PDA

View Full Version : Đang online train tai Kanturu, thấy mất kết nối, Đăng nhập lại thấy TK bị khóa

cau2dw
23-10-2012, 03:44 PM
Kính thưa ban quản trị và các anh chị trong Ban điều hành Mu-hanoi.net.
Như tiêu đề em ghi. EM đang online thì thấy mất kết nối, em đang nhập lại ghi tài khoản bị khóa.
cùng lúc với thời gian đó, em có tìm hiểu trên mạng, cách log 2 acc trên cùng 1 máy tính, em vào trang này: http://diendan.mutruyenky.net/threads/100-Choi-2-Account-tren-cung-1-may-tinh . EM có thực hiện như các bước thực hiện trong Web này hướng dẫn. Và khi e thử 2acc thì không được. và như tiêu đề: Tài khoản em bị khóa. Không biết có phải lý do em thực hiện như vậy nên bị block không. Mong các anh các chị kiểm tra cho em. Em cũng không biết rõ về các tính năng của máy tính nhiều, nên mới như thế.
Từ khi mua acc tới bây giờ e cũng chưa lần nào vi phạm gì cả.
huhuhu, tự nhiên thấy TK bị khóa như thế, em rất lo lắng, và buồn. đang cày cuốc.
Nếu em mua phải đồ đúp hay hack thì kính mong BQT thu hồi lại các đồ đó để em được tiếp tục chơi.
Tên Tài khoản: kien123 - Nhân vật: AcQuy1o2
Kính mong BQT và các anh cac chị xem xét giùm em, để em còn được chơi tiếp.

Giám Đốc Điều Hành
23-10-2012, 03:50 PM
Bạn ăn trộm đồ của nhân vật DeoQuanTam rồi bán ra = Vpoint sử dụng vào mục đích bất hợp pháp của bạn nên tài khoản của bạn bị khóa.

Topic báo mất đồ của DeoQuanTam tại đây: http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1151197-ADmin-v%C3%A0o-xem-g%E1%BA%A5p-d%C3%B9m-m%C3%ACnh-m%E1%BA%A5t-%C4%91%E1%BB%93-kh%C3%B4ng-hi%E1%BB%83u-l%E1%BB%B3-do-%28&p=630651#post630651

cau2dw
23-10-2012, 03:53 PM
Thưa anh giám đốc điều hành. Ngày hôm thứ 2 em có mua Vpoit của Nhân vật MuaBan trên Ebelan 3
Sau đó e có mua tiếp Vpoi của bạn XinhXinh.
Thực tế em không lấy ạ.
Anh xem xét.

Giám Đốc Điều Hành
23-10-2012, 03:59 PM
Thưa anh giám đốc điều hành. Ngày hôm thứ 2 em có mua Vpoit của Nhân vật MuaBan trên Ebelan 3
Sau đó e có mua tiếp Vpoi của bạn XinhXinh.
Thực tế em không lấy ạ.
Anh xem xét.
Làm sao bạn biết XjnhXinh bán Vpoint? Và bạn mua Vpoint = gì?

cau2dw
23-10-2012, 04:04 PM
EM có rao mua Vpoi ai ban Pm, đầu tiên là Nhân vật MuaBan trên Ebelan có goi. Và em đã mua được của nhân vật MuaBan 100 VP = thẻ VT 50k. Sau đó em đứng Atlan1 Nhan vat XjnhXjnh hay XinhXinh e không rõ, hỏi em la mua VPoit a
và bon em đã giao dich qua dien thoai, em mua 500k Vp = the Vina 200k

cau2dw
23-10-2012, 04:06 PM
EM chỉ chơi ban ngày, ở quan net. thời gian khong có nhiều, thi thoảng mới chơi thôi. Acc em còn có 1 người cày chung nữa.
Hiện tại bạn ấy đang đi học, chưa về, em chưa hỏi được. CHỉ biết hôm thứ 2 sau khi em ở nhà, bạn em có nói mua VPoi lấy cho nó card 200k.

Giám Đốc Điều Hành
23-10-2012, 04:14 PM
EM có rao mua Vpoi ai ban Pm, đầu tiên là Nhân vật MuaBan trên Ebelan có goi. Và em đã mua được của nhân vật MuaBan 100 VP = thẻ VT 50k. Sau đó em đứng Atlan1 Nhan vat XjnhXjnh hay XinhXinh e không rõ, hỏi em la mua VPoit a
và bon em đã giao dich qua dien thoai, em mua 500k Vp = the Vina 200k
Tiếc là, khi tôi kiểm tra kể từ lúc 08:41:31 -> 13:40:00 bạn chưa post 1 bài rao mua Vpoint lần nào. Và lúc bạn mua Vpoint từ nhân vật XjnhXjnh là vào lúc 11:20 trưa. Vậy là bạn đã nói dối 1 cách không hoàn hảo :)

cau2dw
23-10-2012, 04:22 PM
Có nhân vật MuaBan (thường đứng trên Ebelan3) bạn ấy sau khi nhìn thấy e post, đã gọi em lên
Sau đó em về Atlan1 đứng rao mua đồ Vải thô luck 4%,
Bạn XjnhXjnh hỏi em mua Vpoi à, (bạn ấy có thể thấy em post từ lúc đầu.)
E cũng mua của bạn ấy, e không post nữa, còn như anh nói (khi tôi kiểm tra kể từ lúc 08:41:31 -> 13:40:00 bạn chưa post 1 bài rao mua Vpoint lần nào.) thì có thể là đúng như vậy, đi mua bán, em rao nhiều, mong a xem xét lại.
Hiện tại, e bị mất tiền lại bị khóa.
Hôm qua e còn bị 1 người nói ở Thái nguyên, Trong Guild Thai nguyên. Bị nó lừa nữa mất 50k VT nữa.
Mong a xem xet.
Hiện tại e phải về, không online được
Mong anh xem xét, mở khóa ních cho em, để em tiếp tục được chơi. EM cũng đã gắn bó với Mu từ bên PhucHung.

GrandNow
23-10-2012, 04:38 PM
ăn cắp thì nhận + xin lỗi ko qua mắt dc phi đâu

Giám Đốc Điều Hành
23-10-2012, 04:41 PM
Có nhân vật MuaBan (thường đứng trên Ebelan3) bạn ấy sau khi nhìn thấy e post, đã gọi em lên
Sau đó em về Atlan1 đứng rao mua đồ Vải thô luck 4%,
Bạn XjnhXjnh hỏi em mua Vpoi à, (bạn ấy có thể thấy em post từ lúc đầu.)
E cũng mua của bạn ấy, e không post nữa, còn như anh nói (khi tôi kiểm tra kể từ lúc 08:41:31 -> 13:40:00 bạn chưa post 1 bài rao mua Vpoint lần nào.) thì có thể là đúng như vậy, đi mua bán, em rao nhiều, mong a xem xét lại.
Hiện tại, e bị mất tiền lại bị khóa.
Hôm qua e còn bị 1 người nói ở Thái nguyên, Trong Guild Thai nguyên. Bị nó lừa nữa mất 50k VT nữa.
Mong a xem xet.
Hiện tại e phải về, không online được
Mong anh xem xét, mở khóa ních cho em, để em tiếp tục được chơi. EM cũng đã gắn bó với Mu từ bên PhucHung.
Tôi kiểm tra đâu có thấy XjnhXinh nc với bạn đâu? Vả lại, nếu XjnhXinh gạ bạn bán Vpoint, thì trong thời gian đó chắc chắn bạn phải trả lời lại chứ. Chưa gì đã giao dịch đưa nhau Vpoint luôn rồi. Bạn lại giải thích không phù hợp rồi :))

banyboon
23-10-2012, 05:36 PM
Tôi kiểm tra đâu có thấy XjnhXinh nc với bạn đâu? Vả lại, nếu XjnhXinh gạ bạn bán Vpoint, thì trong thời gian đó chắc chắn bạn phải trả lời lại chứ. Chưa gì đã giao dịch đưa nhau Vpoint luôn rồi. Bạn lại giải thích không phù hợp rồi :))

Đả nói rỏ là ko thấy cả lịch sử nói chuyện mà cứ gân cổ lên cải là mua với bán.
Tội nặng thêm tội mà thôi.
Nhận tội sớm để nhận đc sự khoan hồng.

xBuong
23-10-2012, 05:37 PM

bạn có muốn giải thíc gì nữa ko?

binhbong
23-10-2012, 05:49 PM
bạn có muốn giải thíc gì nữa ko?

Nó đang ức chế và sau cuối sẽ là buông lời cay đắng

cau2dw
23-10-2012, 08:11 PM
thua a em da noi em noi chuyen mua voi ban ay qua dien thoai ma.
Trich: và bon em đã giao dich qua dien thoai, em mua 500k Vp = the Vina 200k tra loi tren.
Em mong GDDH xem xet cho e.
Mo khoa cho em de e con duoc tiep tuc train a.

cau2dw
23-10-2012, 08:13 PM
thuc su co su nham lan o day. mong anh tao dieu kien giup do em,

hutchich
23-10-2012, 08:49 PM
em thích anh Phi rồi đấy =))

cau2dw
23-10-2012, 09:14 PM
Acc minh có 2 người chơi.
Mình bỏ tiền học phí để mua acc này cách đây gần 1 tháng. Có 1 người bạn xin chơi cùng với mình, Chiều nay mình online bình thường, thì bị khóa bất ngờ.
Mình có hỏi bạn mình, bạn mình nói mua Vpoi. chắc là Vpoi dup hay hack nên mới bị khóa. Do vậy mình đã post TOPIC này.
Tới tối nay, 9h kém mình phóng tới nhà bạn mình, và hỏi lại 1 lần nữa. Mình có nói BQT nói Acc chính xác lấy trộm đồ, nên mới khóa. Cậu bạn mình mới thú nhận là có lấy của 1 người. (Lúc chiều sợ mình tực giận nên không nói)
Mình mới ngã ngửa là thật, thật xấu hổ vô cùng.
Mình đã tin lầm 1 người bạn, nên mới xảy ra sự việc như thế.
Minh xin lỗi nhân vật DeoQuanTam.
Xin lỗi ADM và BQT MU
Xin lỗi các Gamer.

GrandNow
23-10-2012, 09:46 PM
Acc minh có 2 người chơi.
Mình bỏ tiền học phí để mua acc này cách đây gần 1 tháng. Có 1 người bạn xin chơi cùng với mình, Chiều nay mình online bình thường, thì bị khóa bất ngờ.
Mình có hỏi bạn mình, bạn mình nói mua Vpoi. chắc là Vpoi dup hay hack nên mới bị khóa. Do vậy mình đã post TOPIC này.
Tới tối nay, 9h kém mình phóng tới nhà bạn mình, và hỏi lại 1 lần nữa. Mình có nói BQT nói Acc chính xác lấy trộm đồ, nên mới khóa. Cậu bạn mình mới thú nhận là có lấy của 1 người. (Lúc chiều sợ mình tực giận nên không nói)
Mình mới ngã ngửa là thật, thật xấu hổ vô cùng.
Mình đã tin lầm 1 người bạn, nên mới xảy ra sự việc như thế.
Minh xin lỗi nhân vật DeoQuanTam.
Xin lỗi ADM và BQT MU
Xin lỗi các Gamer.
nếu sợ bạn giận thì sao phải bây h nói ra nhĩ :))
có thật là bạn của bạn lấy
nếu bạn của bạn lấy thì sao bạn biết rõ thời gian mua vc thế nhĩ :))
vs 1 cái nữa là cũa từng nhân vật
nếu bạn chưa rõ mình chắc bạn ko rống lên cãi đâu :))
thôi thôi làm thì khai thật đừng bảo tại bạn mình =))

cau2dw
24-10-2012, 07:28 AM
thuc su thang ban minh no choi cung. Trong TPic co noi nhu vay, la minh da hoi ban minh cu the nhu the nao de minh viet len TOpic ma.
Bay gio su viec da nhu vay roi, minh co giet thang ban minh, thi Acc cung da co toi, va TK van bi khoa.
Minh biet nhu vay la khong dung roi.
Bi h co noi gi cung khong sua duoc cai sai.
Mong sao BQT hieu cho minh. Duoc online tiep tuc choi Mu.

0975669655
24-10-2012, 08:21 AM
1 khi Phi mà đã ra tay thì không ai chạy thoát ;)
còn người ta có đầu óc có thể tạo game cho mình chơi thì các vấn để nhỏ này không thể qua mắt đc họ

trước nhân vật QuyDu1102 _QuyDu1o2 sv PH đã ăn cắp 1 lần bị Phi blok

qua sv QN lập nhân vật AcQuy1102 _AcQuy1o2 và tiếp tục hành tầu làm giàu = con đường là cất đồ hộ người khác khi người ta bỏ quên

giang sơn có thể thay đổi nhưng bản chất còn người thì ;))

cau2dw
24-10-2012, 08:29 AM
Thư 1 mình mới mua Acc dc gan 1 thang
thứ 2 như mình nói Acc mình có tội, mình nhận lỗi và xin lỗi.
Thứ 3 bạn đừng có nói những điều làm xúc phạm mình, khi mà bạn không biết rõ. Adm có thể check hanoi_mubank xem mình có đúng là mới mua Acc không.
Những điều mình nói do bạn mình có ý đồ xấu.
và Hậu quả bây giờ mình chịu.
Mình chỉ xin ADM và BQT tạo điều kiện cho mình được chơi tiếp.
Vậy thôi.

vietvuong2
24-10-2012, 08:39 AM
Đis mẹ mấy thằng ăn cắp Admin cho nó ra đảo Vĩnh viễn đi PS: những thành phần này để lại chỉ làm cho bẩn MU thôi

Tình Hết
24-10-2012, 08:42 AM
ADM xem sét Cho ngta. Cho ngta cơ hội làm lại cũng được đánh kẻ chạy đi không nên đánh kẻ chạy lại nếu như họ có tâm huyết với MU

vietvuong2
24-10-2012, 08:45 AM
Tâm Huyết đéo gì bọn này Tha nó đc 1 lần lần sau nó lại thế (chơi mà đéo muốn mất tiền chỉ thích lấy của người khác làm của mình xúc vật vãi l...)
ADM xem sét Cho ngta. Cho ngta cơ hội làm lại cũng được đánh kẻ chạy đi không nên đánh kẻ chạy lại nếu như họ có tâm huyết với MU

SoulVipQN
24-10-2012, 08:56 AM
uppppppppppppppp

0975669655
24-10-2012, 09:26 AM
mình còn không tin đc chính bản thân mình thì sao tin đc người khác ?
các cụ đã bảo rồi
không nghe cave kể chuyện :5;

không nghe thằng nghiện chình bầy :48;

thà đau 1 lần rồi thôi !