis ạ.

Vậy thì mày câm và cút ngay =))
Ha oai à :))

ZaiNgheo
29-11-2012, 02:12 PM

mày vào xin cứt xong rồi cầm về ăn đi :)) rồi cút và phắn ngay.=))

Dream II
29-11-2012, 02:13 PM
ôi! đừng ăn cứt cả đống thế. có tý cứt thỳ để cho chó. đừng ăn hết thế. ko phải nói ai cũng đc đâu. công nhận G HS huấn luyện đc con chó tốt. biết sủa biết, cắn biết, ăn cứt. :109; khâm phục

Mẹ cái thằng NgocLong ngu như chó này
Hôm qua cag G pk thua TungLuxury 10m chắc cay cú quá lên vào đây ẳng bậy đây mà.
Chỉ đc cái mồm lồn chứ vẹo gì đâu cái loại mày đâm đầu bãi cứt chết mẹ mày đi.
Đã xúc lại còn vật => vật vào bãi cứt chết mẹ mày đi

Levis
29-11-2012, 02:22 PM
Hôm qua cag G pk thua TungLuxury 10m chắc cay cú quá lên vào đây ẳng bậy đây mà.

=)) Chết cười với con chó ngu NL này mất thôi.
Cay cú vào ẳng bậy rồi vào đây la liếm tí cứt về nuôi cả nhà đây mà =))

ZaiNgheo
29-11-2012, 02:30 PM
=)) Chết cười với con chó ngu NL này mất thôi.
Cay cú vào ẳng bậy rồi vào đây la liếm tí cứt về nuôi cả nhà đây mà =))

khổ thân thằng bé Ngoclongphatxit bố mẹ nó ko có cơm cho nó ăn .để nó phải đi ra hè phố la liếm từng.... về ăn :)):))

NgocLongPhatXit
29-11-2012, 02:41 PM

10m đối với tao chả là cái lồn gì đâu. đang nói chuyện hẳn hoi. đúng là chó cắn theo đàn. ko thèm chấp với cái loại chúng mày. chúng mày nghĩ 10m với tao là to. to với chúng mày thôi. thua TungLuxury bọn tao chấp nhận. giao 10m ko thiếu 1 đông. TungLuxury ko nói j. thỳ sao có chỗ cho mấy con chó chúng mày.

Andariel
29-11-2012, 02:44 PM
Mình cảnh báo:

Nếu các bạn tiếp tục có những lời nói và hành động xúc phạm nhau thì mình sẽ close topic và banned nick cảnh cáo.

dkn193
29-11-2012, 02:44 PM
Đấy là mình nói bạn ko top thì chả có 1 tí gì để người khác tin tưởng cả, ít nhất acc Vodka còn có cái tiếng là Top có W3 khi 1 người mới giao dịch lần đầu nhìn vào. Còn tôi chả bảo acc Vodka uy tín, uy tín là do nhận định của những người đã từng mua bán giao dịch và vc rồi nhận định chứ không phải là do cứ nói mồm là uy tín mà có. Còn việc lấy Top ra để làm uy tín thì là cái tối thiểu của 1 người mới bắt đầu buôn bán giao dich để cho người khác giao dịch lần đầu với mình tin tưởng. V để người khác nói và cảm nhận mình là người uy tín thì phải tích luỹ dần dần qua nhiều lần buôn bán giao dịch bạn à.

GrandNow
29-11-2012, 02:53 PM
ok hồi sinh win thì ăn mừng liên quan gì bạn mà vào kiện còn việc kiện cáo hoặc vC thì lập topic khác ok

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:53 PM

Thứ 1 là tôi là ng ghi lô phải phải G tôi
Mình chưa nói cái câu gì để ai phải mất tin tưởng cả nhé
Và mình cũng chẳng có hứng thú hợp tác với các bạn đâu chắc ko cần phải hi vọng
Lô Đề số 1 là ôm nhận ghi tất cả mà các bạn muốn đánh muốn chuyển qua chứ ko phải là để ghi xong lấy tiền đi ghi chỗ khác nhé. Nhắc cho bạn biết là mình ghi 1 con thấp nhất 10k thôi và ko có giới hạn đâu xoã đi UY tín thì chưa biết ai như nào đâu :)

Vodka_QuyenNang
29-11-2012, 02:57 PM

Uy Tín ai như nào thì mọi người tự đánh giá
Nếu Uy Tín thì hãy tự mà tạo dựng cái uy tín của bạn ko cần phải rủ ai chung chạm gì đâu :)

Levis
29-11-2012, 03:06 PM
10m đối với tao chả là cái lồn gì đâu. đang nói chuyện hẳn hoi. đúng là chó cắn theo đàn. ko thèm chấp với cái loại chúng mày. chúng mày nghĩ 10m với tao là to. to với chúng mày thôi. thua TungLuxury bọn tao chấp nhận. giao 10m ko thiếu 1 đông. TungLuxury ko nói j. thỳ sao có chỗ cho mấy con chó chúng mày.

Mày nghĩ 10m đã là to à...
TP người ta để vào thảo luận mày từ cái hố nào chui vào đây ẳng bậy bạ.
Cay cú thì tự lập pic khác ở đây không hoan nghênh chó dại. OK :))

-----------------------------------------------------

Banned cảnh cáo Levis 1 ngày vì tiếp tục xúc phạm thành viên khác.

Dream II
29-11-2012, 03:28 PM
Mày nghĩ 10m đã là to à...
TP người ta để vào thảo luận mày từ cái hố nào chui vào đây ẳng bậy bạ.
Cay cú thì tự lập pic khác ở đây không hoan nghênh chó dại. OK :))

-----------------------------------------------------

Banned cảnh cáo Levis 1 ngày vì tiếp tục xúc phạm thành viên khác.

OK mod mình sẽ rút kinh nghiệm.

Andariel
29-11-2012, 03:31 PM
THôi mình đi ngủ tiếp đây.
chút mình dậy thấy ai chửi mình banned tiếp he he.
Làm MOD thật là tuyệt ;).

MrKen
29-11-2012, 03:47 PM
Đúng là thời buổi VC nhà trồng được 10m mà không đáng gì

Phong cách của bạn Ngọc Long là ôm VC dupe và tự sướng rằng mình rất pro và uy tín

Uk cứ cho là bạn ý nhiều VC ( dupe ) nhất sv thì sao bạn vẫn yếu như 1 con cún

Pk bạn đéo ăn được ai ( chơi Mu theo quan điểm bạn ý là không cần pk )

Gặp bất kỳ đối tượng nào bạn ý cũng đem vc ra khoe

Chốt lại mục đích chơi game của bạn ý là bị hiếp rồi thu về 1 xó ôm vc tự sướng rằng ta rất giàu :))

194941
29-11-2012, 04:03 PM

Dự báo thời tiết cho khu vực ò bạn.
Tại khu vực bạn sống đêm ko nắng ngày vắng sao.
nhiệt độ thấp nhất trong phòng máy lạnh là 16 độ
nhiệt độ sôi ò nước là 100 độ
tại các khu vực phía tây có mưa rào rải rác và zong vài nơi nhưng hiện chưa biết nơi nào
sau đây là phần tin ven biển
vùng biển ko mưa có lúc mưa lớn ngày nắng nhẹ lâu lâu thì nắng gắt biển động nhẹ nhưng trên giường thì đông mạnh or có lúc ko động đậy hên xui..
vùng biển CM KG và Vịnh Thái Lan có bão lớn,gió giật cấp 2 cấp 3 có khi lên tới cấp đại học.....
Xin cám ơn quý vị đã theo giõi chuyên mục đự báo of chúng tôi xin chào và hẹn gặp lại ;))

bilinh1
29-11-2012, 04:35 PM

xin lỗi bạn nhé bạn là clgt mà sủa inh ỏi lên vậy, 10m k là gì vs bạn à, nói thật nhé bh bạn thế thôi chưa biết dc sau này đến cháo bạn còn đéo có mà húp đâu, có mà ngồi ngậm shit vs lá xoan qua ngày đấy bạn ạ ;)) ngồi đấy mà 10m, đừng khinh thường đồng tiền nhé ;))

Minh Bún
29-11-2012, 04:51 PM

adm ơi lăng nhục ng# ntn sao ko bị banner nik dd vậy? hyc

Minh Bún
29-11-2012, 04:56 PM
Các bạn có ấm ức gì thì về guild các bạn kể khổ được ko? đừng làm ô uế topic ăn mừng của guild tớ. Tớ là tớ thấy vô cùng buồn và thất vọng khi các bạn như thế:(. Niềm vui vơi đi 1 nửa. Thui các bạn có thể ra chỗ khác viết bài được rồi đó, các bạn vào chúc mừng thì ok chúng tớ vui mừng cảm ơn, nhưng các bạn vào để thoả cái niềm uất ức cuả các bạn thì xin lỗi. Khách không mời mà đến. Chúng tớ ko chào đón đâu, mong các bạn đọc hiểu, chứ ko phải là đàn gẩy tai trâu:). Thêm nữa là vụ solo và lô đề ý. ừm các bạn giàu thì cho chúng tớ bớt chúng tớ nhận luôn nhưng mà đừng vì thế mà xong rồi cái lọ xọ cái kia mà vơ đũa cả nắm rồi dồn cục tức, nói này nói nọ. Văn minh thì phải là thua keo này ta bay keo khác. Người lớn cả rùi ko phải trẻ con mà đôi co mãi:)

bilinh1
29-11-2012, 04:57 PM

banner nick cái thằng đại gia chân đất làm gì cho bẩn tay mod ra =)) nghe nó ẳng cũng hay phết mà :"> :">

Minh Bún
29-11-2012, 04:58 PM
nhưng mà banner nik a Levis mà, phải công bằng chứ:)

Minh Bún
29-11-2012, 04:59 PM
Các bạn có ấm ức gì thì về guild các bạn kể khổ được ko? đừng làm ô uế topic ăn mừng của guild tớ. Tớ là tớ thấy vô cùng buồn và thất vọng khi các bạn như thế:(. Niềm vui vơi đi 1 nửa. Thui các bạn có thể ra chỗ khác viết bài được rồi đó, các bạn vào chúc mừng thì ok chúng tớ vui mừng cảm ơn, nhưng các bạn vào để thoả cái niềm uất ức cuả các bạn thì xin lỗi. Khách không mời mà đến. Chúng tớ ko chào đón đâu, mong các bạn đọc hiểu, chứ ko phải là đàn gẩy tai trâu:). Thêm nữa là vụ solo và lô đề ý. ừm các bạn giàu thì cho chúng tớ bớt chúng tớ nhận luôn nhưng mà đừng vì thế mà xong rồi cái lọ xọ cái kia mà vơ đũa cả nắm rồi dồn cục tức, nói này nói nọ. Văn minh thì phải là thua keo này ta bay keo khác. Người lớn cả rùi ko phải trẻ con mà đôi co mãi:)

T hi vọng là ko có thêm topic nói lời cay đắng nào về vụ ấm ức này nữa:). TRÂN THÀNH CẢM ƠN!

bilinh1
29-11-2012, 05:00 PM
T hi vọng là ko có thêm topic nói lời cay đắng nào về vụ ấm ức này nữa:). TRÂN THÀNH CẢM ƠN!

Ơ ơ sao lại là trân thành thế MA ;)) chân thành chứ :-"

Minh Bún
29-11-2012, 05:03 PM
~~ thôi bỏ qua vụ chính tả đi:)). lại viết cho 1 lô chữ chíh tả lug tug bi h=))))

bilinh1
29-11-2012, 05:04 PM
nếu mà là 1 lô thì đề nghị mod banner nick ngay =)) G mềnh hoành tá tràng phết nhờ sắp bá đạo rồi đấy :d:d:d

Minh Bún
29-11-2012, 05:07 PM
ờ G mìh bt thui mờ. như bao G # thui. bá đạo rì đâu. ai bảo Anzu bán nik làm zì cơ:))

Dream II
29-11-2012, 05:07 PM
....
Lên cho em út nhà mình nào :3;

bilinh1
29-11-2012, 05:08 PM
ngày kia đi học rồi đây này =.=! sáng mùng 2 đi làm luôn cả ngày tối học, k bán thì để Ut cho đẹp trai à ;))

Minh Bún
29-11-2012, 05:14 PM
haiz, kể ra mình có quyết tâm bỏ game được thì chắc kì này được học bổng mất=))))

bilinh1
29-11-2012, 05:19 PM
haiz, kể ra mình có quyết tâm bỏ game được thì chắc kì này được học bổng mất=))))

học bổng toàn phần về viết sai chính tả hử :))

Minh Bún
29-11-2012, 05:22 PM
chả có nhẽ=))))). mà nói thật là ối từ người Việt ta ko biết là mìh viết có đúng chính tả hay ko=))

bilinh1
29-11-2012, 05:24 PM
ừ ha cũng có lý đấy viết nhanh viết tắt thì tránh sao dc nhờ :D chán thế mấy hôm k Mu buổn thật :(

Minh Bún
29-11-2012, 05:28 PM
=)) thui lập tạm cái nik về r đi tơi. dạo này G cũg vui mà=)))

bilinh1
29-11-2012, 05:40 PM
nick thì có rồi ;)) nhưng mới có hơn 100 lần vào giết ai bh @@!

Andariel
29-11-2012, 06:12 PM

Mình chỉ banned nick những ai mà lăng nhục người khác sau bài cảnh cáo của mình thôi bạn ạ.
Vì đôi khi có tranh cãi thì cái đầu nóng lên tý là phát ngôn ra ngay,cái đó không ai trách được.
Mình cảnh cáo để mọi việc không đi quá xa.

Minh Bún
29-11-2012, 11:26 PM
thế b đã cảnh cáo chưa thế?

Dream II
30-11-2012, 06:30 PM
Mình chỉ banned nick những ai mà lăng nhục người khác sau bài cảnh cáo của mình thôi bạn ạ.
Vì đôi khi có tranh cãi thì cái đầu nóng lên tý là phát ngôn ra ngay,cái đó không ai trách được.
Mình cảnh cáo để mọi việc không đi quá xa.

Đã hết hạn block nick forum Levis đề nghị MOD mở block cho tài khoản này.

Vodka_QuyenNang
17-08-2013, 12:25 AM
Đã hết hạn block nick forum Levis đề nghị MOD mở block cho tài khoản này.

khả năng làm tiệc kỷ niệm cho mấy hàng hót này :))