PDA

View Full Version : [Bang Hội] SockMan - Có đôi lởi đến anh em Sv Quyền Năng

SockMan
26-11-2012, 03:18 PM
Cái mình muốn nói ở đây là sự việc đáng tiếc sáng nay . Bình thường mình có nhờ anh em trong G UT hộ , sau khi out ra lúc hơn 1 h đi ngủ thì ko rõ là ai đã vào acc mình .

Ban thân mình chơi trong game , có 1 số người ko thích thâm chí là ghét mình, nhưng chưa đến mức mình có những lời lẽ đê mình phải post lên kênh thế giới như vậy , thường thì với những ng` như thế mình chọn cách im lặng , ko nc , ko tiếp xúc.Minh cũng ko truy cứu việc sáng nay ai vào acc minh post nữa, dù sao 1 phần lỗi cũng là do mình , nếu nhưng lời nói đó làm ai phải khó chịu thì cho mình gửi lời xin lỗi và thông cảm ..!
Việc cá nhân là việc cá nhân , nên đừng ai dựa vào đó mà chửi UB thế này, thế kia , đó là 1 tập thể do mình và anh em cùng xây dựng , chơi thề nào là quyền của chúng tôi . đừng dựa vào 1 cá nhân mà lôi cả tập thể ra mà móc máy , còn thích lôii cái ních diễn đan chính vào đây nc , đừng lập vài 3 cái ních clone r` 1 đàn chó hùa theo cắn , người ko ưa mình cũng nhiều, nhưng ng` quý mình cung ko ít đâu, có chuyện gì cũng nên nc 1 cách thẳng thắn nhé

Crywolf
26-11-2012, 03:22 PM
............ uhm thì bay , ko ai có thể làm vừa lòng cả thiên hạ !

Extracting
26-11-2012, 05:05 PM
ờ thì bay theo =))

cavepho
26-11-2012, 05:06 PM
fflllllllllyyyyyyyyyyyyyyyyyyy :52;

ivancutonhuphich
26-11-2012, 05:27 PM
Cái mình muốn nói ở đây là sự việc đáng tiếc sáng nay . Bình thường mình có nhờ anh em trong G UT hộ , sau khi out ra lúc hơn 1 h đi ngủ thì ko rõ là ai đã vào acc mình .

Ban thân mình chơi trong game , có 1 số người ko thích thâm chí là ghét mình, nhưng chưa đến mức mình có những lời lẽ đê mình phải post lên kênh thế giới như vậy , thường thì với những ng` như thế mình chọn cách im lặng , ko nc , ko tiếp xúc.Minh cũng ko truy cứu việc sáng nay ai vào acc minh post nữa, dù sao 1 phần lỗi cũng là do mình , nếu nhưng lời nói đó làm ai phải khó chịu thì cho mình gửi lời xin lỗi và thông cảm ..!
Việc cá nhân là việc cá nhân , nên đừng ai dựa vào đó mà chửi UB thế này, thế kia , đó là 1 tập thể do mình và anh em cùng xây dựng , chơi thề nào là quyền của chúng tôi . đừng dựa vào 1 cá nhân mà lôi cả tập thể ra mà móc máy , còn thích lôii cái ních diễn đan chính vào đây nc , đừng lập vài 3 cái ních clone r` 1 đàn chó hùa theo cắn , người ko ưa mình cũng nhiều, nhưng ng` quý mình cung ko ít đâu, có chuyện gì cũng nên nc 1 cách thẳng thắn nhé
cứ như ông thì sao đâu.

nhưng cái thằng uriko chính nó trực tiếp chửi cả sv.

ông nghĩ xem nó là loại ji?

tôi nói thế thôi.

lâu lâu ko vào tư nhiên đọc được thằng ủiko chưi đm sv. nó lại còn hỏi là nó chửi thế đấy có làm sao ko.

chán vì 1 thằng như nó.

need1love
26-11-2012, 06:27 PM
cứ như ông thì sao đâu.

nhưng cái thằng uriko chính nó trực tiếp chửi cả sv.

ông nghĩ xem nó là loại ji?

tôi nói thế thôi.

lâu lâu ko vào tư nhiên đọc được thằng ủiko chưi đm sv. nó lại còn hỏi là nó chửi thế đấy có làm sao ko.

chán vì 1 thằng như nó.

ông chỉ đứng trên khía cạnh của ông mà chỉ trích người khác. đọc lại từ đầu và xem vì sao nó lại như thế, lúc đầu tiên thằng Uriko có 1 câu nào xúc phạm không? hay cả lũ hùa vào SockMan và UB nó mới như thế. cũng nên đặt mình vào địa vị người ta trước rồi hãy nói. Nó là cái thằng UT acc SockMan, sáng nó out ra k biết ai vào, thế nên nó cũng trong vòng nghi vấn. Mặc dù anh em biết là nó k bao giờ làm như thế,nhứng 1 lũ chó sủa bầy đàn như vậy thì nó chả tức lên nói thế thì sao.
Và điều nữa chuyện của SV thì SV giải quyết, ông k chơi nữa thì đừng làm sự việc thêm rắc rối làm gì. có học đọc thì hiểu

xthaihungx
26-11-2012, 06:47 PM

Người Hạ Long :)) chả phải vướng chúng nó ùa vào chửi thế ông có thể nhịn được cũng phục đấy :)) phải tôi là chửi lại hết

SockMan
26-11-2012, 06:50 PM
Người Hạ Long :)) chả phải vướng chúng nó ùa vào chửi thế ông có thể nhịn được cũng phục đấy :)) phải tôi là chửi lại hết

Cái gì đúng thì thôi , tôi chẳng phải nhịn , ko on nên cung ko rõ sự việc thế nào. tôi mà on thì chẳng nể đâu

1236789
26-11-2012, 07:16 PM

nặng về trình bầy vkl

Phe_
26-11-2012, 08:19 PM
cái thằng uriko thì nói làm chó gì :)) k hiểu mẹ nó....vs con chó nào mà sinh ra nó :)) chơi mu để cả sv nó chửi cả bố vs mẹ :)) chơi như thế vs pro chứ

SockMan
26-11-2012, 08:36 PM
nặng về trình bầy vkl

Bố mẹ mình có nói , cái gì cũng phải biết trước biết sau , nói phải ra đầu ra đuôi , có phải có trái , đó là thể hiện tôn trọng bản thân cũng như tôn trọng người đọc

minhtung
27-11-2012, 02:42 PM
Bố mẹ mình có nói , cái gì cũng phải biết trước biết sau , nói phải ra đầu ra đuôi , có phải có trái , đó là thể hiện tôn trọng bản thân cũng như tôn trọng người đọc

like like ^^ :D

RealLove
29-11-2012, 10:30 AM
=)) po' tay

Tadepzai
02-12-2012, 04:01 PM
từ lúc chơi mu đến giờ gặp mỗi thằng này văn vẻ vkl...:))