PDA

View Full Version : Mong ADMIN kiểm tra xem tài khoản ủa tôi tại sao lại bị khóa không lý do!!!!!!!!!!!!

maedahn
16-11-2012, 05:23 PM
Kính gửi ADMIN Mu-HaNoi
tôi mới lập 1 tài khoản phụ để đi mua đồ cho nhân vật chính của tôi là DaiSuPhu
ID: maedahn5
NV: NgocHan
Vào ngày 15/11/2012 lúc khoảng 00h-6h sang (tôi không nhớ rõ chính sác thời gian) tài khoản phụ của trên người đang giữ 1m2 VCoin mới mua bằng thẻ DT qua nhân vật chính DaiSuPhu mua của nhân vật LamSao của Guild cùng liên minh và có sự chứng kiến trung gian của nhân vật "haitrang" chủ G của G tôi, sau khi giao dich thành công tôi chuyển VCoin sang ID: maedahn5 nhân vật NgocHan giao dịch thành công và thoát game ra, hôm nay khi tôi vào ID: maedahn5 để lấy VCoin đi mua đồ thì tài khoản của tôi bị khóa (Tài khoản của bạn bị khóa tới 13:04 11-08-2015.). vậy mong ADMIN kiểm tra lại cho tôi về vấn đề này để tôi có thể vào và lấy VCoin mà tôi đã mua để đi sắm đồ cho nhân vật chính DaiSuPhu của tôi.
Rất mong được sự trả lời của ADMIN Mu-HaNoi
cảm ơn bạn!
(SDTLH: 0966409024)

maedahn
16-11-2012, 05:24 PM
ai đi qua thi upp cho tôi cái nhé

Nước Mắt
16-11-2012, 05:25 PM
Kính gửi ADMIN Mu-HaNoi
Vào ngày 15/11/2012 lúc khoảng 00h-6h sang (tôi không nhớ rõ chính sác thời gian) tài khoản phụ của trên người đang giữ 1m2 VCoin mới mua bằng thẻ DT qua nhân vật chính DaiSuPhu mua của nhân vật LamSao của Guild cùng liên minh và có sự chứng kiến trung gian của nhân vật "haitrang" chủ G của G tôi, sau khi giao dich thành công tôi chuyển VCoin sang ID: maedahn5 nhân vật NgocHan giao dịch thành công và thoát game ra, hôm nay khi tôi vào ID: maedahn5 để lấy VCoin đi mua đồ thì tài khoản của tôi bị khóa (Tài khoản của bạn bị khóa tới 13:04 11-08-2015.). vậy mong ADMIN kiểm tra lại cho tôi về vấn đề này để tôi có thể vào và lấy VCoin mà tôi đã mua để đi sắm đồ cho nhân vật chính DaiSuPhu của tôi.
cảm ơn bạn!
Đã gửi topic lên ADM ! Sẽ kiểm tra và cho bạn câu trả lời chờ nhé !

giacmomuadong
16-11-2012, 05:27 PM
len nao` ooooooooooooooooooooooooooooooooooooo```````````

maedahn
16-11-2012, 05:29 PM
cảm ơn bạn nhiều nhé! thank you so much!

maedahn
16-11-2012, 05:30 PM
Đã gửi topic lên ADM ! Sẽ kiểm tra và cho bạn câu trả lời chờ nhé !

cảm ơn bạn nhiều nhé! thank you so much! :39;

BlackCat123
16-11-2012, 05:39 PM
Kính gửi ADMIN Mu-HaNoi
cảm ơn bạn!

Meadahn-pas123321 đúng không,còn 1 acc giữ 850k vc nữa đúng không.Vc đó là vc hack!Còn biết thêm gì nữa không bạn?

maedahn
16-11-2012, 05:55 PM
Meadahn-pas123321 đúng không,còn 1 acc giữ 850k vc nữa đúng không.Vc đó là vc hack!Còn biết thêm gì nữa không bạn?

chac chan la sai 100% ban ah ban kiem tra lai di nhe, maeadahn5 nhe ko nen suy doan linh tinh nhe! toi lam an doang hoang khong phai nhu ban noi,

maedahn
16-11-2012, 06:03 PM
up len cho ADMIN xu ly giup cai

BlackCat123
16-11-2012, 06:27 PM
chac chan la sai 100% ban ah ban kiem tra lai di nhe, maeadahn5 nhe ko nen suy doan linh tinh nhe! toi lam an doang hoang khong phai nhu ban noi,

Tôi hỏi meadahn5 trong acc có 3 nhân vật ,nhân vật cầm tiền là sumon,trong acc có 3 vé santa+1wing 2 sum trắng+1m150k +trong đó có 5 cục 10k
Acc phụ giữ tiền khác trong đó có 850k vc nhân vât chính là dk tên Badday
Còn hỏi gì nữa không? Cần đọc ip nữa ra không.Acc bạn bị khoá vào hồi 9h30p sáng !

Giám Đốc Điều Hành
16-11-2012, 06:40 PM
Kính gửi ADMIN Mu-HaNoi
cảm ơn bạn!
Tài khoản của bạn đã được mở khóa.

BinTaiNang
16-11-2012, 06:41 PM
Tao LionKing đã báo trước đừng co ham rẻ mua rồi còn cố mua

maedahn
16-11-2012, 07:54 PM
Tôi hỏi meadahn5 trong acc có 3 nhân vật ,nhân vật cầm tiền là sumon,trong acc có 3 vé santa+1wing 2 sum trắng+1m150k +trong đó có 5 cục 10k
Acc phụ giữ tiền khác trong đó có 850k vc nhân vât chính là dk tên Badday
Còn hỏi gì nữa không? Cần đọc ip nữa ra không.Acc bạn bị khoá vào hồi 9h30p sáng !
tôi không biết thông tin này bạn lấy ở đâu nhưng tôi nói thế này bạn nhé, tên nhân vật giữ đồ VCoin cua toi la NgocHan tôi mua VCoin từ nhân vật "LamSao" giao dich trung gian qua "haitrang" chu G cua toi sau đó tôi đọc mã thẻ cào nó nạp xong rồi ok chủ G G của tôi GDich Vcoin lai acc chính DaiSuPhu và tôi vào ních phụ của tôi gd qua nhân vật NgocHan để giữ VCoin, và số Vcoin còn nguyên vẹn 1m2 trong người NgocHan. chiều nay tôi vào lấy Vcoin đi mua đồ và tài khoản đã bị khóa và không biết nguyên nhân tại sao, vậy tôi lập topic để mong ADMIN giqueeyeets giùm tôi, chỉ có ADMIN mới hiểu được,
Và tôi khẳng rằng tôi chưa từng chơi hay tạo 1 nhân vật nào tên là Badday bạn nhé.
thank you ban đã tham gia topic của tôi.

maedahn
16-11-2012, 07:56 PM

thank you so much ADMIN!!

maedahn
16-11-2012, 08:02 PM
tôi đã lấy lại được 1m2 VC đầy đủ rất cảm ơn ADMIN đã giúp đỡ, và tôi nghĩ người chân thành, không làm điều xấu luôn luôn được sự giúp đỡ nhiệt tình.
ADMIN có thể cho tôi biết lý do vì sao tài khoản của tôi lại như vậy không, để tôi có thể biết và tránh những người xấu, cảm on ADMIN!!

bocott
16-11-2012, 08:29 PM
tôi không biết thông tin này bạn lấy ở đâu nhưng tôi nói thế này bạn nhé, tên nhân vật giữ đồ VCoin cua toi la NgocHan tôi mua VCoin từ nhân vật "LamSao" giao dich trung gian qua "haitrang" chu G cua toi sau đó tôi đọc mã thẻ cào nó nạp xong rồi ok chủ G G của tôi GDich Vcoin lai acc chính DaiSuPhu và tôi vào ních phụ của tôi gd qua nhân vật NgocHan để giữ VCoin, và số Vcoin còn nguyên vẹn 1m2 trong người NgocHan. chiều nay tôi vào lấy Vcoin đi mua đồ và tài khoản đã bị khóa và không biết nguyên nhân tại sao, vậy tôi lập topic để mong ADMIN giqueeyeets giùm tôi, chỉ có ADMIN mới hiểu được,
Và tôi khẳng rằng tôi chưa từng chơi hay tạo 1 nhân vật nào tên là Badday bạn nhé.
thank you ban đã tham gia topic của tôi.

ơ ơ LamSao Bán Vcent cho ông bao giờ đừng có đổ vạ, haitrang cũng chả trung gian cho ai cả, làm tao bị khóa tài khoản rồi, Admin nghe 1 chiều khóa tài khoản như thế là sao, admin xem set lại hộ cái

thaiseo11
16-11-2012, 08:36 PM
có t làm chứng LamSao có bán VC cho DaiSuPhu haitrang làm trung Gian

bocott
16-11-2012, 08:37 PM
hô hô rồi cứ đợi admin khác giải quyết. xem chúng mày vu oan cho tao được không

maedahn
16-11-2012, 08:55 PM
hô hô rồi cứ đợi admin khác giải quyết. xem chúng mày vu oan cho tao được không

uhm ban doi ADMIN giai quyet nhe, chuc ban may man