PDA

View Full Version : Window 8 propesona Chơi MU sao giật đùng đùng vậy ?

SoulVipQN
06-11-2012, 04:43 PM
- Đã up đủ driver vẫn thế Admin xem hộ

Hoa Linh
06-11-2012, 05:00 PM
Win 8 hay Win 7? Mình được biết. Win 8 mới có bản thương mại ( bản quyền chính thức ) nếu bạn đã dùng bản quyền thì chắc bạn phải biết làm thế nào chứ.

namtai011
06-11-2012, 06:08 PM
Win 8 hay Win 7? Mình được biết. Win 8 mới có bản thương mại ( bản quyền chính thức ) nếu bạn đã dùng bản quyền thì chắc bạn phải biết làm thế nào chứ.
Người ta đã bảo là đã Up đủ Driver rồi mà! ông Mod này chuyên gia trả lời chung chung, không giúp đc thì thôi còn đã vào reply thì cũng trả lời dứt khoát, đầy đủ tí.

Hoa Linh
06-11-2012, 06:58 PM
Người ta đã bảo là đã Up đủ Driver rồi mà! ông Mod này chuyên gia trả lời chung chung, không giúp đc thì thôi còn đã vào reply thì cũng trả lời dứt khoát, đầy đủ tí.

bạn biết thế nào thi trả lời giúp đi. hiện kể cả win 7 hiện còn dùng win lậu rất nhiều . khi đủ dr rồi chơi gamre cũng chưa chắc tot huống chi win 8.

MrHai263
06-11-2012, 07:13 PM
bạn biết thế nào thi trả lời giúp đi. hiện kể cả win 7 hiện còn dùng win lậu rất nhiều . khi đủ dr rồi chơi gamre cũng chưa chắc tot huống chi win 8.

win 8 là 1 win hoàn toàn mới...mình không nghĩ là bạn đã có driver đầy đủ...mình đang làm sony việt nam khẳng định với bạn điều đó...1 win mới ra driver chưa chuẩn...

namtai011
06-11-2012, 07:19 PM
đây nè!
[QUOTE win 8 là 1 win hoàn toàn mới...mình không nghĩ là bạn đã có driver đầy đủ...mình đang làm sony việt nam khẳng định với bạn điều đó...1 win mới ra driver chưa chuẩn...[/QUOTE]
với lại muốn giúp thì chủ topic cũng phải nói rỏ luôn cấu hình thế nào nữa đã! Microsoft còn nói bản win8 này còn nhẹ hơn cả win7, hỗ trợ phần cứng tốt hơn, có lẽ MU chưa phù hợp với Win 8

Nước Mắt
06-11-2012, 07:20 PM
Theo tham khảo của các chuyên gia chơi game hiện nay và trước đây thì theo mọi người chơi game lên dùng win XP sẽ là mượt nhất các bạn ạ . Tôi thì ko nắm rõ vấn đề này lắm . Các bạn tham khảo thêm nha .

MrHai263
06-11-2012, 07:36 PM
Theo tham khảo của các chuyên gia chơi game hiện nay và trước đây thì theo mọi người chơi game lên dùng win XP sẽ là mượt nhất các bạn ạ . Tôi thì ko nắm rõ vấn đề này lắm . Các bạn tham khảo thêm nha .

chuẩn vì win 7 crack rất nhẹ hỗ trợ đồ hoạ khá...không nặng giao diện...