PDA

View Full Version : Góp Ý Với ADM.............

Levis
13-11-2012, 12:41 AM
Tình hình là sv vẫn rất đông người....
ADM lên cho UT ở trong thành như noria - lorencia - davias - eblen
Lượng người chơi và UT rất đông ADM cho UT về 1 chỗ như thế sẽ ko gây chán nản và còn tạo thêm khí thế.
Nhìn mấy chỗ UT vắng tanh đến nản luôn.. mà mình vừa đi lượn thì đâu đâu cung thấy có người UT.. Thậm trí Icarus - aida 2 - nhưng nơi vằng vẻ cũng rất đông người UT... và hầu như 3Rack và Kan4 Arena thì rất đông lượng người UT đi đâu ccungx gặp.
Mậy mình mong ADM hãy cho UT về 1 chỗ thì nhìn sv sẽ đẹp hơn và cung khí thế hơn rất nhiều....
Ai cùng ý kiến với mình thì Thank mà UP cho ADM xem sét nhé....

gucci6888
13-11-2012, 12:44 AM
Fuck levis để up

fuck_you1
13-11-2012, 12:45 AM
chuẩn cmmr

minhtung
13-11-2012, 12:48 AM
chuẩn Like cho SV PH luôn BQT nhé haha

Levis
13-11-2012, 12:49 AM
chuẩn cmmr

chuẩn thì thank đi bạn ơi.. nút Like ở trên kia kìa :))

cr7_Ronaldo
13-11-2012, 12:50 AM
Lượng người chơi và UT rất đông ADM cho UT về 1 chỗ như thế sẽ ko gây chán nản và còn tạo thêm khí thế.
Nhìn mấy chỗ UT vắng tanh đến nản luôn.. mà mình vừa đi lượn thì đâu đâu cung thấy có người UT.. Thậm trí Icarus - aida 2 - nhưng nơi vằng vẻ cũng rất đông người UT... và hầu như 3Rack và Kan4 Arena thì rất đông lượng người UT đi đâu ccungx gặp.
Mậy mình mong ADM hãy cho UT về 1 chỗ thì nhìn sv sẽ đẹp hơn và cung khí thế hơn rất nhiều....
thế này rồi xong đc pk sv1 luôn đi đê ae UT pk đỡ chán =)) trc cũng thế ma k biết tai sao đổi UT ở đâu cũng đc

TruongVoKy
13-11-2012, 12:51 AM
Như Vầy Mới Là Góp Ý Này.Vi 1 mu-hanoi.net. Phát Triển.
Ý Kiến Rất Hay

thaiseo11
13-11-2012, 12:54 AM
Uppppppppppppp

0jDanBa
13-11-2012, 12:54 AM
thế cũng đc:D:))

mrtrym
13-11-2012, 08:52 AM
Đã là uỷ thác thì đứng đâu chả được...Người nào máy khủng thì ko sao...máy cấu hình yếu thì chịu sao nổi lượng người đứng đông như vậy? chưa kể lâu lâu gặp người vui tính lượn 1 vòng kick disconnect ra nữa :)) nói chung là k cần thiết....uỷ thác đứng nhìn nhau thì đông vắng chẳng khác j

dkn193
13-11-2012, 02:16 PM
Đã là uỷ thác thì đứng đâu chả được...Người nào máy khủng thì ko sao...máy cấu hình yếu thì chịu sao nổi lượng người đứng đông như vậy? chưa kể lâu lâu gặp người vui tính lượn 1 vòng kick disconnect ra nữa :)) nói chung là k cần thiết....uỷ thác đứng nhìn nhau thì đông vắng chẳng khác j
ý kiến này chuẩn nà, và còn tiện UT để săn kun nữa chứ

Hoa Linh
13-11-2012, 02:32 PM
Bạn nói cũng có ý đúng. Nhưng bạn thấy nếu làm như bạn cũng không có gì khó. Nhưng bạn thử xem nếu tập trung về 1 chỗ thì những người UT muốn giao dịch khó khăn. Nói chung làm như thế nào, tổ chức ra sao cho hợp lý tất cả có lẽ sẽ không bao giờ làm được. Ở đời có cái gì là hoàn hảo đâu bạn.

Levis
13-11-2012, 03:30 PM
Bạn nói cũng có ý đúng. Nhưng bạn thấy nếu làm như bạn cũng không có gì khó. Nhưng bạn thử xem nếu tập trung về 1 chỗ thì những người UT muốn giao dịch khó khăn. Nói chung làm như thế nào, tổ chức ra sao cho hợp lý tất cả có lẽ sẽ không bao giờ làm được. Ở đời có cái gì là hoàn hảo đâu bạn.

Ko có gì là khó khăn đâu bạn. muốn GD thì hẹn nhau lên da3 - da4 - hay e3 hoac chay ra ngoai thành.
Muốn UT lại cũng chỉ mất ko đến 3s đâu mà.
Mình muốn cho SV thêm đông vui nhộn nhịp a e có hứng thú với MU thôi.
Bạn chạy tất cả các máp thấy hầu như máp nào cũng có người UT.
Vậy tại sao ko cho UT về 1 chỗ như thế đc nhỉ.

vandon0091
13-11-2012, 03:48 PM
chuẩn thì thank đi bạn ơi.. nút Like ở trên kia kìa :))

ý kiến này chuẩn nà, và còn tiện UT để săn kun nữa chứ

cậu ơi săn KunDun mấy giờ thế .ở sub nào