PDA

View Full Version : Mong ADM xem sét.

banyboon
06-10-2012, 08:12 PM
Vấn đề chính của mình là 2 map Rakilion và Tháp Tinh Luyện.
Bỏ thời gian săn trên 10 lần để mong có món exl lõm mà bán hoặc xoay Đá Tinh Luyện mà rớt chỉ toàn ra đồ lõm +7 +9.
Mong ADM xem và fix lại chút ít cho AE trong Mu mổi khi tới giờ sự kiện thì hào hứng tham gia chứ có event Thỏ ngọc với Summer thì phí 2 sự kiện kia quá.

học bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bài

banyboon
07-10-2012, 02:12 PM
Up giúp Mu thêm sự kiện săn đồ.

BlackCat123
07-10-2012, 02:16 PM
up up up up up up up

Út Cưng
07-10-2012, 02:19 PM
Vấn đề chính của mình là 2 map Rakilion và Tháp Tinh Luyện.
Bỏ thời gian săn trên 10 lần để mong có món exl lõm mà bán hoặc xoay Đá Tinh Luyện mà rớt chỉ toàn ra đồ lõm +7 +9.
Mong ADM xem và fix lại chút ít cho AE trong Mu mổi khi tới giờ sự kiện thì hào hứng tham gia chứ có event Thỏ ngọc với Summer thì phí 2 sự kiện kia quá.

học bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bàihọc bài

Săn nhện tỷ lệ rớt đồ ex rất thấp, chủ yếu là đi săn đồ tím socket, tháp tinh luyện đồ ex nhỉnh hơn. Tuy nhiên chúng tôi sẽ xem lại trường hợp này.

datmung
07-10-2012, 02:24 PM
hjx. đồ tràn lan ra rrooif kìa Ut ơi

Út Cưng
07-10-2012, 02:25 PM
hjx. đồ tràn lan ra rrooif kìa Ut ơi

tràn lan là thế nào , chi tiếc hơn nha

banyboon
08-10-2012, 08:16 AM
Săn nhện tỷ lệ rớt đồ ex rất thấp, chủ yếu là đi săn đồ tím socket, tháp tinh luyện đồ ex nhỉnh hơn. Tuy nhiên chúng tôi sẽ xem lại trường hợp này.

Đồ shocket thì train ở ngoài cũng nhặt đc chứ ko cần tốn thời gian vô Rakilion đâu.
Hy vọng ADM fix cho thêm ít đồ exl lõm cũng đc để xoay w2 hoặc Đá Tinh Luyện và tới giờ thì còn háo hứng tham gia sự kiện Mu.
Chứ thử hỏi trong Mu mở ra nhìu sự kiện òi bậy giờ có bao nhiu người bít đến Tháp Tinh Luyện ( trừ khi cần tinh luyện đá nguyên thuỷ ) và map săn đồ khá nổi tiếng như Rakilion thì gần như tất cả gamer đã quân từ lâu.
Chỉ thỉnh thoảng vài member mới ko bít thì tới giờ ko bít map có zì nên tham gia thôi.