PDA

View Full Version : Moder hay Admin trả lời hộ mình cái

koolphong
23-11-2012, 09:44 PM
Mình đã hỏi Moder la + hưởng Gậy KunDun và Gậy Phucsinh có được ko?Câu trả lời là có.Tại sao mình + hưởng ko dc.Thế là sao???????Khi + hưởng bị báo là Yêu Cầu Bị Từ Chối.TRa? lời giùm mình cái.

ngok1101
23-11-2012, 09:52 PM
+ hưởng = cái nt thế mà cũng hỏi

koolphong
23-11-2012, 10:21 PM
Xin câu trả lời rõ ràng cua Admin hay Moder.....???????

Levis
23-11-2012, 10:57 PM
kundun sao + hưởng với gậy PS đc @@
kundun + hưởng đc với kiếm phượng..... cứ cùng cấp là đc.

Andariel
24-11-2012, 06:53 AM
Bạn ddaor vị trí 2 gậy đi,mình đoán chắc là được he he,mà làm như vậy thì thiệt ^_^

KeTocBac
24-11-2012, 07:20 AM
Bạn ddaor vị trí 2 gậy đi,mình đoán chắc là được he he,mà làm như vậy thì thiệt ^_^

Đảo như thế thì cộng hưởng vào GPS chứ đâu vào GKD ;))

koolphong
24-11-2012, 07:29 AM
Bạn trả lời thế là ko dc.Tôi đã hỏi rõ ràng Moder.Và đã hỏi rõ là có + hưởng được ko?Và khi + hưởng tôi nhận được Gậy Kd+13 hay Ps +13 .Moder trả lời rằng Dc. và cứ dể gậy KD ở bên trái khi thành công là sẽ nhận gậy KD +13.Chính Moder NuocMat trả lời như vậy.Các bạn dừng có nói là nhầm nhé

Andariel
24-11-2012, 07:37 AM
=)).
Thì theo quan điểm của nhiều người là Gậy thì phang vào Gậy,nhưng theo quan điểm của mình là phải dựa vào itemLevel nữa.
Một số trường hợp cộng hưởng được vào các item level cao hơn,theo mình đoán là do mấy cái đó không có item level =)).
Vì item level set theo bản gốc đó là: Kiếm Rồng,Gậy Rồng,Nỏ rồng,Trượng rồng(gọi thế cho nó cùng loại),gậy rồng sum không có level item,gậy kundun ,gậy mãng xà ,gậy hồng ngọc,Vuốt quỷ,Trượng băng giá,Gậy Thần Ma exl,CPD exl,DSM ẽl,Vuốt PH exl,Khuyển BĐ exl,Trượng TD exl,DLD exl,Cung chaos,Cung gì của elf nữa ấy,MNC,CTB exl,Búa Chaos,Gậy Lôi Phong...
Những cái đó ko có itemlevel.
Mình có thể suy ra những cái itemlevel,hoặc không cùng có item level thì mới cộng hưởng được với nhau(với điều kiện cùng group).
Tất nhiên cần test thêm để đưa ra kết luận chính xác ;)

Nước Mắt
24-11-2012, 07:37 AM
Bạn trả lời thế là ko dc.Tôi đã hỏi rõ ràng Moder.Và đã hỏi rõ là có + hưởng được ko?Và khi + hưởng tôi nhận được Gậy Kd+13 hay Ps +13 .Moder trả lời rằng Dc. và cứ dể gậy KD ở bên trái khi thành công là sẽ nhận gậy KD +13.Chính Moder NuocMat trả lời như vậy.Các bạn dừng có nói là nhầm nhé
Tại 1 topic khác ADM đã trả lời như vậy và tôi đã trả lời lại cho bạn như vậy .

Tôi sẽ phân tích ngắn gọn cho bạn hiểu như sau:

- Cung + hưởng với cung.
- Gậy + hưởng với gậy
- Đao + hưởng với Đao
- Quyền Trượng + hưởng với Quyền Trượng
- Quần + hưởng với quần ...

Nghĩa là + hưởng k pải cùng cấp mà là cùng loại với nhau.

Nhưng bạn đã ko CH được .
Và tôi đã gửi topic lên GDDH và sẽ có câu trả lời chính thức từ ADM cho bạn !

Giám Đốc Điều Hành
24-11-2012, 09:35 AM
Mình đã hỏi Moder la + hưởng Gậy KunDun và Gậy Phucsinh có được ko?Câu trả lời là có.Tại sao mình + hưởng ko dc.Thế là sao???????Khi + hưởng bị báo là Yêu Cầu Bị Từ Chối.TRa? lời giùm mình cái.
Có 1 số món cùng loại nhưng không + hưởng được. Bạn hãy + hưởng vũ khí khác.

keny34
24-11-2012, 10:45 AM
cái gì cũng hỏi đc , chơi game thì phải khám phá cái này ko đc thử cái khác , bao h đc thì bem

koolphong
24-11-2012, 01:22 PM
Thế mà khi tôi hỏi rõ là Gậy KunDun có + hưởng với Gay PhụcSinh ko?thì các bạn lại bảo là được.Giờ thì lại bảo ko được.Vậy tôi xin câu trả lời chinh xác là Gay KunDun có thể + huởng được với nhửng Gậy nào.1 Vài VD xem nào?

mickye
24-11-2012, 01:28 PM
Nguyên tắc cơ bản của cộng hưởng là 2 món đồ giống nhau.Cái cơ bản mà cậu còn chưa biêt lại đi tìm cái linh tinh.
Cậu có Kundun chứ gì,muốn cộng hưởng thì tìm thêm gậy Kundun mà cộng hưởng,đơn giản thế thôi.Tất cả trường hợp cộng hưởng 2 món khác nhau ko phải cùng 1 loại đồ đều là trường hợp cá biêt. Kundun thì cộng hưởng với kundun.Thần ma thì ch với thần ma, đơn giản vậy thôi.
Trong ô giao dịch cộng hưởng,món đồ đặt bên phải ,sau khi cộng hưởng xong chắc chắn mất hết dòng -> biến thành đồ trắng.Món đồ bên trái: nếu CH thành công thì thành +13 và thêm dòng,CH xịt thì giữ nguyên

koolphong
24-11-2012, 03:24 PM
Ko biết thì mới hỏi.noi thế khác nào bảo các Moder trả lời lung tung ah.bó tay.Toi đã hỏi rõ ràng Admin thì trả lời là : Gay + hưởng dược với Gậy.Kiếm+huong dược với Kiếm.Tôi hỏi là rõ ràng la Mun + hưởng Gay Ps vào Gậy KunDun để có Gậy KunDun+13 có dược ko?Câu trả lời của Moder là có chỉ cần để Gậy DunKun ben trái là dược.Ko biết thì mới cần sự hướng dẫn chỉ bảo.Chứ tôi có hỏi bí quyết để thành công đâu.Channnnnnnnnnnnnnnnnn!

Crywolf
24-11-2012, 03:37 PM
cái gì cũng hỏi hỏi hỏi , tự mình nghiên cứu thú vị hơn đó :)

Tình Hết
24-11-2012, 03:41 PM
Ko được Thì Tìm Cái Giống Nhwu Thế Kiểu gì CUng được :))CHơi Nhiều sẽ biết. Còn Nhiều Cái Bí hiểm lắm