PDA

View Full Version : Hành vi làm nhục người khác , có biện pháp xử lý ko...!

SockMan
14-11-2012, 12:39 PM
http://ns3.upanh.com/b3.s30.d1/5d5618d44fa2b0bfca6107cdbb5adec3_50857833.untitled .jpg (http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/3vga5c7c0id.htm)

Hôm trước bạn này dùng ních RuaCon chửi mình từ 1h sáng đến 5 h chiều , hôm nay lại tiếp tục cái trò hèn hạ này, mình cũng ko hiểu là đàn ông hay đàn bà , là chó hay là người . mình đã nói rõ , tao lừa đảo hay làm gì mày cứ lên diễn đàn post , nếu tao sai tao chịu trách nhiệm , những nó ko nghe và tiếp tục cái trò bẩn bựa này ,

Xin hỏi adm là : Những hành động thế này có biện pháp xử lý ko , hay là cứ mặc kệ nó muốn làm gì thì làm...!

cr7_Ronaldo
14-11-2012, 12:42 PM
có ng hay nhỉ thừa hơi thời gian k biết làm gì post chửi cho sướng chắc :) cái này GM chắc bó tay thôi :( F2 là giải pháp hữu hiệu nhất :))

nhimkute
14-11-2012, 12:44 PM
block 1 tuan @@

cr7_Ronaldo
14-11-2012, 12:45 PM
thế nó lại tạo nv acc và nv lại Block à 1 ngày tạo 100 acc 1000 nv Block hết đc k :(

Lam76
14-11-2012, 12:53 PM
thay no sua sua ca dem ca ngay cung chong' mat :))

curoi33
14-11-2012, 12:58 PM
bồi thường danh dự cho Sock đi ADM ;))

cr7_Ronaldo
14-11-2012, 01:12 PM
bồi thường danh dự cho Sock đi ADM ;))

cái gì vậy ta bị chửi đc bồi thươnng à :)) luật mới :)

TieuAnhTu
14-11-2012, 01:14 PM
Làm sao có chuyện tự nhiên như thế đc :))
Có những cái bức xúc trong game chúng nó muốn giải toả thôi mà :))
Trong diễn đàn còn đc chứ trong game thằng nào mà chả có lúc ko kiềm chế đc mà chửi như thế

curoi33
14-11-2012, 01:14 PM
cái gì vậy ta bị chửi đc bồi thươnng à :)) luật mới :)
luật bảo vệ danh dự và nhân phẩm chưa biết à

SockMan
14-11-2012, 01:27 PM
Làm sao có chuyện tự nhiên như thế đc :))
Có những cái bức xúc trong game chúng nó muốn giải toả thôi mà :))
Trong diễn đàn còn đc chứ trong game thằng nào mà chả có lúc ko kiềm chế đc mà chửi như thế

Thằng nào chửi bạn như thế 2 ngày bạn chịu được ko ?? bạn ko biết chữ à , mình viết trên kia kìa

0jDanBa
14-11-2012, 01:31 PM
Thằng nào chửi bạn như thế 2 ngày bạn chịu được ko ?? bạn ko biết chữ à , mình viết trên kia kìa

bạn làm gì để bọn nó phải chửi???

Đừng ? Tại *
14-11-2012, 01:47 PM
Không có lửa = ko có khói :))

0jDanBa
14-11-2012, 01:48 PM
khói khéc mù:))

Lâm Nhi
14-11-2012, 01:50 PM
Ko có lửa thì sao có khói, sao nó ko chửi người khác mà cứ ghè ông ra mà chửi :))

BlackCat123
14-11-2012, 01:52 PM
Bọn té nước theo mưa còn đàn bà hơn bọn chửi,game ảo mà làm thằng đàn ông mặc váy thì....đéo hiểu ngoài đời làm đc cái gì nên hồn!

SockMan
14-11-2012, 01:52 PM
bạn làm gì để bọn nó phải chửi???

Tôi có trách nhiệm phải nói với bạn à , sao bạn ko đi hỏi nó ấy

SockMan
14-11-2012, 01:53 PM
Ko có lửa thì sao có khói, sao nó ko chửi người khác mà cứ ghè ông ra mà chửi :))

Người VN là vậy mà , thằng nào to mồm hơn thì cho là thằng đấy đúng, có ai chịu hiểu vấn đề đâu , nó đúng sao nó ko dám lên 4 room mà post , tôi đâu cấm nó post đâu

0jDanBa
14-11-2012, 01:56 PM
Tôi có trách nhiệm phải nói với bạn à , sao bạn ko đi hỏi nó ấy

rất nhìu người chửi...hỏi không hết...xử lý đi nha:))

MyDoRi
14-11-2012, 01:57 PM
Không có lửa = ko có khói :))
cái này hình như là GATO thì phải bạn ạ=)) theo tớ biết thì ngày trước trên 4rum có 1 pic bêu rếu SockMan về bắt bóng nhưng pic đó ăn gạch nhiều quá( ăn gạch vì sao chắc các bác tự hiểu=))). Theo bản thân tớ nghĩ là con gà ức nhau tiếng gáy thấy người ta UT ôm bóng lâu ( mà hình như có 1 mình lão này ôm bóng sver UT =))) còn người chửi trên diễn đàn kia hình như cũng dân ôm bóng cơ mà không được UT = SockMan nên làm trò này để hạ UT
Đơn giản 1 câu nếu SockMan lừa đảo liệu 4rum có yên bình thế này không!!! Gớm chả không chửi loạn lên hơi phí =))
Đây là ý kiến cá nhân mình nhé mình không phải người trong cuộc nhưng đoán như thế các bác thấy sai gạch đá tẹt ga =))
Còn SockMan ý kiến với ADM về vụ block acc thì theo tớ chắc là không được nhưng mình nghĩ ra 1 cách hay hơn có thể giải quyết triệt để hơn[]==[]
Đó là cậu làm 1 pic có Vote( bầu chọn ) mà đây không phải block n/vật mà block IP lí do Spam gây ảnh hưởng đến người khác( ảnh hương ntn chắc các bác tự biết=)))

SockMan
14-11-2012, 01:59 PM
rất nhìu người chửi...hỏi không hết...xử lý đi nha:))

Tôi chẳng có thời gian mà quan tâm đâu , bạn chắc cũng là 1 trong số đấy nhỉ :)) , nhiều à , tôi nghĩ chỉ có 1 vài thằng bạn của MayHaBuoi thôi :)) còn chẳng ai rảnh như chúng nó đâu

0jDanBa
14-11-2012, 02:00 PM
Bọn té nước theo mưa còn đàn bà hơn bọn chửi,game ảo mà làm thằng đàn ông mặc váy thì....đéo hiểu ngoài đời làm đc cái gì nên hồn!

mày chưa chửi ai bao h àh thằng đàn bà:))

Liberty150
14-11-2012, 02:01 PM
Khó hiểu những người như thế này, chỉ đc cái anh hùng bàn phím.

SockMan
14-11-2012, 02:03 PM
cái này hình như là GATO thì phải bạn ạ=)) theo tớ biết thì ngày trước trên 4rum có 1 pic bêu rếu SockMan về bắt bóng nhưng pic đó ăn gạch nhiều quá( ăn gạch vì sao chắc các bác tự hiểu=))). Theo bản thân tớ nghĩ là con gà ức nhau tiếng gáy thấy người ta UT ôm bóng lâu ( mà hình như có 1 mình lão này ôm bóng sver UT =))) còn người chửi trên diễn đàn kia hình như cũng dân ôm bóng cơ mà không được UT = SockMan nên làm trò này để hạ UT
Đơn giản 1 câu nếu SockMan lừa đảo liệu 4rum có yên bình thế này không!!! Gớm chả không chửi loạn lên hơi phí =))
Đây là ý kiến cá nhân mình nhé mình không phải người trong cuộc nhưng đoán như thế các bác thấy sai gạch đá tẹt ga =))
Còn SockMan ý kiến với ADM về vụ block acc thì theo tớ chắc là không được nhưng mình nghĩ ra 1 cách hay hơn có thể giải quyết triệt để hơn[]==[]
Đó là cậu làm 1 pic có Vote( bầu chọn ) mà đây không phải block n/vật mà block IP lí do Spam gây ảnh hưởng đến người khác( ảnh hương ntn chắc các bác tự biết=)))

Mình chẳng cần phải block , chỉ mong có biện pháp xử lý thôi , chứ cứ để như này bẩn game lắm

Hoa Linh
14-11-2012, 02:06 PM
Đây có thể là do mâu thuẫn cá nhân. SM phải tìm hiểu nguyên nhân và giải quyết. Nếu nhân vật kia vẫn tiếp tục BQT sẽ có biện pháp.

SockMan
14-11-2012, 02:08 PM
Đây có thể là do mâu thuẫn cá nhân. SM phải tìm hiểu nguyên nhân và giải quyết. Nếu nhân vật kia vẫn tiếp tục BQT sẽ có biện pháp.

Chẳng biết nó là ai , post bao mày có vấn đề gì với tao thì lên diễn đàn mà post cũng chẳng thấy nói gì , hoalinh bảo mình phải làm sao, phải tìm đến nhà nó nữa à

tiamotn
14-11-2012, 02:09 PM
nó chửi thì mềnh chửi lại =))

MyDoRi
14-11-2012, 02:10 PM
Mình chẳng cần phải block , chỉ mong có biện pháp xử lý thôi , chứ cứ để như này bẩn game lắm

giờ giả dụ ADM giải quyết Block nv đó( giả dụ nhé:D) nó lập acc khác cầy lên tầm lv 50 ngồi Spam tiếp:D thì làm sao. Em nói đơn giản những người đánh bóng lâu rồi quen rồi không sao:D giờ đứa mới chơi thấy cái bảng Spam đấy bố bảo nó cũng không dám oánh:37;
Giờ em khuyên bác cứ lập thử 1 pic có bầu phiếu xem sao em nghĩ kô phải nhiều người mà rất rất nhiều người ghét nó đấy=))
Còn giải quyết sao quyền ADM. Một người ý kiến thì có thể ADM không để ý nhưng mà tầm 10 người 50 nguời 100 người cùng 1 ý kiến chắc chắn ADM phải đưa ra cách ổn thỏa mà bác:D

SockMan
14-11-2012, 02:13 PM
giờ giả dụ ADM giải quyết Block nv đó( giả dụ nhé:D) nó lập acc khác cầy lên tầm lv 50 ngồi Spam tiếp:D thì làm sao. Em nói đơn giản những người đánh bóng lâu rồi quen rồi không sao:D giờ đứa mới chơi thấy cái bảng Spam đấy bố bảo nó cũng không dám oánh:37;
Giờ em khuyên bác cứ lập thử 1 pic có bầu phiếu xem sao em nghĩ kô phải nhiều người mà rất rất nhiều người ghét nó đấy=))
Còn giải quyết sao quyền ADM. Một người ý kiến thì có thể ADM không để ý nhưng mà tầm 10 người 50 nguời 100 người cùng 1 ý kiến chắc chắn ADM phải đưa ra cách ổn thỏa mà bác:D

Thôi kệ , làm thế mấy thẳng RR nó lại kêu anh PR đánh bóng tên tuổi mệt lắm , ai quen thì đánh ,ai hiểu anh thì hiểu , còn ko thì thôi , kệ con mẹ nó

MyDoRi
14-11-2012, 02:14 PM
Đấy bác thấy không ADM Mod hay CTV người ta cũng chỉ nói chung chung vì đây là vấn đề cá nhân:D
giờ bác kệ cmn không nhắc việc nó xúc phạm bác nữa báo no Spam kênh thế giới:D lúc đó nhảy sang việc của cá nhân thằng kia với cộng đồng Game rồi=)) hiệu quả hơn nhiều

Hoa Linh
14-11-2012, 02:14 PM

Bạn nói có ý đúng ADM có thể Block nhân vật đó. Nhưng nếu người ta vẫn ghét thì hậu quả là gì SM và cá bạn biết rồi đấy.
Vẫn đề cốt lõi là SM .

MyDoRi
14-11-2012, 02:17 PM
Bạn nói có ý đúng ADM có thể Block nhân vật đó. Nhưng nếu người ta vẫn ghét thì hậu quả là gì SM và cá bạn biết rồi đấy.
Vẫn đề cốt lõi là SM .
thế giờ tớ làm 1 pic Vote block IP kia
Lí do: Spam làm ảnh hưởng đến kênh thế giới của a/e Game thủ thì bạn HoaLinh CTV liệu có báo MOD được không?

BlackCat123
14-11-2012, 02:19 PM
mày chưa chửi ai bao h àh thằng đàn bà:))

Riêng cái G AEDALAT tàn lụi của chúng mày.............................cút!!!

SockMan
14-11-2012, 02:20 PM
thế giờ tớ làm 1 pic Vote block IP kia
Lí do: Spam làm ảnh hưởng đến kênh thế giới của a/e Game thủ thì bạn HoaLinh CTV liệu có báo MOD được không?

Cứ kệ nó em à , để anh xem nó lên diễn đàn nói gì , xem cụ thể chuyện ra sao , giờ block IP khác gì con chó bị giọ mõm , ko nói được thì cũng mệt

MyDoRi
14-11-2012, 02:23 PM
Cứ kệ nó em à , để anh xem nó lên diễn đàn nói gì , xem cụ thể chuyện ra sao , giờ block IP khác gì con chó bị giọ mõm , ko nói được thì cũng mệt
bác nghĩ acc đó acc chính của nó à =)) mấy thằng trẻ trâu này thì chỉ dám núp + ném đá người khác thôi=))
em nghĩ bác lập pic kia đi xem ADM giải quyết sao:D nó lì với a/e mình được ( hết n vật này lập n vật khác::() chứ lì thế đếch lào được với ADM nói chung là cứ để ADM giải quyết=)) nhanh gọn không mất công :D chứ ngồi mà nói với loại trẻ trâu như thế chỉ tổ tốn time + mỏi tay gõ phím =))

congchua36
14-11-2012, 02:25 PM
cứ để nó chửi đến khi nào nó mệt thì nó nghỉ.nó thấy chán thì nó nghỉ.quan trọng gì.chú ý làm gì

SockMan
14-11-2012, 02:25 PM
bác nghĩ acc đó acc chính của nó à =)) mấy thằng trẻ trâu này thì chỉ dám núp + ném đá người khác thôi=))
em nghĩ bác lập pic kia đi xem ADM giải quyết sao:D nó lì với a/e mình được ( hết n vật này lập n vật khác::() chứ lì thế đếch lào được với ADM nói chung là cứ để ADM giải quyết=)) nhanh gọn không mất công :D chứ ngồi mà nói với loại trẻ trâu như thế chỉ tổ tốn time + mỏi tay gõ phím =))

Xem hết hôm nay nó còn làm trò ko

MyDoRi
14-11-2012, 02:29 PM
cứ để nó chửi đến khi nào nó mệt thì nó nghỉ.nó thấy chán thì nó nghỉ.quan trọng gì.chú ý làm gì
bạn nói thế không được giờ mình hỏi bạn nó Spam thế mà bạn thấy người rao bán đồ rẻ ( vd con sói TC 100k chằng hạn =))) có khi mình chưa kịp nhìn tên + chỗ gd của người bán đã trôi=)) kéo lên để tìm -> tìm xong đến nơi có người khác mua mất=)).Hoặc bạn rao bán 1 cái gì đó đăng tin post thế giới chưa đầy 3s bị trôi bạn ngồi mỏi cổ bán đồ có tức không:27;

Đừng ? Tại *
14-11-2012, 03:28 PM
Chơi game bao nhiêu lâu rồi còn hỏi như này :)

ahai1974
14-11-2012, 03:44 PM
http://ns3.upanh.com/b3.s30.d1/5d5618d44fa2b0bfca6107cdbb5adec3_50857833.untitled .jpg (http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/3vga5c7c0id.htm)

Hôm trước bạn này dùng ních RuaCon chửi mình từ 1h sáng đến 5 h chiều , hôm nay lại tiếp tục cái trò hèn hạ này, mình cũng ko hiểu là đàn ông hay đàn bà , là chó hay là người . mình đã nói rõ , tao lừa đảo hay làm gì mày cứ lên diễn đàn post , nếu tao sai tao chịu trách nhiệm , những nó ko nghe và tiếp tục cái trò bẩn bựa này ,

Xin hỏi adm là : Những hành động thế này có biện pháp xử lý ko , hay là cứ mặc kệ nó muốn làm gì thì làm...!
Nó bị Block vì làm nhục người khác,thằng Duy cung bị Block vì tội đánh bạc.hai thằng đều có tội :))

MagicOfWar
14-11-2012, 04:12 PM

MUHN ko có như vậy đã ko còn là MUHN =))

Extracting
14-11-2012, 04:31 PM
luật này ko đc bác ## thông qua ^^!

cr7_Ronaldo
14-11-2012, 07:40 PM
thôi chịu khó nghe nó chửi đê chắc là lừa nó bóng bánh gì rồi thấy kêu lừa banh :)) trả nó hàng là hết nhge chửi :)

SockMan
14-11-2012, 07:56 PM
thôi chịu khó nghe nó chửi đê chắc là lừa nó bóng bánh gì rồi thấy kêu lừa banh :)) trả nó hàng là hết nhge chửi :)

Tìm cả cái sv này , xem tôi lừa ai cái gì dù chỉ 1k chưa nhé

kalongtx
14-11-2012, 09:25 PM
nó chửi kệ nó . liệu có chửi mãi dược kô .nếu bạn kô nhịn dược thì nôi cả nhà nó ra chem' từ trên xuống dưới

andrewdv1
14-11-2012, 09:31 PM
:)) Nó Auto Hello Mard đây mà . Tội pác Sock rồi =))

nghiaaron89
14-11-2012, 09:46 PM
de thôi ! ADM kiểm tra nếu như những nv cứ tạo ra để chửi người khác như thế ! thì blog IP của nó 1 tháng hay 2 tháng là no chừa lliền....! chứ Blog NV thì no tạo NV mới trong vòng 5p ^^!

Andariel
14-11-2012, 09:53 PM
Hiện tại SockMan có thể tắt chế độ chat đi . Hoặc để chế độ chat thì bạn không quan tâm thì thôi. Mình biết bạn là nv có uy tín. Chút cái đấy có gì to tát lắm đâu. Block nv kia thì có thể lập acc khác và làm như thế. Nên tốt nhất là mình không để ý việc này vài ngày là nv kia chán ngay :)

iHoang
14-11-2012, 09:55 PM
Mất 20% uy tín.
Xin chia buồn.

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
14-11-2012, 09:59 PM
;)) ôi cuộc đời ;))

Hoa Linh
14-11-2012, 10:05 PM
Tóm lại Tôi kết luận một câu. Thê này. Nếu người đó là người đàng hoàng thì SM kêu lên đây giải quyết còn nếu người đó là hạng...thì các bạn không nên chấp. Mình như thế nào mọi người biết đâu chỉ vì 1 vài lý do mà mất đi cái này cái nọ. Các bạn có hiểu ý của mình không. Tạm thời mình đóng píc nếu nhân vật chính trở lại lúc đó mọi chuyện sẽ rõ ràng.