PDA

View Full Version : tại sao lại block nick PhapSuBH ???

nttyhn1994
25-10-2012, 06:49 PM
Mình là thành viên trong G, sáng hôm nay có 1 acc bán đồ thanh lý với giá rẻ, cực rẻ ( ngu sao ko mua ) , nhưng vẫn sợ và log acc phụ vào gd, đến lúc adm phát hiện thì bảo là người mua đồ đó là người hack acc của người bị hack acc ( vớ vẩn hết sức ). Chẳng lẽ mua đồ cũng bị block nick, vậy thì ai dám đi mua đồ nữa ???

Mong Adm Mu Hà Nội có lời giải thích nhanh chóng và chính đáng, hãy trừng trị đúng người đã gây ra vụ này....

Cảm ơn nhiều ....

Ai đi qua up dùm phát, tks rất nhiều

shanghaj
25-10-2012, 06:51 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

P/s: SkyAngel =)).Ta đi học nghĩ game rùi....

bjnz911
25-10-2012, 06:54 PM
uppppppppppppp mong adm xem xét lại !!

Lam76
25-10-2012, 06:57 PM
Thấy cũng mắc cười adm này thật.Chẳng nhẽ bán đồ rẻ ko mua :s
Ví dụ : Nó bán đồ xong lên 4rum kêu la vài tiếng là vừa có đồ lại, vừa có tiền lại hả :-j.Thế thì sướng vl nhỉ ;))
ADM phải có cách giải quyết khách quan 1 chút chứ.
1 là điều tra cho chắc.
2 là xoá hết đồ và trả lại tiền cớ sao lại block ac người ta , nếu block thì block thằng lấy đồ và đem bán ý
Tôi chả liên quan gì nhưng thấy adm làm việc như vậy thì thật chán nản đấy :-s

B

Lam76
25-10-2012, 07:05 PM
lên cho công lí muôn năm ;)) sợ tình trạng này lắm rồi. bố ai dám đi mua đồ kaka

bjnz911
25-10-2012, 07:14 PM
upppppppppp lên cao cho adm giải quyết !!!

nttyhn1994
25-10-2012, 07:37 PM
tks m.n upppppppppppppppppppppppppppppppp

nttyhn1994
25-10-2012, 08:47 PM
mong adm ghé thăm và xem xét trong thời gian sớm nhất dùm, adm im lặng quá làm ng ta nản ....?

bjnz911
25-10-2012, 09:27 PM
ADM giải quyết nhanh để ae còn biết đường nữa nè...

blueflame1123
25-10-2012, 09:27 PM
mong admin xem xet som upppp

MeoHoang1102
25-10-2012, 09:45 PM
Các bạn tàng trữ item ăn cắp , bị nghi ngờ là kẻ ăn cắp. đương nhiên tôi có quyền Block acc để điều tra và làm rõ sự việc . sau khi điều tra và làm rõ sẽ có câu trả lời cho các bạn .

bjnz911
25-10-2012, 09:51 PM
ko ngờ MU này lại làm như vậy, hồi bữa nói njk PhapSuBH bị hack , sao ko điều tra và lấy lại item dùm, còn kêu là tại bạn bấm vào web này nọ nên bị kyelock bạn phải chịu chúng tôi ko giải quyết...sao bây giờ lại giải quyết cho bạn kia, vậy công lí đâu ra??? tự ADM đề ra à...đúng pó tay !! chơi game chủ yếu vui, nhưng ADM làm vậy chúng tôi cũng cảm thấy nản game!!

hiniken
25-10-2012, 11:15 PM
gm noi vay la sai...sao bit dc do la do an cap ma keu tang tru.vd o ngoai co giay to thi keu la do an cap con day la game ao minh mua gd chuyen zen sao bit dc.phai tim thu pham chu sao lai blog nick ng dag cam mon do..chi la nam nham thui..sao ko nghi thag bi hack do bay ra tro nay vua lay do ve vua lay dc zen cua nguoi mua...co keu hack la dc tra do vay thi dau co dug

hiniken
25-10-2012, 11:18 PM
Ko di tim thang hack ma blog thag dag cam mon do la ko dc..vay thag hack thi sao..ai giam gd mua do nua .roi cung co truong hop mua xog keu do an cap lai blog nick ai dam choi mu nay nua uppppppppp

nttyhn1994
26-10-2012, 08:28 AM
xin hỏi bạn bị hack là ng ở đâu ??? còn bọn tôi là người ở đâu ??? 2 ng ở xa 1 trời 1 vực... địa pas của bạn ấy là điều ko phải rồi, giờ bảo chúng tôi hack đồ... cái nhân vật của bạn ý ntn còn ko biết, hack = niềm tin à

adm xem xét nha, đồ thì chả sao, acc công sức mình cày, có cái tên trong MU Hà Nội, bị block oan mạng ai chẳng tức....

còn y của bạn thì sao ????

Hoa Linh
26-10-2012, 08:37 AM
Thấy cũng mắc cười adm này thật.Chẳng nhẽ bán đồ rẻ ko mua :s
Ví dụ : Nó bán đồ xong lên 4rum kêu la vài tiếng là vừa có đồ lại, vừa có tiền lại hả :-j.Thế thì sướng vl nhỉ ;))
ADM phải có cách giải quyết khách quan 1 chút chứ.
1 là điều tra cho chắc.
2 là xoá hết đồ và trả lại tiền cớ sao lại block ac người ta , nếu block thì block thằng lấy đồ và đem bán ý
Tôi chả liên quan gì nhưng thấy adm làm việc như vậy thì thật chán nản đấy :-s

B

Bây giờ có 2 gải pháp cho các bạn. Bạn sẽ chọn giải pháp nào:

1: Không giải quyết bất cứ vụ mất đồ nào nữa thì sẽ không có tình trạng bị block. Chỉ giải quyết những vụ mà GD qua MUbank

2. Tiếp tục giải quyết như bây giờ. Nhưng khi giải quyết thì các bạn biết rồi đấy phải block tất cả các acc có giữ đồ hoặc liên quan để theo dõi.

Còn vấn đề của chủ pic mình nói thế này: Trong game cũng như ngoài đời Khi một người đi bán đồ mà rẻ hơn nhiều so với giá thị trường người mua có đặt dấu hỏi cho món đồ và người bán đố không. Chắc bạn cũng biết những điều này. Bạn đã biết mà còn mua thì không thể trách adm được

IBStrat
26-10-2012, 08:52 AM
Bây giờ có 2 gải pháp cho các bạn. Bạn sẽ chọn giải pháp nào:

1: Không giải quyết bất cứ vụ mất đồ nào nữa thì sẽ không có tình trạng bị block. Chỉ giải quyết những vụ mà GD qua MUbank

2. Tiếp tục giải quyết như bây giờ. Nhưng khi giải quyết thì các bạn biết rồi đấy phải block tất cả các acc có giữ đồ hoặc liên quan để theo dõi.

Còn vấn đề của chủ pic mình nói thế này: Trong game cũng như ngoài đời Khi một người đi bán đồ mà rẻ hơn nhiều so với giá thị trường người mua có đặt dấu hỏi cho món đồ và người bán đố không. Chắc bạn cũng biết những điều này. Bạn đã biết mà còn mua thì không thể trách adm được

nếu chọn giải pháp 1 thì cái MU này cũng nát

hiniken
26-10-2012, 09:10 AM
Neu noi dung ra thi mua do rhi ham gia re thui ai chag vay...gm nen tich thu lai thui chu sao lau blog acc nhu vay...con 2 la giai quyet phuong an 1 thi Mu nay cug mau tan thui....chi goi la canh cao thui chu sao blog acc dc

MeoHoang1102
26-10-2012, 09:16 AM
Neu noi dung ra thi mua do rhi ham gia re thui ai chag vay...gm nen tich thu lai thui chu sao lau blog acc nhu vay...con 2 la giai quyet phuong an 1 thi Mu nay cug mau tan thui....chi goi la canh cao thui chu sao blog acc dc

Bạn đã đọc kỹ câu trả lời của tôi chưa ? Nếu bị nghi ngờ là chủ mưu ăn cắp có nên Block không ?

Cả 3 bài của bạn đều không có dấu. 1 bài không dấu nữa buộc lòng tôi phải xóa bài viết của bạn

MeoHoang1102
26-10-2012, 09:25 AM
Theo chủ topic nói thì acc : blueflame7 nhân vật : PhapSuBH và tài khoản heomanman là của bạn phải không ?

Bạn mua những gì ? và giao dịch như thế nào ?

hiniken
26-10-2012, 09:44 AM
GM nói chỉ là nghi ngờ thui chứ đâu phải là thủ phạm đâu....Nên kiểm tra nhanh và chính xác ...nếu trường hợp mua đồ an cắp thì cũng chỉ cảnh cáo thui chứ néu blog lun acc thi ko đúng,,,tịch thu đố vừa mua lá hợp lý nhất...ai cũng có lúc sai lầm mong Gm giải quyết thât sớm để Ae còn tiếp tục trian và khám phá nữa...thanhk Gm

kakalata
26-10-2012, 09:52 AM
uppp mong adm dieu tra tu 2 phia ..giai quyet chinh xac cho ae .tks

MeoHoang1102
26-10-2012, 09:52 AM
GM nói chỉ là nghi ngờ thui chứ đâu phải là thủ phạm đâu....Nên kiểm tra nhanh và chính xác ...nếu trường hợp mua đồ an cắp thì cũng chỉ cảnh cáo thui chứ néu blog lun acc thi ko đúng,,,tịch thu đố vừa mua lá hợp lý nhất...ai cũng có lúc sai lầm mong Gm giải quyết thât sớm để Ae còn tiếp tục trian và khám phá nữa...thanhk Gm
Đang nghi ngờ đương nhiên tôi có quyền Block acc đến khi kiểm tra xong sẽ có quyết định Block vĩnh viễn hay thả block, cảnh cáo , xóa đồ...

Tạm thời tôi tin lời chủ topic mở Block cho 2 acc kia và xóa toàn bộ item đã giao dịch.

Closed topic !