PDA

View Full Version : acc Ichigo Chủ Mới (Thằng DoiQuaPhu Chủ Cũ Vào Mà Sem DKM)

henvl9x
18-11-2012, 09:35 AM
Chủ AnhRongPro đã bán acc và giờ Mua acc Ichigo
DKM thằng DoiQuaPhu bán cho tao cái acc Thăng Đéo Nào Cũng Bảo Là LD.DKM cái Thằng R2.
Mằy Sem lại cái cách ăn ở của Mày Đi Top bòi gì Mà r2 VCL
Nếu Tao Ngu thì chách Tao Cũng bị mằy Lừa Mua cái Xac này
mình kể cho ae sem cách DG mMuình a xác của nó
nó bán xac Ichigo vs giá 1m2 vc ok mình đồng ý DG.
Mình bảo nhờ trung Gian Mình bảo qua SockMan thi nó k nghe.nó bảo Qua DoiQuaPhu mà acc DoiQuaPhu cũng chính là Acc của nó NV DK w3 có Top.(điều này mình cũng biết nhưng tin tưởng là chính mình vs ok dg như vậy cũng được)
Mình đưa 1m2 vc cho DoiQuaPhu tại SV1 tại Dungeon Rồi nó có vẻ uy tín đưa đầy đủ thông tin mình đổi được thành công hết nhưng mã otp nó đưa cho mình thì toàn xai.có nghĩa sdt vẫn là của nó.
mình nói vs nó ntn.mà nói luôn là doạ nó đi
nếu ông LD tôi thì acc DoiQuaPhu cầm 1m2 vc cua tôi.tôi sẽ pot dd là bị háck mất 1m2 vc chắc chắn 100% acc DoiQuaPhu sẽ ra đảo ít nhất 4 đến 5 ngày.
từ đây mọi chuyện mới êm nó nói sdt của nó nt mã otp k su dụng được và lập cái chủ đề này
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1152860-ID-eojuhi112-b%E1%BB%8B-l%E1%BB%97i-khi-SMS-l%E1%BA%A5y-m%C3%A3-OTP
và sau mình pm được cho ADM thì Mình đổi SDT qua adm đã thành công.vào game chơi thì quá nhiều người nói LD nên mình đàng phải post lên đây cho ae vào sem
giờ acc Ichogo Là Người chơi acc AnhRongPro trước chơi nhe.

Minh Bún
18-11-2012, 09:45 AM
ủng hộ b, cũng nhìu ng mua acc mà tnày đấy ^^

Chicqh
18-11-2012, 10:22 AM
Khổ thân chưa nạ? ;))

soma1995
18-11-2012, 11:47 AM
tốt nhất là gd mubank bạn ah...mình cũng mới bị thằng SoulVip lừa đấy..con mẹ nó bán acc gd xong đưa thẻ cho nó rồi nó kêu dt bị hư ko lấy mã opt dc..jo thì nó đổi hết pass coi như mất cái acc...dm đã thế lúc gặp thằng rr trong game mình chửi nó thì nó còn nói lại 1 câu " ai biểu ham rẻ nên bị tao lừa" thật là vkl...mong bạn rút kinh nghiệm lần sau nhé..:)

henvl9x
18-11-2012, 11:52 AM
đúng ra thì nó không có lừa mình.cậu truyện như mình kể ấy giờ thì acc Ichogo mình đang chơi nhưng quá khứ của nó mình không chịu được nên mới viết bài này

vosonghaokiet278
18-11-2012, 08:44 PM
cái đụ má. hoá ra chủ cũ là thằng DoiQuanPhu ak . bố thằng chủ G heneiken r2 vkl . lừa đảo tao con gấu . dm 10k cũng quỵt

meono1
18-11-2012, 09:03 PM
trong game có nv lchigo là lừa đảo và ngược lại Ichigo của bạn là acc sịn không hề lừa đảo.Mà nói rõ cho bạn hiếu thế này acc Ichigo của bạn đang chơi cũng là acc mua lại thôi không phải là tự cày đâu.Nên bạn đã trót mua rồi thì thôi đừng nói quá.

meono1
18-11-2012, 09:07 PM
mà nếu DoiQuaPha LD bạn thì đã lấy SDT lấy lại acc rồi

nhimkute
18-11-2012, 09:50 PM
Mình chu acc ZznhymzZ đã gd với DoiQuaPhu 2 lần đều k vấn đề ji hết bạn nhá. 1 lần la bạn ấy mua kai DQN vua minh dg qua mu bank. lan thu 2 bạn ấy mua acc ZznhymzZ cua mình. Vì tin tưởng mình lên bạn ấy đã chuyển tiền qua tài khoản cho minh trước. nhận đc $ mình mới đọc thông tin cho bạn ấy. bạn lên xác minh lại chính xác sự việc :D

henvl9x
19-11-2012, 08:11 AM
cái đụ má. hoá ra chủ cũ là thằng DoiQuanPhu ak . bố thằng chủ G heneiken r2 vkl . lừa đảo tao con gấu . dm 10k cũng quỵt
thế cái vụ này là ai làm.vu này sảy ra trước hôm ông bán acc cho tôi 1 ngày.thàng bị lùaddungs là thằng trong gui cũ cua AnhrongPro tôi dang choi nó khẳng định là Ichogo gui heneiken neu tên nv thôi thì có thể nhầm nhưng dúng cả gui vậy bán nói sao

henvl9x
19-11-2012, 08:14 AM
mà nếu DoiQuaPha LD bạn thì đã lấy SDT lấy lại acc rồi

lấy lại dược đấy nhưng có khi nào sợ bị blok k

henvl9x
19-11-2012, 08:15 AM
Mình chu acc ZznhymzZ đã gd với DoiQuaPhu 2 lần đều k vấn đề ji hết bạn nhá. 1 lần la bạn ấy mua kai DQN vua minh dg qua mu bank. lan thu 2 bạn ấy mua acc ZznhymzZ cua mình. Vì tin tưởng mình lên bạn ấy đã chuyển tiền qua tài khoản cho minh trước. nhận đc $ mình mới đọc thông tin cho bạn ấy. bạn lên xác minh lại chính xác sự việc :D
đấy là bạn uy tín chứ đâu phải DoiQuaPhu nhỉ :2;