PDA

View Full Version : ac stargame đã bán.ae traint vui vẻ nhé.tạm biệt MU.mình không nghĩ rằng sẽ như thế

0915773663
16-10-2012, 07:49 PM
minh là stargame mình cũng là người chơi game.và cũng có tóp sum.cũng có top út.mình nghỉ game.mình nghĩ mu này chẳng có gì cả.như mU lậu...ademin và ban quản trị toàn con gà.chỉ biết đếm tiền.chẳng bao giờ quan tâm tới ae cả.tôi cũng bị mất đồ.tôi biết Mu lỗi ...mất hơn 200vp+sét DL...út cưng cũng đã hứa sẽ kiểm tra 1 lại 1 lần nữa.mình đã chờ vài ngày rồi moi post bài đi post bài lại.mà thằng chó ademin mèo hoang doạ khoá ac mình lại.cái đit cụ mày mèohoang.may giỏi mày ra con mẹ quảng ninh đây bố mày chiều.mày chưa phải là bố đời.AE chuẩn bi nghỉ Mu hanoi đi..tao cũng đéo phải thiếu tiền nhé.tao biết Mu này lỗi.lúc tao mất đồ tao đã bảo mày kiểm tra lại hệ thống bị lỗi.cái con mẹ mày bảo thủ...bảo ac bố mày ăn cắp ak.ac tao mà ăn cắp thì đã khôg được thả ra thế này con lợn nhé.ăn bánh EVEn thì bảo bánh đúp..quay lông 3 k cần đồ thần...vp ai cũng mất...1 cây quyền trượng hòm đồ thành 2 cây..động vào nó nó bảo ban sở hữu món đồ bất hợp pháp.the phải chăng Mu này lậu ah.AE tạm biệt những ae nhé.mình đã sai lầm khi tới Mu Ha Nội này.ban quản trị toàn là lũ sâu bọ

0915773663
16-10-2012, 07:55 PM
Được post bởi 0915773663
ademin xem lại mình chịu thiệt nhiều rồi.
bị mất đồ và vp ademin và smob xem lại.mình để trong thùng đồ.những cục vp 10k thì mất.còn 5cuc 50k thì k mất
taikhoan stargame1.nhan vật stargame.
bây giờ là 12 giờ 23phút
minh mất vp số lượng là : gần 200k Vp
1so đồ hắc vương : Chân hắc vương +9 luck 4% GST . Tay hắc vương 5% 4% +9
quần hoàng kim 4% 5% +9
Qt thai dương ex +9
Khiên trụ 4%5% +9

29-09, 11:56 AM #2
Không phải hệ thông lỗi gì trong vụ này nhé ! :
Được post bởi MeoHoang1102
Acc stargame1 đã dính vào 1 vụ ăn cắp đồ trước đây ( ngày 23/9/2012)

Mọivấn đề liên quan đến acc này sẽ không được giải quyết..

Closed topic !

cậu trả lời vậy có suy nghĩ gì không

1 số đồ đạc linh tinh mong ademin va smob vào xem hộ cái.minh van onn thường xuyên
ademin xem lại mèo hoang xem lại nhe.nếu mà hệ thống bị lỗi và nuốt trôi đồ đạc của tớ thì cậu nên xem lại và giải quyết cho mình.mình sẽ đăng bài tới khi nao ademin giải quyết thì thôicloss cái gì.người ta mất vp và đồ làm ngơ ak.vậy co fai ademin k.nếu như có người vào nhà ademin ăn cặp.chắc cũng mặc kệ ak.trả lời láo quá.tao mà ăn cắp thì cả nhà tao chết.cho nên ăn nói cẩn thận cái.k muốn giải quyết ghét ae cứ nói thẳng.đồ đạc tao bỏ tiề ra mua.mà trả lời kiểu bố láolần trước giao dịch 400kcar đã bị lừa rồi..mình GD nhận iteam đàng hoang,có ca yahoo chat noi chuyện về cuộc mua bán.id minh ở Quảng ninh..chủ sét even thi ID o sài Gòn,id người Gd với tớ o thái nguyên cậu đã điều tra làm dõ.tớ đành chịu mất 400kcar vụ đấy.còn vụ này thì sao.. ghét nhau hay sao mà k điều tra vậy ademin.. lần này hệ thống nuốt lượng vp và 1 số đồ để đầu tư chuyển DL.mà ademin trả lời thế ak.cũng phải hiểu cho mình chứ.cùng lắm tớ nghỉ game.có cái vẹo loz gì đâu mà phải bơ lác thế hả ademin.đéo muốn giải quyết thì nói 1 câu.hôm qua thùng đồ cũng lagg tự nhiên qTtd trong thùng đồ có 1 cái thành 2 cái,,lấy QTTD ra no bảo bạn đang giữ món đồ bất hợp pháp.nếu thế thì chỉ do hệ thống.ma buổi tối tớ on 24/24 để vp trong hòm đồ và 1 số đồ DL định sang tháng chuyển giới tính.nếu ma do hệ thông thì ademin xem lại.còn nếu k có trach nhiệm đồ vạ cái này cái kia người ta sẽ nói về cậu thế nào.là ademin,là chủ game..phải có trách nhiệm với từng game thủ đùng thấy cái gì..ghét ai thì bơ đi..đấy có phải lý do chinh đáng không
Đọc xong bài viết của bạn có lẽ bạn như bạn đang bị oan ức rất nhiều.
1. Các vấn đề mua bán bằng VND hay bằng thẻ ko thông qua mubank, chúng tôi sẽ ko giải quyết, nếu giải quyết cũng chỉ trong khả năng rất thấp. Vì có 1 số người hay dùng chiêu này để trục lợi, Ví Dụ: khi ho bán đồ cho bạn bằng thẻ hay VND, rồi ngày mai họ lại bảo chính bạn là người lấy cắp, và lúc đó chúng tôi sẽ chỉ kiểm định đơn tố cáo, còn chuyện riêng giữa các cá nhân, chúng tôi ko can thiệp, chính vì thế các bạn nên mua ban thông qua mubank sẽ được an toàn.

2. Trường hợp 2, Út sẽ nhờ Admin mèo kiểm tra lại 1 lần nữa và sẽ trả lời sớm cho bạn nhé.