PDA

View Full Version : Adm vào giải quyết dùm mình gấp

Anh oi em so
03-10-2012, 02:20 PM
Sao tự nhiên tài khoản cuả mình bị tạm khoá.
Ko train đc. Hic.
Adm vào xem hộ mình.
Lúc 1h50 con vao dc.ra wep rs xong bị tạm khoá.
Hic. Hic
adm giải quyết nhanh hộ mình để còn cày quốc

™Việt™
03-10-2012, 02:21 PM
tên tài khoản của bạn là gì tôi sẽ gửi lên admin kiểm tra giúp bạn :)

Anh oi em so
03-10-2012, 02:21 PM
QUÊN MẤT.
tên acc: deltafull1
tên nv : FangEdi

phuongvi
03-10-2012, 02:25 PM
minh cung vua bi khoa id tu nhien dang online choi roi thoat ra chut vao lai thi thay acc da bi khoa minh vua bi hack acc gio thi bi them cai acc nho bi khoa khong bik ly do luon mong admin xem set dum

Giám Đốc Điều Hành
03-10-2012, 02:26 PM
Các bạn ăn trộm đồ của nhân vật này và tiêu thụ lấy vpoint dùng cho 2 tài khoản của các bạn.
Topic chủ bị mất đồ: http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1149723-%C4%90%E1%BA%A1t-Gi%E1%BA%A3i-3-M%E1%BA%A5t-h%E1%BA%BFt-%C4%91%E1%BB%93-kh%C3%B4ng-hi%E1%BB%83u-l%C3%BD-do&p=616386#post616386

™Việt™
03-10-2012, 02:27 PM
minh cung vua bi khoa id tu nhien dang online choi roi thoat ra chut vao lai thi thay acc da bi khoa minh vua bi hack acc gio thi bi them cai acc nho bi khoa khong bik ly do luon mong admin xem set dum
bạn lập 1 toppic khác đi nhé và nhớ viết vietkey :) tôi sẽ gửi lên admin kiểm tra giúp bạn

phuongvi
03-10-2012, 02:31 PM
em hok co lay trom do gi cua ai nguoc lai em con bi hack acc chinh cua minh de choi nua ma gio admin lai khoa acc buong ban do cua em nua

Giám Đốc Điều Hành
03-10-2012, 02:34 PM
em hok co lay trom do gi cua ai nguoc lai em con bi hack acc chinh cua minh de choi nua ma gio admin lai khoa acc buong ban do cua em nua
Bạn lại 1 lần nữa lấy đồ của nv MrZeus.

Topic tố cáo : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1149812-B%E1%BB%8B-hack-do-post-t%C3%AAn-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n-tr%C3%AAn-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n&p=616394#post616394

Nếu bạn muốn tiếp tục MU HN thì phiền bạn hãy dừng lại thói trộm cắp đồ, còn vẫn còn thói đó thì bạn vui lòng dừng lại và có quyền được sang MU khác chơi.

Anh oi em so
03-10-2012, 02:36 PM
hay quá. thế mới ac. ADM xem lại lun nhé.
làm ăn cẩn thận tí.
Hum qua mình đi mua đồ đàng hoàng nhé.
mình mua = thẻ của nhân vật bevi.
ADM có thể check lại nhé.
vào tối qua lúc tầm hơn 9h gì đó.
chưa xem sét đàng hoàng mà khoá acc người ta là sao.
YÊU CẦU ADM LÀM ĂN CẨN THẬN VÀ CÓ TRÁCH NHIỆM 1 CHÚT....:14;

datmung
03-10-2012, 02:36 PM
Bạn lại 1 lần nữa lấy đồ của nv MrZeus.

Topic tố cáo : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1149812-B%E1%BB%8B-hack-do-post-t%C3%AAn-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n-tr%C3%AAn-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n&p=616394#post616394

Nếu bạn muốn tiếp tục MU HN thì phiền bạn hãy dừng lại thói trộm cắp đồ, còn vẫn còn thói đó thì bạn vui lòng dừng lại và có quyền được sang MU khác chơi.
đúng đấy
ADM nói rất hay
ghét nhất bọn ăn trộm + lừa đảo

Anh oi em so
03-10-2012, 02:43 PM
Thế adm có giải quyết vấn đề này ko ạ.
Chỉ xin 1 câu trả lời thôi.
Adm 1 mu mà làm ăn chẳng để người ta phục tí nào là sao.
đồ tôi đi mua = thẻ bây h` mất tiền mất tật mang.
đã mất tiền còn khoá acc.
Vậy cho hỏi adm làm có tí trách nhiệm nào ko??????????
Chưa rõ vấn đề như nào thì tốt nhất đừng khoá acc người khác chứ????
Adm làm rõ luôn đi
xin 1 câu trả lời để tôi phải phục......

anhoiemso
03-10-2012, 02:48 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Anh oi em so
03-10-2012, 02:49 PM
Adm có giải quyết để mình cày tiếp ko ạ.
Sao ko trả lời.
Khoá acc 1 cách vô lí như vậy là sao???????????
Mẹ ức chế quá:14;

Anh oi em so
03-10-2012, 03:04 PM
ADM ĐÂU RỒI.
KHOÁ TÀI KHOẢN XONG BÂY GIỜ YÊU CẦU GIẢI THÍCH THÌ LẠI MẤT TÍCH LÀ SAO?
ADM LÀM ĂN KIỂU GÌ VẬY???
TÔI CHƠI TỪ OPEN SV PHỤC HƯNG ĐẾN H.
HỎI CẢ SV XEM CÓ LUẰ AI CÁI GÌ BAO GIỜ CHƯA???
SAO TỰ NHIÊN LẠI KHOÁ ACC VÌ 1 LÍ DO HACK ĐỒ
MÀ TRONG KHI TÔI MUA ĐỒ ĐÀNG HOÀNG =THẺ CUẢ NHÂN VẬT BEVI.
VÀO KHOẢNG HƠN 9H TỐI QUA.
ADM NẾU CẢM THẤY KO GIẢI QUYẾT ĐƯỢC CHO CHUẨN CHO ĐÚNG VỚI CÁI VỊ TRÍ ADM CUẢ MÌNH
THÌ CỨ CHO XIN 1 CÂU.
CHỨ ĐỪNG KHOÁ TÀI KHOẢN NGƯỜI KHÁC XONG RỒI IM LẶNG.
LÀM ĂN ĐỂ NGƯỜI KHÁC NỂ CHỨ ĐỪNG ĐỂ NGƯỜI KHÁC PHẢI COI MÌNH KO RA GÌ.:-j

anhoiemso
03-10-2012, 03:07 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

2ALO
03-10-2012, 03:22 PM
ChuaTrinh Thy` Cha Thay' J`. Mua Ðô` Cua Thag` Hack Thy` Bi Block. Thang` Hack Thy` Lai K Block. 2 Thang` Cach' Nhau May' Tram Cây Sô' Chag? Le~ Lai Thôg Ðôg` Voi' Nhau Dc. ADM Xem Lai Ðêêêêêêêêêêêêêê. Thag` BeVi My' La` Nguoi` Dag' Bi Ra Ðao?

Anh oi em so
03-10-2012, 03:38 PM
upppppppppppppppppppppppppppp

songvedemta2
03-10-2012, 03:56 PM
ADM ĐÂU RỒI.
KHOÁ TÀI KHOẢN XONG BÂY GIỜ YÊU CẦU GIẢI THÍCH THÌ LẠI MẤT TÍCH LÀ SAO?
ADM LÀM ĂN KIỂU GÌ VẬY???
TÔI CHƠI TỪ OPEN SV PHỤC HƯNG ĐẾN H.
HỎI CẢ SV XEM CÓ LUẰ AI CÁI GÌ BAO GIỜ CHƯA???
SAO TỰ NHIÊN LẠI KHOÁ ACC VÌ 1 LÍ DO HACK ĐỒ
MÀ TRONG KHI TÔI MUA ĐỒ ĐÀNG HOÀNG =THẺ CUẢ NHÂN VẬT BEVI.
VÀO KHOẢNG HƠN 9H TỐI QUA.
ADM NẾU CẢM THẤY KO GIẢI QUYẾT ĐƯỢC CHO CHUẨN CHO ĐÚNG VỚI CÁI VỊ TRÍ ADM CUẢ MÌNH
THÌ CỨ CHO XIN 1 CÂU.
CHỨ ĐỪNG KHOÁ TÀI KHOẢN NGƯỜI KHÁC XONG RỒI IM LẶNG.
LÀM ĂN ĐỂ NGƯỜI KHÁC NỂ CHỨ ĐỪNG ĐỂ NGƯỜI KHÁC PHẢI COI MÌNH KO RA GÌ.:-j

Yên tâm đi bạn chắc không nhầm đâu , ADM chắc phải kiểm tra xem có quá trình rao bán trao đổi nói chuyện giá cả không . Rồi mới xác định hack hay la mua bán

Anh oi em so
03-10-2012, 04:02 PM
Khóa cả ngày thế này. Thế thì train kiểu gì???
Tụt top thì ai đền cho.
Mẹ làm ăn như cục sịt

Anh oi em so
03-10-2012, 05:00 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

MeoHoang1102
03-10-2012, 05:18 PM
Khóa cả ngày thế này. Thế thì train kiểu gì???
Tụt top thì ai đền cho.
Mẹ làm ăn như cục sịt

KHông cần biết bạn có vấn đề oan khuất hay vừa ăn cắp vừa la làn hay không . Nhưng với những comment thế này đủ đưa bạn ra đảo chơi dài dài rồi.

anhoiemso
03-10-2012, 05:36 PM
KHông cần biết bạn có vấn đề oan khuất hay vừa ăn cắp vừa la làn hay không . Nhưng với những comment thế này đủ đưa bạn ra đảo chơi dài dài rồi.
THẾ CÁC ÔNG TẠO RA MU.
ĐỂ CHÚNG TÔI NẠP TIỀN.
MỚI ĐẦU CÁC ÔNG KÊU MU THẾ NÀY MU THẾ KIA.
CHÚNG TÔI NGE HỢP LÍ CHÚNG TÔI NẠP TIỀN CHÚNG TÔI CHƠI.
BÂY GIỜ CÁC ÔNG KHOÁ ACC KO 1 LỜI GIẢI THÍCH.
TÔI UPPP BÀI BAO NHIÊU KO AI NGÓ NGÀNG.
THẾ CÁC ÔNG XEM LẠI TƯ CÁCH LÀM VIỆC CUẢ MÌNH ĐI.RỒI HÃY XEM CO ĐỦ TƯ CÁCH PHÊ PHÁN NGƯỜI KHÁC KHÔNG.
CHẲNG CÓ GÌ LÀ ĐÚNG HOÀN TOÀN VÀ CŨNG CHẲNG CÓ GÌ LÀ SAI HOÀN TOÀN.
TÔI THỬ HỎI THẲNG MẤY ÔNG DO ĐÂU CÓ NHỮNG COMMENT NHƯ THẾ.
NÓI ĐƯỢC MÀ KO LÀM ĐƯỢC NGƯỜI TA .... CHO ĐẤY:-j:-j:-j:-j:-j:-j

anhoiemso
03-10-2012, 06:07 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

anhoiemso
03-10-2012, 06:17 PM
uppppppppppppppp

anhoiemso
03-10-2012, 06:36 PM
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppp pppppppppppppppppppppppp

Giám Đốc Điều Hành
03-10-2012, 06:40 PM
THẾ CÁC ÔNG TẠO RA MU.
ĐỂ CHÚNG TÔI NẠP TIỀN.
MỚI ĐẦU CÁC ÔNG KÊU MU THẾ NÀY MU THẾ KIA.
CHÚNG TÔI NGE HỢP LÍ CHÚNG TÔI NẠP TIỀN CHÚNG TÔI CHƠI.
BÂY GIỜ CÁC ÔNG KHOÁ ACC KO 1 LỜI GIẢI THÍCH.
TÔI UPPP BÀI BAO NHIÊU KO AI NGÓ NGÀNG.
THẾ CÁC ÔNG XEM LẠI TƯ CÁCH LÀM VIỆC CUẢ MÌNH ĐI.RỒI HÃY XEM CO ĐỦ TƯ CÁCH PHÊ PHÁN NGƯỜI KHÁC KHÔNG.
CHẲNG CÓ GÌ LÀ ĐÚNG HOÀN TOÀN VÀ CŨNG CHẲNG CÓ GÌ LÀ SAI HOÀN TOÀN.
TÔI THỬ HỎI THẲNG MẤY ÔNG DO ĐÂU CÓ NHỮNG COMMENT NHƯ THẾ.
NÓI ĐƯỢC MÀ KO LÀM ĐƯỢC NGƯỜI TA .... CHO ĐẤY:-j:-j:-j:-j:-j:-j
Bạn lạ nhỉ? Tài khoản nào của bạn bị khóa?

phuongvi
03-10-2012, 09:10 PM
admin set xet dum minh thang FangEdi no lua do cua minh 1 con soi +pen rate + 130k vpoin do chu no co mua minh gi dau admin xem set ki dum minh mong admin tha acc minh ra minh hua minh se hok con chom cap gi nua minh choi trang den dang hoan neu co tai pham thi tuy admin su li thanks truoc

songvedemta2
04-10-2012, 12:21 AM
admin set xet dum minh thang FangEdi no lua do cua minh 1 con soi +pen rate + 130k vpoin do chu no co mua minh gi dau admin xem set ki dum minh mong admin tha acc minh ra minh hua minh se hok con chom cap gi nua minh choi trang den dang hoan neu co tai pham thi tuy admin su li thanks truoc

Thủ phạm đã nhận lỗi mong ADM sớm lấy lại đồ cho MrZues và tha thứ cho tai khoản phuongvi

tocaoluadao
05-10-2012, 11:17 AM
Upppp.Mong adm cho thằng FangEdi ra đảo vài tuần là ít để nó biết cái cảm giác đau hơn cả khi người khác bị nó hack đồ.Thằng này bố láo + chuyên đi lừa đảo mấy đứa mới chơi.

P/s: Mong adm cho nó đi lâu lâu để MU HN có 1 sân chơi lành mạnh,ko cặn bã.

diêuthuyen
05-10-2012, 11:27 AM
vao luc ngay 2thang 10 khoan luc 9h toi minh co dg voi 1 ban ten FangEdi ban ay noi doi acc ban ay cho minh = 1 con soi TC +130k vpoin +1 pen rate roi minh dong y dg roi minh dg dua soi va vpion va pen cho ban ay roi ban ay ok roi im lang luon roi sau do kinh chuyen sever thi dang nhap vao thi thay bao la TK da bi mong admin giai quyet de minh con lay acc lai (thong cam cho minh khong biet giet vietkey)

banyboon
05-10-2012, 11:37 AM
vao luc ngay 2thang 10 khoan luc 9h toi minh co dg voi 1 ban ten FangEdi ban ay noi doi acc ban ay cho minh = 1 con soi TC +130k vpoin +1 pen rate roi minh dong y dg roi minh dg dua soi va vpion va pen cho ban ay roi ban ay ok roi im lang luon roi sau do kinh chuyen sever thi dang nhap vao thi thay bao la TK da bi mong admin giai quyet de minh con lay acc lai (thong cam cho minh khong biet giet vietkey)

GD = niềm tin hả bạn.

diêuthuyen
05-10-2012, 11:43 AM
boi vay minh moi bi no lua co thang zBlackCatz top 3 lam trung giang ma nao ngo 2 dua tui no la ban voi nhau nen minh moi bi lua da vay con bi dinh vao vu tui no trom do lua dao khoa TK minh moi ghe

tocaoluadao
05-10-2012, 11:58 AM
Đây chính là bộ mặt thật của thằng FangEdi 1 thằng đúng nghĩa 2 từ "con người" mà phần con của nó chiếm lĩnh 99% còn phần người chỉ 1 % còn lại.

Mong ADM giải quyết cho những ai bị nó lừa và giúp nó lên đảo vài tuần or vài tháng cho nó chừa.Tks

banyboon
05-10-2012, 12:01 PM
boi vay minh moi bi no lua co thang zBlackCatz top 3 lam trung giang ma nao ngo 2 dua tui no la ban voi nhau nen minh moi bi lua da vay con bi dinh vao vu tui no trom do lua dao khoa TK minh moi ghe

Xin lổi bạn A Thành BlackCat có tiếng uy tìn từ bên SV PH rồi.
Ko bao giờ có chuyện bạn bè bắt tay lừa đảo nhé.
Bên sv QN có 1 thằng nhái tên zBlackCatz nó thay chử l và chử I.

phuongvi
05-10-2012, 01:12 PM
mong admin than men giai quyet dum em de em duoc vao acc TK em la phuongvi