PDA

View Full Version : 1 số góp ý cho MU Hà Nội Anh Em vào xem!!!

gopymuhanoi
02-11-2012, 09:43 PM
1 góp ý mang chủ đề khác từ Mu khác nhưng mình thấy có 1 số ý rất đúng,chỉ mang tính chất xây dựng mong là BQT Mu Hà nội sẽ khắc phục được vấn đề hỗ trợ anh em.góp ý xin đứng xóa đứng ném đá ném gạch!!!thanks!mem tâm huyết.sợ bị ban nên dùng id khác!!!

Người ta thích chơi thì người ta chơi. Ko chơi đừng có spam bới móc.
Cho dù game có thế nào thì người ta vẫn anti những người như vậy đầu tiên.
- Ko nâng cấp 6.3 => ko theo kịp thời đại, mãi vẫn 1 lối chơi, ừ thì có nhiều bất cập nhưng ngay cả FPT còn nản thời gian đầu thì đòi hỏi gì hơn ở làng Mu Private?
- Fake hay ko chưa nói chỉ nói đến tình hình hiện tại MuHp ko thua Mu nào (Muhn cho gamer ăn quả lừa 700 quảng cáo rầm rộ nhưng vẫn ko thấy đâu, gamethuvn cũng ko vượt muhp vì xét đến cái mới thì vài bữa nữa Muhp sẽ ngang bằng, MUSG vẫn phong cách 6.3 Episode 1 cũ lỗ sỉ, còn vài chục mạng chơi). Tôi đố bạn tìm đc Mu nào khác trong nước ngoài Mu FPT làm đc hơn các Mu Private hiện tại đấy.
- Kiểu làm việc của BQT: xử lý vấn đề liền chứ ko phải bỏ tiền ra mua chính sách hậu mãi như FPT để đc giải quyết cũng trong vòng 24h, ko bỏ tiền thì 1 tuần. MuHN kêu ca khàn khổ trên DD 2 tuần vẫn chưa xử lý giùm, MUSG muốn mạnh bỏ 20m ra mua key đồ ADM.
- Có thể ko có dmg thuộc tính nhưng những thay đổi về class + MT + gameplay khiến gamer thích thú chứ ko phải những cái cổ hủ.

OverZzZ
02-11-2012, 10:18 PM
Cái này copy bên 4rum MU HP đây mà
http://diendan.muhaiphong.net/threads/14530-Tu-suong-Alpha-test?p=122652#post122652
:)) sida tưởng gì =))

datmen
02-11-2012, 10:46 PM
PR mu HP hả bạn @@

OverZzZ
02-11-2012, 10:51 PM
PR là gì bạn :)

mikaruz
02-11-2012, 10:53 PM
over sida day ma

MeoHoang1102
02-11-2012, 10:55 PM
move và box thảo luận chung !

OverZzZ
02-11-2012, 11:02 PM
over sida day ma

:)) sao mày

gopymuhanoi
02-11-2012, 11:06 PM
không có ý chê mu hà nội hay ca ngợi mu hải phòng...ở trên cũng không có gì chê trách mu hà nội...chỉ mong admin giải quyết thấu tình đạt lý cho anh em đỡ nản...QN cứ vắng dần...

GrandNow
02-11-2012, 11:15 PM
=)) họ có ex700 đúng thật nhưng đã hoàn chĩnh chưa là quan trọng :))
admin test trước khi cho ra mắt vs gamer là họ có lý do ko thì topic báo lỗi lại um xùm như mu HP :))
còn về so sánh các mu private thì không phải hải phòng là nhất đâu :))
mugamethuvn.net nó còn sờ sờ đấy thì Hai phòng + ha nội suốt cả đời này cũng không = anti hack của nó đâu :))

gopymuhanoi
02-11-2012, 11:18 PM
tớ chỉ nói đến cái duy nhất là admin và mod hỗ trợ anh em...vc dupe cũng có phải do lỗi của gamer đâu...nói tóm lại là các bác admin giải quyết nhiệt tình cho anh em 1 tí...con gamethuvn thì vẫn là nhất rồi...ghét nhất cái khoản thuê đồ...làm tiền

BlackCat123
02-11-2012, 11:43 PM
Nói thẳng bài viết này từ 1 thằng cha bị block do hack hoặc lừa đảo,hoặc cũng có thể là nạn nhân,xin xỏ không được quay lại làm trò hề,nghi thằng gì gì 1997 lắm,haiz.Chơi thì chơi không chơi thì nghỉ,chán thì thôi,tôi thì vẫn cứ chơi,nói nhiều hết hơi chủ 2 pic à,time pot bài làm việc gì có ích hơn đê!!!!

gopymuhanoi
02-11-2012, 11:56 PM
Nói thẳng bài viết này từ 1 thằng cha bị block do hack hoặc lừa đảo,hoặc cũng có thể là nạn nhân,xin xỏ không được quay lại làm trò hề,nghi thằng gì gì 1997 lắm,haiz.Chơi thì chơi không chơi thì nghỉ,chán thì thôi,tôi thì vẫn cứ chơi,nói nhiều hết hơi chủ 2 pic à,time pot bài làm việc gì có ích hơn đê!!!!

cám ơn bạn nhé,mình vẫn làm việc có ích,nhưng mỗi ng có đam mê và sở thích,và muốn đóng góp cho nó tốt lên để gắn bó lâu dài không có gì là sai.game là giải trí mà ....
P/S mình không phải cái gì 1997 đâu