PDA

View Full Version : [Dragon] ADM giải quyết lỗi rs và lỗi nhân vật thùng đồ.

mavuongmc
09-11-2012, 06:48 AM
vào ngày 08/11/2012 lúc 11g đêm em train lv lên 109 sau đó vào thùng đồ trung lấy sét rông xanh để vào nhân vật VipBuff rồi em đổi sang sv để ủy thác . sang ngày mới 12g đêm, em đổi sang sv2 để train rs. trước khi thoát sét rồng xanh vẫn còn trong thùng đồ nhân vật VipBuff và nhân vật vẫn là 109. nhưng sau khi chuyển sang sv thì lv của em lại trở về 1 và em vào xem thùng đồ nhân vật thì lại không thấy séc rồng xanh đâu, đồ trên nhân vật vẫn con nguyên nhưng lại k thấy đồ trong thùng đồ của em đâu cả. Rất mông ADM giải quyết cho em lấy lại đồ và sửa lỗi nhân vật để em tiếp tục game bình thường. sáu đây e kể chi tiết sét rồng xanh của em bị mất mông ADM lấy lại cho em
sét Rồng xanh +13 16op 4% giảm sát thương
5% phản hồi
7% ra cương đá tinh luyện
quần và tay +luc 28op
và có 50k vc cum 50ren
tai khoản của em là ( chaydan ) của nhân vật VipBuff
những gì em nói trên là sự thật, em cam đoan đấy là bị lỗi sv chứ không phải bị hách, nếu mà là hách thì em đã bị mất hết đồ va win3 trên nhân vật.
Rất Mong ADM Giúp em trường hợp này ngay để em tiếp tục game. Em xin Chan thành cảm Ơn ADM !!!!

Nước Mắt
09-11-2012, 06:52 AM
vào ngày 08/11/2012 lúc 11g đêm em train lv lên 109 sau đó vào thùng đồ trung lấy sét rông xanh để vào nhân vật VipBuff rồi em đổi sang sv để ủy thác . sang ngày mới 12g đêm, em đổi sang sv2 để train rs. trước khi thoát sét rồng xanh vẫn còn trong thùng đồ nhân vật VipBuff và nhân vật vẫn là 109. nhưng sau khi chuyển sang sv thì lv của em lại trở về 1 và em vào xem thùng đồ nhân vật thì lại không thấy séc rồng xanh đâu, đồ trên nhân vật vẫn con nguyên nhưng lại k thấy đồ trong thùng đồ của em đâu cả. Rất mông ADM giải quyết cho em lấy lại đồ và sửa lỗi nhân vật để em tiếp tục game bình thường. sáu đây e kể chi tiết sét rồng xanh của em bị mất mông ADM lấy lại cho em
sét Rồng xanh +13 16op 4% giảm sát thương
5% phản hồi
7% ra cương đá tinh luyện
quần và tay +luc 28op
và có 50k vc cum 50ren
tai khoản của em là ( chaydan ) của nhân vật VipBuff
những gì em nói trên là sự thật, em cam đoan đấy là bị lỗi sv chứ không phải bị hách, nếu mà là hách thì em đã bị mất hết đồ va win3 trên nhân vật.
Rất Mong ADM Giúp em trường hợp này ngay để em tiếp tục game. Em xin Chan thành cảm Ơn ADM !!!!
Tôi thấy hơi lạ là trong 1 lúc bạn chuyển qua lại Sever hơi nhiều lần nhỉ . Đang từ sv 1 chuyển sang sv 2 train lv rs . Xong lại chuyển sang sever 1 để làm gì nhỉ . Cố tình tìm lỗi game để dupe đồ à . :|
Chờ ADM kiểm tra và xử lí nhé . Tôi đã gửi topic lên ADM rồi .

AnhNumBer1_New
09-11-2012, 06:59 AM
vãi Thùng =))

mavuongmc
09-11-2012, 07:02 AM
tôi bị lỗi nhân vật nhiều lần rôi. tôi mắc rs để ủy thắc qua 12g rồi chơi tiếp. vì thế bị lỗi nhân vật và bị mất đồ. DAM xem sét là đúng nhất. từ ngày tôi chơi sv phục hưng cũng gần 5 tháng, lần đâu tiên tôi bị xảy ra trường hợp này. k tin thì vào SV phục hưng hỏi là biết ngay