PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Cần Giám Đốc Điều hành vào xem

lephong5
13-10-2012, 11:24 AM
ChuLogach lại xin phép hỏi bộ phận ADM MUHN.do top pic kia không thấy ai trả lời cả trường hợp ac sỉien thì giờ thế nào đây? Pm mèo thì không buồn trả lời sự hỗ trợ game thủ là quá mờ nhạt chẳng nhẽ mình lại chụp hình lên để gửi cho ADM xem.tình hình bây giờ là mèo thì bảo là Phi giải quyết vụ này thì phi phải giải quyết tới cùng mà phi mới lấy lại được nick còn đồ mình thì sao? mình biết mình sai thì mình đã block7 ngay rồi giơ mình muốn nhờ PHi lấy lại đồ hộ mình cái đồ của mình gồm có:
1.set chiêm tĩnh +11 4sk khảm ngọc lv5

2.W3 SM +14 5% PHHTHP+28op
3.Gậy Chiêm tĩnh+13 2op 3sk (gậy event bên Hkim)
4.Gậy Hông NGọc +11 2% CD 20 maxop
5.nhân vật phụ đeo hết W3 và 1 lông vũ codor +2M3 Vp+DTLCC +nGoc tâm linh +ước nguyện nhiều không nhớ rõ.
Theo lời mèo thì Phi giải quyết vụ này từ đầu thì mình cũng mong phi tìm lại đồ đã bị hack cho mình.mình thấy trường hợp của mình cũng giống NamTy nhưng bạn đó cũng lấy lại được rồi.Mong BQT xem xet cho mình:28;

thanhlien89
13-10-2012, 11:32 AM
adm vào xem cho em di

nghiaaron89
13-10-2012, 11:33 AM
tình hinh là bị bọn hack vào acc post web hack de acc ChuLoGach bị Blog , và luộc sạch đồ thế kia. ADM da xem xet dung ma trả lại acc cho CLG vậy con đồ sao ko giai quyet 1 thể lun đê.. ! thank hack do wa ma mảnh vì giả bô giao dich = card 200k de lay dc do an toan . ko le ADM vi the mà mắc bẩy nó ak...

MONG ADM XEM XET LẠI CHO ChuLoGach

thanhlien89
13-10-2012, 11:35 AM
không ai giải quyết sao

thanhlien89
13-10-2012, 11:36 AM
ae vao up ho chulogach voi chu de bon hack ung dung the sao no dang cuoi to day

thanhlien89
13-10-2012, 11:38 AM
thang NUOA phai bi block nick vinh vien . chinh no la thang an chom do chua chulogack

lephong5
13-10-2012, 11:49 AM
tại sao BQT đâu hết mà không ai thèm để ý.sự quan tâm đến game thủ là thế này ư:17;

lephong5
13-10-2012, 12:13 PM
không ai buồn giúp à

thanhlien89
13-10-2012, 12:34 PM
cu the nay thi bon hack no cang lam toi . roi con nhieu nguoi se bi mat acc:7;

sn17022011
13-10-2012, 01:15 PM
thang NUOA phai bi block nick vinh vien . chinh no la thang an chom do chua chulogack
Sau khi bỏ MU 1 thời gian ko chơi.Giờ mình mới chơi lại dc khoảng 15 ngày,Mình chưa bao giờ nói chuyện hay tiếp xúc với chủ acc CLG.Thậm chí mình còn ko biết CLG là ai===>Vậy xin hỏi các bạn là mình ăn trộm đồ của Acc CLG=cách nào?????
Nếu các bạn đồng ý với quan điểm của mình thì mình mạn phép xin ADM la`mình xin đưa ra 1 ý kiến là ADM thử kiểm tra địa chỉ IP đăng nhập vào Acc của ChuLoGach,xem có những Acc nào cùng địa chỉ IP đó====>Từ đó đưa ra kết luận ai đã ăn trộm đồ...Mình xin phép ADM vì điều này!!! Xin cảm ơn.......

9daigia
13-10-2012, 01:25 PM
toàn một lũ vừa ăn cắp vừa la làng .đại diện cho sv huyền thoại tôi là 1 game thủ gắn bó rất lâu với mu-hanoi.bên cạnh đó người chơi nhân vật nuoa cũng đã chơi từ rất lâu.nhưng bên cạnh đó cũng chưa nói lên dc điều j.nhưng là một người quen biết người chơi nhân vật nuoa từ bấy lâu nay tôi giám khẳng định là không có chuyện hach .mong adm phân giải công =.bán đồ cho người khác lấy thẻ .lấy tiền chuyển khoản.rồi quay ra upp bài bi hach la có thể lấy lại được đồ à.mong adm va bqt giải quyết và làm rõ vụ việc. va blog vĩnh viễn ngươi ăn ko nói có.theo tôi thấy đây cũng ko phải là lần đầu bên sv hoàng kim có người bóp méo sự thật .diển hình la Huysmit .còn sv huyền thoại đã có từ rất lâu chưa có tình trạng hach nick bao giờ.mong adm sớm giải quyết .danh dự 1 con người ko thể bị giẫm đạp như vậy.thanhk

xNhung
13-10-2012, 01:33 PM
dkm bon HK nay sang toan lua dao. ban' roi` xong lai bao bi hack mat, DKM ban cho HK chet het con pa chung may di

Cigarettes
13-10-2012, 01:34 PM
Chuẫn Admin cứ giải quyết cho rõ ràng roi thang nao sai Block vĩnh viễn cho công =

toàn một lũ vừa ăn cắp vừa la làng .đại diện cho sv huyền thoại tôi là 1 game thủ gắn bó rất lâu với mu-hanoi.bên cạnh đó người chơi nhân vật nuoa cũng đã chơi từ rất lâu.nhưng bên cạnh đó cũng chưa nói lên dc điều j.nhưng là một người quen biết người chơi nhân vật nuoa từ bấy lâu nay tôi giám khẳng định là không có chuyện hach .mong adm phân giải công =.bán đồ cho người khác lấy thẻ .lấy tiền chuyển khoản.rồi quay ra upp bài bi hach la có thể lấy lại được đồ à.mong adm va bqt giải quyết và làm rõ vụ việc. va blog vĩnh viễn ngươi ăn ko nói có.theo tôi thấy đây cũng ko phải là lần đầu bên sv hoàng kim có người bóp méo sự thật .diển hình la Huysmit .còn sv huyền thoại đã có từ rất lâu chưa có tình trạng hach nick bao giờ.mong adm sớm giải quyết .danh dự 1 con người ko thể bị giẫm đạp như vậy.thanhk

ValHelSin
13-10-2012, 01:37 PM
up cho adm giai quyet cho thang nao sai ra dao :D. tra bit gi nen tra noi dc gi :D

nghiaaron89
13-10-2012, 01:40 PM
nếu tự bán roi tư la làng thi can deo gi phai zo post web hack cho admin block acc .! may ba nay noi deo biet Suy nghĩ . hay 1 trong so may ong là hacker .. ! Herr....her...

Cigarettes
13-10-2012, 01:41 PM
thì có ai biết gì đâu nó còn bảo bọn mình hack cua nó mới kinh chứ @@ bởi vậy hi vong admin cứ test rồi block luôn thằng nào hack cho rõ ràng

thanhlien89
13-10-2012, 02:06 PM
dkm da an cap lai con la lang sao tao hoi luc may ban do may lai chay. ma sao may vua mua may lai ban may tra loi di

thanhlien89
13-10-2012, 02:09 PM
cai lon me may tao bi block thi ban cai lon me may ah . chung may hack cua bo may con gia cai mom ra

XxxHaixxX
13-10-2012, 03:03 PM
trường hợp vừa ăn cướp vừa la làng như này có bằng chứng rõ ràng Admin cứ theo luật mà làm

lephong5
13-10-2012, 03:39 PM
nếu vừa ăn cắp vừa la làn thì làm đéo phải nhờ ADM lấy lại mấy món đồ đó.thực sự mấy món đó chúng mày gọi là cùi mà tao thâys chúng mày còn cùi vãi lồn ra đi hack đồ cùi thì chả cùi hơn à.tao chi nhờ ADM xem set lấy lại hộ.MÀ Huyên thoạt hì sao huyên thoại ma không lừa đảo à chúng mày có cái bằng chứng gì để nói ra sự trog sạch của chúng mày.chúng mày có biết là đồ của bố mặc bao nhiêu ngày mua của ai và có dòng gì kahcs người không.chúng mày đéo biết thì câm mẹ hết cái mồm chó giơ bẩn vào.đit mẹ gậy chiêm tĩnh của bố mày cả sv có 1 gậy event thang 7 của bố.thằng NuOa có cái lồn gậy đó mà Phi cũng check là NuOa mua 200k thẻ nhưng không biết từ thằng nào cái này thì thằng NuOa nó mới rõ.Chúng mày đã đéo biết thì câm mẹ hết cái mồm chó vào vào Spam bài viết của bố mày cho nó bẩn ra.

lephong5
13-10-2012, 04:29 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

9daigia
13-10-2012, 06:15 PM
nói đến đây thì phần nào đã rõ .mày biết đồ mày là đồ cùi vậy thì có đáng hachk hay không .mày thích bố cho xem gậy ful nè.nếu tao biết hach tao đi hach đồ ngon chứ đồ cùi làm đéo j.mồm chó hay không thi mày tự biết .mày hỏi adm xem từ trước khi sát nhập hk đã có ai hach chưa.tao là người thấy sao nói vậy . còn mày lừa bên hk cũng 1 số lần tao cũng biết.sống mà nhục vậy thì chết con mẹ mày đi.tao nói để adm giải quyết công =.chứ mày nghĩ mày lập top pic ăn không nói có thì không ai có quyền trả lời à.để xem ai sẽ là người ra di<cẩm ly >keke

Còi Đua Đòi Muzik
13-10-2012, 06:24 PM
dkm bon HK nay sang toan lua dao. ban' roi` xong lai bao bi hack mat, DKM ban cho HK chet het con pa chung may di

chửi những thằng rẻ rách thôi đừng chửi tất cả thế

mà cái Đ** mẹ thằng ChuLoGach sao mày rẻ rách thế bán xong r` kêu mất

mấy thằng chúng mày rẻ rách quá đấy

mấy thằng chúng mày chết đi bố mày khinh mấy con :o3 như mày

lephong5
13-10-2012, 06:25 PM
được rồi nếu ADM mà tìm được thằng hạck bố mày đút cu vào mồm mày nhé.địt con mẹ con chó này sủa à địt mẹ bố mày bị mất đồ mà bảo là lừa a.tao sắp được đút cu vào mồm mày rồi đó :))

9daigia
13-10-2012, 06:37 PM
đút vào lồn mẹ mày ý .bố ở hanoi nè thích sủa ra ga hanoi gặp bố còn loại con nít thấy người khác lấy được đồ lại định quen mui à con.bán xong ra 4 rum sủa.đúng là bất hạnh khi có loại chó trên đời như mày.mới bên hk sang ma ra vẻ ta đây còn non va xanh lắm con ạ.

lephong5
13-10-2012, 06:43 PM
cái địt con mẹ mày hà nội thì có cái lồn gì oai bố mày mà làm như thế à.mày cứ đợi đấy bố sắp đút cu vào mồm mày và cả những thằng ăn nói xằng bậy đến nơi rồi.thích lên thái nguyên gặp bố hà nội mà oai à bố cho die hết

Còi Đua Đòi Muzik
13-10-2012, 09:50 PM
đút vào lồn mẹ mày ý .bố ở hanoi nè thích sủa ra ga hanoi gặp bố còn loại con nít thấy người khác lấy được đồ lại định quen mui à con.bán xong ra 4 rum sủa.đúng là bất hạnh khi có loại chó trên đời như mày.mới bên hk sang ma ra vẻ ta đây còn non va xanh lắm con ạ.

thôi anh ơi đừng dậy súc vật tiếng ng` nữa

cứ để nó sủa đi anh - bán đồ xong kêu mất . đúng là huymile ver 2

mua đồ thì đòi khảm 2 viên 6% GST 2v 7% PH

như vậy về bảo thằng bố mày bán cho ChuLoGach à

lớn mà chả khốn tẹo địt nào

nói chung chúng mày cũng chỉ là lũ rẻ rách bán xong r` thì câm và cút đi

Nước Mắt
13-10-2012, 09:55 PM
ChuLogach lại xin phép hỏi bộ phận ADM MUHN.do top pic kia không thấy ai trả lời cả trường hợp ac sỉien thì giờ thế nào đây? Pm mèo thì không buồn trả lời sự hỗ trợ game thủ là quá mờ nhạt chẳng nhẽ mình lại chụp hình lên để gửi cho ADM xem.tình hình bây giờ là mèo thì bảo là Phi giải quyết vụ này thì phi phải giải quyết tới cùng mà phi mới lấy lại được nick còn đồ mình thì sao? mình biết mình sai thì mình đã block7 ngay rồi giơ mình muốn nhờ PHi lấy lại đồ hộ mình cái đồ của mình gồm có:
1.set chiêm tĩnh +11 4sk khảm ngọc lv5

2.W3 SM +14 5% PHHTHP+28op
3.Gậy Chiêm tĩnh+13 2op 3sk (gậy event bên Hkim)
4.Gậy Hông NGọc +11 2% CD 20 maxop
5.nhân vật phụ đeo hết W3 và 1 lông vũ codor +2M3 Vp+DTLCC +nGoc tâm linh +ước nguyện nhiều không nhớ rõ.
Theo lời mèo thì Phi giải quyết vụ này từ đầu thì mình cũng mong phi tìm lại đồ đã bị hack cho mình.mình thấy trường hợp của mình cũng giống NamTy nhưng bạn đó cũng lấy lại được rồi.Mong BQT xem xet cho mình:28;
Bạn là người tuyên truyền hack , phá hoại game ? Tại sao lại lập topic nhờ ADM lấy lại đồ :|

lephong5
16-10-2012, 07:42 PM
upppppppppppppppppppppppppppp

TieuAnhTu
16-10-2012, 07:45 PM
Không giải quyết :))

Cigarettes
16-10-2012, 07:47 PM
không phai ai cũng lừa đảo bạn ơi HK hay HT deu co hạng người đó mà. mình cũng đã ban nhiều cho cả HK va HT = the nhug có vấn đề xảy ra đâu bạn. hình thức GD cua mình nếu ko qua Mu bank thi thẻ truoc.mà cũng đúng thật đầy bọn bán xong bảo bị Hack. mấy thằng đó chỉ gọi là DOG

Cigarettes
16-10-2012, 07:49 PM
Ăn nói vô văn hóa như mày thì có ai mà giải quyết. phẩm chất của mày đã dc đánh giá qua lời nói vô văn hóa rồi đấy. những thằng ít học thường hay tỏ ra nguy hiểm mà.

được rồi nếu ADM mà tìm được thằng hạck bố mày đút cu vào mồm mày nhé.địt con mẹ con chó này sủa à địt mẹ bố mày bị mất đồ mà bảo là lừa a.tao sắp được đút cu vào mồm mày rồi đó :))

Cigarettes
16-10-2012, 07:51 PM
chuẩn rồi đấy

Bạn là người tuyên truyền hack , phá hoại game ? Tại sao lại lập topic nhờ ADM lấy lại đồ :|

lephong5
17-10-2012, 07:15 PM
thế mà giờ trunglatao đang cầm gậy của tao thế chúng mày thử hỏi xem cả cái hkim ai có gậy đó chúng mày là lu RR con ăn nói oai làm gì.

Cigarettes
17-10-2012, 07:19 PM
vấn đề đấy mày hõi admin tra lời cho mày biết xem ai hack của mày.mà tao nghĩ nói chuyện vô văn hóa thì cũng chăng ai giải quyết đâu.mày ko biết rõ ai lấy thì đừng có dùng những từ ' dí bố đéo bào" 1 cách bừa bãi như vậy làm cho những người đọc toipic của mày càng thêm ghét thôi,

Còi Đua Đòi Muzik
17-10-2012, 07:24 PM
thế mà giờ trunglatao đang cầm gậy của tao thế chúng mày thử hỏi xem cả cái hkim ai có gậy đó chúng mày là lu RR con ăn nói oai làm gì.

he he lại nói SM của mình cầm ^^!

xin báo cáo với anh :o3 L rách là : B' Mày mua cái gậy đấy đc chưa ạ mà clmm m` nghĩ mình mày có gậy đấy à

lúc chưa đánh nhau mõm rộng mang tai rủ solo post lấy post để như chưa bao giờ đc post

khi đánh thì 4-0 chạy mất rép r` kêu hack bùng tiền rẻ rách xin B' 1 câu B' cho thêm ít tiền nữa

chứ đừng kiểu đấy ae nó khinh đấy

lephong5
17-10-2012, 07:37 PM
loại mày thì tuổi gì mà solo không đồ mày hẹn 9h tối để thằng HuySmile RR Hkim về solo bởi thằng này hack quá kinh SM giựt set mà combo ầm ầm mà không đẩy lùi được sau khi ra STadium anh giựt set sau mày k combo nữa đi chúng mày hack quá tài.trước HuySmile solo với BeMap thì nó chả hack à tao ở guild Royal cũ tao biết hết cái trò khốn nạn của mày rồi.giờ mày với thằng HuySmile là 2 thằng cùng chơi 1 acc .chúng mày đừng tỏ vẻ là oai đi chúng mày rồi cũng lộ tẩy hết thôi.ADM vào kiểm tra xem e bị ai hack đồ cái để đỡ phải cãi nhau:52;

Còi Đua Đòi Muzik
17-10-2012, 08:46 PM
loại mày thì tuổi gì mà solo không đồ mày hẹn 9h tối để thằng HuySmile RR Hkim về solo bởi thằng này hack quá kinh SM giựt set mà combo ầm ầm mà không đẩy lùi được sau khi ra STadium anh giựt set sau mày k combo nữa đi chúng mày hack quá tài.trước HuySmile solo với BeMap thì nó chả hack à tao ở guild Royal cũ tao biết hết cái trò khốn nạn của mày rồi.giờ mày với thằng HuySmile là 2 thằng cùng chơi 1 acc .chúng mày đừng tỏ vẻ là oai đi chúng mày rồi cũng lộ tẩy hết thôi.ADM vào kiểm tra xem e bị ai hack đồ cái để đỡ phải cãi nhau:52;

hack đút vào L mẹ mày à ^^!

rẻ rách bán đồ xong kêu mất đồ =))~

lephong5
17-10-2012, 08:50 PM
ADM vào check xem ai sao mà ưứ để nó Spam ức chế quá

dophi1985
17-10-2012, 09:19 PM
may` la thag rr nhat mu nen ko ai ug ho may may may do` cai toi may ngu ko lien quan gi den ad

lephong5
17-10-2012, 09:48 PM
đề nghị ADm k cho những kẻ Spam vào đây nhé