PDA

View Full Version : Mong ADM vào giải thích cho lm WL đc mở rộng tầm mắt.....

shanghaj
21-10-2012, 05:49 PM
Tình hình là rõ ràng ADM thông báo: Bảo trì 1 phút để chỉnh sửa gì đó.

Và sau đó có thông báo thời gian chính thức CTC là 15h30-16h30.

Và sau 1 trận chiến hoành tráng diễn ra với phần hơn nghiêng về WarLord về số lượng người tham gia...

LM chúng tôi chỉ có 4 guild và số người mỗi guild chĩ từ 35-55 người...

Thì các bạn WarLord đã buông tay mà chịu thua.(Ko muốn buông cũng ko đc vì làm gì còn thời gian ^^! )

Và các lời nói đổ thừa cho ADM cũng như phủ nhận cái thất bại của 1 LM lớn như WarLord bắt đầu diễn ra khi CTC đã bước vào giai đoạn ngưng chiến...

Nào là LM UnBroken có anh em là anh ADM, rồi là ADM thiên vị khi kêu thời gian bắt đầu từ 15h30-16h30...bla...bla

Vậy rõ ràng là các bạn WL ko hiểu hay là ko biết đọc là ADM thông báo chỉ bảo trì trong vòng 1 phút.Vậy sau 1 phút đã có thể vào chuẩn bị rồi, còn vì sao các bạn ko vào ngay thì hãy xem xét lại chỉ số IQ của mình nhé.

Thua thì nhận là thua người ta sẽ ko nói gì, Còn thua mà đổ này đổ nọ người ta nói mình nhục đấy.

Đấy là đôi lời và là sự thật đang diễn ra tại sv Quyền Năng...

P/s: 1 số thanh niên trẻ nói nên những lời nói trên là: o0oHacAmo0o, TreuTaoAk, LucVuong....kể tới sáng ko hết...

Mong BQT vào comment 1 câu cho mấy bạn ấy được hiểu nghĩa của cụm từ "Bảo trì trong 1 phút" và "Thời gian bắt đầu CTC từ 15h30-16h30".

Tks BQT và chúc mọi người có một ngày nghỉ cuối tuần thật là vui vẻ...

Dream II
21-10-2012, 05:54 PM
WL chỉ đến thế mà thôi. :))

Minh Bún
21-10-2012, 05:59 PM
1 vài chỗ mà viết tnày thì # gì lại có ctranh xảy ra:-s

MrKen
21-10-2012, 06:02 PM
Thật ra lúc báo CTC thì tất cả sẽ về cầu mà quan trọng gì đâu

Quan trọng là lúc vào trong đài phong ấn làm ăn thế nào thôi :D

shanghaj
21-10-2012, 06:09 PM
Đấy thế mà các bạn trẻ trâu trong WL cứ nói thế đấy.Bemap vào xem mà dạy bảo anh em lại nhé.

Ko thì ảnh hưởng hình tượng LM lắm

TheKinhRoi
21-10-2012, 06:26 PM
thể hết lúc bảo trì rồi ak.truoc lúc CTC sao không bảo trì đi..để dang diễn ra CTC lại đột nhiên bảo trì..thế lỗi là Do ai.????.
Đặt Câu Hỏi VÌ SAO????....giải thích đi...đấy nói đi...!!!!
thế tại sao luc WL đang chiếm ưu thế mà lại đi bảo trì..
thế lúc UB chiếm được ưu thế về sau thì sao không bảo trì tiếp đi...
lời lẽ không thuyết phục...thua la thua..thắng là thắng...lập toppic..nói này nói nọ làm gì..
p/S:RF: zxMootHz..G SongCon..1 trong LM WL____

Dream II
21-10-2012, 06:31 PM
Thua thì cút ngay... Ghét như 1 con chó.

mrtrym
21-10-2012, 06:33 PM
thể hết lúc bảo trì rồi ak.truoc lúc CTC sao không bảo trì đi..để dang diễn ra CTC lại đột nhiên bảo trì..thế lỗi là Do ai.????.
Đặt Câu Hỏi VÌ SAO????....giải thích đi...đấy nói đi...!!!!
thế tại sao luc WL đang chiếm ưu thế mà lại đi bảo trì..
thế lúc UB chiếm được ưu thế về sau thì sao không bảo trì tiếp đi...
lời lẽ không thuyết phục...thua la thua..thắng là thắng...lập toppic..nói này nói nọ làm gì..
p/S:RF: zxMootHz..G SongCon..1 trong LM WL____

Ưu thế của bạn muốn nói là ưu thế gì nhỉ? Tràn hết vào thành khi chưa có thông báo bắt đầu CTC à =))

soma1995
21-10-2012, 06:34 PM
lũ chó UB lồn ăn được là sủa..đm vừa win đc cái trận ctc là đã có đứa sủa ẳng ẳng rồi..Ub còn chơi chiêu mất dạy là cài con LayEm wa nhập guild Wl để phá đám..bây giờ post bài lên đây để sủa bậy..tao tát cho vỡ mồm cái lũ đỉ UB..

Ultima
21-10-2012, 06:36 PM
Bạn có biết là đã bắt đầu CTC chưa?? nếu bắt đầu thì tất cả đi từ dưới lên nhé :>

mrtrym
21-10-2012, 06:36 PM
lũ chó UB lồn ăn được là sủa..đm vừa win đc cái trận ctc là đã có đứa sủa ẳng ẳng rồi..Ub còn chơi chiêu mất dạy là cài con LayEm wa nhập guild Wl để phá đám..bây giờ post bài lên đây để sủa bậy..tao tát cho vỡ mồm cái lũ đỉ UB..

thế sao mày đéo thắng để mà sủa đi =)) LM vừa đông vừa khủng mà vẫn thua...thua vì những thằng óc chó như mày đấy

Extracting
21-10-2012, 06:38 PM
thế sao mày đéo thắng để mà sủa đi =)) LM vừa đông vừa khủng mà vẫn thua...thua vì những thằng óc chó như mày đấy

các bạn khôn lắm :))

các bạn cho chạy thi với cầm thú thôi....... =))

banyboon
21-10-2012, 06:38 PM
Vẩn phong cách quen thuộc từ PH tới QN màn CTC đầu tiên UBK win.
Rồi từ từ sẻ win lại khi có đồ và rs cao thôi và PH cũng từng như thế.
Nên các chú đừng cay cú.

mrtrym
21-10-2012, 06:39 PM

Bạn thì cầm thú cũng ko = kìa [-(

Extracting
21-10-2012, 06:40 PM
Nên các chú đừng cay cú.

giờ người ta có cả cái khác nữa cơ =))

Extracting
Bạn thì cầm thú cũng ko = kìa [-(

thế bạn hơn cả con cầm thú à :)) =))

hamchoi89
Thôi chuyện đã qua rồi AE nói làm gì cho mệt! Thắng thua là chuyện thường tình của binh gia. Còn như thế nào thì trong lòng mỗi người tự hiểu đi. Vào đây post vớ vẩn làm gì. Mu này còn nhiều điều ảo lắm...còn cái này thì những người bt chỉ biết đc những điều bình thường thôi. Những nguời BT sao biết đc những điều ko bình thường :))...=)))

BlackCat123
21-10-2012, 06:42 PM
Nên các chú đừng cay cú.
^^ em ơi qua QN chơi với tụi anh đi,vắng em anh quay lông 3 toàn xit@@

banyboon
21-10-2012, 06:45 PM
^^ em ơi qua QN chơi với tụi anh đi,vắng em anh quay lông 3 toàn xit@@

Em mới xoay 10 cái đc 8 lông.
Ko nói nên lời lun,
Anh Thành cho em lại số đt số củ gọi ko đc.

BlackCat123
21-10-2012, 06:45 PM

Giờ họp lại mà bàn bạc,cái lm còn nhiều thiếu sót lắm,cái chuyện mất team nói sau nhưng cái chuyện cứu ru ngủ và buff thì ôi thôi!!!

BlackCat123
21-10-2012, 06:46 PM
Em mới xoay 10 cái đc 8 lông.
Ko nói nên lời lun,
Anh Thành cho em lại số đt số củ gọi ko đc.
Chết anh đổi số mới,lấy tạm số ông anh ,sim kia bị mất cùng máy nên anh khoá lại tránh cuối tháng vỡ mồm^^ 0915.773.663 en nhé!

soma1995
21-10-2012, 06:47 PM

Bên tao vì có nhiều thằng mới chơi k bik ctc là gì nên mới thế..bọn tao không cay cú..chỉ là do cái lũ chúng mày win rồi bày đặt post topic cạnh khoé nhau nên tao mới nói thôi..ctc tuần sau rồi sẽ rõ..không cần nói nhiều nữa..ok..
P/s: lần sau đừng chơi bẩn mà cài gián điệp vào guild đối phương mà phá hoại nhé mấy con dog UB ;))

MrKen
21-10-2012, 06:52 PM
giờ người ta có cả cái khác nữa cơ =))

Bọn mày thì cũng kém gì

mà phải up mở :)

Thích kiểu gì thì bọn tao chiều kiểu đấy :)

minhtung
21-10-2012, 09:40 PM
uppp cho xin 1slot qua WL hahaha :D

Có Khi Nào Rời Xa ™
21-10-2012, 09:52 PM
Bên tao vì có nhiều thằng mới chơi k bik ctc là gì nên mới thế..bọn tao không cay cú..chỉ là do cái lũ chúng mày win rồi bày đặt post topic cạnh khoé nhau nên tao mới nói thôi..ctc tuần sau rồi sẽ rõ..không cần nói nhiều nữa..ok..
P/s: lần sau đừng chơi bẩn mà cài gián điệp vào guild đối phương mà phá hoại nhé mấy con dog UB ;))

Cái trò cài cave trong G ý mày xem lại G chúng mày đi từ Open đã cài cave trong G tao r đi chỗ cặc nào biết tụi mày cũg liếm tới =)) mắt bọn mày thần vậy sao :O đứng Tarkan2 5p k thấy ai vừa post LM lên tarkan2 buff đã có 1 số thanh niên WL mò mặt lên la liếm, Bro thế :O =))

Còi Đua Đòi Muzik
21-10-2012, 10:02 PM
Chúc mừng các bạn UB + LM hnay mà mãi mãi ^^!

WL hơi đen tí thôi =))~

SockMan
21-10-2012, 10:56 PM

1 thằng đến cái việc tập trung ở sv nào để CTC còn ko biết :)) thì thôi miễn nc ...!

SockMan
21-10-2012, 10:57 PM

CTC 1 tháng 1 lần nhé , chịu khó đợi tháng sau ha :))

tieuqui
21-10-2012, 11:59 PM
LM WL đã lập team chia team chia map để pt ====> bảo trì 1p còn gần 15p để CTC vẫn thừa sức xuống đúng map và pt + buff
Vậy bảo trì ảnh hưởng cái gì
Tinh thần chăng:9;
Ko có gì để giải thích cho trận thua ngày hôm nay................có chăng là sự lãnh đạo thiếu sáng suốt mà thôi
Team + acc LM WL đông hơn LM UB gần 1/2
Buff LM WL nhiều hơn: Buf đểu có --- Buff thật loại vip thì có 2 LM UB chỉ có 1
Đồ đạc LM WL đâu có kém chưa kể ngon hơn LM UB vì LM WL acc khủng ko phải ít
Vậy trách ai?!Than vãn cái gì?!
Hãy tự xem xét lại chính mình đi đã :D

tieuqui
22-10-2012, 12:00 AM

Thắng là Vua thua thì câm miệng
Ko phải là châm ngôn của WL các bạn sao=))

mrtrym
22-10-2012, 09:38 AM
thế bạn hơn cả con cầm thú à :)) =))

Đương nhiên là phải hơn rồi...con người tiến hóa phải thông minh hơn cầm thú....còn bạn thì cầm thú còn ko bằng vì độ ngu quá lớn...

Có Khi Nào Rời Xa ™
22-10-2012, 09:48 AM

Súc vật vào game cắn tao gì thế =))

JamePhongs
22-10-2012, 10:03 AM
win la win cãi nhau làm gì
WL đen thôi , đỏ thì quên tổ nó đi :11;

nhimkute
22-10-2012, 10:32 PM
Đấy thế mà các bạn trẻ trâu trong WL cứ nói thế đấy.Bemap vào xem mà dạy bảo anh em lại nhé.

Ko thì ảnh hưởng hình tượng LM lắm
"Đấy thế mà các bạn trẻ trâu trong WL " . Bạn lên ăn nói lại cho cẩn thận nhá. nhớ rút kinh nghiệm lần sau

ThykSock
23-10-2012, 11:38 AM
mà cái địt mẹ bọn này. bọn tao đã im rồi. còn thíc sủa à. bọn tao chịu thua.
việc lồn gì phải lập cái 2pic này. hay là cũng chỉ là loại đi sủa càn sủa thuê thôi hả thằng chủ 2pic