PDA

View Full Version : Dạ thưa anh là topic về anh TungLuxury ý ẹ.

Kick The Dog
01-10-2012, 09:48 PM
Topic của em bị khoá nhanh quá.
Cho nên em lập topic này đêr trả lời câu hỏi của anh MOD.

rong009
01-10-2012, 09:52 PM
chẳng thấy bị trừ lần rs khi đổi giới tính à

Kick The Dog
01-10-2012, 09:53 PM
Hệ thống toàn nhầm vào các yếu nhân.
=))
Mà hệ thống nhầm thì chúng ta cần block nick ADMIN vì nhầm lẫn gây hậu quả nghiêm trọng.

Nước Mắt
01-10-2012, 09:55 PM
Hệ thống toàn nhầm vào các yếu nhân.
=))
Mà hệ thống nhầm thì chúng ta cần block nick ADMIN vì nhầm lẫn gây hậu quả nghiêm trọng.
. Chúng tôi sẽ kiểm tra và cho bạn câu trả lời sớm nhất có thẹ .

Kick The Dog
01-10-2012, 10:05 PM
Nhưng mà cho hỏi sau Close topic lẹ thế hả các MOD.
Tôi cũng biết rằng các bạn đang chơi game này.
Các bạn cũng chỉ như chúng tôi.
Minh bạch ra thi có lợi cho tất cả,chỉ không có lợi cho những kẻ ko muốn minh bạch =)).Thì các bạn cũng cố gắng giúp chúng tôi làm minh bạch vấn đề.Ai lại đi tiếp tay thế =))

Nước Mắt
01-10-2012, 10:09 PM
Nhưng mà cho hỏi sau Close topic lẹ thế hả các MOD.
Tôi cũng biết rằng các bạn đang chơi game này.
Các bạn cũng chỉ như chúng tôi.
Minh bạch ra thi có lợi cho tất cả,chỉ không có lợi cho những kẻ ko muốn minh bạch =)).Thì các bạn cũng cố gắng giúp chúng tôi làm minh bạch vấn đề.Ai lại đi tiếp tay thế =))
Vậy bạn lên đọc và tìm hiểu tại đây nhé ( Mục II ) và biết vì sao bị Close topic đó nhé . Tuy tôi k phải là người Close nhưng người Close hoàn toàn chính xác . Đây là thiếu xót của tôi khi ko Close ngay topic ko có nội dung đó :) : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?185-N%E1%BB%99i-Quy-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i

Kick The Dog
01-10-2012, 10:13 PM
Vậy bạn lên đọc và tìm hiểu tại đây nhé ( Mục II ) và biết vì sao bị Close topic đó nhé . Tuy tôi k phải là người Close nhưng người Close hoàn toàn chính xác . Đây là thiếu xót của tôi khi ko Close ngay topic ko có nội dung đó :) : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?185-N%E1%BB%99i-Quy-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i
À tại vì em thấy các anh close cái topic của ThyckShock cho nên em cũng biết topic của em sẽ bị close rồi.
Ý của em là lý do close topic của ThyckSock ấy

Nước Mắt
01-10-2012, 10:18 PM
À tại vì em thấy các anh close cái topic của ThyckShock cho nên em cũng biết topic của em sẽ bị close rồi.
Ý của em là lý do close topic của ThyckSock ấy
Vậy bạn tiếp tục đọc nội quy đi :( .
Tất cả các bài viết đều phải được dùng từ ngữ đúng mực, nghiêm cấm sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa, thiếu tế nhị, từ ngữ thô tục có nội dung nhục mạ, đả kích, vu khống cá nhân, tập thể đi ngược với đoàn kết, thuần phong mỹ tục của VN.
Chúng tôi làm việc theo nội quy mà forum đề ra chúng tôi cũng như các bạn ko làm rì sai chúng tôi sẽ ko Close đâu , bạn yên tâm . Chúng tôi cũng rất mong mỏi sự công bằng . Vấn đề Close nói đến đây là được tôi mong sẽ k tiếp tục bàn về vấn đề này nữa. Lạc đề với tên topic quá rồi . Tôi đã gửi lên ADM có thẩm quyền chờ câu trả lời bạn nhé !

Kick The Dog
01-10-2012, 10:21 PM
Thế thì các anh phải làm việc mệt đấy.
ĐỌc lại tất cả các topic đã từng có đi.
Và tôi cam đoan nếu các anh làm việc đúng rule thì phải đến 95% số topic cần đc close.

Nước Mắt
01-10-2012, 10:33 PM
Thế thì các anh phải làm việc mệt đấy.
ĐỌc lại tất cả các topic đã từng có đi.
Và tôi cam đoan nếu các anh làm việc đúng rule thì phải đến 95% số topic cần đc close.
Dạ thưa bạn là . Những topic cần ADM can thiệp mọi người đều rất có ý thức, rất ít khi nói bậy và khi nhắc nhở họ nghe lời ngay ! Còn những topic các bạn bàn luận chúng tôi có nhắc nhở khi nào thật sự quá đáng với có sự can thiệp của chúng tôi , vì câu nói tục trong khi nói chuyện bạn bè là quá bình thường kể cả ở ngoài đời. Nhưng một khi đã là điều tra hay làm việc sẽ ko được như vậy :) Bạn có thể lập topic thảo luận về vấn đề này tại phần thảo luận chung. Tạm dừng tại đây những câu hỏi như thế này còn tiếp tục tôi xin phép xóa để ADM trả lời cho câu hỏi về nhân vật Tungluxury !

rong009
02-10-2012, 02:07 PM
tình hình là vẫn chủa có câu trả lời về nv TungLuxury đổi giới tính không mất lần rs

MeoHoang1102
02-10-2012, 04:34 PM
Bạn đọc lại Rules nhé :
http://i1083.photobucket.com/albums/j395/meohoang1102/Untitledsas.png

Nếu các bạn vi phạm đương nhiên sẽ bị sử lý

Có 1 số trường hợp trong 1h đầu tiên của ngày 01/10 chúng tôi chưa kịp chỉnh lại hệ thống Đổi giới tính và sẽ kiểm tra lại trường hợp này.

Còn việc thiên vị thì các bạn đừng nhầm lẫn nhé. chỉ cần 1 cái Click chuột cho nhân vật kia thì muôn đời các bạn cung không đuổi kịp và cang không thể biết được đâu.
Tôi muốn nói lại là sẽ không có sự thiên vị trong MU này

KingAthur
02-10-2012, 05:15 PM
Ai đổi giới tính cũng ko bị trừ RS vậy mà nó kiện mỗi TungLuxury ... điên cmnr

rong009
02-10-2012, 05:29 PM
mấy acc kia đã bị trừ rồi...chỉ thấy mỗi TungLuxury chưa bị trừ thôi