PDA

View Full Version : Tôi Có Ý Kiến Này Mong ADMIN + MOD Vào Đọc Nhé

ccmnr
09-11-2012, 12:04 AM
Hien giờ SV QN thì đang trong quá trình đi xuống + Vcent thì với giá ko còn giá trị gì cả SV thì càng ngày càng vắng vì vậy tui có 1 ý kiến nho nhỏ là ADMIN nên ra 1 SV mới với phiên bản 702 và trước khi ra SV mới này ADMIN nên chuẩn bị thật kĩ lưỡng để ra 1 SV mới phiên bản mới đầy hấp dẫn lúc đấy thì người chơi sẽ đông lại thôi .

Còn theo như lúc đầu BQT nói là ko ra SV mới tui nghĩ là sai vì bây giờ ADMIN xem đi SV QN bây giờ chẳng còn ai chơi cả Vcent thì bán với giá 1:4 1:5 thử hỏi như vậy còn gì là giá trị nữa không vì vậy tui mong ADMIN ra 1 SV mới và 1 phiên bản mới thật hoàn chỉnh .

Đó là đóng góp nho nhỏ của tui mong AE đi qua đừng ném gạch nhé

cr7_Ronaldo
09-11-2012, 12:09 AM
Hien giờ SV QN thì đang trong quá trình đi xuống + Vcent thì với giá ko còn giá trị gì cả SV thì càng ngày càng vắng vì vậy tui có 1 ý kiến nho nhỏ là ADMIN nên ra 1 SV mới với phiên bản 702 và trước khi ra SV mới này ADMIN nên chuẩn bị thật kĩ lưỡng để ra 1 SV mới phiên bản mới đầy hấp dẫn lúc đấy thì người chơi sẽ đông lại thôi .

Còn theo như lúc đầu BQT nói là ko ra SV mới tui nghĩ là sai vì bây giờ ADMIN xem đi SV QN bây giờ chẳng còn ai chơi cả Vcent thì bán với giá 1:4 1:5 thử hỏi như vậy còn gì là giá trị nữa không vì vậy tui mong ADMIN ra 1 SV mới và 1 phiên bản mới thật hoàn chỉnh .

đc như ông nói thì BQT chết đói à ;)) 2>3 tháng là sv mới thì mới sống đc bỏ tiền ả mua 7.0 về mầy mò test thử k ra sv tiền đâu ssoong cho ae chơi fee à :)) sv Mới chắc chắn sẽ ra mắt khi 7.0 test xong hãy đợi mà xem :D

ccmnr
09-11-2012, 12:12 AM
thì tui nói rồi đó mong ADMIN ra 1 SV mới với phiên bản hoàn toàn mới để có dc 1 cảm giác mới ^^

cr7_Ronaldo
09-11-2012, 12:17 AM
thì tui nói rồi đó mong ADMIN ra 1 SV mới với phiên bản hoàn toàn mới để có dc 1 cảm giác mới ^^
cảm giác mới chỉ dc 2 tháng xong lại thế này thôi bạn à vì người ta cũng phải mở tiếp sv mới để kiếm tiền chứ

Senatormu
09-11-2012, 03:13 AM
Bạn nói sv QN ít người chơi . :S Hình như bạn chỉ nghe người ta nói chứ không vào game.

Hiện tại lượng member trong sv QN không phải là nhỏ đâu nhé.

VC không có giá như trước thì có topic đã có nhiều lí do cho bạn tự đọc và tự hiểu nhé :)

Sv mới. Hãy chờ đợi vài tháng nữa nhé

SockMan
09-11-2012, 05:35 AM

Bạn chẳng biết CC gì hết , nghĩ đến cá nhân minh thôi

dkn193
09-11-2012, 05:54 AM

BQT sẽ ra sv mới với phiên bản ex702 nhưng mà chắc phải sang năm
Chứ SV vừa ra chưa được 3 tháng mà lại có sv mới như tình trạng SV PH thì những anh em tâm huyết, những thành viên gạo cội của muhn đã đầu tư acc và đồ sẽ chán nản dẫn đến nghỉ chơi luôn muhn vì nghĩ là sv muhn không bao giờ đuợc bền lâu cách 1 vài tháng lại có SV mới. Như vậy muhn ngày càng ít người chơi thôi.

Nước Mắt
09-11-2012, 06:49 AM
Các bạn cứ tiếp tục thảo luận nhé . Tạm thời chúng tôi chưa có ý kiến gì .
Vì mỗi người trong các bạn lại một ý kiến . Chúng tôi ko phải là con dối dành cho các bạn :|
Người thì yêu cầu . Yêu cầu xong rồi thì người phản đối :|

hotlels1
09-11-2012, 07:32 AM
adm nên ra sv mới đi ở chỗ tui rất đông ae đăng chờ đón sv mới .... sv QN này nán mất rồi giờ ít người chơi .. Một sv thì chắc có khoảng 30 người chơi là cùng ....

kukhoai
09-11-2012, 07:35 AM
sv nao roi` cung vay thui ra nhju` sv rôi` lai chan" noi tom lai ko choi la` an toan` nhât'

HYUN
09-11-2012, 07:39 AM
adm nên ra sv mới đi ở chỗ tui rất đông ae đăng chờ đón sv mới .... sv QN này nán mất rồi giờ ít người chơi .. Một sv thì chắc có khoảng 30 người chơi là cùng ....

ban như cái cc y thế cư 2thang lai ra sv mới 1 lần thì Mu này chỉ để kiếm tiền thôi ak còn những bác nạp car hơn 10triêu thì ra sv mới chác là khóc ;))

kukhoai
09-11-2012, 07:43 AM
đen ngoai` đoi` con tham nhung tham o lâu lua` đao noi ji` trong game ao? Noi tom lai ko choi cho lanh`

ccmnr
09-11-2012, 07:59 AM

bạn hay quá SV QN nhìn như vậy chứ 1 người toàn choi 2 3 acc trở lên ko chứ có nhiều người chơi đâu ra SV mới là hợp lý nhất chứ update phiên bản mới vào tất cả các SV cũng ko có hứng thú gì cả nhìn SV nó vắng vẻ thì phiên bản mới chẳng còn hấp dẫn gì cả cho nên ADMIN nên ra 1 SV mới để thu hút gamer lại với 1 sự khởi đầu phiên bản mới đầy mới lạ

ccmnr
09-11-2012, 08:19 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Hoa Linh
09-11-2012, 08:22 AM
Bài viết này cũng là một phiếu thăm dò . Tuy có đôi nét hơi tiêu cực . Sao chủ pic không làm 1 bài test về việc mở sv mới kèm theo việc up 7.0 thì sẽ hoàn hảo cho bài viết

ccmnr
09-11-2012, 08:41 AM
Bài viết này cũng là một phiếu thăm dò . Tuy có đôi nét hơi tiêu cực . Sao chủ pic không làm 1 bài test về việc mở sv mới kèm theo việc up 7.0 thì sẽ hoàn hảo cho bài viết

thì ý của tui cũng như vậy mà vì vậy mong ADMIN cho 1 SV mới với 1 phiên bản mới 7.0 thật hoàn thiện lúc đó tui nghĩ muhn sẽ đông lắm đây :D

Minh Bún
09-11-2012, 08:54 AM
adm mà ra sv mới thì bao côg ngta cày vứt xuốg sôg xuốg bể hết à:D. kể ra sv cũng hay, lợi cho những người mới chơi nhưg lại thiệt cho những người chơi tâm huyết. Bao côg cày cố đêm khuya mua bán trao đổi đập lên đập xuốg để được cái acc ngon, bi h lại cày lại đúg là oải thật đấy:)).
Cơ mà tình trạng này thì bao giờ mới có ex700@@

ccmnr
09-11-2012, 08:58 AM
adm mà ra sv mới thì bao côg ngta cày vứt xuốg sôg xuốg bể hết à:D. kể ra sv cũng hay, lợi cho những người mới chơi nhưg lại thiệt cho những người chơi tâm huyết. Bao côg cày cố đêm khuya mua bán trao đổi đập lên đập xuốg để được cái acc ngon, bi h lại cày lại đúg là oải thật đấy:)).
Cơ mà tình trạng này thì bao giờ mới có ex700@@
trời ơi ra SV mới thì vẫn UP Phiên bản 7.0 cho những SV cũ mà ai mún chơi SV mới thì chơi ai chơi SV cũ thì chơi vẫn có phiên bản mới mà lo gì cẫu

Minh Bún
09-11-2012, 08:59 AM
nhưg mà tâm lý các bác con trai là ganh đua top=)). ra sv mới thì làm gì ko có chuyện chuyển sang sv mới cày lại-=))

ccmnr
09-11-2012, 09:11 AM
nhưg mà tâm lý các bác con trai là ganh đua top=)). ra sv mới thì làm gì ko có chuyện chuyển sang sv mới cày lại-=))

vậy bạn nhìn đi SV QN giờ còn có 10SV mà ko có 1 SV full là sao chưa tính 1 người chơi toàn > 2 3 acc ko số lượng người chơi đâu có bao nhiêu với lại Vcent bây giờ tỉ lệ đã 1:5 rồi @@ thử hỏi SV còn hấp dẫn và giá trị nữa ko mà ko ra SV mới

Minh Bún
09-11-2012, 09:14 AM
:)), cứ ra sv mới hoài tnày đồng nghĩa với việc nếu k ra sv mới thì MU HN ko có gì hấp dẫn:))). oh thế cũng hay nhể, cứ ra sv mới hoài hoài:)). các bạn lại cắm mặt vào game nhìu nhìu:)).

ccmnr
09-11-2012, 11:08 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppp

datmung
10-11-2012, 02:07 AM
rất nhiều người đợi sv mới với bản 700 hoàn chỉnh :)

0jDanBa
10-11-2012, 03:32 AM
ra sv mới lại cày lại từ đầu...lại đầu tư...:40;thời gian,công sức, tiền bạc:40;>>>quá nãn.nâng cấp sv điều chỉnh hợp lý...là ok:41;

gaiyeumc
10-11-2012, 03:43 AM
ra phien ban? moi' thi duoc. chu' ra sv moi' thi` som' muon. chang? con ai muon' buoc' chan vao the' gioi' mu nua~ cu phai?danh'di danh' lai.roi` lai. bo? bao nhieu cong suc' sv cu~ sang sv moi' lam lai. tu` dau` cung~ thay' lan? long` Ademin sua?lai. cot. poin 85k 1 cot. di chu' ko phai? 65k co' khi nhieu` nguoi` van~ muon' cay` vi` bay gio hach' do` nhieu` lam' sv moi' cang` nhieu` thi` mat' bi. hach' nhieu` lam` sao su? ly' het' duoc.tham. chi' lua` dao? song ban' ac chay sang sv moi' tiep tuc. di lua`ko ra phien ban? moi' nua~ thi` sem chay. di dau de? lua` dao?o? lai. thi` chi? lua` duoc. 1 lan` thoi [^^]

kukhoai
10-11-2012, 07:28 AM
Up ban? Moi"cho ca 3 sv la` ok rô`i cu' 2 đên 3 thag' lai 1 sv mat tien` đâu` tu khi dc ty thah` wa lai ra sv moi' cu' kiêu chay theo sv moi' thi` met moi co' ra sv moi' cung dell ac rôi` nghj? Game thôi mêt moi? Lam' rô`

nhimkute
10-11-2012, 07:53 AM

mớ đc 2 tháng mà đã ra sv mới thì ai dám chơi, ai dám đầu tư mạnh nua. chỉ dục nuớc béo cò cho mấy người cầy 1 2 tháng rồi bán acc kiếm trác nghỉ game thôi rồi lại nàm đợi ra sv mới.

voliemsi
10-11-2012, 07:57 AM
7.2 ra chắc chắn sẽ có sv mới. Còn QN thì chắc chắn sẽ lại sát nhập với sv Huyền Thoại thôi. Đảm bảo là như thế. Ước gì ko có 7.2 thì QN sẽ thọ lâu hơn được 1 chút

kukhoai
10-11-2012, 08:45 AM
tâm` 1 nam xe co' ban? 7.5 nhe" :78;:78;

datmung
10-11-2012, 09:06 AM
vậy sao ông bán đồ sớm thế :))
mớ đc 2 tháng mà đã ra sv mới thì ai dám chơi, ai dám đầu tư mạnh nua. chỉ dục nuớc béo cò cho mấy người cầy 1 2 tháng rồi bán acc kiếm trác nghỉ game thôi rồi lại nàm đợi ra sv mới.

dtjerry
10-11-2012, 09:21 AM

đúng rùi nghĩ sao nhiều người đầu tư công sức rùi ..... h tự nhiên nêu lên ý kiến ra sv mới .... sao cậu ko nghĩ đến những người đang chơi ... chỉ biết đến bản thân mình

kalongtx
13-11-2012, 04:22 AM
cứ ra phiên bản mới cũng được . sau dó sát nhập hết cả 3 sv HT+PH+QN vào làm 1 lúc dó pro trâu bò +gà với vịt dều có hết . có khi lại vui dấy he he he

kymhysung
13-11-2012, 04:49 AM
Uppppppppppppppppp

Levis
13-11-2012, 04:56 AM
Kiểu gì cũng có SV mới rồi... thấy 2 MOD ắn nói lấp lửng là biết liền...
Nếu không có thì đã nói thẳng là không có rồi...

FangAdi
13-11-2012, 05:08 AM
SV MỚI CÁI ĐM MẤY CHÚNG MÀY.
KO CHƠI THÌ CÚT. KO AI CẤM.
MÀY CHẮC RA 1 SV MỚI SẼ CÒN ĐÔNG NGƯỜI CHƠI NHƯ CŨ NỮA KO. :-j:-j:-j
XÀM L`

songvedemta2
13-11-2012, 05:27 AM
Ra SV mới trong thời điểm này sẽ là giết chết lòng tin của ae đang cày cuốc ở SV QN vào MU-HN, và cũng chính la tự giết chính mình . Va bạn chủ topic lại chơi 1 2 tuần không lên đc top , lại yêu cầu ra sv mới . Chủ topic đúng là chỉ nghĩ cá nhân mình

dkn193
13-11-2012, 05:48 AM
vậy bạn nhìn đi SV QN giờ còn có 10SV mà ko có 1 SV full là sao chưa tính 1 người chơi toàn > 2 3 acc ko số lượng người chơi đâu có bao nhiêu với lại Vcent bây giờ tỉ lệ đã 1:5 rồi @@ thử hỏi SV còn hấp dẫn và giá trị nữa ko mà ko ra SV mới

Cũng là vì sau khi post bài hình ảnh về bản 7.0 nên mới như vậy vì ai cũng nghĩ là sắp ra server mới,
lần sau nếu chưa làm xong thì ADM đùng có post cái gì cả làm hoang mang và nản lòng anh em. Chinh vì như vậy mà các sv từ trước đến giờ mọi người cứ nghe tin gì liên quan xa gần chả biết đúng hay sai đến việc mở sv mới là lại thi nhau bán acc với nghỉ game.
Có phải BQT định hướng cho anh em nghỉ ngơi để cày sv mới nên mới post các bài lấp lửng như thế?

dkn193
14-11-2012, 11:34 PM
uppppppppppppppppppp

Hoa Linh
14-11-2012, 11:39 PM
SV MỚI CÁI ĐM MẤY CHÚNG MÀY.
KO CHƠI THÌ CÚT. KO AI CẤM.
MÀY CHẮC RA 1 SV MỚI SẼ CÒN ĐÔNG NGƯỜI CHƠI NHƯ CŨ NỮA KO. :-j:-j:-j
XÀM L`

Thế này thì có mà chiến tranh thế giới thứ 3.

superxoi29
14-11-2012, 11:41 PM
Thế này thì có mà chiến tranh thế giới thứ 3.

anh HL lại đùa rồi :) hy liệu có thứ 3 ko nhỉ hi

0jDanBa
14-11-2012, 11:44 PM
ra SV mới thì đồng nghĩa với giải tán QN...sức đâu mà cày lại từ đâu...quá nhạt nhẽo:48;

xBuong
14-11-2012, 11:50 PM
suy nghĩ thiểm cận quá !
ex 702 mà up vào QN với PH nếu mọi ng chơi thì tự nhiên sẽ đông lên thôi
còn k chơi thì toàn người ở bên QN và PH chuyển qua
như thế là xoá sổ PH rồi còn gì ?
hiện tại thì PH còn trên dưới 30 trục mạng thôi c ah !
chỉ hay hơn MU offline 1 chút

superxoi29
14-11-2012, 11:51 PM
suy nghĩ thiểm cận quá !
ex 702 mà up vào QN với PH nếu mọi ng chơi thì tự nhiên sẽ đông lên thôi
còn k chơi thì toàn người ở bên QN và PH chuyển qua
như thế là xoá sổ PH rồi còn gì ?
hiện tại thì PH còn trên dưới 30 trục mạng thôi c ah !
chỉ hay hơn MU offline 1 chút

cái này các bạn hãy chờ thêm nhé vì ADM giờ chưa có định hướng mới gì về ra mắt SVE mới cả.

zajl0nno1
14-11-2012, 11:55 PM
dung ria se vo moi sv QN danh truo met u ma ra se vo moi
anh em dung tre toi viet sai trinh ta nhe

FangAdi
15-11-2012, 12:08 AM
kêu gọi anh em sv QN. nếu có thêm 1 sv mới nữa anh em ngỉ MU.
chuyển MU khác chơi. 1 MU mà có thể cho anh em niềm vui.
và lâu dài, chứ ko phải 1 MU cứ 2 tháng 1 sv mới để Tư Lợi.
Lợi dụng công sức và tiền bạc của anh em xong đổi lại toàn ức chế.
BQT lên ngĩ đến cảm xúc của anh em.
những người tâm huyết gắn bó lâu dài với MU-HANOI.

superxoi29
15-11-2012, 12:12 AM
kêu gọi anh em sv QN. nếu có thêm 1 sv mới nữa anh em ngỉ MU.
chuyển MU khác chơi. 1 MU mà có thể cho anh em niềm vui.
và lâu dài, chứ ko phải 1 MU cứ 2 tháng 1 sv mới để Tư Lợi.
Lợi dụng công sức và tiền bạc của anh em xong đổi lại toàn ức chế.
BQT lên ngĩ đến cảm xúc của anh em.
những người tâm huyết gắn bó lâu dài với MU-HANOI.

bạn đã thấy chúng tôi thông báo ra SVE mới đâu mà các bạn cứ lo thế ! hiện giờ các bạn hãy cứ chới ở SVE mình chơi đi nhé. nếu có ra thì chắc cũng còn lâu! lên các bạn cứ yên tâm cày cuốc đi nhé:D

TinhYeuMu
15-11-2012, 12:16 AM
ông bik gì mà nói
bản 702 ADM k ra sv mới tôi đi đầu xuống đất :))
bạn đã thấy chúng tôi thông báo ra SVE mới đâu mà các bạn cứ lo thế ! hiện giờ các bạn hãy cứ chới ở SVE mình chơi đi nhé. nếu có ra thì chắc cũng còn lâu! lên các bạn cứ yên tâm cày cuốc đi nhé:D

Andariel
15-11-2012, 10:06 AM
Hiện tại MUHN chưa cho ra phiên bản ex700 không phải vì chúng tôi chưa có ex700. Mà lý do là hiện tại ex700 còn quá nhiều bug+ lỗi,nếu chúng tôi cho ra sv mới với phiên bản bug lỗi như vậy thì sẽ làm giảm uy tín của MU Hà Nội với đông đảo cộng đồng game thủ MU.
Ngó qua các MU khác thấy quảng cáo ex700 nhưng thực chất chỉ là bản MOD của 6.3,hoặc là ex700 nhưng các lỗi bug,lag tùm lum.
Hơn thế nữa,server Quyền Năng vẫn đang hoạt động rất tốt.Ai có ý kiến răng sv QN ít người chơi thì chắc là người đó không vào game.Mặc dù giá Vcent giảm mạnh,nhưng tình hình đó không có nghĩa là sv đang đi xuống.Cái gì cũng thế thôi,nó do quy luật cung cầu hết.Vcent nạp vào nhiều mà không dùng hết thì giá của nó sẽ giảm xuống thôi bạn ạ.