PDA

View Full Version : Mong ADM xoá Tui Đồ Mở Rộng giùm mình

kenmaster
17-11-2012, 02:15 AM
Hi,

Minh đã mua túi đồ mở rộng một thời gian khá lâu rồi, và cảm thấy quá bất cập khi gặp lỗi mất đồ liên tục. out ra vào lại cũng mất, giải nén ngọc cũng mất, đổi sever cũng mất đồ.

Đấy, mình chỉ mong adm xoá cái hòm mở rộng ấy cho mình. Lỗi bất cập quá, nhiều lần sinh nản

Xin cảm ơn

Nhân vật: Destroy

Hoa Linh
17-11-2012, 07:16 AM
Cụ thể bạn bị mất như thế nào? Nói rõ hơn thì BQT mới biết được lỗi và fix. Ý bạn là xoá giúp hòm đồ đã mở phải không?

kenmaster
17-11-2012, 11:01 AM
Vậy thì tốt quá. Mình thấy túi đồ mở rộng có 2 điều bất cập như sau:
1, lỗi mất: bị lỗi khi thay đổi máy chủ vào lại thì bị mất đồ, giải nén ngọc cũng có một số lúc bị mất và đôi khi không
2, tu đồ mở rộng nhưng không kết nối với túi đồ chính: lý do rằng mỗi lần reset phải lấy đồ ra mới có thể rs + trade cũng không thể vào thẳng túi đồ mở rộng (nhưng khi giải nén ngọc thì lại vào được túi đồ mở rộng khi túi chính không đủ chỗ)

Với 2 vấn về chính ở trên thì mình thấy túi đồ mở rộng chưa thực sự hữu ích. Theo mình nghĩ BQT nên fix lại 2 lỗi này để gamer có thể dùng túi đồ phụ như túi đồ chính (để chứa được nhiều đồ hơn như mong muốn). Nếu được như thế thì với quan điểm của mình, túi đồ mở rộng có giá thành 7000 hay 70000 thì mình cũng vui vẻ để mua và dùng, vì nó thực sự hữu dụng.

Trên đây là quan điểm của riêng bản thân mình, mong BQT xem xét, nếu hợp lý có thể sửa đổi
1 cái nữa là: hòm đồ mở rộng mình không mua được. nếu BQT fix được lỗi đấy thì có lẽ sẽ nhiều người mua đấy, đỡ phải chuyển sang túi đồ của nhân vật khác.

BQT quan tâm gamer như thế thì mình ko có lý do gì để phải xoá túi đồ mở rộng nữa cả. mình chờ các bạn fix lỗi đấy sớm

Xin cảm ơn
Destroy

dkn193
17-11-2012, 01:30 PM
uppppp cho đạt gà

kenmaster
17-11-2012, 02:38 PM
uppppppppppppppppppppppppppppp

kenmaster
18-11-2012, 03:50 AM
upppppppppppppppp