PDA

View Full Version : nHỜ ADM hay Mod giúp tôi không chịu được nữa rồi!!

BlackCat123
03-10-2012, 05:55 PM
Có 1 zBlackCatz trong game đi lừa thẻ và đồ của rất nhiều người,giờ người ta cứ tìm tôi đòi tiền ,lắm khi cả người quen.,mong ADM hay Mod giúp tôi dell hay block ip của nhân vật gia mạo kia đi dùm,tôi có cả ảnh làm = chứng,trong game chữ l dài là chữ i hoa,mong ADM giúp tôi,tôi khổ tâm lắm lắm!!!

BlackCat123
03-10-2012, 05:57 PM
http://www.flickr.com/photos/88016213@N08/8047546524/in/photostream/lightbox/ đây là ảnh = chứng ạ.Thật sự gắn bó với MU-Hnoi 2 năm nay nhưng chưa lùa đảo ai cái gì vs cũng không bán = thẻ cái gì cả!!

tieuqui
cây ngay ko sợ chết đứng=))
đơn giản vậy thôi

TyStar
upppppppppppp :))
:11;:11;:11;:11;:11;:11;:11;

H0cChoiMU
03-10-2012, 06:03 PM
UPPPPP ADM Giúp Kẻ Tội Nghiệp Đi TÔi Là NônSTop Nhân Vật Đang Bị Người bạn cũ nghi ngờ Giở Trò Bỉ Ổi
ko Riêng 1 mình Thành ( Blackcat ) Bức Xúc Đâu . Nge Bạn Nói Tôi Nthe' T Còn Điên Hết Người Lên Đây.
Anh ADM Xem thế Nào Giải Quyết Cái Vụ này Rõ Ràng 1 tý
ADM Quan Tâm AE Mu 1 tý Giải quyết CÁi Vụ Này Chứ Để những Thành Viên ĐÃ Tham Gia Mu-hanoi 2-->3 SV
Phải Bức Xúc Về Nhiều Vẫn Đề Như Thế Này. ĐC Sao ADM .

H0cChoiMU
03-10-2012, 06:22 PM
BlackCat Lập Nhiều Tốp Pic Nhờ ADM Giải Quyết Vụ Này Đi
Nếu Có Dính Dánh hay liên Quan Tới Tôi
Hoặc Blackcat or ADM Đưa Ra ĐC 1 = chứng Nào Đó Là Tớ Làm Như Vậy thỳ ko cần ADM phải BL
Tớ Tự DELETE Nhân Vật ( chứ Cậu Xử Lý Việc này Quá Trẻ Con so Với Số T? Của bạn đấy)
Cứ Khi nào ADM Giải Quyết Xong mà Tớ Là người Làm Cái Việc Đấy Tớ Tự chọn Hình Phạt Tự DELETE acc.
Thế Nhé Blackcat. cậu Đừng Chửi tôi khi chưa có 1 = chứng nào.( Ai chửi thỳ đéo Qtam Đâu )
Còn Ông Người Lớn Hơn Cả t? tôi Rồi Đấy Mà Cư Xử Giống trẻ con vậy xem lại xem có đc ko đã nhé

BlackCat123
03-10-2012, 06:36 PM
Nói thật với cậu ntn nhé,tớ chơi với cậu qua 2 cái Mu vs cũng có nhiều kỉ niệm với nhau rồi,set đồ của nó y chang set của cậu,tớ đã xem qua,tớ chán vcd,chơi MU bn lâu chưa bán 1 cái gì =thẻ và nói thật sống với ae game ntn thì mọi người nhìn ra,2 cái tên giờ nó giống y chang nhau ko khác 1 chút nào

Anh Dũng
03-10-2012, 06:37 PM
Cây ngay không sợ chết đứng chứ những vấn đề này ADM không thể giúp bạn được :|

BlackCat123
03-10-2012, 06:39 PM
cây ngay ko sợ chết đứng=))
đơn giản vậy thôi

Như anh nói,1 ngày bao nhiêu người đến chửi em? Em giải thích với họ ntn đây,người hiểu thì không sao,người không hiểu có nói ntn họ vẫn giữ quan điểm mình,đã chơi phải chịu,nick em thi thoảng có người chơi hộ,thật sự sau vụ này e cũng làm mất không ít tình cảm rồi,còn Phi à,set đồ của nó cũng như của cậu,có thể tớ nhầm,mong là nhu vậy!

BlackCat123
03-10-2012, 06:43 PM
Cây ngay không sợ chết đứng chứ những vấn đề này ADM không thể giúp bạn được :|

Nó là lừa đảo game thủ mà Mod,Mod chuyển lời dùm tôi đi,block cái acc kia dùm được không,có ngày nó lừa 3 đến 4 người,nản lắm rồi

H0cChoiMU
03-10-2012, 06:45 PM
Đồ nó Ntn hả cậu h Tớ ko nói đến chuyện bạn bè ai tin ai hay ntn nữa bây h chỉ có ADM Giải Quyết Thôi Tớ Cũng Chán Chơi Mu hn nay roi` dang giao ban acc nhung cau hay ADM dua ra 1 = chứng ( làm việc Kiểu Người Lớn Đừng nói = mồm )
Tớ Sẽ DELeTe nv Tớ Còn Tất Cả Đồ Đạc của Tớ. Tớ Tặng Cậu Coi như Vừa Rôi Cậu Vân Gọi Tôi = Cậu
Tớ Vừa Đi Trung Thu 3 Hôm Về Đến Nhà Vào Xem Đc bài Cậu Viết Tớ Hơi Bị Bức Xúc + Buồn.
Đồ Mu nó Cũng Là Ảo Thôi Cậu ạ. Danh Dự nó Mới Là tRên Hết
Cậu Bị Vu oan Lừa Đảo THẻ. thỳ Bức Xúc,Thế Còn Tôi Thỳ Sao cậu nghĩ tôi ko có danh dự để Đc Bức Xúc Như Cậu À ?

H0cChoiMU
03-10-2012, 06:50 PM
ADM Giải Quyết VÀ Làm Rõ RÀng vụ Việc Này Ra Đi. Làm AE Trong Mu nói về nhau chả ra cl gì như thế. ADM trách nhiệm 1 tý để về Sau Khi mà TRain Gặp nhau Bọn Tôi Còn dk Nhận nhau lầm Anh Em

BlackCat123
03-10-2012, 06:51 PM
Đồ nó Ntn hả cậu h Tớ ko nói đến chuyện bạn bè ai tin ai hay ntn nữa bây h chỉ có ADM Giải Quyết Thôi Tớ Cũng Chán Chơi Mu hn nay roi` dang giao ban acc nhung cau hay ADM dua ra 1 = chứng ( làm việc Kiểu Người Lớn Đừng nói = mồm )
Tớ Sẽ DELeTe nv Tớ Còn Tất Cả Đồ Đạc của Tớ. Tớ Tặng Cậu Coi như Vừa Rôi Cậu Vân Gọi Tôi = Cậu
Tớ Vừa Đi Trung Thu 3 Hôm Về Đến Nhà Vào Xem Đc bài Cậu Viết Tớ Hơi Bị Bức Xúc + Buồn.
Đồ Mu nó Cũng Là Ảo Thôi Cậu ạ. Danh Dự nó Mới Là tRên Hết
Cậu Bị Vu oan Lừa Đảo THẻ. thỳ Bức Xúc,Thế Còn Tôi Thỳ Sao cậu nghĩ tôi ko có danh dự để Đc Bức Xúc Như Cậu À ?

Đêm hôm trước đứa em chơi nick của mình cũng bị ăn chửi bởi người bị lừa,sau 1 hồi nc thì rf bị lừa có nói là đồ của nó set ql 4%3% như của tớ,tớ vs cậu có 2 set giống nhau cái này thì k nói,còn NDQL luck 10%2% hàng hiếm tớ nghĩ sv có cậu vs tớ là có,mà người có những thứ này k phải là loại rr đi lừa tớ cũng chưa vội tin ngay,nhưng khi đứa em nó bảo lại rf kia nói thêm 1 số chuyện,cái này tớ mới tin,còn 2 đứa sống với nhau ntn thì cậu là người trong cuộc sẽ hiểu!

H0cChoiMU
03-10-2012, 07:01 PM
Ừ Tớ Công Nhân Là Tớ Có NDQL Luc 10 2 Nhưng sv này cậu Biết Bnhieu Nguoi` ko ma` cau bao? co 2 cai'
h` Tớ Đưa RA Vấn Đề ntn nhé . h` 2 anh em mình nói = mồm thỳ chỉ LÀ CÃi Nhau thôi đúng ko
Tớ Vừa Mới PM ADM hanoi_lanofphi kể Cái Câu Chuyện Này Rồi h` Cậu PM Đi Xong Trình BÀy Ra để Anh Ấy Vào Đây Anh Ấy Cho Mấy Câu TRả Lời Rồi Xem hướng Giải Quyết Của A ý. tôi Đã Nói Rồi Nếu mà ADM điều tra Có Liên Quan Tới Tôi Tôi Sẽ VÀo ACC VÀ DELETE NV Luôn. CẬu PM Anh ý Luôn Đi

Giám Đốc Điều Hành
03-10-2012, 07:07 PM
Có 1 zBlackCatz trong game đi lừa thẻ và đồ của rất nhiều người,giờ người ta cứ tìm tôi đòi tiền ,lắm khi cả người quen.,mong ADM hay Mod giúp tôi dell hay block ip của nhân vật gia mạo kia đi dùm,tôi có cả ảnh làm = chứng,trong game chữ l dài là chữ i hoa,mong ADM giúp tôi,tôi khổ tâm lắm lắm!!!
Đã Block tài khoản giả mảo với nhân vạt zBIackCatz rồi nhé!

H0cChoiMU
03-10-2012, 07:12 PM
THế ko Làm Rõ Hơn đc Ạ Anh. Anh Xử Lý Như Thế Black nó Vẫn Ngĩ Em lập ACC Phụ Giống Tên nó Rồi Hại Nó Như Thế Có KhácN ào ko Giải Quyết Đâu Anh pHi :((

BlackCat123
03-10-2012, 07:16 PM

Rất cám ơn ADM nhiều,cám ơn chân thành!!!!!!!!!!Không biết cách nào để báo đáp đây!!!

BlackCat123
03-10-2012, 07:20 PM

@@ Lại gặp 1 thằng tung tăng zBlackCatz nữa,dù sao cảm ơn ADM rất rất nhiều,làm phiền ADM quá,không biết nói ntn với nóntop giờ?

H0cChoiMU
03-10-2012, 07:20 PM
Black ơi CẬu Giúp Tớ BẢo ADM Xem Có Tìm Đc cả Cái ACC Chính Của Con RF Giả Mạo ko. Chứ Giải Quyết Như Thế Trong Mắt Cậu Tớ Vẫn Là Thằng Đâm Sau Lưng CẬu. Oan Mà Đéo Khóc Đc Ức Chế VL ra Đây Bạn Ạ

BlackCat123
03-10-2012, 07:32 PM
Theo tớ nghĩ,có thể tớ sai,mấy ngày nay mệt mỏi lắm đi làm về lại vướng vào cái chuyện của nợ này,cậu cho tớ xin số fone đi

H0cChoiMU
03-10-2012, 07:39 PM
thoi Tớ Cũng Đi Chơi Từ Trung Thu Tới H mới Về nhà Nói Thật Đang Phê Nge Cậu Nói nthe Tớ Ức VL Lên Muốn Làm Rõ Để Đỡ Khỏi Hiểu nhầm nhau.
Thôi h Chuyện Qua Rồi Chỉ Là Hiểu nhầm . Tớ Cũng Hiểu Tâm Trang Lúc Đấy Cua Cậu. thế nhé bạn bè với nhau Chuyện qua Rồi Ko Nhác Lại. AE vẫn Là AE Giúp Đc nhau Gì Thỳ Giúp

Út Cưng
03-10-2012, 08:01 PM
Thời buổi kinh tế, giả mạo luôn tung hoành mọi lúc mọi nơi ghê quá

BlackCat123
06-10-2012, 10:04 AM
UP UP UP UP cho mấy thằng ngu không biết cái gì vào game phán như thánh,cay vl những con chó lừa đảo,game ảo vs mấy đồng bạc rách,cặn bã và đống đờm dãi của xã hội,cái ung nhọt của bố mẹ chúng mày phòi ra!

SPAC
06-10-2012, 05:36 PM
ong doi me ten di cho do met

BlackCat123
06-10-2012, 06:44 PM
ong doi me ten di cho do met

Đổi kiểu nào giờ@@

andrewdv1
06-10-2012, 06:52 PM
Cái thằng HocChoiMU này thì cũng rr VL ra. :)) bên Phục Hưng nó cùng với thằng DK 1thoidenho chuyên ăn cắp rồi la làng :)) cái loại mày thì còn tí sĩ diện nào nữa đâu,nói điêu đéo biết ngượng mồm mà. Chia buồn cùng chủ Topic :)

BlackCat123
06-10-2012, 07:23 PM
Thôi chuyện qua rồi,cũng chưa chắc đã phải ngưồi ta mà có thể mình nhất thời hồ đồ!

zcv123
06-10-2012, 07:30 PM
mấy ông Miin với đê làm ăn chả hiểu ntn luôn.hay là mấy con đó do chính các ông ý tạo ra.