PDA

View Full Version : [Dragon] ADM có Giải Quyết Được Không Thế . để tôi còn chơi tiếp ???

prophuchung
04-11-2012, 07:00 PM
Như Bài Viết Từ Hôm Qua .
Nhân Vật : NguyenHuu
Tài Khoản : huycodon
đã không đăng nhập đươc hơn một ngày rồi mà UPP dài cổ ADM vẫn không giải quyết dúp.
Tôi thật sai lầm khi đã đầu tư vào cái MU này . ..
Không ngờ Ban Quản Trị lại co cách làm việc với người chơi SV cũ thế này . . .:46;

armybaby
04-11-2012, 07:30 PM
Tôi bị mất thùng đồ mà gần 2 tuần mới đc giải quyết đấy bạn ơi !

vivavivu
04-11-2012, 07:46 PM
mong ADM sớm giải quyết giúp NV: NguyenHuu

banyboon
04-11-2012, 07:50 PM
đã không đăng nhập đươc hơn một ngày rồi mà UPP dài cổ ADM vẫn không giải quyết dúp.
Không ngờ Ban Quản Trị lại co cách làm việc với người chơi SV cũ thế này . . .:46;

Có nghĩa là nv phụ vẫn vô đc nhưng vô nv NguyenHuu thì mất kết nối.
Bạn phải nỏi rỏ cho ADM bít mà xử trí chứ.

prophuchung
04-11-2012, 08:30 PM
ADM co giai quyet duoc ko?
noi mot cau di

Nước Mắt
04-11-2012, 08:32 PM
Bạn hãy thoát khỏi acc. Đừng đăng nhập nữa nhé . ADM đã kiểm tra cho bạn . Nhưng bạn lại đang đăng nhập vào acc đó lên kết quả báo là tài khoản của bạn đang được sử dụng . Vì vậy hãy thoát hẳn acc ra . Khi nào ADM thông báo cho bạn là đã fix cho bạn thì hãy đăng nhập vào nhé ! Đã gửi topic lên ADM một lần nữa.

dangtien12
04-11-2012, 09:06 PM
MU bựa... event k thấy trao thưởng ~~~~> quỵt 50k VC mà cũng quỵt
kẹt nhân vật thì tôi cũng đã từng bị, kêu adm nhưng k thấy phúc đáp... đành vậy

- Làm ăn cái kiểu "có mới nới cũ" như MU này thì ngày sập không xa đâu

Hoa Linh
04-11-2012, 09:10 PM
MU bựa... event k thấy trao thưởng ~~~~> quỵt 50k VC mà cũng quỵt
kẹt nhân vật thì tôi cũng đã từng bị, kêu adm nhưng k thấy phúc đáp... đành vậy

- Làm ăn cái kiểu "có mới nới cũ" như MU này thì ngày sập không xa đâu
Bạn có bức xúc gì. event nào ko trao thưởng. 50k nào bị quỵt acc nào của bạn bị kẹt. bạn up lại những píc đó nhé

namtai011
04-11-2012, 10:02 PM
Bạn có bức xúc gì. event nào ko trao thưởng. 50k nào bị quỵt acc nào của bạn bị kẹt. bạn up lại những píc đó nhé

Cái event truy tìm GM hôm cuối tháng 10 đó! chỉ gay quên là giỏi :77;!!

dangtien12
04-11-2012, 10:03 PM

event tìm Jack hôm trước kìa. GM bảo tìm đc thì pt, tui pt rồi đợi mãi không thấy gì, sau đó event kết thúc cũng không thấy thông báo gì về vụ lãnh thưởng như thế nào cả, còn vụ kẹt acc tui đã xóa nv đó và tạo lại nv tên như cũ rồi, vụ đó không nhắc tới nữa

namtai011
04-11-2012, 10:08 PM
event tìm Jack hôm trước kìa. GM bảo tìm đc thì pt, tui pt rồi đợi mãi không thấy gì, sau đó event kết thúc cũng không thấy thông báo gì về vụ lãnh thưởng như thế nào cả, còn vụ kẹt acc tui đã xóa nv đó và tạo lại nv tên như cũ rồi, vụ đó không nhắc tới nữa
thì tui cũng nói cái event đó đây! tui còn lập hẳn 1 topic mà chẳng thấy mod hay adm vào trả lời trả vốn chi ráo! thật buồn ghê :46;

dangtien12
04-11-2012, 10:16 PM
thì tui cũng nói cái event đó đây! tui còn lập hẳn 1 topic mà chẳng thấy mod hay adm vào trả lời trả vốn chi ráo! thật buồn ghê :46;

kiểu của adm ở đây là: "event cho vui, tiền thưởng đã công bố, event kết thúc kệ cha các ông, tôi không quan tâm nữa, event xong GMEvent out game, mọi khiếu nại xin miễn PM hay /post trong game, ngoài diễn đàn PM tôi không trả lời"

thật UY TÍN quá đi, bên Phục Hưng có tôi (nv Merchant) và opengo là thấy chưa nhận đc phần thưởng, 3 ông kia thế nào tôi cũng không rõ vì không thấy /post

namtai011
04-11-2012, 10:20 PM
kiểu của adm ở đây là: "event cho vui, tiền thưởng đã công bố, event kết thúc kệ cha các ông, tôi không quan tâm nữa, event xong GMEvent out game, mọi khiếu nại xin miễn PM hay /post trong game, ngoài diễn đàn PM tôi không trả lời"

thật UY TÍN quá đi, bên Phục Hưng có tôi (nv Merchant) và opengo là thấy chưa nhận đc phần thưởng, 3 ông kia thế nào tôi cũng không rõ vì không thấy /post
Ấy, tôi post rồi đấy chứ! Paolini sv PH đây, bữa event opengo đứng lơ ngơ bị cho phát về làng đấy nhớ ko =))
+ Up cho nguyenhuu ko thôi close topic của ng ta giờ =))

banyboon
04-11-2012, 10:40 PM
Event chìm xuồng rồi bạn à.
Lý do - lâu quá ADM quên.

NgocHai
04-11-2012, 11:14 PM
chúng tôi đang fix phần thưởng cho các bạn. các bạn cứ yên tâm ai đoạt giải được chúng tôi sẽ trao cho các bạn, do hiên nay chúng tôi khá bận do test bang 7.01. Nên trao phần thường và giải quyết chậm 1 tý mong các bạn thông cảm nhé .
Vỉ 1 Mu-Hanoi lớn mạnh .

banyboon
04-11-2012, 11:17 PM
chúng tôi đang fix phần thưởng cho các bạn. các bạn cứ yên tâm ai đoạt giải được chúng tôi sẽ trao cho các bạn, do hiên nay chúng tôi khá bận do test bang 7.01. Nên trao phần thường và giải quyết chậm 1 tý mong các bạn thông cảm nhé .
Vỉ 1 Mu-Hanoi lớn mạnh .

Vấn đề chính của chủ topic vẩn ko đc nói tới

NgocHai
04-11-2012, 11:20 PM
mình nói như thế là mình đã gửi lên cho ADM rùi . còn mình trả lời thắc mắc của mem do phấn thưởng Jack. bạn để ý nhé .tks

banyboon
04-11-2012, 11:50 PM
Thấy ADM onl mà sao ko nói tiếng nào nhỉ.
mấy ngày rồi còn zì.
mất biết bao nhiu lần rs và điểm ut.

MeoHoang1102
05-11-2012, 12:02 AM
Bạn thử vào game lại 1 lần nữa xem nào ?

nếu không được thì pm trực tiếp hanoi_meohoang1102 nhé !

gucci6888
05-11-2012, 01:27 AM
Vỉ 1 Mu-Hanoi lớn mạnh .
Cherry .............. vì 1 MU hút tiền ^^

Nước Mắt
05-11-2012, 08:09 AM
Bạn hãy thoát khỏi acc. Đừng đăng nhập nữa nhé . ADM đã kiểm tra cho bạn . Nhưng bạn lại đang đăng nhập vào acc đó lên kết quả báo là tài khoản của bạn đang được sử dụng . Vì vậy hãy thoát hẳn acc ra . Khi nào ADM thông báo cho bạn là đã fix cho bạn thì hãy đăng nhập vào nhé ! Đã gửi topic lên ADM một lần nữa.
Tôi đã thông báo cho bạn rồi . Và tôi sẽ gửi lại topic lên ADM một lần nữa. Đừng lập quá nhiều topic bạn nhé . Hãy chú ý vào topic này .

quyetanh
05-11-2012, 08:11 AM
oh, mình cảm ơn nhe

xBuong
05-11-2012, 11:33 AM
uppppppppppppppp

xBuong
05-11-2012, 12:04 PM
pm yahoo MeoHoang ròi mà cũng k thấy nói gì cả ?

Giám Đốc Điều Hành
05-11-2012, 12:25 PM
Bạn hãy vào lại nhân vật nhé!

prophuchung
05-11-2012, 06:43 PM
upppppppppp