PDA

View Full Version : Gửi ADM, BQT và các MOD MU-Hanoi

podsound
05-11-2012, 01:56 PM
Mình biết khi mình post bài này lên có thể sẽ bị phiền trách là Spam, nhưng xin mạo nguội post tiếp vì lý do quá sốt ruột của mình, rất mong ADM BQT và các MOD thông cảm.
Vấn đề này mình đã nêu từ hôm qua (ngày 04/11/2012) với lý do bị trùng item xảy ra tình trạng out nhân vật và mất item do lag server, mình có đọc qua bài của bạn DUNGADAM và đc biết toàn bộ item bị mất do lỗi ngày hôm qua đã đc hoàn trả lại và chỉ thiếu duy nhất sói HH vàng, thật sự thì mình rất cảm ơn các MOD ADM và BQT vì đã nhiệt tình khắc phục và hoàn trả lại các item cho những người bị mất, đó là sự có trách nghiệm và vì 1 cộng đồng MU-Hanoi lớn mạnh.
Qua thông tin vừa rồi mình đọc trên trang chủ có thấy sẽ update ver mới cho MU và mình hiểu là trong thời gian vừa rồi các MOD ADM và BQT đã làm việc rất tích cực để cố gắng update sớm nhất phiên bản mới của MU, công việc dày đặc khiến ai cũng bận rộn phải không? Nhưng mình cũng mong ADM BQT và MOD hãy cố gắng dành ít thời gian giải quyết nốt 1 số trường hợp mất item để cho các gamer bị mất do lỗi có thêm cảm hứng và yêu MU-Hanoi hơn, rất mong ADM BQT và các MOD thông cảm cho những ý kiến mình vừa nêu, có sai sót gì mong mọi người bỏ qua và suy nghĩ giúp mình.
Trường hợp của mình đã nêu ngày hôm qua tuy mất mát cũng không có gì đáng kể nhưng cảm hứng thì có mất đôi chút, rất mong nếu như các MOD, ADM có đọc qua bài viết này của tôi xin hãy lưu tâm và cố dành ra 1 chút thời gian để giải quyết các trường hợp bị mất item lag item của các gamer khác cũng như của tôi.
Tôi xin tường thuật lại sự việc 1 lần nữa:
Tình hình là 15h ngày (04/11/2012) toi có vào acc sau đó giải nén đá sinh mệnh đập dòng cho item, sau khi đập xong toi phát hiện có 2 tiem giống nhau trong hòm đồ là item "Truỷ Thủ EX" và bị mất đi 1 item "Gậy rồng EX" , đề nghị ADM xem xét và giải quyết giúp mình.
(Toi da kiem tra rất kỹ mong ADM vào xoá giúp mình 1 Truỷ Thủ EX +9 +10% +2% và khôi phục giúp mình 1 Gậy rồng EX + 9 + 10% +2% +op8) Gậy rồng mình mua ngày hôm qua lúc 7h-8h sáng 04/11 của bạn PERSIE giá 120K VC.
Lưu ý: chỉ xoá 1 Truỷ thủ trong hòm đồ chung bới vì 2 item này bị trùng nhau, và khôi phục Gậy rồng 10% 2%
Xin chân thành cảm ơn!
SV: Quyền Năng
ID: weshoney00
NV: Hamilton
Chủng tộc: ELF

Nước Mắt
05-11-2012, 02:07 PM
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1152182-L%E1%BB%97i-m%E1%BA%A5t-item-v%C3%A0-quot-b%E1%BB%8B-tr%C3%B9ng-item-quot-ADM-xem-x%C3%A9t&p=640384&posted=1#post640384
ADM đã fix cho bạn tại topic trên Close topic này !