PDA

View Full Version : Mong ADM vào xem sét vụ này hộ tôi nhé !!

trang1997
27-10-2012, 10:33 AM
Tôi Mua Loại Đồ 1 Sét Bạch 5% + 3% Giám Sát Thương , của superCUP . Không hiểu sao bây giờ tôi lại bị block acc Aries . tên tk là : truonghoi1 . Tại sao tôi mua đồ của nó , mà bây giờ tôi đang cố cầy TOP để bật lên dần . Tại sao ADM lại làm mấy trò như vậy , tôi là người mua , tại sao tôi lại bị block acc chứ . Mong ADM sớm giải quyết cho tôi , để tôi còn cầy TOP . Thực sự tôi cảm thấy rất buồn đó ADM ạk . !!

thaiseo11
27-10-2012, 10:36 AM
mình ko biết thế nào nhưng mình uppppppppppppppp cho bạn vì mình biết tên supperCUP chuyên lừa đảo thẻ . bản thân mình bị nó lừa 100k :26;

trang1997
27-10-2012, 10:40 AM
Nó lừa đảo thỳ ai cũng biết nhưng đồ bán rẻ chẳng lẽ k mua ?
\

thaiseo11
27-10-2012, 10:44 AM
bạn xem bài của Ảotungchao di ,cũng mua đồ rẻ mà bị block do mua pải đồ hack

Hoa Linh
27-10-2012, 11:31 AM
Tôi Mua Loại Đồ 1 Sét Bạch 5% + 3% Giám Sát Thương , của superCUP . Không hiểu sao bây giờ tôi lại bị block acc Aries . tên tk là : truonghoi1 . Tại sao tôi mua đồ của nó , mà bây giờ tôi đang cố cầy TOP để bật lên dần . Tại sao ADM lại làm mấy trò như vậy , tôi là người mua , tại sao tôi lại bị block acc chứ . Mong ADM sớm giải quyết cho tôi , để tôi còn cầy TOP . Thực sự tôi cảm thấy rất buồn đó ADM ạk . !!

Nếu bạn là người bị mất đồ và nhờ adm xử lý. ADM tìm ra 1 số acc giữ đồ của bạn. ADM phải blok những acc kia để giữ đồ cho bạn bạn thấy có hợp lý không.

Bạn hay ai đó đều đúng vì ai mà không mua đò rẻ. Nhưng khi mua bạn có nghĩ tại sao nó lại bán rẻ như vậy không. Còn acc của bạn blok là hoàn toàn đúng. Có điều lâu hay chóng được thả thì còn chờ điều tra.

Tình Hết
28-10-2012, 11:01 PM
theo mình nghĩ Thì ADM nên Book để Kiểm tra và giữ lại đồ đạc của người bị mất. Nhưng trương hợp người đi Mua đồ gd với Ngta bây giờ Ngta vừa mất tiền lại, bị khoá acc thì cũng khó khăn cho họ bởi vì họ Không ăn trộm cắp, Vì SV rất Đông Cũng Không Thể Nào biết Duoc. ADM xem sét Lại vấn Đề Khoá acc Liên QUan Mình có ý kiên như vậy

thuhuyen
28-10-2012, 11:38 PM
uppppppp sớm lấy lại đồ nhe

themlayvo
28-10-2012, 11:59 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppp Tha Acc ra ngay