PDA

View Full Version : Thẻ đổi tên nhân vật

72.Big.DW
21-10-2012, 09:57 PM
Tình hình là mình muốn đổi tên nhân vật.Mà không chỉ riêng mình mà rất nhiếu a/e khác khi mua acc cũng mún đổi tên. Do là ý kiến của mình mong cac Mod va ADM xem xét nếu được thì có thể làm cái thẻ đổi tên cho gamer chúng mình.
p/s :a/e nào không đồng ý thì đừng gạch đá mình nhé.tks.:10;

soma1995
21-10-2012, 10:01 PM
up đồng ý cả 3 chân =))

quoctuanvnn
21-10-2012, 10:03 PM
không đồng ý,làm thế các nhân vật lừa đảo đổi tên đi lừa đảo tiếp ah?
đả acc không phải tự cày thì phải chấp nhận thôi bạn

Còi Đua Đòi Muzik
21-10-2012, 10:06 PM
cái này ko bao giờ adm cho áp dụng đâu

cái đổi tên chỉ lợi cho bọn lừa đảo

Lam76
21-10-2012, 10:07 PM
UPPPPPPPPP adm cho đổi tên nv đi.Nhưng giá đổi tên = vp hay gc cao 1 tí ;)) . Những cái tên ko hay và thiếu văn hoá họ cũng có thể đổi lại.Còn chuyện lừa đảo thì quan sát là biết.Với lại đgt đắt nên bọn lừa đảo cũng hơi ngại :D

Còi Đua Đòi Muzik
21-10-2012, 10:13 PM
UPPPPPPPPP adm cho đổi tên nv đi.Nhưng giá đổi tên = vp hay gc cao 1 tí ;)) . Những cái tên ko hay và thiếu văn hoá họ cũng có thể đổi lại.Còn chuyện lừa đảo thì quan sát là biết.Với lại đgt đắt nên bọn lừa đảo cũng hơi ngại :D

vậy bạn upp đến năm sau cũng chưa chắc đã đc áp dụng ^^!

thienton00
21-10-2012, 10:33 PM
Neu noi tien cho bon lua dao thi chắc là không đâu,Thì nó có thể đổi giói tính và lừa tiếp ma,có sao đâu,cứ cho đổi tên thoải như đổi giới tính,và phí cũng âp dụng như đổi giớ tính hoăci cao hơn và áp dụng 1 tháng chỉ dc đổi 1 lần

kodemat3m
21-10-2012, 11:05 PM
Neu noi tien cho bon lua dao thi chắc là không đâu,Thì nó có thể đổi giói tính và lừa tiếp ma,có sao đâu,cứ cho đổi tên thoải như đổi giới tính,và phí cũng âp dụng như đổi giớ tính hoăci cao hơn và áp dụng 1 tháng chỉ dc đổi 1 lần

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

72.Big.DW
22-10-2012, 02:36 AM
không đồng ý,làm thế các nhân vật lừa đảo đổi tên đi lừa đảo tiếp ah?
đả acc không phải tự cày thì phải chấp nhận thôi bạn

Lừa đảo là do mấy bạn tin người nên mới bị xuôi xẻo.Còn đằng này giới tính nhân vật thi đổi được trong khi cái tên muốn đổi cho đẹp mà không được thì hơi phí.

72.Big.DW
22-10-2012, 02:39 AM
cái này ko bao giờ adm cho áp dụng đâu

cái đổi tên chỉ lợi cho bọn lừa đảo

Bạn nói có lợi cho bọn lừa đảo.Vậy bạn cho mình hỏi MuBank được tạo ra để làm gì?
Cac bạn nào ham đồ rẻ thì phải gặp rủi ro lớn thôi.

72.Big.DW
22-10-2012, 02:40 AM

Ý kiến này nghe cũng hợp lí nè.

tung1102
22-10-2012, 03:57 AM
Tôi nói thât ,nêu đã là lừa đảo thi thiếu gì cách ,đâu phải mở chức năng này thì mới có cơ hội cho bon lừa đảo đâu ,mà chúng nó đổi tên ma muc đích là lưa thi chưa chắc đã lừa đươc mà đã phải mất tiền để đổi tên rùi ,thế lên mở trức năng này la để những ai tâm huyết với MU-HN được có cái tên theo ý muốn của mình thôi , theo cá nhân tôi là tôi tán thành y kién là lên mở thêm trức năng này. Uppppppppppppp

Lam76
22-10-2012, 08:31 AM
uppppppppppppppppppppppppp mong adm nên xem xét, để ae đổi những cái tên khi mua acc về ko hợp và thiếu văn hoá nữa chứ

OneTime
22-10-2012, 08:41 AM
Vấn đề này đã trả lời rất nhiều lần rồi bạn nhé, vui lòng vào mục tìm kiếm để đc đọc các bài đã bình luận và đã được trả lời.
Hãy tìm kiếm câu hỏi/câu trả lời trước khi lập topic mới.
Topic đóng