PDA

View Full Version : Ai cho hỏi sửa bài viết ở đâu với?

Kenny Nguyễn
05-10-2012, 08:10 PM
giúp tớ với. Thank All :)

Nước Mắt
05-10-2012, 08:13 PM
giúp tớ với. Thank All :)
Vấn đề sửa bài viết chỉ có những người trong BQT và một số menber lâu lắm có nhiều cống hiến cho forum mới sửa được bài viết . Bạn có vấn đề gì cần sửa ? Tôi sẽ giúp bạn !

Binstyle
05-10-2012, 08:44 PM
ac thế lên forum viết bài sai thông tin thì bó cánh à

Binstyle
05-10-2012, 08:45 PM
lại còn chỉ BQT với thành viên lâu năm mới sửa được
Cái này đâu có gì to tát ????

Nước Mắt
05-10-2012, 08:46 PM
ac thế lên forum viết bài sai thông tin thì bó cánh à
Các Mod chúng tôi sẽ giúp các bạn chỉnh sửa thông tin cần thiết . Có nhiều vấn đề lắm bạn ạ .
Ví dụ nhé : Nếu có người xúc phạm bạn trong 1 topic nào đó . Và khi bạn kiện với chúng tôi là bạn bị xúc phạm mà BQT ko xử lí . Khi nghe thấy tin đó người xúc phạm bạn sửa hết những lời nói thì chúng tôi làm sao có thể xử lí khi ko có chứng cứ :) Làm như vậy để mọi người có trách nhiệm về lời nói của mình !

Binstyle
05-10-2012, 08:57 PM
Các Mod chúng tôi sẽ giúp các bạn chỉnh sửa thông tin cần thiết . Có nhiều vấn đề lắm bạn ạ .
Ví dụ nhé : Nếu có người xúc phạm bạn trong 1 topic nào đó . Và khi bạn kiện với chúng tôi là bạn bị xúc phạm mà BQT ko xử lí . Khi nghe thấy tin đó người xúc phạm bạn sửa hết những lời nói thì chúng tôi làm sao có thể xử lí khi ko có chứng cứ :) Làm như vậy để mọi người có trách nhiệm về lời nói của mình !
cái trường hợp mà bị ăn chửi mà kiện lên cả ADM thì chắc k có đâu nhỉ
Chắc chỉ có bị hack ng ta mới kiện thôi chứ

Nước Mắt
05-10-2012, 09:05 PM
cái trường hợp mà bị ăn chửi mà kiện lên cả ADM thì chắc k có đâu nhỉ
Chắc chỉ có bị hack ng ta mới kiện thôi chứ
Thế lại ví dụ về hack nha : Nếu bạn bị ai đó hack đồ . Xong chúng tôi block ních của họ . Họ vào topic bạn báo bị hack . Kiện bạn là bán đồ cho họ xong rồi lại lên đây báo lỗi là hack . Xong họ thấy ko hợp lí họ lại xóa đi và sửa lại thành bạn cho đồ họ rồi lại lên đây báo adm bị hack... . Để đảm bảo về dữ liệu chính xác nhất chúng tôi mới làm như vậy mà bạn .
Nói tóm lại : Để kiểm soát các vấn đề một cách chắc chắn chúng tôi mới làm như vậy ! Cảm ơn bạn đã góp ý .

datmung
05-10-2012, 09:32 PM
ẹc
không dưoợc sửa bài viết nhiu lúc khó thật