PDA

View Full Version : Sao không thấy tốp được gì nhỉ BQT

vpenho
05-10-2012, 05:55 PM
sao mình không thấy tốp tháng 9 được gif nhỉ Mèo

SockMan
05-10-2012, 05:56 PM
Vì ko có cái gì nên ko được gì , thế thôi =))

Nước Mắt
05-10-2012, 05:59 PM
sao mình không thấy tốp tháng 9 được gif nhỉ Mèo
Trong tháng 9 đã có đua tốp Open 3 ngày đầu rồi mà bạn . Trong tháng 10 này mới có sự kiện đua tốp tháng bạn nhé ! Hiện chúng tôi đang thảo luận về giải thưởng và sẽ công bố trong thời gian sắp tới !

BoBoZZuZuN
05-10-2012, 06:03 PM
Trong tháng 9 đã có đua tốp Open 3 ngày đầu rồi mà bạn . Trong tháng 10 này mới có sự kiện đua tốp tháng bạn nhé ! Hiện chúng tôi đang thảo luận về giải thưởng và sẽ công bố trong thời gian sắp tới !

làm ăn chậm quá thường thường thì mùng 2 hoặc mùng 3 là có rồi

Senator
05-10-2012, 06:18 PM
Giờ thì còn đua cái gì nữa.
Đã phân ra tháng nọ tháng kia thì nó chỉ đua trong những ngày tháng ấy thôi.Chứ xong mẹ 5 ngày của tháng 10 rồi mà vẫn còn hỏi han đua top tháng 10 là sao?
Cái đua event đua top đâu phải là khó đến mức không viết trước được vài ngày hoặc thậmchis viết trước được cả tháng,cả năm.
Tóm đi tóm lại cho cùng cũng chỉ là copy lại những cái event trước mà paste vào thôi mà.

Senator
05-10-2012, 06:19 PM

Còn cái ông SMOD này thì trả lời lung tung,ba xạo.
Trả lời cho xong việc,chứ biết cái cóc khô gì.
Xin lỗi vì đó là sự thật.

xNo37xTiTi
05-10-2012, 07:09 PM
ảo thôi mà nóng tính quá =))

SockMan
05-10-2012, 07:10 PM

Toàn a e trên bến dưới thuyền bóc mẽ nhau ghê thế :))

Senator
05-10-2012, 07:14 PM
Toàn a e trên bến dưới thuyền bóc mẽ nhau ghê thế :))

Đâu,thằng kia nó đã ra đâu.
Tao mà ^_^

SockMan
05-10-2012, 07:18 PM
Đâu,thằng kia nó đã ra đâu.
Tao mà ^_^

thế té đi , tí ra thằng kia đọc được nó fang chết cha mày =))

Nước Mắt
05-10-2012, 07:21 PM
Giờ thì còn đua cái gì nữa.
Đã phân ra tháng nọ tháng kia thì nó chỉ đua trong những ngày tháng ấy thôi.Chứ xong mẹ 5 ngày của tháng 10 rồi mà vẫn còn hỏi han đua top tháng 10 là sao?
Cái đua event đua top đâu phải là khó đến mức không viết trước được vài ngày hoặc thậmchis viết trước được cả tháng,cả năm.
Tóm đi tóm lại cho cùng cũng chỉ là copy lại những cái event trước mà paste vào thôi mà.
Bạn hiểu chữ tôi viết ko . Chúng tôi đang thảo luận về giải thưởng . Tôi nói hoàn toàn là sự thật .
Chứ ko hề có gì nói cho xong việc cả . !
Theo bạn nói tóm đi tóm lại cho cùng xũng là copy lại những cái event trước mà paste vào thì sao chúng tôi lại ko làm luôn để bạn đỡ phải thắc mắc . Vấn đề ko hoàn toàn ngắn như bạn nghĩ đâu nhé !
Tôi xin phép Close topic này ! Đã có câu trả lời cho chủ topic .