PDA

View Full Version : Không Thể rs Được Mong Admin Ghé qua

BlackVaiO
04-10-2012, 09:43 PM
tôi vừa mất đồ và mới vừa nhận lại set đồ của mình nhưng vẫn còn thiếu 1 Con Sói Tấn Công Và pen lửa 10% sát thương hoàng hảo. Nhưng khi nhận lại được set đồ của mình thì không thể nào rs được bởi vì khi rs ngoài web cứ báo là thùng đổ mở rộng còn đồ. Mong admin fix lỗi dùm tôi ID:566866 Nhân vật SonyVaiO, và có câu trả lời 2 món đồ kia của tôi liệu có lấy lại được không hay qua tay nhiều người rồi ko thể nào lấy lại. Kính Mong Admin trả lời sớm cho tôi và fix lỗi nhân vật cho tôi Topic cũ không thấy ai trả lời nên mới tạo Topic mới.
Thank, Sớm nhận được câu trả lời từ phía ban quản trị

Nhưng khi nhận lại được set đồ của mình thì không thể nào rs được bởi vì khi rs ngoài web cứ báo là thùng đổ mở rộng còn đồ. Mong admin fix lỗi dùm tôi ID:566866 Nhân vật SonyVaiO

Nước Mắt
04-10-2012, 09:45 PM
tôi vừa mất đồ và mới vừa nhận lại set đồ của mình nhưng vẫn còn thiếu 1 Con Sói Tấn Công Và pen lửa 10% sát thương hoàng hảo. Nhưng khi nhận lại được set đồ của mình thì không thể nào rs được bởi vì khi rs ngoài web cứ báo là thùng đổ mở rộng còn đồ. Mong admin fix lỗi dùm tôi ID:566866 Nhân vật SonyVaiO, và có câu trả lời 2 món đồ kia của tôi liệu có lấy lại được không hay qua tay nhiều người rồi ko thể nào lấy lại. Kính Mong Admin trả lời sớm cho tôi và fix lỗi nhân vật cho tôi Topic cũ không thấy ai trả lời nên mới tạo Topic mới.
Thank, Sớm nhận được câu trả lời từ phía ban quản trị
2 Món đồ kia chắc chắn đã qua giao dịch mua bán nhiều lần và qua tay nhiều người nên chúng tôi ko thể lấy lại giúp bạn được còn vấn đề bạn báo lỗi ko rs được tôi đã gửi topic lên ADM để kiểm tra giúp bạn , chờ xử lí nhé !

CusToms
04-10-2012, 10:03 PM
up date cho ông
Bh GD nhiu rùi
May mắn thì lấy lại dc

BlackVaiO
04-10-2012, 10:10 PM
Chán 2 món đó có 1 món của thằng trong Bang zZ thôi thì đành vậy Lấy được thì mừng và cảm ơn admin rất nhiều không được thì cũng chịu thôi.

MeoHoang1102
05-10-2012, 09:51 AM
Đã sửa lại để bạn có thể rs được.