PDA

View Full Version : cần ADM và mod trả lời

Mr.trung
01-11-2012, 12:55 PM
trước hết mình xin lỗi ADM và mod.

thứ nhất: mình cg biết lực lượng mod và ADM rất ít

thứ 2:mong mod và ADM nên trả lời AE game thủ 1 cách chính xác ví dụ như việc mình bị hack đồ ADM hay modd có gq đc hay ko< nên chính xác cho gam,e thủ><mình thực sự chơi mu ậu rất nhiều nên jio muốn gắn bó cg 1 mu có tiếng như mu hà nội>

thứ 3:ADM và mod hay x cố gắng khắc phục tình tràng hack trong game để AE yên tâm chơi, hay xó hướng để game thủ còn có hứng cày< như mình ngày nào cung online ít nhất cũng 15h trừ những ngày bận mà mình cg ít bận>

thứ 4: nếu ADM đồng ý ko khắc phục được mong ADM hãy thông báo để AE cày cuốc ko mặc đồ ji khi tham gia mu hà nội khi mình ko tin chắc sẽ bảo quản đc đồ< mình ko trách cứ ji ADM cả vì lỗi này hoàn toàn do game thủ mà>

thứ 5: tất cả vì 1 mục tiêu phát triển mu-hanoi.net ngày 1 phát triển và trong sạch

Mr.trung
01-11-2012, 01:01 PM
hiện giờ đang có tất cả 7 thàng viên trong BQT<có cả mod,game máter va ADM> mình chỉ xin 1 câu thôi

tm8x
01-11-2012, 01:02 PM
hồi còn đi học toàn 3 vói 4 điểm văn mà sao bây h lý luận ghê thế@@

Nước Mắt
01-11-2012, 01:26 PM

thứ 2:mong mod và ADM nên trả lời AE game thủ 1 cách chính xác ví dụ như việc mình bị hack đồ ADM hay modd có gq đc hay ko< nên chính xác cho gam,e thủ><mình thực sự chơi mu ậu rất nhiều nên jio muốn gắn bó cg 1 mu có tiếng như mu hà nội>

thứ 3:ADM và mod hay x cố gắng khắc phục tình tràng hack trong game để AE yên tâm chơi, hay xó hướng để game thủ còn có hứng cày< như mình ngày nào cung online ít nhất cũng 15h trừ những ngày bận mà mình cg ít bận>

thứ 4: nếu ADM đồng ý ko khắc phục được mong ADM hãy thông báo để AE cày cuốc ko mặc đồ ji khi tham gia mu hà nội khi mình ko tin chắc sẽ bảo quản đc đồ< mình ko trách cứ ji ADM cả vì lỗi này hoàn toàn do game thủ mà>

thứ 5: tất cả vì 1 mục tiêu phát triển mu-hanoi.net ngày 1 phát triển và trong sạch
Tôi xin phép trả lời bạn
Thứ nhất . Câu hỏi thứ 2 của bạn đang muốn tạo sức ép cho BQT . Việc bạn có tiếp tục chơi hay ko hay nhiều Mu khác đang hiện hành . Chúng tôi thật sự rất muốn giữ nhưng game thủ tâm huyết với Mu - Hà Nội . Nhưng việc bạn bị mất đồ là do bạn sơ ý dẫn đến tình trạng bị hack . Chứ ko phải lỗi từ phía chúng tôi . Chúng tôi chỉ phần nào cố gắng giúp bạn lấy lại những món đồ có thể lấy lại được bằng việc kiểm tra trên dữ liệu . Nhưng khi món đồ đã qua giao dịch nhiều lần và đã qua tay nhiều người thì việc lấy lại là ko thể. Như bạn cũng vậy thôi . Ko may mua phải đồ hack mà bị lấy lại sẽ rất ức chế đúng ko. Vì vậy mong bạn hãy đặt địa vị mình là người mua phải đồ hack . Tuy nhiên nếu đồ chỉ qua giao dịch 1 lần và 1 người sở hữu thì các ADM hết sức tạo điều kiện thương lượng với chủ món đồ đó để trả lại đồ cho người mất bằng việc họ mua bao nhiều Vcent ADM sẽ thu hồi lại số Vcent đó và trả cho người mua . Còn việc đã qua nhiều lần giao dịch thì không thể giúp bạn được !

MrHai263
01-11-2012, 01:29 PM
Câu trả lời đó Mr Trung...like cái này của Nước mắt

Mr.trung
01-11-2012, 01:31 PM
nếu mình sai ở câu hỏi thư 2 mình cung biết nên trước đó minh cũng vẫn bảo là sl thàng viên BQT ít mà.mình đã nói trước như vậy mà.tất cả cũng chỉ vì mình buồn nên mới như vậy và md cũng đã hiểu cho mình.nên xin mod close toppic ở đây.

Nước Mắt
01-11-2012, 01:33 PM
nếu mình sai ở câu hỏi thư 2 mình cung biết nên trước đó minh cũng vẫn bảo là sl thàng viên BQT ít mà.mình đã nói trước như vậy mà.tất cả cũng chỉ vì mình buồn nên mới như vậy và md cũng đã hiểu cho mình.nên xin mod close toppic ở đây.
Tôi cũng đã từng như các bạn cũng tham gia game cũng chịu nhiều sự ức chế từ việc bị mất đồ và việc mua phải đồ bị hack mà bị thu hồi lại . Nên rút kinh nghiệm thôi bạn ạ. Một lần nữa xin chia buồn cùng bạn. Xin phép Close topic nhé !

Châu Bá Thông
01-11-2012, 01:34 PM

Thứ 1: Cảm ơn bạn đã cảm thông cho BQT
Thứ 2: Vấn đề này Admin Mèo Hoang đang kiểm tra cho bạn nên phải chờ sự trả lời từ Mèo
Thứ 3: Bạn cũng biết game MU nào cũng có hack, BQT MUHN đã hạn chế được các tệ nạn và các sự cố này như nâng cao ICM, update các phiên bản chống hack, dupe, phiên bản ICM mới nhất,...các bạn cứ yên tâm, BQT của chúng tôi luôn nỗ lực hết mình để mang lại niềm vui cho các bạn, tạo 1 sân chơi lành mạnh là mục đích cuối cùng mà BQT MUHN muốn hướng đến.
Thứ 4: Vấn đề các bạn bị mất items cũng không thể hoàn toàn trách BQT được, 1 phần cũng do các bạn. Chẳng hạn, BQT hạn chế nhưng các bạn (số ít) sử dụng 1 số phần mềm thứ 2 để hỗ trợ chơi game, các phần mềm độc, hoặc đôi khi máy tính các bạn chứa keylog, troyjan vì những lúc các bạn click nhầm vào những trang quảng cáo chạy trên nền các trang web các bạn truy cập, các bạn đặt passworld dễ đoán như 123456, abcde,anhyeuem,...Nói chung là cần phải có sự kết hợp giữa member và BQT
Thứ 5: Câu này có lẽ không cần trả lời mà chỉ cần các bạn sơ qua cũng thấy MUHN phát triển rất mạnh trong 3 năm qua và luôn luôn giữ cho môi trường của game trong sạch trong mọi giai đoạn.
Cảm ơn những góp ý của bạn và hi vọng Mèo Hoang sẽ truy vấn lại được vật phẩm tài sản cho bạn. Chúc bạn may mắn và luôn vui vẻ khi chơi game MU Hà Nội của chúng tôi.
Chào bạn!