PDA

View Full Version : Các ADM gé qua đây chút

thuhuyen
04-11-2012, 12:31 PM
Những trường hợp: Hách Đúp đã xẩy ra quá nhiều,nhưng các bạn lên hiểu 1chút là hách với đúp khác nhau hoàn toàn nhe. đúp là vcen ảo,cái này có thẻ quét đi đc,còn hách thì lại khác hoàn toàn, những ngưỡi tin tưởng bạn bè mình quá lên mới dẫn đến chuyện hách, mình cũng như những người khác bỏ tiền ra mua vcen( gọi cho là của người hách đi )nhung đó cũng là vcen thật, các bạn giải quyết sao cho họp tình lý,nhung ngưỡi không giữ đc acc của mình cho tốt thì bị hách thôi,giả sử h acc của mình rất nhiều đồ và vcen,tin tưởng bạn bè cho bạn bè mượn,rồi hách luôn acc của mình,xong lại post 1 bài lên DD là lấy lại đc hết những gì đã mất.cái này thì cũng tốt thôi,nhưng nhiều trường hợp ntn quá cũng dẫn đến ,mọi người ai có acc đồ ngon và nhiều vcen cung chẳng cần bảo vệ TK của minh,vì 1 khi mà mất cũng có thể lấy lại đc đúng không,hix. thôi mình nói hơi dài 1 chút,nhung tất cả trên đây cũng là lời nói để các ADM xem sét. cung chốt lại 1 câu là. hách với đúp là khác nhau hoàn toàn nhe. và các bạn không lên tin bất cứ 1 ai cả,có câu : người quen thân nhất,cũng là người nguy hiểm nhất.

thanhtung123
04-11-2012, 12:34 PM
Những trường hợp: Hách Đúp đã xẩy ra quá nhiều,nhưng các bạn lên hiểu 1chút là hách với đúp khác nhau hoàn toàn nhe. đúp là vcen ảo,cái này có thẻ quét đi đc,còn hách thì lại khác hoàn toàn, những ngưỡi tin tưởng bạn bè mình quá lên mới dẫn đến chuyện hách, mình cũng như những người khác bỏ tiền ra mua vcen( gọi cho là của người hách đi )nhung đó cũng là vcen thật, các bạn giải quyết sao cho họp tình lý,nhung ngưỡi không giữ đc acc của mình cho tốt thì bị hách thôi,giả sử h acc của mình rất nhiều đồ và vcen,tin tưởng bạn bè cho bạn bè mượn,rồi hách luôn acc của mình,xong lại post 1 bài lên DD là lấy lại đc hết những gì đã mất.cái này thì cũng tốt thôi,nhưng nhiều trường hợp ntn quá cũng dẫn đến ,mọi người ai có acc đồ ngon và nhiều vcen cung chẳng cần bảo vệ TK của minh,vì 1 khi mà mất cũng có thể lấy lại đc đúng không,hix. thôi mình nói hơi dài 1 chút,nhung tất cả trên đây cũng là lời nói để các ADM xem sét. cung chốt lại 1 câu là. hách với đúp là khác nhau hoàn toàn nhe. và các bạn không lên tin bất cứ 1 ai cả,có câu : người quen thân nhất,cũng là người nguy hiểm nhất.

ý cậu nói là tôi ko bảo quản tốt id của mình nên luyên luỵ bạn à ??

thuhuyen
04-11-2012, 12:36 PM
đấy là tớ đang nói chung chung như thế không liên quan đến 1 ai cả

thanhtung123
04-11-2012, 12:42 PM
đấy là tớ đang nói chung chung như thế không liên quan đến 1 ai cả

tuỳ cậu tôi mất cả acc đây tôi còn chưa cào nhào cậu chỉ mất time train mà đã như thế cái gì củng phải từ từ chứ cậu cả tập thể Mu HN có mấy người còn các người chơi như chúng ta có bao nhiêu người có thể nói 1 người phục vụ 100 hay 1000 từ từ ADM sẽ giải quyết thoả đáng cậu đùng có nóng :)

còn vấn đề bảo vệ id của mình xin thưa cậu là tôi đã làm hết khả năng của mình để giử đc id của mình 1 ngày đổi pas 1 pas web rồi pass 2 đến tận 2 3 lần ko ngày nào là ko thay đổi web đen là ko bao giờ lui đến đến tận bây giờ tôi còn ko hiểu vì sao tôi bị keylock nửa là

giờ chỉ còn ngời đợi trông cây hết vào ADM thôi thân đã đọc

thanhtung123
04-11-2012, 12:44 PM
quên nửa cậu có thể vào đây trong khi chờ đợi ADM giải quyết :D http://phim.clip.vn/watch/Dai-Chien-Nhen-Khong-Lo/20320

thuhuyen
04-11-2012, 12:46 PM
bạn bị hách,còn tôi thì mất tiền,tôi bỏ tiền ra mua của người hách,tôi biết đó là người hách bán cho tôi à,tôi mà biết thì đã không xẩy ra trường hợp ntn

thuhuyen
04-11-2012, 12:58 PM
upppppppppppppp

thuhuyen
04-11-2012, 05:41 PM
upppppppppppppppppp