PDA

View Full Version : Thông báo AE sv Quyền năng lại xuất hiện thêm 1 chú chó........

doikem
08-10-2012, 02:46 AM
Vâng!!! theo như tiêu đề bài viết.... SV Quyền năng ngày 08/10/2012 mới xuất hiện thêm 1 chú chó đứng trên bảng vàng top 50 mang tên HoiCaiTuoi.....anh em chơi game đua top để làm gì.... trong khi con chó này đua Top để mang danh nghĩa tốp để lừa đảo mọi người... vì vậy tôi viết bài để cảnh báo anh em về chú chó vàng này....mong anh em cẩn thận và tránh xa chú chó hết sức nguy hiểm này.... vì đây là 1 chú chó dại có thể cắn bất kì ai... kẻ cả anh em người nhà.... các anh em cùng G vs chú chó này cũng nên hết sức thận trọng vì kể cả người thân cũng sẽ bị cắn..... AE vào Up nào để cho chú chó vàng này ko còn có thể ngẩng cao đầu đứng trên danh sách Tốp 50..... cho nó cúi mặt mà thẹn vs lòng mình.....nó sẽ không thể ngẩng cao đầu trc tất cả anh em bạn bè người thân vì những gì nó làm......Kính gửi toàn thể anh em Quyền Năng..... chúc anh em chơi game vui vẻ.............
AE chơi game vui vẻ và nhớ tránh xa chú chó nguy hiểm này nhé!!!!!

xBuong
08-10-2012, 02:50 AM
đọc cả bài mà vẫn chưa thấy nguyên do !!!
bạn nói rõ hơn 1 chút

doikem
08-10-2012, 02:56 AM
đọc cả bài mà vẫn chưa thấy nguyên do !!!
bạn nói rõ hơn 1 chút

Tôi xin nói rõ hơn là con chó này lừa đảo vs hình thức bán Vcent...... đêm hôm rồi MUBank ko hoạt động nữa.... khi tôi : doikem thấy nó cũng là 1 trong những người trên bảng vàng.... lại nc nhiều nên mới tin tưởng..... tôi định mua 200k Vcent=100k thẻ GD 2 lần mỗi lần 50k thẻ.... khi đã chuyển thẻ.... nó nghĩ tôi là gà đòi tôi gửi nốt cái thẻ 50 kia....nhưng ai cũng vậy.... còn chưa nhận đc Vcent ai dám gửi tiếp thẻ.... nó nghĩ ai cũng ngu như nó sao......AE hãy chú ý vs những đối tượng bán đồ và Vcent = thẻ nhé.....

xBuong
08-10-2012, 03:03 AM
nếu lần sau GD kiểu đó bạn hãy nhờ 1 chủ G UT làm trung gian.
chụp lại ảnh nói chuyện trong lần GD
như thế sẽ tốt hơn là nói xuông thế này

doikem
08-10-2012, 03:06 AM
mình viết bài là để cảnh báo AE......có chụp ảnh thì cũng giải quyết đc gì... post lên để AE biết và tránh xa nó ra... đừng nghĩ Tốp là Uy Tín.......

SockMan
08-10-2012, 03:21 AM
đói kém sinh rr =))

doikem
08-10-2012, 03:32 AM
=)) SockMan nói hàm ý quá đấy ông ẻm......cám ơn ông ẻm ghé thăm tôi nhé...........

datmung
08-10-2012, 06:05 AM
lại 1 thằng lừa đảo
dkm

kenmaster
08-10-2012, 06:38 AM
giết nó :14;

quoctuanvnn
08-10-2012, 07:32 AM
pro như doikem mà bị lừa ah? sv này thích nhất là bán gấu cho doikem và parkborm mà :67;

doikem
08-10-2012, 07:46 AM
pro như doikem mà bị lừa ah? sv này thích nhất là bán gấu cho doikem và parkborm mà :67;

gặp phải chó thì cũng chịu bạn à

™—\/ỡ...†ªn—™
08-10-2012, 08:27 AM
upppppppppppp

BlackCat123
08-10-2012, 08:30 AM
up up up up up up

banyboon
08-10-2012, 08:48 AM
up up up up up up

Chủ G uy tín thì cho A Thành trung gian đc đó.
Nhưng nhớ phân biệt Blackcat với BIackcat ( l và I ) nhé.
^^

BlackCat123
08-10-2012, 09:00 AM
Chủ G uy tín thì cho A Thành trung gian đc đó.
Nhưng nhớ phân biệt Blackcat với BIackcat ( l và I ) nhé.
^^

Giờ nick a 2 người chơi nên loạn hết cả lên rồi,nhưng nc 2 thằng đều k lừa đảo,mà qua QN chơi đi em!

banyboon
08-10-2012, 09:08 AM
Giờ nick a 2 người chơi nên loạn hết cả lên rồi,nhưng nc 2 thằng đều k lừa đảo,mà qua QN chơi đi em!

Thôi chắc em ở PH chơi.
Qua QN làml ại từ đầu hơi nản.^^
Anh cứ chơi với AE trong G đi.
Em luôn theo dỏi Anh trên dd mà.^^

BlackCat123
08-10-2012, 09:11 AM
Thôi chắc em ở PH chơi.
Qua QN làml ại từ đầu hơi nản.^^
Anh cứ chơi với AE trong G đi.
Em luôn theo dỏi Anh trên dd mà.^^

uhm,thank e,a h không làm chủ G nữa,để đứa e nó làm cho mới mẻ,tại h 2 người chơi thằng kia nóng tính dễ gây chuyện ảnh hưởng nhiều người!

Extracting
08-10-2012, 09:11 AM
upppppppppp cho vui :))~

doikem
08-10-2012, 01:38 PM
Đêm qua vừa gặp con chó lừa đảo HoiCaiTuoi ở Devil & BC sv 10 . Nó vẫn sủa rất là hay :))
A E gặp phập chết cm nó đi . Đánh chó ... đánh chó...

HoiCaiTuoi
08-10-2012, 02:08 PM
Xin lỗi bạn doikem nha.Tôi chủ acc HoiCaiTuoi.Bạn kêu tôi lừa đảo bạn.tôi lừa bạn cái gì bạn nói rõ ra.Đừng có mà lên forum ghi bậy bạ.đánh nhau ko lại thì bạn lên đây poss bài nói lung tung về tôi hả.bạn tầm thường quá

doikem
08-10-2012, 02:15 PM
Xin lỗi bạn doikem nha.Tôi chủ acc HoiCaiTuoi.Bạn kêu tôi lừa đảo bạn.tôi lừa bạn cái gì bạn nói rõ ra.Đừng có mà lên forum ghi bậy bạ.đánh nhau ko lại thì bạn lên đây poss bài nói lung tung về tôi hả.bạn tầm thường quá
Cái đmm con chó này bố mày đánh nhau với mày bao giờ? Thôi tao bảo rồi coi như tao mất tiền mua thức ăn cho chó:D
Còn cái loại vừa ăn cướp và la lang như cái loại mày đớp đc50 nghìn của bố ngon không?
Đi đứng cẩn thận nhé ..để ý ô to vào ko nó đâm chết con mẹ mày .
Con người nó khác con chó ở chỗ đấy đấy .

minhhang
08-10-2012, 02:18 PM
Vâng!!! theo như tiêu đề bài viết.... SV Quyền năng ngày 08/10/2012 mới xuất hiện thêm 1 chú chó đứng trên bảng vàng top 50 mang tên HoiCaiTuoi.....anh em chơi game đua top để làm gì.... trong khi con chó này đua Top để mang danh nghĩa tốp để lừa đảo mọi người... vì vậy tôi viết bài để cảnh báo anh em về chú chó vàng này....mong anh em cẩn thận và tránh xa chú chó hết sức nguy hiểm này.... vì đây là 1 chú chó dại có thể cắn bất kì ai... kẻ cả anh em người nhà.... các anh em cùng G vs chú chó này cũng nên hết sức thận trọng vì kể cả người thân cũng sẽ bị cắn..... AE vào Up nào để cho chú chó vàng này ko còn có thể ngẩng cao đầu đứng trên danh sách Tốp 50..... cho nó cúi mặt mà thẹn vs lòng mình.....nó sẽ không thể ngẩng cao đầu trc tất cả anh em bạn bè người thân vì những gì nó làm......Kính gửi toàn thể anh em Quyền Năng..... chúc anh em chơi game vui vẻ.............

giờ mới bít ah nó lưa acc em tôi xong nó lấy acc lừa của tôi 200k vc đây nó lừa dc ca acc lẫn vc =))

doikem
08-10-2012, 02:19 PM
Mày hỏi cả sever này những ai GD với tao như thế nào thì đéo phải nghĩ rồi .
Đéo hiểu sáng sớm nay đen thế gặp đúng con chó bị nó cắn cho 1 phát
Đợi rs max a đi giải đen cái . Ham vcl

minhhang
08-10-2012, 02:26 PM
Mày hỏi cả sever này những ai GD với tao như thế nào thì đéo phải nghĩ rồi .
Đéo hiểu sáng sớm nay đen thế gặp đúng con chó bị nó cắn cho 1 phát
Đợi rs max a đi giải đen cái . Ham vcl

dã nói rồi trước nó mua acc thằng em trong gui tôi xong nó lừa dc acc toi co giao ban 200k vc bì nó lừa luôn..... :45;

ongthjnh95
08-10-2012, 02:29 PM
hjhjhjhjhjhjhjh

doikem
08-10-2012, 02:32 PM
dã nói rồi trước nó mua acc thằng em trong gui tôi xong nó lừa dc acc toi co giao ban 200k vc bì nó lừa luôn..... :45;

ờ thì sáng nay mới gặp mà . Biết làm sao đc . :-s

ongthjnh95
08-10-2012, 02:37 PM
ờ thì sáng nay mới gặp mà . Biết làm sao đc . :-s

lần sau thì cứ MUBank Hoặc thằng nào UT thì mới GĐ nhé ko pải là top mà gd kiểu ý

doikem
08-10-2012, 02:40 PM
lần sau thì cứ MUBank Hoặc thằng nào UT thì mới GĐ nhé ko pải là top mà gd kiểu ý

Okei !!! Tks bạn nhé :)

doikem
08-10-2012, 04:00 PM
À thông báo tiếp với anh em là Thằng mặt lồn HoiCaiTuoi đem acc phụ là con ELF ThicChuoi vào bán VC lừa đảo nhé .
Anh em cẩn thận !

toanbeo
08-10-2012, 06:01 PM
đẹt mẹ. tao mới chính là Chủ acc HoiCaiTuoi đây. địt con mẹ bị thằng dân Đà Lạt nó lừa mất acc. lẫn đồ. địt con mẹ mày thằng Đà Lạt Ghẻ đít.
Mất hết uy tín của bố mày. địt con mẹ vừa mấy uy tín vừa mất níc. địt con mẹ thằng chó lai. mẹ nó địt nhau với chó hoang chửa ra thằng chó này đây mà

Chân Mệnh Thiên Tử
08-10-2012, 06:52 PM
chicahuahua hay alaska thế đừng bảo ngao tây tạng @@

doikem
08-10-2012, 07:04 PM
Thằng HoiCaiTuoi vẫn giám vác mõm ra cãi..... đm thêm vài Tốp pic của người bị hại rồi anh em tẩy chay cái bọn Đà Lạt rẻ rách giống chó ăn cứt chúng nó đi............

toanbeo
08-10-2012, 08:08 PM
địt mẹ thằng lồn đấy lừa acc HoiCaiTuoi của tao. mả mẹ thằng ThicChuoi với thằng Chó Đà Lạt. mất cả đồ lẫn níc
địt con mẹ mày cách đây 1 tuần lừa níc bố mày mà bây giờ dám vác mặt vào đây nói " tô ilà chủ acc " xong rồi lại còn lập acc 4rum là HoiCaiTuoi. địt con mẹ mày cần bố mày đọc tên níc ra k? tên các nhân vật trong níc k? địt mẹ cái thằng chó ghẻ

chipmoon
13-10-2012, 04:26 PM
các bác ơi cho em thêm vào list lừa đảo hunkuto nữa nhé nó vừa lừa em cái thẻ 50k :D
hunkuto Soul rs 1/3xx top 24 DW @@
tên nv bị lừa :( : MyDoRi rs 0/1xx^^

chipmoon
13-10-2012, 04:27 PM
luôn tiện chủ topic có mối nào mua Vc = thẻ tỉ lệ 1:2 post lên hộ em cái mua ít Vc lên đồ :D

spirine094
13-10-2012, 04:45 PM
đẹt mẹ. tao mới chính là Chủ acc HoiCaiTuoi đây. địt con mẹ bị thằng dân Đà Lạt nó lừa mất acc. lẫn đồ. địt con mẹ mày thằng Đà Lạt Ghẻ đít.
Mất hết uy tín của bố mày. địt con mẹ vừa mấy uy tín vừa mất níc. địt con mẹ thằng chó lai. mẹ nó địt nhau với chó hoang chửa ra thằng chó này đây mà

bạn bị mất ắc có thể nhờ adm lấy lại mà.

xanrau1
18-10-2012, 03:36 PM

tao cũng chả hiểu nổi mảy doikem ah.mà mày là gì vậy??? đói kém hả.? mày đói tới mức phải đi sủa thuê kiếm tiển cơ àh......khi nào đói quá thì ghé nhà tao. . . . . tao cho ít cơm nguội màh an nhé,><><>< khổ Thân Thằng bé><<><><

xanrau1
19-10-2012, 11:06 AM

oài . . . . . . .oài.... tao chưa thấy cái thằng nào rẻ rách như cái thằng này.muốn nhìn người ta là như thế nào thì trước hết hãy xem lại bản thân của mình di doikem ah..,.,., tao thấy mày nói nta Rẻ rách nhưng tao thấy mày cũng chẳng kém ai về cách làm chó đâu....... mày là loại mang thân xác đàn ông nhưng bên trong chắc............. dkm mày là dị nhân đái ỉa bằng lỗ đít hết luôn hả.....truyện của người ta lúc nào cũng muốn chui rúc vào trong hầm cầu nhà nta mà sủa .mà đớp ....... Thật sự Tao cũng Thấy nhục cho mày khi cứ lên diễn đàn mak khoe cái ngu của mày ra NtN.....,,.((((((>>>>>>>>>)))))) lời nói dùng đc cho mày chỉ là 7 chữ...CON CHÓ GHẺ CUẢ MỌI THỜI ĐẠI.....

xanrau1
25-10-2012, 01:02 AM
Toàn những Thằng Mang Cái Ngu Của Mình Ra cho người khác Xem .... Hài vãi cả lồn

CJ7
02-11-2012, 05:56 PM
uppppppppppppppppppppp