PDA

View Full Version : bi hack acc mog BQT xem xet

halyban
25-10-2012, 07:31 AM
tối qua lúc 9h mình out nik sáng ra thức dậy đã mất hêt đồ đạc vp ... đồ mình gồm có 1 set lg luck4%3%+9 áo ko luck +1 kundun 10%+khiên xuog3%4%5%+2 pen 10%+2ring 10%+w2+soi hh+250k vp đã không cánh mà bay rất mong ban quản trị xem xét
Mình là chủ acc Nobody1me tên tk halyban

hutchich
25-10-2012, 07:38 AM
cái khiên thấy có thằng bán rồi. ^^

daupheo
25-10-2012, 08:08 AM
Mình không hiểu vấn đề ntn liệu adm có giải quyết không nhỉ?nếu chủ tài khoản bị hách thật thỳ k nói nhưng cố tình thông đồng với người khác để bị hách đồ thỳ sẽ ntn?:))
lúc đấy cứ cho người ở nơi khác vào lột đồ rồi lên 4rum lập topic kêu than là được trả lại à?:4;

SayCay
25-10-2012, 08:27 AM
ADMIM vao xem giup ban ay . Chu dang train ma mat do ai con tam tri dau nua .upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

SayCay
25-10-2012, 08:28 AM
Con ban co nick 4rum neu ban co long giup nguoi ta thi hang vao . Dung nhu con cho dung ngoai sua bay :68;

SayCay
25-10-2012, 08:31 AM
Con ban co nick 4rum<daupheo> neu ban co long giup nguoi ta thi hang vao . Dung nhu con cho dung ngoai sua bay :68;

NgocHai
25-10-2012, 08:33 AM
mình đã gửi topic lên ADM, bạn chờ kết quả nhé

SayCay
25-10-2012, 08:36 AM
Rat cam on ban NGOC HAI ban rat chu dao va cham soc anh em men tan tinh . 1 lan nua cam on ban :109;

SayCay
25-10-2012, 09:12 AM
Anh admin oi ban nay dang ban do cua nguoibi hach acc ne < ten nhan vat trong game;Arsenics> gay kundun10%óp2 2 rinh 10%+phen set 10% anh giup ban ay nhanh voi

nhocvn9x
25-10-2012, 10:04 AM
upppppppp cho ADM vao giai quyet cho ban ay naooooooooooo uppppppppppppppppp

SayCay
25-10-2012, 10:17 AM
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP PPPPPPPP admin vao giup ban ay nhanh cai

halyban
25-10-2012, 10:17 AM
uppppppp adm giup cai

nhocvn9x
25-10-2012, 10:28 AM
upppppppppppppp

MeoHoang1102
25-10-2012, 10:38 AM
Tạm thời đã Block ACC giữ đồ và ăn cắp đồ của bạn. khá nhiều đồ đã bị tiêu thụ thành Vcent. nên không chắc sẽ lấy lại được toàn bộ đâu nhé !

quoctuanvnn
25-10-2012, 10:42 AM
Đề nghị Admin những acc hack thì ngoài block acc còn block cả IP luôn đi,block acc này nó lại vào acc khác hack và lừa đảo tiếp mà

daupheo
25-10-2012, 10:45 AM
Này tôi chỉ nói sự thật thôi.cứ bán đồ ra VNĐ xog vào đây kêu than là mất sẽ được lấy lại à?kể cả có bị hack thỳ cũng là lỗi của cá nhân kêu cái đéo gì?khi nào lỗi do game mà mất đồ thỳ hãy nói nhé.

SayCay
25-10-2012, 10:47 AM
Cam on anh meo hoang giup em lay lai nhung gi co the . Mong anh bloc nhung thnag hach acc lay do

MeoHoang1102
25-10-2012, 10:48 AM
Này tôi chỉ nói sự thật thôi.cứ bán đồ ra VNĐ xog vào đây kêu than là mất sẽ được lấy lại à?kể cả có bị hack thỳ cũng là lỗi của cá nhân kêu cái đéo gì?khi nào lỗi do game mà mất đồ thỳ hãy nói nhé.
thế mới tạm thời Block những acc có liên quan. Chúng tôi cũng phải kiêm tra rất nhiều thứ trước khi giải quyết vấn đề bạn ạ

SayCay
Con thang <daupheo> may chuyen di an cut voi can sau lung a loai may ko du tuoi vao day noi chuyen voi tao dau . Dí thnag bo con me may

MeoHoang1102
Con thang <daupheo> may chuyen di an cut voi can sau lung a loai may ko du tuoi vao day noi chuyen voi tao dau . Dí thnag bo con me may

cẩn thận lời nói của bạn nhé. ra đảo chơi lại nói không ai báo trước

† £ÿñh ÷ ¶3Øþ †
25-10-2012, 10:49 AM
Sever giờ nhiều chó gớm =))

SayCay
25-10-2012, 10:50 AM
Vang anh co gang giup chung em . Chung em con trian nhanh giup em voi nhe . Cam on anh

MeoHoang1102
25-10-2012, 10:50 AM
Sever giờ nhiều chó gớm =))

Bài viết đầu tiên của bạn thế này ah ? có muốn baned cả IP không vậy ?

SayCay
25-10-2012, 10:52 AM
Anh hoa a em chi noi su thuc thoi ko thach gi ai ca . Cai gi cung phai nguyen nhan anh a

daupheo
25-10-2012, 10:58 AM
Chỉ mong 1 điều công bằng..không để kẻ gian trục lợi trước bất kỳ hình thức nào.còn bạn nào thích ném đá thì tùy.cái gì cũng có cái lý của nó.động não mà nghĩ trước khi chửi bới người khác.

SayCay
25-10-2012, 11:03 AM
Day ko phai la chui boi ai ca. Ma noi len cho nhung ai chuyen di xia soi vao chuyen cua nguoi khac .Chuyen cua ai hay the nao da co admin giai quyet .Ko phai chuyen cua ong vao day ko <Can> thi la cai gi

MeoHoang1102
25-10-2012, 11:06 AM
Chỉ mong 1 điều công bằng..không để kẻ gian trục lợi trước bất kỳ hình thức nào.còn bạn nào thích ném đá thì tùy.cái gì cũng có cái lý của nó.động não mà nghĩ trước khi chửi bới người khác.

Bạn nói để cảnh báo người khác chúng tôi không có ý kiến và sẽ ủng hộ bạn nhiệt tình nếu bạn đưa ra được bằng chứng chính xác

Day ko phai la chui boi ai ca. Ma noi len cho nhung ai chuyen di xia soi vao chuyen cua nguoi khac .Chuyen cua ai hay the nao da co admin giai quyet .Ko phai chuyen cua ong vao day ko <Can> thi la cai gi

Đề nghị bạn viết có dấu nhé !

daupheo
25-10-2012, 11:07 AM
Này bạn ơi..bạn là chủ acc hay là bạn của chủ acc mà ghê thế?tại mình ghét mấy cái trò mèo mả gà đồng này nên có ý kiến như thế đấy.

nhocvn9x
25-10-2012, 11:18 AM
daupheo đầu đất óc.... thế nta bán đồ xong người mua đồ lại mang đi thanh lý lay VC ah bo VND ra mua roi ve ban lay VC.noi cai gi thi suy nghĩ cái nhé đừng có vào phát biểu lung tung...đã.... còn hay nói...k nói k ai bảo bị câm đâu nhé

halyban
25-10-2012, 11:34 AM
thank adm nhiu

daupheo
25-10-2012, 11:34 AM
Thế cứ mất đồ là đc lấy lại à?lỗi k phải do game?

MeoHoang1102
25-10-2012, 11:39 AM
Thế cứ mất đồ là đc lấy lại à?lỗi k phải do game?

Tùy từng trường hợp nếu kiểm tra được và đúng như những gì chủ topic nói sẽ xem sét và giải quyết

daupheo
25-10-2012, 11:39 AM
Bạn này nói hay quá..thế mua đồ xog nhất thiết là phải dùng a?nếu với 1 giá hời = VNĐ thỳ bạn nghĩ sao?

SayCay
25-10-2012, 11:47 AM
tôi là anh của chủ acc thế bạn nói ai là mèo mả gà đồng bạn đưa ra bằng chứng đi nếu bạn k đưa ra bằng chứng thì bạn là người chuyên đi cắn đít người khác ...

nhocvn9x
25-10-2012, 11:55 AM
thế mua về k dùng chẳng nhẽ bán? mua bang VND bán = VC bạn càng nói càng thấy cái độ ... của ban..chán khôn hết phần của .....

LinhXinh91
25-10-2012, 11:56 AM
up cho anh 1 ve lay lai do :P

daupheo
25-10-2012, 12:01 PM
Ừ mua thỳ nhất thiết phải dùng.thế thỳ mình đủ hiểu cái đầu của bạn ở mức nào rồi.tôi k có bằng chứng.đây cũng là commet cuối cùng.tùy adm xử lý thôi.nhưng nếu cứ mất đồ mà không phải lỗi do game là được lấy lại thỳ nghe có vẻ k hợp lý.thằng nào ngu thỳ chết sao lại để người khác hứng chịu cái sự ngu dốt của mình.ok

LeeHooQN
25-10-2012, 01:08 PM
Bạn Này Noi' Nghe ngua Đít kjnh. Ai zanh? ma làm trò Dấy Đc gi ko
Mình không hiểu vấn đề ntn liệu adm có giải quyết không nhỉ?nếu chủ tài khoản bị hách thật thỳ k nói nhưng cố tình thông đồng với người khác để bị hách đồ thỳ sẽ ntn?:))
lúc đấy cứ cho người ở nơi khác vào lột đồ rồi lên 4rum lập topic kêu than là được trả lại à?:4;

blueflame7
25-10-2012, 04:46 PM
Ko lẽ cứ giữ đồ hack là người hack, có trách thì trách thằng bị hack ko biết giữ ngu si thì ráng chịu. Rồi làm người khác bị liên lụy.
Chưa kể thằng nào rảnh hơi đi gd giá rẻ rồi báo hack thì thằng mua cũng dính à :))
Thằng người phàm nào gặp cục vàng mà không nhặt.

blueflame7
25-10-2012, 05:12 PM
sáng thấy nhân vật dw tên AnhNo1 rao bán set LG 4% luck(áo ko luck)
Mình lấy acc ID:heomanman nhân vật the0le0xeo mua và gd
Thấy nó kêu cần thanh lý nên mình mua thêm của nó cái khiên xương 4% 5% GC3% và 1 số lặt vặt = 50k
Pen kỹ năng 10% = 30k
Rồi nó thanh lý vcent giá 300k = 100k thẻ nên mình mua và giao dịch luôn.
Hời như thế thằng dại nào mà ko mua nhờ.Thanh lý acc bán đồ rẻ là chuyện bình thường.
Và thế là mình bị khóa acc vì bị GM nghĩ là kẻ "ăn cắp".
Chỉ dựa vào dữ liệu data mà kết luận người khác ăn cắp có hơi độc tài quá ko ^_^
Minh mua bán cũng nhiều nên chắc cũng nhiều người biết trước h` chả lừa đảo, lấy của ai cái j` cả.
Kính mong các GM xem xét và nhanh chóng giải oan cái từ " ăn cắp" đi nhé.

nhocvn9x
25-10-2012, 05:24 PM
Thấy nó kêu cần thanh lý nên mình mua thêm của nó cái khiên xương 4% 5% GC3% và 1 số lặt vặt = 50k
Pen kỹ năng 10% = 30k
Hời như thế thằng dại nào mà ko mua nhờ.Thanh lý acc bán đồ rẻ là chuyện bình thường.
Chỉ dựa vào dữ liệu data mà kết luận người khác ăn cắp có hơi độc tài quá ko ^_^
Minh mua bán cũng nhiều nên chắc cũng nhiều người biết trước h` chả lừa đảo, lấy của ai cái j` cả.

Bạn thấy cái giá đưa ra để mua có hợp lý không,kể cả thanh lý cũng k đến cái mức giá xuống như thế nha bạn :)

blueflame7
25-10-2012, 05:28 PM
Xin lỗi trước nhé.
Nếu trong nhà bạn có đứa nào bệnh gần chết mà ko có tiền chữa, thì bạn thanh lý đồ thế nào chờ đúng giá rồi bán à.

halyban
25-10-2012, 06:46 PM
Sao mày nói ngu thế lúc m mất đồ m có thế k mày khôn hơn ai mà nói người khác ngu.tao là người cẩn thận nhưg bọn hack giờ
nhiều thủ đoạn tinh vi nguy hiểm hơn nhiều làm sao tránh khỏi đấy chỉ là trong game còn ngoài đời thì m tự biết cái j bọn nó trả hack dc t đố m tìm được mu nào mà k có hạck đấy lúc đấy thì hãy nói ...

bjnz911
25-10-2012, 07:12 PM
Pen kỹ năng 10% = 30k

Mong adm xem xét lại....

blueflame7
25-10-2012, 07:19 PM
Tự nhiên nó biết acc à :)) hay tự cho nó biết, chẳng biết là thủ đoạn j`keylog hay bị nhìn thấy đánh pass ?
Tự dưng nó cài keylog vào máy dc à, hay do click những cái link: hack agi nè or web xxx hay nè trường hợp nào đây ;))
Ngoài 2 cái trường hợp đấy ra ko nghĩ ra dc trường hợp nào bị dính keylog cả +_+, dính 1 trong 2 ko phải do ham hố cám dỗ và sự đần độn của con người còn j`.
Hay ra ngoài đánh pass để ng` ta nhìn thấy :">
Hay nó xài bột phát quang rắc lên bàn phím như trong phim ý.
Hay là đem bán đồ = VND rồi báo bị hack.
Thật chả biết trường hợp nào lòng người khó dò có thể là đần độn có thể là nham hiểm, thế mà vẫn có ng` tin sự đần độn và nham hiểm ấy =))

halyban
25-10-2012, 07:39 PM
tao chơi mu thế nào từ mu hp ae trong gui tao đều biết đéo giở mấy cái thủ đoạn súc vật như mày nghĩ được sao m k nghĩ cả lũ chúng mày thông đồng chơi tao đi giả vờ lên diễn đàn phá hoại để tao k lấy lại đc đồ tao còn lạ j nữa trả vờ bán cho nhau để adm có phát hiện cũng k làm j đc chúng mày bỉu đồ tôi mua thôi tao cho chúng m đấy mấy thằng rẻ rách cầm đồ tao mà tự sướng cẩn thận sướng quá chết đấy ...

blueflame7
25-10-2012, 07:59 PM
uh thế cho đi báo mất đồ làm j` để acc người khác bị khóa oan vì cái tội đần độn làm mất acc.

halyban
25-10-2012, 08:35 PM
chet me may di ngu di mua do hack adm cu khoa vai ngay vao cho no biet cai toi ham re nay...

nttyhn1994
25-10-2012, 08:51 PM
2` ko tả đc, đồ rẻ thì mua, ai cấm vậy ??? co luật cấm ko đc mua đồ rẻ hả ??? mua đồ rẻ là bi block nick ha ??? IQ của con ng đâu hết rồi, động não suy nghĩ chút xíu dùm đi

bjnz911
25-10-2012, 09:32 PM
Nói chiện ngu vãi ra...mình nói thẳng 1 câu giờ ADM thử làm người chơi xem thấy ai bán đồ rẻ có mua ko??? đừng nói vs mình là không nhé...Còn mình chơi game onl từ xưa tới giờ người bị hack thì phải chịu thôi, ai biểu để người ta hack chi rồi zờ vào kiện cáo mất đồ, mất đồ thì tự mình chịu, ko có lửa sao có khói, bạn ko bấm vào web kyelock đồ zì sao mà bị người ta hack được, ngày xưa njk PhapSuBH bị hack njk nói ADM mà có giải quyết đâu kêu hack là do bạn bấm vào web bậy bạ nên dính kyelock, lúc đó thì cũng chịu thôi....bây giờ xử vụ này thấy ADM làm ăn giống như là thiên vị quá...

MeoHoang1102
25-10-2012, 09:48 PM
Nói chiện ngu vãi ra...mình nói thẳng 1 câu giờ ADM thử làm người chơi xem thấy ai bán đồ rẻ có mua ko??? đừng nói vs mình là không nhé...Còn mình chơi game onl từ xưa tới giờ người bị hack thì phải chịu thôi, ai biểu để người ta hack chi rồi zờ vào kiện cáo mất đồ, mất đồ thì tự mình chịu, ko có lửa sao có khói, bạn ko bấm vào web kyelock đồ zì sao mà bị người ta hack được, ngày xưa njk PhapSuBH bị hack njk nói ADM mà có giải quyết đâu kêu hack là do bạn bấm vào web bậy bạ nên dính kyelock, lúc đó thì cũng chịu thôi....bây giờ xử vụ này thấy ADM làm ăn giống như là thiên vị quá...

Thấy rẻ thì mua là chuyện đương nhiên , nhưng cũng nên suy nghĩ xem vì sao rẻ, mua rồi thì hậu quả thế nào ? Nếu trót lọt thì được 1 món hời còn nếu không đương nhiên mất trắng. Mua rẻ đương nhiên sẽ phải chịu rủi ro. chưa kể trường hợp chủ mưu ăn cắp đến khi bị phát hiện thì bù lu bù loa kêu mua = vnd, mua = thẻ

Các bạn tàng trữ item ăn cắp , bị nghi ngờ là kẻ ăn cắp. đương nhiên tôi có quyền Block acc để điều tra và làm rõ sự việc . Sau khi điều tra và làm rõ sẽ có câu trả lời cho các bạn .

bjnz911
25-10-2012, 09:55 PM
tại bạn ấy kêu cần thanh lí gấp nên bán giá rẻ, chẳng lẻ ko tin, biết đó là njk bị hack thì đã ko mua đồ, mình chơi game chưa pao giờ mà ADM xen vào chiện bị hack njk hay gì cả, chỉ có những vấn để lỗi game mất đồ zì thì còn lấy lại...đây....

MeoHoang1102
25-10-2012, 09:59 PM
không xen vào để các thể loại ăn cắp lộng hành ah ?

blueflame7
25-10-2012, 10:00 PM
Mình thì mình ko có bằng chứng mua = VND, thì có ai có bằng chứng bảo là minh ko mua = VND. Đâu phải ko có bằng chứng là bảo ko có. Thế GM có bằng chứng j` bảo là mình ko mua = VND ko.

bjnz911
25-10-2012, 10:01 PM
Mình nói thật hack hay zì thì do mình thôi, ko bấm vào web bậy bạ thì làm sao mà dính kyelock, mà ko dính kyelock thì bị hack acc ở đâu ra ???

MeoHoang1102
25-10-2012, 10:04 PM
không có bằng chúng mua bán = VND Nên các bạn bị khép vào tội ăn cắp. Nếu có chỉ là tội tàng trữ đồ ăn cắp thôi
Còn tôi không cần biết bạn có mua = VND hay không ? nếu có thì sớm được mở BLock con nếu không Block vì tội ăn cắp là đương nhiên . Bằng chứng mua bán = VND chỉ có tác dụng với bạn. còn với tôi có nhiều thứ để kiểm tra và biết được bạn đang làm gì

bjnz911
25-10-2012, 10:09 PM
Nếu ADM nói như vậy thì MU này tụi nó bán = VND xong kêu bị hack njk liệu ADM xử lí ra sao trong trường hợp này ???

MeoHoang1102
25-10-2012, 10:11 PM
Nếu ADM nói như vậy thì MU này tụi nó bán = VND xong kêu bị hack njk liệu ADM xử lí ra sao trong trường hợp này ???

Tôi nói lại nhé. tôi không chỉ dựa vào 1 log để quyết định 1 vấn đề đâu. Bạn có biết trong server có bao nhiêu cái log có thể kiểm tra nhưng gì bạn làm không ? nếu không biết thì tạm thời yên lặng để tôi làm việc nhé

bjnz911
25-10-2012, 10:12 PM
ok, nếu bạn đã làm việc như vậy thì mình ko còn gì để nói !!

blueflame7
25-10-2012, 10:13 PM
Có vẻ như toàn không biết và không cần biết :))

SayCay
25-10-2012, 10:37 PM
Noi chung nhung thnag nao dich vao viec tang chu va lam nhung chuyen chi co con < xuc vat> lam duco thi chet het di. Chung may song o tren doi lam o ue nguoi khac thoi.Cho chung no ra dao anh MEO oi

nhocvn9x
26-10-2012, 12:14 AM
tham re qua day ma.guong to nhu cai liep ma van cu mua haizz bn vu tren dien dan xu ly do an cap k biet hay sao ma cu tham cua re lam chii

banyboon
26-10-2012, 12:29 AM
tham re qua day ma.guong to nhu cai liep ma van cu mua haizz bn vu tren dien dan xu ly do an cap k biet hay sao ma cu tham cua re lam chii

Topic nào cũng thấy tham gia.
nhìu chuyện thấy nể thật

SayCay
26-10-2012, 12:40 AM
Cai nay ko phai la chuyen ne hay ko . Ma la thay chuyen ko hop ly post chia se cung anh em.Lam gi moc moi nhau the babyboon

nttyhn1994
26-10-2012, 08:42 AM
Thấy rẻ thì mua là chuyện đương nhiên , nhưng cũng nên suy nghĩ xem vì sao rẻ, mua rồi thì hậu quả thế nào ? Nếu trót lọt thì được 1 món hời còn nếu không đương nhiên mất trắng. Mua rẻ đương nhiên sẽ phải chịu rủi ro. chưa kể trường hợp chủ mưu ăn cắp đến khi bị phát hiện thì bù lu bù loa kêu mua = vnd, mua = thẻ

Các bạn tàng trữ item ăn cắp , bị nghi ngờ là kẻ ăn cắp. đương nhiên tôi có quyền Block acc để điều tra và làm rõ sự việc . Sau khi điều tra và làm rõ sẽ có câu trả lời cho các bạn .

ĐIều tra nhanh và có câu trả lời nhé