PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Cảnh báo ai đó đang cố gắng sử dụng tài khoản của bạn !!! ADM giải thích giùm !!!

cubin
09-11-2012, 08:31 AM
vào lúc 3h sáng nay , tôi thấy dòng chữ Cảnh báo ai đó đang cố gắng sử dụng tài khoản của bạn . Không hiểu tại sao. vì tôi chơi ở nhà. Lúc mua bán acc đã thay đổi hoàn toàn thông tin tài khoản. Vậy tại sao vẫn có ng biết đc acc của tôi. Hôm nay ra Diễn Đàn mới thấy rất nhiều ng chơi đang kêu gào mất items mà không rõ nguyên do. Hỏi ADM có khả năng ADM đã làm rò rỉ thông tin của chúng tôi không vậy ? Chứ còn chơi ở nhà ăn mới vào MU không vào trang Wed lạ, trang khác thì keylog kiểu j đc . Cần ADM giải thích rõ nguyên nhân ng khác xâm nhập tài khoản của tôi. ( May quá lúc ý tôi đang sử dụng chứ không lại thêm 1 topic mất items mà không rõ nguyên do )

c0jk0ol1
09-11-2012, 08:32 AM
cứ có acc pass ko cần đúng nó cũng thông báo thế

9daigia
09-11-2012, 10:19 AM
cai nay can phai xem xet lai .uppp cho ban 1 phieu de adm cho cau tra loi ma loi khuy

HYUN
09-11-2012, 10:20 AM
vụ này chác có lội gián rồi đây nghi nghi ;))

0974966663
09-11-2012, 10:21 AM
m.U dạo này làm ăn quá chán :->~

SaoPhaiXoan
09-11-2012, 10:36 AM
chuyện này là bình thường thôi mà . cứ có ID MK sai nó cũng cảnh báo mà . yên tâm đi đổi hết thông tin rồi thì ko ai vào đc ác bạn đâu

Hoa Linh
09-11-2012, 11:19 AM
vào lúc 3h sáng nay , tôi thấy dòng chữ Cảnh báo ai đó đang cố gắng sử dụng tài khoản của bạn . Không hiểu tại sao. vì tôi chơi ở nhà. Lúc mua bán acc đã thay đổi hoàn toàn thông tin tài khoản. Vậy tại sao vẫn có ng biết đc acc của tôi. Hôm nay ra Diễn Đàn mới thấy rất nhiều ng chơi đang kêu gào mất items mà không rõ nguyên do. Hỏi ADM có khả năng ADM đã làm rò rỉ thông tin của chúng tôi không vậy ? Chứ còn chơi ở nhà ăn mới vào MU không vào trang Wed lạ, trang khác thì keylog kiểu j đc . Cần ADM giải thích rõ nguyên nhân ng khác xâm nhập tài khoản của tôi. ( May quá lúc ý tôi đang sử dụng chứ không lại thêm 1 topic mất items mà không rõ nguyên do )

Như nhiêu bạn đã nói. Cảnh báo có người đang nhập có thể ai đó đang cố tình đăng nhập ý đố có thể là trêu bạn. Hoặc có ý đồ xấu. Bạn đổi pas đi nhé .

Bạn nghĩ thế nào mà lại nghi adm rò rỉ thông tin. làm thế để chuốc thêm rắc rối à. Bạn nên cân nhắc khi phát ngôn. Close

Út Cưng
09-11-2012, 11:27 AM

Chỉ cần họ biết tài khoản của bạn ko biết pass, khi họ hay bất cứ ai gỏ vào đều xuất hiện dòng ấy. Nhưng người nào gỏ tài khoản bạn vào dù ko biết pass cho thấy họ có ý đồ ko trong sáng. Nên để an toàn nhất đổi pass ngay, ngoài ra bạn phải đảm bảo mấy tính của mình 100% ko có keylog nhé.