PDA

View Full Version : ai biết giúp mình cái

cuongdieu
02-10-2012, 09:41 PM
Mình đang onl game bình thường thì tự nhiên nhân vật bị out vao trang wep van vào được rồi vao game vẫn vào được nhưng lại hiện dòng chữ tài khoản của obạn bị hack . đề nghị đổi mật khẩu ở giữa màn hình . rồi lại bị out tiếp . đến khj đổi mật khẩu xong thì vào game đã có ng sử dụng . đợi 10' tìm lại đc mk cấp 1 và mk game thì đã mất sạch đồ . có 1 set leg ex . 1 con sói PT . gậy rồng . khiên ex . tất cả soul và bless đều mất hết . mình post lên diễn đàn mong ADM giải quyết dùm .
tài khoản : cuongdieu
nhân vật : IBStrat

Nước Mắt
02-10-2012, 09:44 PM
Mình đang onl game bình thường thì tự nhiên nhân vật bị out vao trang wep van vào được rồi vao game vẫn vào được nhưng lại hiện dòng chữ tài khoản của obạn bị hack . đề nghị đổi mật khẩu ở giữa màn hình . rồi lại bị out tiếp . đến khj đổi mật khẩu xong thì vào game đã có ng sử dụng . đợi 10' tìm lại đc mk cấp 1 và mk game thì đã mất sạch đồ . có 1 set leg ex . 1 con sói PT . gậy rồng . khiên ex . tất cả soul và bless đều mất hết . mình post lên diễn đàn mong ADM giải quyết dùm .
Thới gian vào lúc nào vậy bạn, bạn hãy liệt kê những món đồ ex có những ộp rì để ADM dễ dàng xử lí giúp bạn hơn . Tôi sẽ gửi topic lên ADM xử lí cho bạn !

winker
02-10-2012, 09:50 PM
bạn bị cài keylog rồi.ban hãy ghost or down cái avira về diệt mấy con virus.htrc tớ cũng bị như bạn luôn

cuongdieu
02-10-2012, 10:00 PM
Tầm lúc 8h . mình thấy có ng tên nv là winker có cả set y như của mình và + thêm con sói PT của mình

cuongdieu
02-10-2012, 10:14 PM
upupupupupup

winker
02-10-2012, 11:36 PM
tớ bị mất ACC giống bạn .tớ cũng đang hỏi ADMIn day nhưng mà mãi không trả lời

nhimkute
03-10-2012, 12:10 AM
kai toi doă linh tinh ve` thi chang dinh' keylock :d

spirine094
03-10-2012, 12:36 AM
bạn làm theo nhân vật tên ThongBao hay post web hack soi vàng.TK phải ko ..?
hôm bữa bạn dothanhnhan đã lập topic cảnh báo rồi mà . cái này là do bạn muốn chơi gian lận thì chắc bạn phải tự chịu rồi .

Kick The Dog
03-10-2012, 01:41 AM
Đề nghị đổi mật khẩu ở giữa màn hình =)).
Thế mà cũng làm theo à?
Công bằng mà nói thì bạn ngu thật.

spirine094
03-10-2012, 01:50 AM
Đề nghị đổi mật khẩu ở giữa màn hình =)).
Thế mà cũng làm theo à?
Công bằng mà nói thì bạn ngu thật.

có hơi wá lời ko bạn :(

cuongdieu
03-10-2012, 06:40 AM
minh co vao wep nao dau ma cung bi the

cuongdieu
03-10-2012, 06:52 AM
upppppppppppppppppppp

cuongdieu
03-10-2012, 04:36 PM
Mình chơi ở nhà mà cũng chẳng làm theo thông báo j cả acc minh onl 24/24 mà mong ADM giup đỡ cái

cuongdieu
03-10-2012, 04:48 PM
uppppppppp