PDA

View Full Version : ADM ko giải quyết lỗi cho người chơi à @@!

thangsh
19-10-2012, 08:32 PM
Như mình post góp ý lúc chiều bị kẹt acc thế mà đến giờ vẫn chưa giải quyết cho mình train là sao. Nản kiểu làm ăn này quá
ID: thangsh

Hoa Linh
19-10-2012, 08:38 PM
Một lần nữa báo ADM xử lý cho bạn. Lần sau bạn chỉ cần up lại pic cũ thôi nhé.

thangsh
19-10-2012, 08:58 PM
Hjx mỗi kick acc ra mà lâu thế ADM ơi :|

thangsh
19-10-2012, 09:42 PM
Upppppppppppppppp
Kick acc ra thì mất bao lâu ADM nói 1 tiếng để t còn ko mất time cứ vào rồi lại thoát ra từ chiều đến h nào. Nản thì đừng hỏi :|

OneTime
19-10-2012, 09:46 PM
Như mình post góp ý lúc chiều bị kẹt acc thế mà đến giờ vẫn chưa giải quyết cho mình train là sao. Nản kiểu làm ăn này quá
ID: thangsh
Vấn đề kích acc offline ko phải bạn cứ thông báo là chúng tôi thực hiện, vì khi kích acc đang online thì bạn còn phải chứng minh bạn có phải chủ acc ko nữa, vì thế khi post bài xong bạn nên pm admin để dc trợ giúp
Lý do bạn bị kẹt acc là gì ?

thangsh
19-10-2012, 09:48 PM
Vâng đây chính là toppic thứ 2 do đợi chờ quá lâu và adm đều vào bảo giải quyết sớm mà chưa đc. Còn lý do kẹt acc thì như toppic 1 dưới đây!!
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1150986-Mong-ADM-v%C3%A0o-gi%E1%BA%A3i-quy%E1%BA%BFt-g%E1%BA%A5p!!!

thangsh
20-10-2012, 08:03 AM
ADM làm ăn như b`. Báo lỗi từ hôm qua tới giờ có mỗi kẹt cái acc mà mãi ko kick ra cho game thủ chơi. Đã lập 2 toppic ADM đều bảo sẽ giải quyết đến giờ gần 1 ngày rồi vẫn chưa xong. Bảo kiến nghị ADM đã pm vs nick hanoi_meohoang1102 mà có đc đâu :|

MeoHoang1102
20-10-2012, 09:40 AM
Bạn đưa ra mỗi cái nick rồi chửi là sao ?

Nếu dơn giản như bạn nói thì bạn đang chơi, ai ghét bạn cũng có thể nhờ adm kick acc của bạn ra sao ?

tien1991
20-10-2012, 10:06 AM
ADmin noi nghe nan? DKM get ai thi bao kich nguoi ay nhin ten nhan vat doan TK cua no ah ADMin noi hai qua ADmin ui Nếu dơn giản như bạn nói thì bạn đang chơi, ai ghét bạn cũng có thể nhờ adm kick acc của bạn ra sao ? ten nhan vat 1000USD anh nao lam on doc ten nhan vat va TK ra de ADMin kich TK tui cai :) ADMin noi nan? ma ko viet dau Meo no deo doc dc dau

Nước Mắt
20-10-2012, 10:58 AM
ADmin noi nghe nan? DKM get ai thi bao kich nguoi ay nhin ten nhan vat doan TK cua no ah ADMin noi hai qua ADmin ui Nếu dơn giản như bạn nói thì bạn đang chơi, ai ghét bạn cũng có thể nhờ adm kick acc của bạn ra sao ? ten nhan vat 1000USD anh nao lam on doc ten nhan vat va TK ra de ADMin kich TK tui cai :) ADMin noi nan? ma ko viet dau Meo no deo doc dc dau
Nếu người khác mà cài keylog vào máy tính của bạn . Nhưng bạn đang online họ hoàn toàn biết được tên tài khoản của bạn là gì ? Để nhờ ADM kích acc ra ? Để vào lấy đồ . Nhưng nếu ko có đầy đủ thông tin chúng tôi ko thể kích acc ra ? Bạn hiểu chứ . :)
Bạn ra đảo 1 tuần vì hành vi xúc phạm BQT nhé !
Và chủ topic hãy pm yahoo hanoi_meohoang1102 để được kích acc nhé . Lưu ý ko buzz đi thẳng vào vấn đề đọc thông tin tài khoản cần thiết nhé !