PDA

View Full Version : không phục cách làm của GM even

nhocvn9x
26-11-2012, 09:21 PM
G DATCANG1 k phục cách làm của GM. GM đã xử ép G DATCANG1 rõ ràng k ai ra được khỏi cổng mà theone win.không có thông báo thecosin mua được vật phẩm .thông báo thecosin đã nộp vật phẩm có sau khi có thông báo theone win.mà thời gian 5s trước thecosin còn bị PK chết .chúng tôi không phục cách làm việc của GM.

nhocvn9x
26-11-2012, 09:23 PM
đề nghị ADM vào giải quyết và cho câu trả lời xác đáng

KingAthur
26-11-2012, 09:25 PM
GM xem xét lại cho ae đất cảng

nhocvn9x
26-11-2012, 09:26 PM
chúng tôi không phục cách làm của ADM xử ep quá đáng

AnhDuong
26-11-2012, 09:26 PM
noi chung cha phuc ti nao. ko thong bao mua dc vat pham ma van win hai.

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 09:27 PM
G DATCANG1 k phục cách làm của GM. GM đã xử ép G DATCANG1 rõ ràng k ai ra được khỏi cổng mà theone win.không có thông báo thecosin mua được vật phẩm .thông báo thecosin đã nộp vật phẩm có sau khi có thông báo theone win.mà thời gian 5s trước thecosin còn bị PK chết .chúng tôi không phục cách làm việc của GM.

TheCoSin mua vật phẩm quá nhanh trong khi thế trận đang bị đảo lộn và giao dịch vật phẩm cho GM2 nhanh bạn nhé :|

Nước Mắt
26-11-2012, 09:27 PM
Thecosin là Class RF của G TheOne đã mua vật phẩm!
Và đã chạy ra tọa đô 100 65 để giao dịch vật phẩm cho GMEvent2 bạn nhé !
Chắc các bạn có sự nhầm lẫn ở đây rồi !

nhocvn9x
26-11-2012, 09:28 PM
5s co thể chạy đến cuối cổng sao? chấp 1 ăn 10 đánh 1 con xe đấy

khuych
26-11-2012, 09:29 PM
xem lại đi adm. trả lời cho xác đáng.

nhocvn9x
26-11-2012, 09:30 PM
chắc chắn chúng tôi k nhầm vì 5s trước tôi còn PK chết thecosin thì 5s sau k thể chạy đến cuối map mua roi chạy về bãi 5 GD với GM 2 được

kenmaster
luc nãy G mình Vs DauGau
Mình mua vật phẩm và dg xong với Gm2 chạy nhanh quá hay sao mà ko hề có thông báo. dg xong đứng chờ 30s sau mới nói mua rồi và đã win . chia sẻ chút kn vậy thôi

Uppppp

SockMan
Bá đạo =))

nhocvn9x
26-11-2012, 09:32 PM
mà tôi nhớ k nhầm thì ADM nói datcang1 thua và có nói "AnhDuong coi lời nói của ADM là gi~"chính xác tung cái dấu và tôi khẳng định chắc chắn k có chuyện thecosin ra được ngoài và mua được vật phẩm

nhocvn9x
26-11-2012, 09:35 PM
de nghi ADM vao cho cau tra loi xac dang

nhocvn9x
26-11-2012, 09:37 PM
GM làm thế này thì mất hết sự tin tưởng của AE chúng tôi thực sự chúng tôi không phục cách làm của GM

nhocvn9x
26-11-2012, 09:38 PM
nta chửi thì bank nick +del CM còn những gì đáng phải làm thì k làm

nhocvn9x
26-11-2012, 09:43 PM
công việc cần làm thì k làm tại sao k vào giải quyết xác đáng thì làm gì có ai chửi nữa các bạn làm thế này game sẽ nhanh sập hơn thôi chán

AnhDuong
26-11-2012, 09:43 PM
minh co noi gi dau tu dau den cuoi ko noi bay 1 cau nao` chi dung dau cong pk. luc gm bao dung thi dung cho ben kia buff chu ko lam gi ca. chac nham nhot gi o day thoi

Nước Mắt
26-11-2012, 09:45 PM
nta chửi thì bank nick +del CM còn những gì đáng phải làm thì k làm
Đã có câu trả lời chính thức dành cho các bạn rồi mà !
Chắc chắn các bạn đã nhầm tưởng TheCoSin bị chết,
Có lẽ các bạn quá mải mê đánh nhau với nhưng người khác mà ko để ý đến nhân vật TheCoSin đã kịp thoát !

nhocvn9x
26-11-2012, 09:46 PM
tôi đã CM rất lịch sự mà GM k có 1 câu trả lời xác đáng là sao??ý muốn ntn đấy

BlackCat123
26-11-2012, 09:47 PM

Thứ 1 các bạn thua ko sai!Lần 1 Xin500Nhac đã chạy ra ngoài và mua được vật phẩm sau đó không biết gd với GM3 ntn thì lại chạy về làng==>Kết quả không ra được.Các bạn không đọc kĩ thể lệ trên dd
Thứ 2:Bên tôi bị diss 1 người nhưng đến lượt bọn tôi công các bạn vẫn không để ý 1 người chạy ra được là TheCoShin chỉ đến khi DL bên bạn phát hiện đuổi theo thì bị về làng
Có trách thì trách không đọc kỹ hướng dẫn thôi!

nhocvn9x
tôi khẳng định chính tay tôi PK chết thecosin trước đó 5s
và sau khi có thông báo thì thecosin vẫn đang đứng ở cổng đợi ra ngoài @@ haizz

bebin
các bạn nói như thế mà gọi là công bằng àk....Các bạn không đọc kĩ Event và không nắm rõ luật chơi...để TheCoSin bên Team ThêOn chạy qua mua được vật phẩm và GD vs Admin 2...Ban Tixinh và BonCongTu còn bị TheConSin đấm chết trên đường chạy ra...Thế mà bạn dám khẳng định là đấm chết TheCoSin 5s trước....

tulinh
26-11-2012, 09:48 PM

cach day 5s a' sao k hoi dl guild ban vs tixinh lúc tôi chạy qua còn pk dl vs tixinh. thì không một thành viên nào đuổi theo nữa. Thử hỏi xem các bạn để tôi lọt qua còn nói gì nữa. Vs lại các bạn không đọc kỹ event thì không nên trách ai

DaiDuongXanh
26-11-2012, 09:48 PM

lên..........

BlackCat123
26-11-2012, 09:50 PM
thứ 1 các bạn thua ko sai!lần 1 xin500nhac đã chạy ra ngoài và mua được vật phẩm sau đó không biết gd với gm3 ntn thì lại chạy về làng==>kết quả không ra được.các bạn không đọc kĩ thể lệ trên dd
thứ 2:bên tôi bị diss 1 người nhưng đến lượt bọn tôi công các bạn vẫn không để ý 1 người chạy ra được là thecoshin chỉ đến khi dl bên bạn phát hiện đuổi theo thì bị về làng
có trách thì trách không đọc kỹ hướng dẫn thôi!
nào thì lên nào!

Vodka_QuyenNang
26-11-2012, 09:51 PM
=)) Nhìn thấy TheCoSin ra từ cổng và đuổi theo mất dấu và 5s sau đã thông báo nôpk vật phẩm
Căng đấy

nhocvn9x
quá chán chẳng nhẽ mắt mình có vấn đề mà 2 RF vừa chết xong đã win haizz

SockMan
cach day 5s a' sao k hoi dl guild ban vs tixinh lúc tôi chạy qua còn pk dl vs tixinh. thì không một thành viên nào đuổi theo nữa. Thử hỏi xem các bạn để tôi lọt qua còn nói gì nữa. Vs lại các bạn không đọc kỹ event thì không nên trách ai

Hợp lý !

TuaAnh
26-11-2012, 09:53 PM
Ảo quá nhỷ :)). có gì hót đấy. ADM đâu vào mà xem mà giải quyết Đi đâu hết rồi cả Cục Trưởng Hoà vào đây xem sét Hộ em cái cách làm việc của GM even này cái

AnhDuong
Thứ 1 các bạn thua ko sai!Lần 1 Xin500Nhac đã chạy ra ngoài và mua được vật phẩm sau đó không biết gd với GM3 ntn thì lại chạy về làng==>Kết quả không ra được.Các bạn không đọc kĩ thể lệ trên dd
Thứ 2:Bên tôi bị diss 1 người nhưng đến lượt bọn tôi công các bạn vẫn không để ý 1 người chạy ra được là TheCoShin chỉ đến khi DL bên bạn phát hiện đuổi theo thì bị về làng
lai tu suong rui. neu ma cac ban chay dc ra la chi luc gm bao bon toi dung lai de cac ban ra buff. luc do co khi la thecosin chay di thoi. chu luc ma adm bao chien thi ben cac ban tra ai ra dc khoi cong dau. noi chi den mua dc vat pham. neu ma cac ban mua dc vat pham thi no la hien ten nhe. day ko hien 1 chu gi chi hien moi chu cac ban win va gm keu loi do giul datcang. ma datcang chang hang dong gi sai dau. that la ko co ti gi la cong bang ca.

nhocvn9x
mà mình cũng k hiểu là các bạn nói eff buff chay theo các bạn làm gì k biết @@ haizz thật

DaiDuongXanh
26-11-2012, 09:54 PM
=)) Nhìn thấy TheCoSin ra từ cổng và đuổi theo mất dấu và 5s sau đã thông báo nôpk vật phẩm
Căng đấy

vụ này quá là căng =))=))

AnhDuong
26-11-2012, 09:54 PM
va 1 dieu nua la RF cac ban cha ai buoc ra noi cong dau dung noi den chay di nhe. co 2 con RF ma cu lam nhu 2 chuc con day

TuaAnh
26-11-2012, 09:55 PM
căng đét vào khét lẹt cũng đến báo nghỉ

nhocvn9x
26-11-2012, 09:55 PM
k có chuyện thecosin ra lúc buff vì sau đó 2 Rf bị PK chết rất nhiều lần

BlackCat123
26-11-2012, 09:56 PM
Lại lên tiếp !Cứ mải pk để 1 người chạy tung tăng!Lần 1 nhớ 500nhac cùng 1 DL đuổi tôi k:)) tôi dụ ra để mấy ae buf .khi ADM1 bảo câu chiến thì mấy ông không để ý thằng Shin đcj mỗi buff thủ và được phép vất dép ra chạy nhé:)) 5 người sao pk lại được 6,phải chiến thuật điệu hổ ly sơn thôi!Bảo GM check lại xem team 6 người còn có 5 đấy :))

tulinh
26-11-2012, 10:01 PM
quá chán chẳng nhẽ mắt mình có vấn đề mà 2 RF vừa chết xong đã win haizz

Đấy các bạn nói như thế các bạn chỉ biết cắm đầu vào pk không phải 2 rf đâu có một mình BlackCat ra không thèm ấn máu chỉ lao ra để bị giết thôi @@ Còn TheCoSin chỉ cắm đầu vào chạy thôi. Mà nói thẳng ra TheCoSin luyện chạy điền kinh từ bé rồi Nên các bạn nhìn làm sao được trong khi đó TheCoSin chạy đã nhanh còn kịp pk được TiXinh và BonCongTu guild bạn :))))))))))))))

nhocvn9x
26-11-2012, 10:01 PM
thế là lộ đuôi nói dối rồi nhé các bạn.thecosin sau khi GM hô bắt đầu chết rất nhiều và khi có dòng chữ theone win thì thecosin vẫn đang đứng ngoài cổng đợi chạy ra @@

BlackCat123
26-11-2012, 10:02 PM
lai tu suong rui. neu ma cac ban chay dc ra la chi luc gm bao bon toi dung lai de cac ban ra buff. luc do co khi la thecosin chay di thoi. chu luc ma adm bao chien thi ben cac ban tra ai ra dc khoi cong dau. noi chi den mua dc vat pham. neu ma cac ban mua dc vat pham thi no la hien ten nhe. day ko hien 1 chu gi chi hien moi chu cac ban win va gm keu loi do giul datcang. ma datcang chang hang dong gi sai dau. that la ko co ti gi la cong bang ca.
Nói 1 câu như thế này nhé ^^ bên nào có buf ra trước thì bên kia không có cửa,hoi 500 nhac xem lần 1 ra được rồi không gd vật phẩm cho GM3 còn quay lại thành làm gì không biết^^

BlackCat123
26-11-2012, 10:03 PM
thế là lộ đuôi nói dối rồi nhé các bạn.thecosin sau khi GM hô bắt đầu chết rất nhiều và khi có dòng chữ theone win thì thecosin vẫn đang đứng ngoài cổng đợi chạy ra @@

Nó gd xong nó chẳng về thì còn đứng đó làm gì?Như 500 nhac chưa gd xong gm đã chạy về ^^

AnhDuong
26-11-2012, 10:03 PM
Lại lên tiếp !Cứ mải pk để 1 người chạy tung tăng!Lần 1 nhớ 500nhac cùng 1 DL đuổi tôi k:)) tôi dụ ra để mấy ae buf .khi ADM1 bảo câu chiến thì mấy ông không để ý thằng Shin đcj mỗi buff thủ và được phép vất dép ra chạy nhé:)) 5 người sao pk lại được 6,phải chiến thuật điệu hổ ly sơn thôi!Bảo GM check lại xem team 6 người còn có 5 đấy :))
the con minh vut di dau. minh co chet dau minh dung dau cong tu dau den cuoi.minh chi dung o cong bem RFthi chay len quan ah. chac la Rf cua ban tang hinh qua ^^.

nhocvn9x
26-11-2012, 10:04 PM
chẳng nhẽ k phân biêt dc 2 cái tên blackcat va thecosin ah ban @@ mình đâu mù chữ như 1 số thằng vào đọc chắc k hiểu gì lên k thấy CM lại hehe:107;:107;:107;:107;

thanhtung123
26-11-2012, 10:04 PM

có vẻ căng nhỉ :)

nhocvn9x
26-11-2012, 10:06 PM
mình biết phân biệt thecosin và blackcat nhé chứ đâu như 1 số thằng mù chữ k biết đọc nói mãi k vào CM lại

tulinh
26-11-2012, 10:07 PM
chẳng nhẽ k phân biêt dc 2 cái tên blackcat va thecosin ah ban @@ mình đâu mù chữ như 1 số thằng vào đọc chắc k hiểu gì lên k thấy CM lại hehe:107;:107;:107;:107;

the bạn hỏi tixinh và BonCongTu guild bạn. Có phải lúc đang chiến tôi chạy qua đánh chết BonCongTu và TiXinh không? Và hỏi TiXinh gào lên bảo DL đừng để nó chạy xong TheCoSin pk chet ca 2. Còn hỏi guild mình đã rồi hãy xảo ngôn

Nước Mắt
26-11-2012, 10:08 PM
TheCoSin đã giao dịch cho GMEvent2 xong và chạy luôn về cổng bạn nhé !
Và khi tiếp nhận vật phẩm chúng tôi đã kiểm tra lại và thông báo . Ko có sự nhầm lẫn của GMEvent tại trường hợp này đâu bạn ạ.
Và có lẽ do các bạn ko tìm hiểu về luật chơi lên đã bị thua !
Tôi biết các bạn rất bức xúc nhưng các bạn phải hiểu chẳng GM nào làm sai công việc để mọi người phản ứng lại cả .
Ví dụ : Các bạn tổ chức event cho mọi người liệu các bạn có muốn thiên vị ai để nhận được sự phản ứng từ mọi người còn lại ko . Chắc chắn là ko huống chi đây là một game Mu lớn lại càng ko bạn nhé .
Tôi mong các bạn hiểu :)

BlackCat123
26-11-2012, 10:10 PM
Và khi tiếp nhận vật phẩm chúng tôi đã kiểm tra lại và thông báo . Ko có sự nhầm lẫn của GMEvent tại trường hợp này đâu bạn ạ.
Tôi biết các bạn rất bức xúc nhưng các bạn phải hiểu chẳng GM nào làm sai công việc để mọi người phản ứng lại cả .
Ví dụ : Các bạn tổ chức event cho mọi người liệu các bạn có muốn thiên vị ai để nhận được sự phản ứng từ mọi người còn lại ko . Chắc chắn là ko huống chi đây là một game Mu lớn lại càng ko bạn nhé .
Không còn gì để nói!!!

tulinh
26-11-2012, 10:11 PM

Không còn gì để phải tranh luận !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bebin
26-11-2012, 10:13 PM
chúng ta có thể kết thúc cuộc tranh cãi từ đây nhé...Lần sau khi đi tham gia cuộc thi Event nào thì hãy tìm hiểu kĩ luật chơi và cách chơi nhé...không lại xẩy ra tình trạng thua xong ra đây khóc than 1 mình...........

nhocvn9x
26-11-2012, 10:14 PM
theo GM nói thì thecosin chạy ngược về cổng mà tôi thì chỉ toan PK nguoi từ trong chui ra và k có ai ra được @@ mà thôi chả có gì quan trọng bỏ đi.nvay là những AE team chúng tôi chơi từ đầu đến h quá hiểu về cách làm việc của GM rồi có lẽ là chúng tôi hiểu là mình cần tiếp tục ntn. dù sao cũng cảm ơn GM đã tạo ra ức chế cho chúng tôi!!
P/S mình vẫn nhớ câu của GM "xử datcang1 thua. AnhDuong coi lời của GM là gì nhi~ "
QUOTE=™ Nước Mắt ™;654778]TheCoSin đã giao dịch cho GMEvent2 xong và chạy luôn về cổng bạn nhé !
Tôi mong các bạn hiểu :)[/QUOTE]

Phe__
26-11-2012, 10:15 PM

Duy ơi nêu như bạn nói ý. Gm k làm sai. k làm sai thi làm gì có cái topic này hả duy. đừng nói là k làm sai. đến thượng đế còn có lúc sai chứ đừng nói là 1 gm k làm sai. nhưng cái ức chế ở đây là thế này này. đã sai nói k tiếp thu lại còn bảo thủ. đã sai k biết lắng nghe. đấy mới là điều quan trọng. khi ra bắt đầu làm Mu sao các bạn ở ban quảng trị quản cáo hay thế. các bạn nó Gm và ban quảng trị tâm huyết nhiệt tình. vì 1 game công bằng. thế là công bằng à . thế là tâm huyết và nhiệt tình à. nó hay làm thì đã ra gì nào. nói thì ai cũng nói được hay. tớ dám khảng định 1 câu. tất cả những người trong ban quảng trị k ai nói hay = tớ đấy. nhưng cái chủ yếu là làm. chứ đừng nói xong để đấy :))

nhocvn9x
"xử datcang1 thua. AnhDuong coi lời của GM là gì nhi~ "

gucci6888
Tình hình bên tôi cũng vậy :) G Heineken khi đánh với AEML1GD thì khi G họ 1 Class bất kì mua đc đồ.. K thông báo rõ tên ai... khi bên Heineken mua đc vật phẩm thì lại thông báo đúng tên =..=.. để 1 mình bị tất cả tụi nó bem

Phe__
26-11-2012, 10:17 PM
chắc cũng đến lúc phải chào tạm biệt các Gm vs ban quảng trị nhiệt tình và tâm huyết cái kiểu hót thì hay làm thì như mèo mửa :)). Giải Tán

gucci6888
26-11-2012, 10:17 PM
Àh mà khi CLASS nó cầm đồ mua Event.. sao k bem đc nó nhỉ.. đến lúc nóGD xog vs GM thì mới bem đc là sao =.=

AnhDuong
26-11-2012, 10:18 PM
Không còn gì để phải tranh luận !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
pai noi la even nay cong nhan lam luc loan qua. luc gm bao dung lai de cho ben giul theone ra buff giul thu ko ai dc pk. luc do bit dau co ban giul thu da chay xuong ben duoi rui. ma gm lai ko Trieu tap giul cong ve dau cua theo minh neu nhu vay thi do la do loi cua gm moi dung.nhu the thi lam gi co ai phuc ha gm. day la trg dau thu 1
Loi thu 2 vi du thecossin co chay dc xuong duoi lay dc vat pham thi sao ko hien thong bao da lay duoc vat pham. day cung la do loi cua gm ben phia cac ban.
Noi the la cac ban du hieu even nay co nhieu cho ko dc cong bang

nhocvn9x
26-11-2012, 10:20 PM
câu nói của GM tôi k cần giải thích vì các bạn biện hộ cho các bạn và dù sao ctoi cũng chỉ là những người chơi mà thôi đâu thể cãi lý với các bạn được nhưng GM nào nói câu nói đó thì hãy tự nhớ và tự kiểm điểm lại bản thân đi nhé .còn chúng tôi k bị xử ép thì ctoi k lên đây kêu với các bạn làm gì để mất thời gian của cả 2 ."xử datcang1 thua. AnhDuong coi lời của GM là gì nhi~ "

AnhDuong
26-11-2012, 10:27 PM
"xử datcang1 thua. AnhDuong coi lời của GM là gì nhi~ "
tao cung cha hieu tao lam gi ma gm lai noi tao nhu the. trong khi do tao ko noi 1 loi nao ca. cai nay tao cung potay.com thoi :((

Nước Mắt
26-11-2012, 10:29 PM
câu nói của GM tôi k cần giải thích vì các bạn biện hộ cho các bạn và dù sao ctoi cũng chỉ là những người chơi mà thôi đâu thể cãi lý với các bạn được nhưng GM nào nói câu nói đó thì hãy tự nhớ và tự kiểm điểm lại bản thân đi nhé .còn chúng tôi k bị xử ép thì ctoi k lên đây kêu với các bạn làm gì để mất thời gian của cả 2 ."xử datcang1 thua. AnhDuong coi lời của GM là gì nhi~ "
Tại hiệp 1 các bạn thua là do quá 5 phút các bạn ko giao nộp vật phẩm cho GMEvent2 .
Và khi các bạn thua GMEvent cũng đã thông báo là các bạn ko hoàn thành nhiệm vụ !

DaiDuongXanh
26-11-2012, 10:30 PM
tao cung cha hieu tao lam gi ma gm lai noi tao nhu the. trong khi do tao ko noi 1 loi nao ca. cai nay tao cung potay.com thoi :((

vl thế nhì:)):))

nhocvn9x
26-11-2012, 10:31 PM
@@ SM tra loi 1 cau tra loi chang lien quan @@ cau noi nay la o hiep 2 k hieu AnhDuong da lam gi GM ma GM noi nvay @@

Tại hiệp 1 các bạn thua là do quá 5 phút các bạn ko giao nộp vật phẩm cho GMEvent2 .
Và khi các bạn thua GMEvent cũng đã thông báo là các bạn ko hoàn thành nhiệm vụ !

AnhDuong
26-11-2012, 10:33 PM
vl thế nhì:)):))
qua velo luon. giong kieu vua chua ngay xua qua. vua bao ai co toi la co toi. cai~ thi xu tram ngay ^^

0jDanBa
26-11-2012, 10:35 PM
close topic:D đã có kết quả tranh cải vô ích:52;

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 10:57 PM
Nếu ko chạy ra được thì làm sao TheCoSin mua được vật phẩm từ GM, có thể các bạn nhìn nhầm rồi đấy, chẳng lẽ GM đi xạo các bạn sao :|

Lần sau các bạn tham gia event này vui lòng đọc kỹ nội dung sự kiện:

- Khi có sự cố/các lỗi phát sinh trong quá trình thi đấu thì quyết định của Trọng tài/Ban tổ chức là quyết định cuối cùng

Hình ảnh chứng thực

http://ns7.upanh.com/b1.s33.d3/9ca8d1042ec48140baf1fadbf08bd6e3_51234257.img11262 111000000.jpg

Phe__
26-11-2012, 11:02 PM
=))~ bái phục bái phụ. bái phục ở đây là cái sự anh hùng núp của các nhà quảng trị mu =))~ close topic rồi ông à :)). h vào đây trình vs bầy cái gì :)).

nhocvn9x
26-11-2012, 11:02 PM
- Khi có sự cố/các lỗi phát sinh trong quá trình thi đấu thì quyết định của Trọng tài/Ban tổ chức là quyết định cuối cùng
thi do cung vi cai do len co noi gi nua dau ngoi khay deu nhau may cau cho vui thoi ma k dc ah @@ con du co ntn thi GM bao 1 la 2 ma 2 la 1 van ok co ma hehe.datcang1 bi xu thua. AnhDuong coi loi noi cua GM la gi nhi~ @@ hehe thoi di ngu ngay mai chuan bi dao ban acc nghi game thoi ae oiiiii

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 11:03 PM
=))~ bái phục bái phụ. bái phục ở đây là cái sự anh hùng núp của các nhà quảng trị mu =))~ close topic rồi ông à :)). h vào đây trình vs bầy cái gì :)).

:) ai là người close topic vậy bạn ? bạn cho hỏi topic đã close tại sao bạn còn post được? Đến lạ bạn nhĩ :-ss

Phe__
26-11-2012, 11:06 PM
chúng nó giải tán và ghi kia kia chứ k bảo GM close tót topic :)). nhưng mà phải nói lúc cãi nhau đỉnh điểm xin hỏi các mod vs smob những người thực hiện even này ở đâu và đang làm gì sao k lên tiếng. ảo quá cơ

Minh Bún
26-11-2012, 11:06 PM
cuối cùng là ko cãi nữa, Thua rùi là thua rùi , Gm lun đúng, ko đc cãi là ko đc cãi,có cãi thì cũng ko thắng được. Có cãi thì có được gì đâu? 2 bên bên nào cũng cho mình đúg. GM đã cho là bên TheOne thắng rùi thì nghỉ tại đây thui, đợi Event lần sau đi.

Phe__
26-11-2012, 11:08 PM
cuối cùng là ko cãi nữa, Thua rùi là thua rùi , Gm lun đúng, ko đc cãi là ko đc cãi,có cãi thì cũng ko thắng được. Có cãi thì có được gì đâu? 2 bên bên nào cũng cho mình đúg. GM đã cho là bên TheOne thắng rùi thì nghỉ tại đây thui, đợi Event lần sau đi. thế bạn phải nói thế này thứ nhất GM luôn luôn đúng. thư 2 nếu GM sai thì xem lại điều thứ nhất =))~ nếu thấy đúng xin 1 dấu like =))~

Just*HP
26-11-2012, 11:08 PM
Anh em nao ban acc lien he chu gui PhatXit ben nay mua het nhe! Co cai ji thanh ly cu lien he! hehe!

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 11:09 PM
thi do cung vi cai do len co noi gi nua dau ngoi khay deu nhau may cau cho vui thoi ma k dc ah @@ con du co ntn thi GM bao 1 la 2 ma 2 la 1 van ok co ma hehe.datcang1 bi xu thua. AnhDuong coi loi noi cua GM la gi nhi~ @@ hehe thoi di ngu ngay mai chuan bi dao ban acc nghi game thoi ae oiiiii

Đến chịu với bạn, các bạn PK làm sao để TheCoSin chạy xuống mua vật phẩm đến các bạn còn ko nhận ra được, tình hình lúc đó là để cho TheOne buff, AnhDuong liên tục PK , GM nói DATCANG1 dừng lại cho TheOne buff giống như hiệp 1 TheOne cho DATCANG1 nhận buff :| AnhDuong vẫn liên tục PK vì thế GM nhắc nhở

đến tận 2 GM khẳng định là TheCoSin đã hoàn thành nhiệm vụ, trong khi đó game thủ cứ cãi, tôi cũng đã chụp hình ra đó còn gì :|

Phe__
26-11-2012, 11:09 PM
Anh em nao ban acc lien he chu gui PhatXit ben nay mua het nhe! Co cai ji thanh ly cu lien he! hehe!
thừa nước đủ thả câu à :)). thà delete chứ k bh bán :)). hateyou thứ 2 và thư 3 nhé

BlackCat123
26-11-2012, 11:14 PM
thừa nước đủ thả câu à :)). thà delete chứ k bh bán :)). hateyou thứ 2 và thư 3 nhé

Cho xin nhân vật game cái để mình đợi đến ngày thà dell chứ không bán của câu!

KingAthur
26-11-2012, 11:17 PM
thôi k bàn cãi nữa để Phát xít lại cho ae Hồi Sinh :P

Phe__
26-11-2012, 11:17 PM
nhan vat trong game la< THANGBOMAY>:41; LEN NAO CON ZAI

Just*HP
26-11-2012, 11:18 PM
Mai PhatXit vs Theone anh em phai buf day du moi dc bem nhau ha ???? cai nay khong co trong luat thi dau nen minh hoi ro~ the? :D

BlackCat123
26-11-2012, 11:21 PM
nhan vat trong game la< THANGBOMAY>:41; LEN NAO CON ZAI

Tưởng thế nào! đến cái tên nv cũng k dám nói ra,sợ sau này đem bán người khác cười cho à hay rs cao quá k tiện nói ra!"dell chứ không bán'' :))

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 11:23 PM
Thật tình mình nói thật là Guild DATCANG1 là guild lộn xộn nhất trong sự kiện lần này, theo như các trận đấu lần trước ko hề có gì xảy ra, Guild Thủ vẫn ra ngoài sắp xếp đội hình trước, Guild Công thì ra sau tấn công, và sau đó đổi lượt cho nhau không có gì xảy ra

Đến Guild DATCANG1 thì đòi cho ra ngoài buff, nói nào là "ko công bằng" "chơi làm l gì" :| GM chấp nhận kêu TheOne dừng lại cho DATCANG1 buff, đến hiệp 2 GM kêu DATCANG1 dừng lại cho TheOne buff cho công bằng có qua có lại, thì AnhDuong liên tục pk nên GM nhắc, lúc đó thì TheCoSin pk và chạy nhanh xuống mua vật phẩm, TheCoSin cỡ sói nên tốc độ nhanh và đã gd thẳng cho GMEvent2 :|

Mình chỉ nói đến đây thôi, các bạn vui lòng chấp nhận sự thật dùm cái, còn muốn kiện cáo thì vui lòng đưa bằng chứng ra dùm mình :|

Hình ảnh chứng thực

http://ns7.upanh.com/b1.s33.d3/9ca8d1042ec48140baf1fadbf08bd6e3_51234257.img11262 111000000.jpg

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 11:28 PM
đây là topic hỏi đáp của GM, miễn các bài viết spam ko dính líu gì vào thực tế

Phe__
26-11-2012, 11:34 PM
nói nhanh và vuông :)). mình nói chuẩn qua lên xóa cả bài viết đi à :)). nói chuẩn quá h quay ra soi lỗi à :)). xon hỏi 1 câu bài viết của mình là bài viết spam thế ông thử xem cái topic này có bn cái bài viết spam hả rất rất nhiều thằng vào đây spam. sao k nhắc chúng nó đi :)). < Tin Đồn vẫn chỉ là Tin Đồn =))~ k bh có thật> =))~

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 11:38 PM
nói nhanh và vuông :)). mình nói chuẩn qua lên xóa cả bài viết đi à :)). nói chuẩn quá h quay ra soi lỗi à :)). xon hỏi 1 câu bài viết của mình là bài viết spam thế ông thử xem cái topic này có bn cái bài viết spam hả rất rất nhiều thằng vào đây spam. sao k nhắc chúng nó đi :)). < Tin Đồn vẫn chỉ là Tin Đồn =))~ k bh có thật> =))~

bạn à, mình vừa trả lời cho người ta, chưa gì hết bạn spam cả 3 4 bài đi qua trang khác thì ai đọc được bài trả lời, xóa bài viết của bạn và nhắc nhở ko spam thì bạn lại post tiếp :|

Tư Lệnh Quân Đoàn
26-11-2012, 11:41 PM
Close topic ở đây, ai nói GM làm event như thế nào

Các bạn vui lòng liên hệ Admin LandOfPhi và kêu check log lúc đó TheCoSin có bị PK chết ko và TheCoSin có mua vật phẩm trên cửa hàng GM ko và TheCoSin có giao dịch cho GM item đó ko

còn cái thể loại cãi cùn này mình xin thua :D