PDA

View Full Version : [Dragon] ADM ChO TÔI HỎI?

lovechip
13-10-2012, 10:51 PM
Tại sao nick này không vào được máy chủ quyền năng để post được bài.tôi là chủ acc eojuhi tôi với acc anhtep đã đền bù thiệt hại cho nhau.tôi xin adm bỏ qua cho acc anhtep để còn tiếp tục luyện.

anhtep
13-10-2012, 10:54 PM
Như đã nói rồi. Thả acc ra thì đơn giản thôi. Nhưng với điều kiện và phải trả lại đồ cho người đã mất. Và người mất đó phải lên diễn đàn post thả acc thỳ chúng tôi sẽ thả ngay. Các bạn đừng up làm gì cả. Block thì vẫn block, giờ mà chúng tôi thả bạn, thì có bao nhiêu người kiện cáo chúng tôi ???. Có rất nhiều người cũng như bạn. Mong bạn thông cảm và chấp nhận với sự thật. Đây là lỗi của bạn. Chúng tôi không Block 1 acc nào cả. Ai lại đi Block Khách của mình ???. Nhưng quy định là quy định. Phải làm theo thôi.

Hãy làm theo lời Híp nói, chỉ cần người bị lừa đảo lên 4rum lập topic thì chúng tôi sẽ xem xét.
ADM xem xét giùm tôi đi.

c0nchymn0n
14-10-2012, 06:57 AM
admin nói thế thì bọn tôi thua. blok những acc đáng blok thì không blok những accc k blok thì lại blok
lúc nói thế này lúc nói thế kia
chán quá đấy admin à chủ accc eojuhi cũng đã lên tiếng mà im lìm không nói là biết ban quản trị làm ăn như thế nào rồi

MeoHoang1102
14-10-2012, 09:53 AM
Có 1 vài nghi vấn đối với 3 acc trên. tạm thời tôi vẫn Mở Block nhưng nếu tôi kiểm tra có vấn đề gì lừa đảo cả ADM nữa thì bạn sẽ lĩnh mức án cao nhất đấy.

anhtep
14-10-2012, 11:55 AM
Có 1 vài nghi vấn đối với 3 acc trên. tạm thời tôi vẫn Mở Block nhưng nếu tôi kiểm tra có vấn đề gì lừa đảo cả ADM nữa thì bạn sẽ lĩnh mức án cao nhất đấy.

ac..ac ai lừa adm.adm cứ kiểm tra cho rõ đi.tôi đã bồi thường đầy đủ chủ acc mới chịu xin giùm.tôi không có gang trời đâu mà dám lừa ADM

Nước Mắt
14-10-2012, 11:58 AM
ADM đã tạm thời mở block cho bạn để bạn có thể tiếp tục tham gia game . Bạn đã vào được chưa . Còn việc điều tra thì cần thời gian bạn ạ !

anhtep
14-10-2012, 12:09 PM
Cảm ơn ADM tôi đã vào được acc...ADM cứ điều tra đi.tôi mà lừa được ADM thì tôi đã không bị block acc.

Nước Mắt
14-10-2012, 12:15 PM
Close. Topic !